Lịch thi đấu VĐQG Đức (Đông Bắc) hôm nay, Lịch bóng đá Đức

Lịch thi đấu VĐQG Đức (Đông Bắc) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 1 Vô địch Vùng Đông-Bắc Đức mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đức (Đông Bắc) vòng 1 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Đức (Đông Bắc) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Đức mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Đức (Đông Bắc) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Đức (Đông Bắc) có tên Tiếng Anh là Germany Regionalliga Nordost và là giải đấu hạng 5 trong hệ thống giải đấu bóng đá Đức. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Đức hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Đức (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Đức (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Đức. Ngoài ra, LTĐ BĐ Đức và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Đức tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đức (Đông Bắc) mùa giải 2022-2023

12345678910111213141516171819202122232425262728293031323334
  • 05/08 23:00
    FSV Luckenwalde
    Rot-Weiss Erfurt
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 00:00
    VSG Altglienicke
    Energie Cottbus
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 00:00
    Lichtenberg 47
    Germania Halberstadt
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 18:00
    Chemnitzer
    Tennis Borussia Berlin
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 18:00
    Carl Zeiss Jena
    Viktoria Berlin 1889
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 18:30
    ZFC Meuselwitz
    Berliner Dynamo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 18:00
    SV Babelsberg 03
    Chemie Leipzig
    1 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 18:00
    Berliner AK 07
    Greifswalder SV 04
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 18:00
    Lokomotive Leipzig
    Hertha BSC Berlin Am
    3 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 00:00
    Hertha BSC Berlin Am
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 2
  • 13/08 00:00
    Viktoria Berlin 1889
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 2
  • 13/08 18:00
    Chemie Leipzig
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 2
  • 13/08 18:00
    Energie Cottbus
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 18:00
    Greifswalder SV 04
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 18:00
    Germania Halberstadt
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 18:00
    Tennis Borussia Berlin
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 20:30
    Rot-Weiss Erfurt
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 21:00
    Berliner Dynamo
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 2
  • 20/08 00:00
    SV Babelsberg 03
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 00:00
    Chemnitzer
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 00:00
    FSV Luckenwalde
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 18:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 18:00
    Lokomotive Leipzig
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 18:30
    ZFC Meuselwitz
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 18:00
    Berliner AK 07
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 18:00
    Carl Zeiss Jena
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 18:00
    Lichtenberg 47
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 3
  • 27/08 00:00
    VSG Altglienicke
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 00:00
    Berliner Dynamo
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 00:00
    Tennis Borussia Berlin
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 18:00
    Energie Cottbus
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 19:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 18:00
    Chemie Leipzig
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 18:00
    Greifswalder SV 04
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 18:00
    Germania Halberstadt
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 18:00
    Viktoria Berlin 1889
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 4
  • 09/09 23:00
    Lokomotive Leipzig
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 5
  • 10/09 00:00
    SV Babelsberg 03
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 5
  • 10/09 00:00
    Carl Zeiss Jena
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 5
  • 10/09 18:00
    Lichtenberg 47
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 5
  • 10/09 18:00
    Viktoria Berlin 1889
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 5
  • 10/09 19:00
    Chemnitzer
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/09 18:00
    Berliner AK 07
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/09 18:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/09 18:30
    ZFC Meuselwitz
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17/09 00:00
    VSG Altglienicke
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17/09 00:00
    Berliner Dynamo
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17/09 00:00
    FSV Luckenwalde
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17/09 18:00
    Chemie Leipzig
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17/09 19:00
    Energie Cottbus
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 6
  • 18/09 18:00
    Greifswalder SV 04
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 6
  • 18/09 18:00
    Germania Halberstadt
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 6
  • 18/09 18:00
    Tennis Borussia Berlin
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 6
  • 18/09 21:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 6
  • 02/10 18:00
    SV Babelsberg 03
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 7
  • 02/10 18:00
    Berliner AK 07
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 7
  • 02/10 18:00
    Chemnitzer
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 7
  • 02/10 18:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 02/10 18:00
    Carl Zeiss Jena
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 7
  • 02/10 18:00
    Lokomotive Leipzig
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 02/10 18:00
    ZFC Meuselwitz
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 7
  • 02/10 18:00
    Tennis Borussia Berlin
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 7
  • 02/10 18:00
    Viktoria Berlin 1889
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/10 18:00
    VSG Altglienicke
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 18:00
    Berliner Dynamo
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 18:00
    Chemie Leipzig
