Lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista A3) vòng mùa giải 2021

Xem lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista A3) hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng Brazil (Paulista A3) mùa giải 2021 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil (Paulista A3) mùa giải 2021: tổng hợp lịch bóng đá VĐQG Brazil (Paulista A3) tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Brazil mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Brazil (Paulista A3) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Brazil (Paulista A3) là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Brazil. Lịch thi đấu bóng đá Brazil trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Brazil (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Brazil (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Brazil. Ngoài ra, LTĐ BĐ VĐQG Brazil (Paulista A3) tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista A3) 2021 - vòng

  • Lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista A3) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista A3) của 1 cặp đấu:
    VS
  • 30/01 01:00
    Uniao Suzano AC
    EC Sao Jose SP
    0 - 1
    Vòng
  • 30/01 01:00
    Rio Preto
    Nacional SP
    0 - 0
    Vòng
  • 30/01 01:00
    Olimpia SP
    Barretos SP
    0 - 1
    Vòng
  • 30/01 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Noroeste SP
    0 - 0
    Vòng
  • 30/01 02:00
    Comercial SP
    Sertaozinho
    0 - 1
    Vòng
  • 30/01 20:00
    Matonense SP
    EC Sao Bernardo
    2 - 2
    Vòng
  • 30/01 20:00
    Capivariano SP
    Marilia (SP
    2 - 0
    Vòng
  • 31/01 04:00
    Bandeirante SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 01:00
    Nacional SP
    Comercial SP
    0 - 1
    Vòng
  • 03/02 01:00
    CA Votuporanguense SP
    Matonense SP
    1 - 0
    Vòng
  • 03/02 01:00
    EC Sao Bernardo
    Olimpia SP
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 05:00
    Sertaozinho
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 05:30
    Noroeste SP
    Bandeirante SP
    1 - 1
    Vòng
  • 03/02 05:30
    Marilia (SP
    Rio Preto
    1 - 0
    Vòng
  • 03/02 06:00
    Barretos SP
    Capivariano SP
    0 - 1
    Vòng
  • 03/02 06:00
    EC Sao Jose SP
    Desportivo Brasil SP
    0 - 0
    Vòng
  • 05/02 21:00
    Sertaozinho
    EC Sao Jose SP
    0 - 0
    Vòng
  • 06/02 20:00
    CA Votuporanguense SP
    Barretos SP
    0 - 0
    Vòng
  • 06/02 20:00
    Matonense SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 1
    Vòng
  • 07/02 04:00
    Bandeirante SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 09/02 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Olimpia SP
    0 - 0
    Vòng
  • 10/02 01:00
    Capivariano SP
    Matonense SP
    2 - 1
    Vòng
  • 10/02 01:00
    EC Sao Bernardo
    Sertaozinho
    0 - 0
    Vòng
  • 10/02 01:00
    Uniao Suzano AC
    Barretos SP
    1 - 0
    Vòng
  • 10/02 05:00
    Comercial SP
    Marilia (SP
    1 - 0
    Vòng
  • 10/02 05:30
    Noroeste SP
    CA Votuporanguense SP
    1 - 0
    Vòng
  • 10/02 06:00
    Bandeirante SP
    Nacional SP
    0 - 1
    Vòng
  • 10/02 06:00
    EC Sao Jose SP
    Rio Preto
    0 - 0
    Vòng
  • 13/02 01:00
    Olimpia SP
    Capivariano SP
    0 - 0
    Vòng
  • 13/02 01:00
    Nacional SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 13/02 02:00
    Noroeste SP
    Comercial SP
    1 - 1
    Vòng
  • 13/02 05:30
    Marilia (SP
    Sertaozinho
    0 - 0
    Vòng
  • 13/02 20:00
    Matonense SP
    Rio Preto
    0 - 0
    Vòng
  • 13/02 20:00
    CA Votuporanguense SP
    EC Sao Jose SP
    1 - 0
    Vòng
  • 14/02 02:00
    Barretos SP
    Bandeirante SP
    0 - 0
    Vòng
  • 17/02 01:00
    EC Sao Bernardo
    Uniao Suzano AC
    1 - 1
    Vòng
  • 17/02 01:00
    Rio Preto
    Olimpia SP
    2 - 1
    Vòng
  • 17/02 01:00
    Capivariano SP
    CA Votuporanguense SP
    2 - 0
    Vòng
  • 17/02 05:00
    Comercial SP
    Bandeirante SP
    2 - 1
    Vòng
  • 17/02 05:00
    Sertaozinho
    Matonense SP
    1 - 1
    Vòng
  • 17/02 05:30
    Marilia (SP
    Desportivo Brasil SP
    0 - 0
    Vòng
  • 17/02 06:00
    Barretos SP
    Noroeste SP
    0 - 0
    Vòng
  • 17/02 06:00
    EC Sao Jose SP
    Nacional SP
    0 - 2
    Vòng
  • 20/02 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Matonense SP
    0 - 2
    Vòng
  • 20/02 01:00
    Nacional SP
    Sertaozinho
    0 - 0
    Vòng
  • 20/02 01:00
    Olimpia SP
    Comercial SP
    1 - 1
    Vòng
  • 20/02 01:00
    Uniao Suzano AC
    Capivariano SP
    0 - 1
    Vòng
  • 20/02 02:00
    Noroeste SP
    Marilia (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 20/02 02:00
    EC Sao Jose SP
    Barretos SP
    1 - 0
    Vòng
  • 20/02 20:00
    CA Votuporanguense SP
    EC Sao Bernardo
    1 - 0
    Vòng
  • 21/02 04:00
    Bandeirante SP
    Rio Preto
    1 - 0
    Vòng
  • 24/02 01:00
    EC Sao Bernardo
    EC Sao Jose SP
    0 - 0
    Vòng
  • 24/02 01:00
    Rio Preto
    Noroeste SP
    0 - 1
    Vòng
  • 24/02 01:00
    Matonense SP
    Olimpia SP
    0 - 1
    Vòng
  • 24/02 01:00
    Capivariano SP
    Bandeirante SP
    0 - 1
    Vòng
  • 24/02 05:00
    Sertaozinho
    Desportivo Brasil SP
    0 - 0
    Vòng
  • 24/02 05:30
    Marilia (SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 24/02 06:00
    Comercial SP
    Uniao Suzano AC
    1 - 1
    Vòng
  • 24/02 06:00
    Barretos SP
    Nacional SP
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 01:00
    EC Sao Bernardo
    Marilia (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Barretos SP
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 01:00
    Nacional SP
    Capivariano SP
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 01:00
    Uniao Suzano AC
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 02:00
    Noroeste SP
    Matonense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 02:00
    EC Sao Jose SP
    Comercial SP
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 04:00
    Bandeirante SP
    Olimpia SP
    1 - 0
    Vòng
  • 27/02 05:00
    Sertaozinho
    Rio Preto
    0 - 1
    Vòng
  • 06/03 01:00
    Capivariano SP
    Desportivo Brasil SP
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 01:00
    Rio Preto
    Comercial SP
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 01:00
    Olimpia SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 02:00
    Noroeste SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 05:30
    Marilia (SP
    EC Sao Jose SP
    0 - 1
    Vòng
  • 06/03 06:00
    Barretos SP
    Sertaozinho
    1 - 0
    Vòng
  • 06/03 20:00
    CA Votuporanguense SP