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 18:00
    Energie Cottbus
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 18:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 18:00
    Greifswalder SV 04
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 18:00
    Germania Halberstadt
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 18:00
    Lichtenberg 47
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 18:00
    FSV Luckenwalde
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 8
  • 16/10 18:00
    SV Babelsberg 03
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 18:00
    Berliner AK 07
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 18:00
    Chemnitzer
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 18:00
    Greifswalder SV 04
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 18:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 18:00
    Carl Zeiss Jena
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 18:00
    Lokomotive Leipzig
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 18:00
    Tennis Borussia Berlin
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 18:00
    Viktoria Berlin 1889
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    VSG Altglienicke
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 18:00
    Berliner Dynamo
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 18:00
    Chemie Leipzig
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 18:00
    Energie Cottbus
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 18:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 18:00
    Germania Halberstadt
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 18:00
    Lichtenberg 47
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 18:00
    FSV Luckenwalde
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 18:00
    ZFC Meuselwitz
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 19:00
    SV Babelsberg 03
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 19:00
    Berliner Dynamo
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 19:00
    Chemnitzer
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 19:00
    Greifswalder SV 04
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 19:00
    Hertha BSC Berlin Am
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 19:00
    Carl Zeiss Jena
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 19:00
    Lokomotive Leipzig
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 19:00
    Tennis Borussia Berlin
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 19:00
    Viktoria Berlin 1889
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 19:00
    VSG Altglienicke
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 19:00
    Berliner AK 07
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 19:00
    Chemie Leipzig
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 19:00
    Energie Cottbus
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 19:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 19:00
    Germania Halberstadt
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 19:00
    Lichtenberg 47
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 19:00
    FSV Luckenwalde
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 19:00
    ZFC Meuselwitz
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 19:00
    SV Babelsberg 03
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/11 19:00
    Berliner Dynamo
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/11 19:00
    Greifswalder SV 04
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/11 19:00
    Germania Halberstadt
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/11 19:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/11 19:00
    Carl Zeiss Jena
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/11 19:00
    Lokomotive Leipzig
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/11 19:00
    Tennis Borussia Berlin
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/11 19:00
    Viktoria Berlin 1889
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 13
  • 27/11 19:00
    VSG Altglienicke
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 19:00
    Berliner AK 07
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 19:00
    Chemie Leipzig
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 19:00
    Chemnitzer
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 19:00
    Energie Cottbus
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 19:00
    Rot-Weiss Erfurt
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 19:00
    Lichtenberg 47
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 19:00
    FSV Luckenwalde
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 19:00
    ZFC Meuselwitz
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 14
  • 04/12 19:00
    SV Babelsberg 03
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 19:00
    Berliner Dynamo
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 19:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 19:00
    Greifswalder SV 04
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 19:00
    Germania Halberstadt
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 19:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 19:00
    Lokomotive Leipzig
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 19:00
    Tennis Borussia Berlin
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 19:00
    Viktoria Berlin 1889
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 15
  • 11/12 19:00
    VSG Altglienicke
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 16
  • 11/12 19:00
    SV Babelsberg 03
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 16
  • 11/12 19:00
    Berliner AK 07
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 16
  • 11/12 19:00
    Chemie Leipzig
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 16
  • 11/12 19:00
    Chemnitzer
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 16
  • 11/12 19:00
    Carl Zeiss Jena
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 16
  • 11/12 19:00
    Lichtenberg 47
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 16
  • 11/12 19:00
    FSV Luckenwalde
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 16
  • 11/12 19:00
    ZFC Meuselwitz
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 16
  • 18/12 19:00
    Berliner Dynamo
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 17
  • 18/12 19:00
    Energie Cottbus
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 17
  • 18/12 19:00
    Rot-Weiss Erfurt
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 17
  • 18/12 19:00
    Greifswalder SV 04
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 17
  • 18/12 19:00
    Germania Halberstadt