    Nacional SP
    1 - 1
    Vòng
  • 06/03 20:00
    Matonense SP
    Bandeirante SP
    1 - 1
    Vòng
  • 10/03 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Bandeirante SP
    0 - 0
    Vòng
  • 10/03 01:00
    EC Sao Bernardo
    Barretos SP
    0 - 1
    Vòng
  • 10/03 01:00
    Nacional SP
    Matonense SP
    0 - 1
    Vòng
  • 10/03 01:00
    Uniao Suzano AC
    Rio Preto
    1 - 0
    Vòng
  • 10/03 05:00
    Sertaozinho
    Noroeste SP
    0 - 0
    Vòng
  • 10/03 05:30
    Marilia (SP
    Olimpia SP
    1 - 1
    Vòng
  • 10/03 06:00
    Comercial SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 10/03 06:00
    EC Sao Jose SP
    Capivariano SP
    1 - 1
    Vòng
  • 13/03 01:00
    Rio Preto
    Desportivo Brasil SP
    2 - 1
    Vòng
  • 13/03 01:00
    Capivariano SP
    EC Sao Bernardo
    1 - 0
    Vòng
  • 13/03 01:00
    Olimpia SP
    EC Sao Jose SP
    0 - 1
    Vòng
  • 13/03 02:00
    Noroeste SP
    Nacional SP
    0 - 0
    Vòng
  • 13/03 05:00
    Bandeirante SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 13/03 20:00
    Matonense SP
    Comercial SP
    0 - 1
    Vòng
  • 13/03 20:00
    CA Votuporanguense SP
    Sertaozinho
    1 - 1
    Vòng
  • 14/03 02:00
    Barretos SP
    Marilia (SP
    1 - 0
    Vòng
  • 17/03 01:00
    Nacional SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 01:00
    EC Sao Bernardo
    Rio Preto
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 01:00
    CA Votuporanguense SP
    Desportivo Brasil SP
    1 - 0
    Vòng
  • 17/03 05:00
    Sertaozinho
    Olimpia SP
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 05:30
    Marilia (SP
    Bandeirante SP
    1 - 1
    Vòng
  • 17/03 06:00
    Comercial SP
    Capivariano SP
    0 - 1
    Vòng
  • 17/03 06:00
    Barretos SP
    Matonense SP
    1 - 0
    Vòng
  • 17/03 06:00
    EC Sao Jose SP
    Noroeste SP
    0 - 1
    Vòng
  • 20/03 01:00
    Rio Preto
    Barretos SP
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Nacional SP
    1 - 0
    Vòng
  • 20/03 01:00
    Olimpia SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 01:00
    Uniao Suzano AC
    Noroeste SP
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 02:00
    Comercial SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 05:00
    Bandeirante SP
    EC Sao Jose SP
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 20:00
    Matonense SP
    Marilia (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 20:00
    Capivariano SP
    Sertaozinho
    1 - 0
    Vòng
  • 27/03 01:00
    Marilia (SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 27/03 01:00
    EC Sao Jose SP
    Matonense SP
    1 - 2
    Vòng
  • 27/03 01:00
    Sertaozinho
    Bandeirante SP
    2 - 1
    Vòng
  • 27/03 01:00
    EC Sao Bernardo
    Desportivo Brasil SP
    1 - 0
    Vòng
  • 27/03 01:00
    CA Votuporanguense SP
    Rio Preto
    2 - 0
    Vòng
  • 27/03 01:00
    Noroeste SP
    Capivariano SP
    3 - 1
    Vòng
  • 27/03 01:00
    Nacional SP
    Olimpia SP
    1 - 0
    Vòng
  • 27/03 01:00
    Barretos SP
    Comercial SP
    0 - 1
    Vòng
  • 03/04 01:00
    Capivariano SP
    Noroeste SP
    1 - 0
    Vòng
  • 03/04 01:00
    EC Sao Bernardo
    Marilia (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 01:00
    Uniao Suzano AC
    Comercial SP
    ? - ?