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 17
  • 18/12 19:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 17
  • 18/12 19:00
    Lokomotive Leipzig
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 17
  • 18/12 19:00
    Tennis Borussia Berlin
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 17
  • 18/12 19:00
    Viktoria Berlin 1889
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/01 19:00
    Berliner Dynamo
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 18
  • 29/01 19:00
    Chemie Leipzig
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 18
  • 29/01 19:00
    Energie Cottbus
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 18
  • 29/01 19:00
    Rot-Weiss Erfurt
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 18
  • 29/01 19:00
    Greifswalder SV 04
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 18
  • 29/01 19:00
    Germania Halberstadt
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 18
  • 29/01 19:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 18
  • 29/01 19:00
    Tennis Borussia Berlin
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 18
  • 29/01 19:00
    Viktoria Berlin 1889
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/02 19:00
    VSG Altglienicke
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/02 19:00
    SV Babelsberg 03
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/02 19:00
    Berliner AK 07
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/02 19:00
    Chemnitzer
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/02 19:00
    Carl Zeiss Jena
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/02 19:00
    Lichtenberg 47
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/02 19:00
    Lokomotive Leipzig
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/02 19:00
    FSV Luckenwalde
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/02 19:00
    ZFC Meuselwitz
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/02 19:00
    VSG Altglienicke
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/02 19:00
    Berliner Dynamo
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/02 19:00
    Chemie Leipzig
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/02 19:00
    Energie Cottbus
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/02 19:00
    Rot-Weiss Erfurt
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/02 19:00
    Greifswalder SV 04
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/02 19:00
    Germania Halberstadt
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/02 19:00
    Tennis Borussia Berlin
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/02 19:00
    Viktoria Berlin 1889
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/02 19:00
    SV Babelsberg 03
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/02 19:00
    Berliner AK 07
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/02 19:00
    Chemnitzer
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/02 19:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/02 19:00
    Carl Zeiss Jena
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/02 19:00
    Lichtenberg 47
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/02 19:00
    Lokomotive Leipzig
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/02 19:00
    FSV Luckenwalde
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/02 19:00
    ZFC Meuselwitz
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 19:00
    VSG Altglienicke
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 19:00
    Berliner Dynamo
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 19:00
    Chemie Leipzig
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 19:00
    Energie Cottbus
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 19:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 19:00
    Greifswalder SV 04
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 19:00
    Germania Halberstadt
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 19:00
    FSV Luckenwalde
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 19:00
    Tennis Borussia Berlin
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 19:00
    SV Babelsberg 03
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/03 19:00
    Berliner AK 07
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/03 19:00
    Chemnitzer
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/03 19:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/03 19:00
    Carl Zeiss Jena
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/03 19:00
    Lichtenberg 47
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/03 19:00
    Lokomotive Leipzig
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/03 19:00
    ZFC Meuselwitz
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/03 19:00
    Viktoria Berlin 1889
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/03 19:00
    VSG Altglienicke
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/03 19:00
    Berliner Dynamo
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/03 19:00
    Chemie Leipzig
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/03 19:00
    Energie Cottbus
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/03 19:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/03 19:00
    Greifswalder SV 04
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/03 19:00
    Germania Halberstadt
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/03 19:00
    Lichtenberg 47
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/03 19:00
    FSV Luckenwalde
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/03 19:00
    SV Babelsberg 03
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/03 19:00
    Berliner AK 07
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/03 19:00
    Chemnitzer
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/03 19:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/03 19:00
    Carl Zeiss Jena
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/03 19:00
    Lokomotive Leipzig
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/03 19:00
    ZFC Meuselwitz
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/03 19:00
    Tennis Borussia Berlin
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/03 19:00
    Viktoria Berlin 1889
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/04 18:00
    VSG Altglienicke
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/04 18:00
    Berliner Dynamo
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/04 18:00
    Chemie Leipzig
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/04 18:00
    Energie Cottbus
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/04 18:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/04 18:00
    Germania Halberstadt