    Vòng
  • 03/04 20:00
    CA Votuporanguense SP
    EC Sao Jose SP
    1 - 0
    Vòng
  • 07/04 05:00
    EC Sao Jose SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 07/04 05:30
    Marilia (SP
    Capivariano SP
    0 - 0
    Vòng
  • 07/04 05:30
    Noroeste SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 07/04 06:00
    Comercial SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 10/04 01:00
    Uniao Suzano AC
    CA Votuporanguense SP
    1 - 0
    Vòng
  • 10/04 01:00
    Capivariano SP
    EC Sao Bernardo
    1 - 0
    Vòng
  • 10/04 05:00
    EC Sao Jose SP
    Comercial SP
    1 - 0
    Vòng
  • 10/04 05:30
    Marilia (SP
    Noroeste SP
    0 - 1
    Vòng
  • 17/04 01:00
    EC Sao Bernardo
    Capivariano SP
    0 - 0
    Vòng
  • 17/04 02:00
    Comercial SP
    EC Sao Jose SP
    0 - 0
    Vòng
  • 17/04 02:00
    Noroeste SP
    Marilia (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 17/04 20:00
    CA Votuporanguense SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 21/04 01:00
    Uniao Suzano AC
    EC Sao Jose SP
    0 - 0
    Vòng
  • 21/04 01:00
    CA Votuporanguense SP
    Comercial SP
    0 - 0
    Vòng
  • 21/04 01:00
    Capivariano SP
    Marilia (SP
    1 - 0
    Vòng
  • 21/04 01:00
    EC Sao Bernardo
    Noroeste SP
    0 - 2
    Vòng
  • 24/04 01:00
    EC Sao Jose SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 01:00
    Comercial SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 01:00
    Marilia (SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 01:00
    Noroeste SP
    Capivariano SP
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 01:00
    EC Sao Bernardo
    Noroeste SP
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 20:00
    CA Votuporanguense SP
    Comercial SP
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 02:00
    Comercial SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 05:00
    Noroeste SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 05:00
    Noroeste SP
    Comercial SP
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 02:00
    Comercial SP
    Noroeste SP
    2 - 1
    Vòng
  • 21/01 06:00
    Barretos SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 21/01 06:00
    Bandeirante SP
    Marilia SP
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Capivariano SP
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 01:00
    Rio Preto
    EC Sao Bernardo
    0 - 1
    Vòng
  • 22/01 02:00
    Gremio Barueri
    CA Votuporanguense SP
    2 - 0
    Vòng
  • 22/01 04:00
    Sertaozinho
    Red Bull Brasil
    1 - 1
    Vòng
  • 22/01 20:00
    Itapirense SP
    Gremio Osasco Audax
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:00
    Matonense SP
    EC Sao Jose SP
    0 - 1
    Vòng
  • 25/01 04:00
    Red Bull Brasil
    Desportivo Brasil SP
    0 - 0
    Vòng
  • 26/01 01:00
    EC Sao Bernardo
    Itapirense SP
    0 - 1
    Vòng
  • 26/01 01:00
    CA Votuporanguense SP
    Bandeirante SP
    0 - 1
    Vòng
  • 26/01 01:00
    Uniao Suzano AC
    Matonense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 26/01 05:00
    Capivariano SP
    Barretos SP
    2 - 2
    Vòng
  • 26/01 05:00
    Gremio Osasco Audax
    Sertaozinho
    1 - 0
    Vòng
  • 26/01 06:00
    EC Sao Jose SP
    Gremio Barueri
    1 - 0
    Vòng
  • 26/01 06:00
    Marilia SP
    Rio Preto
    1 - 1
    Vòng
  • 29/01 01:00
    Uniao Suzano AC
    Marilia SP
    3 - 2
    Vòng
  • 29/01 02:00
    Gremio Osasco Audax
    Red Bull Brasil
    0 - 1
    Vòng
  • 29/01 02:00
    EC Sao Jose SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 04:00
    Sertaozinho
    Capivariano SP
    0 - 2
    Vòng
  • 29/01 06:00
    Itapirense SP
    Barretos SP
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:00
    CA Votuporanguense SP
    Matonense SP
    1 - 2
    Vòng
  • 02/02 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Gremio Barueri
    1 - 1
    Vòng
  • 02/02 01:00
    Matonense SP
    Sertaozinho
    0 - 1
    Vòng
  • 02/02 01:00
    Rio Preto
    Itapirense SP
    1 - 0
    Vòng
  • 02/02 01:40
    EC Sao Bernardo
    CA Votuporanguense SP
    1 - 0
    Vòng
  • 02/02 04:00
    Red Bull Brasil
    Bandeirante SP
    0 - 1
    Vòng
  • 02/02 05:00
    Capivariano SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 02/02 06:00
    Barretos SP
    EC Sao Jose SP
    2 - 1
    Vòng
  • 02/02 06:00
    Marilia SP
    Gremio Osasco Audax
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật:

VĐQG Brazil (Paulista A3)

Tên giải đấu VĐQG Brazil (Paulista A3)
Tên khác Brazil (Paulista A3)
Tên Tiếng Anh
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)