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/04 18:00
    Lichtenberg 47
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/04 18:00
    FSV Luckenwalde
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/04 18:00
    ZFC Meuselwitz
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/04 18:00
    SV Babelsberg 03
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 09/04 18:00
    Berliner AK 07
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 27
  • 09/04 18:00
    Chemnitzer
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 27
  • 09/04 18:00
    Greifswalder SV 04
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 27
  • 09/04 18:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 27
  • 09/04 18:00
    Carl Zeiss Jena
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 27
  • 09/04 18:00
    Lokomotive Leipzig
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 27
  • 09/04 18:00
    Tennis Borussia Berlin
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 27
  • 09/04 18:00
    Viktoria Berlin 1889
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 27
  • 16/04 18:00
    VSG Altglienicke
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 28
  • 16/04 18:00
    Berliner AK 07
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 28
  • 16/04 18:00
    Chemie Leipzig
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 28
  • 16/04 18:00
    Energie Cottbus
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 28
  • 16/04 18:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 28
  • 16/04 18:00
    Germania Halberstadt
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 16/04 18:00
    Lichtenberg 47
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 28
  • 16/04 18:00
    FSV Luckenwalde
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 28
  • 16/04 18:00
    ZFC Meuselwitz
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/04 18:00
    SV Babelsberg 03
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 29
  • 23/04 18:00
    Berliner Dynamo
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 29
  • 23/04 18:00
    Chemnitzer
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 29
  • 23/04 18:00
    Greifswalder SV 04
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 29
  • 23/04 18:00
    Hertha BSC Berlin Am
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 29
  • 23/04 18:00
    Carl Zeiss Jena
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 29
  • 23/04 18:00
    Lokomotive Leipzig
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 29
  • 23/04 18:00
    Tennis Borussia Berlin
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 29
  • 23/04 18:00
    Viktoria Berlin 1889
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/04 18:00
    VSG Altglienicke
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 30
  • 30/04 18:00
    Berliner AK 07
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 30
  • 30/04 18:00
    Chemie Leipzig
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 30
  • 30/04 18:00
    Chemnitzer
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 30
  • 30/04 18:00
    Energie Cottbus
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 30/04 18:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 30
  • 30/04 18:00
    Lichtenberg 47
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 30
  • 30/04 18:00
    FSV Luckenwalde
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 30
  • 30/04 18:00
    ZFC Meuselwitz
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/05 18:00
    SV Babelsberg 03
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/05 18:00
    Berliner Dynamo
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/05 18:00
    Greifswalder SV 04
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/05 18:00
    Germania Halberstadt
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/05 18:00
    Hertha BSC Berlin Am
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/05 18:00
    Carl Zeiss Jena
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/05 18:00
    Lokomotive Leipzig
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/05 18:00
    Tennis Borussia Berlin
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/05 18:00
    Viktoria Berlin 1889
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/05 18:00
    VSG Altglienicke
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/05 18:00
    Berliner AK 07
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/05 18:00
    Chemie Leipzig
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/05 18:00
    Chemnitzer
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/05 18:00
    Energie Cottbus
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/05 18:00
    Carl Zeiss Jena
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/05 18:00
    Lichtenberg 47
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/05 18:00
    FSV Luckenwalde
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/05 18:00
    ZFC Meuselwitz
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 32
  • 21/05 18:00
    Berliner Dynamo
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 18:00
    Energie Cottbus
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 18:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 18:00
    Greifswalder SV 04
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 18:00
    Germania Halberstadt
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 18:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 18:00
    Lokomotive Leipzig
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 18:00
    Tennis Borussia Berlin
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 18:00
    Viktoria Berlin 1889
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 33
  • 28/05 18:00
    VSG Altglienicke
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 18:00
    SV Babelsberg 03
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 18:00
    Berliner AK 07
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 18:00
    Chemie Leipzig
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 18:00
    Chemnitzer
    Viktoria Berlin 1889
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 18:00
    Carl Zeiss Jena
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 18:00
    Lichtenberg 47
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 18:00
    FSV Luckenwalde
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 18:00
    ZFC Meuselwitz
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 34
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Đức (Đông Bắc)

Tên giải đấu VĐQG Đức (Đông Bắc)
Tên khác Vô địch Vùng Đông-Bắc Đức
Tên Tiếng Anh Germany Regionalliga Nordost
Vòng đấu hiện tại 1
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)