Lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista) vòng 5 mùa giải 2023

Xem lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista) hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng 5 Brazil Paulista mùa giải 2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil (Paulista) vòng 5 mùa giải 2023: tổng hợp lịch bóng đá VĐQG Brazil (Paulista) tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Brazil mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Brazil (Paulista) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Brazil (Paulista) có tên Tiếng Anh là Brazil Campeonato Paulista và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Brazil. Lịch thi đấu bóng đá Brazil trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Brazil (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Brazil (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Brazil. Ngoài ra, LTĐ BĐ VĐQG Brazil (Paulista) tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista) 2023 - vòng 5

  • Lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Brazil (Paulista) của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112
  • 14/01 21:00
    Inter de Limeira
    Sao Bernardo
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/01 01:30
    Portuguesa de Desportos
    Botafogo SP
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/01 02:00
    EC Santo Andre
    Guarani
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 04:30
    Palmeiras
    Sao Bento
    0 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 06:30
    Santos
    Mirassol
    1 - 1
    Vòng 1
  • 15/01 21:00
    Agua Santa
    Ferroviaria SP
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 02:00
    Red Bull Bragantino
    Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 04:30
    Sao Paulo
    Ituano SP
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/01 01:30
    Sao Bento
    EC Santo Andre
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18/01 05:30
    Mirassol
    Inter de Limeira
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/01 05:00
    Sao Bernardo
    Red Bull Bragantino
    1 - 1
    Vòng 2
  • 19/01 05:30
    Corinthians Paulista SP
    Agua Santa
    2 - 0
    Vòng 2
  • 19/01 06:30
    Ituano SP
    Portuguesa de Desportos
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/01 07:35
    Guarani
    Santos
    1 - 0
    Vòng 2
  • 20/01 05:30
    Ferroviaria SP
    Sao Paulo
    1 - 0
    Vòng 2
  • 20/01 07:30
    Botafogo SP
    Palmeiras
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/01 01:00
    Agua Santa
    Sao Bento
    1 - 0
    Vòng 3
  • 22/01 01:30
    Portuguesa de Desportos
    Red Bull Bragantino
    2 - 0
    Vòng 3
  • 22/01 02:00
    Guarani
    Ituano SP
    0 - 0
    Vòng 3
  • 22/01 04:30
    Inter de Limeira
    Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23/01 02:00
    Palmeiras
    Sao Paulo
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23/01 04:30
    Sao Bernardo
    Santos
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/01 06:30
    Botafogo SP
    Mirassol
    1 - 1
    Vòng 3
  • 23/01 06:30
    Ferroviaria SP
    EC Santo Andre
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/01 06:00
    Corinthians Paulista SP
    Guarani
    1 - 1
    Vòng 4
  • 26/01 05:00
    Red Bull Bragantino
    Ferroviaria SP
    2 - 0
    Vòng 4
  • 26/01 05:30
    Ituano SP
    Palmeiras
    0 - 1
    Vòng 4
  • 26/01 06:30
    EC Santo Andre
    Botafogo SP
    1 - 1
    Vòng 4
  • 26/01 07:35
    Santos
    Agua Santa
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/01 01:30
    Sao Bento
    Inter de Limeira
    1 - 0
    Vòng 4
  • 27/01 05:30
    Mirassol
    Sao Bernardo
    2 - 0
    Vòng 4
  • 27/01 07:30
    Sao Paulo
    Portuguesa de Desportos
    1 - 0
    Vòng 4
  • 29/01 04:30
    Santos
    Ferroviaria SP
    0 - 1
    Vòng 5
  • 29/01 06:00
    Red Bull Bragantino
    EC Santo Andre
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/01 06:40
    Botafogo SP
    Guarani
    2 - 0
    Vòng 5
  • 30/01 01:00
    Agua Santa
    Portuguesa de Desportos
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/01 02:00
    Inter de Limeira
    Ituano SP
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/01 02:00
    Sao Bernardo
    Sao Bento
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/01 04:30
    Sao Paulo
    Corinthians Paulista SP
    0 - 2
    Vòng 5
  • 02/02 07:35
    Mirassol
    Palmeiras
    ? - ?
    Vòng 5
  • 05/02 01:30
    Sao Bento
    Mirassol
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/02 02:00
    Ferroviaria SP
    Sao Bernardo
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/02 02:00
    Guarani
    Red Bull Bragantino
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/02 04:30
    Palmeiras
    Santos
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05/02 21:00
    Ituano SP
    Agua Santa
    ? - ?
    Vòng 6
  • 06/02 02:00
    EC Santo Andre
    Sao Paulo
    ? - ?
    Vòng 6
  • 06/02 04:30
    Corinthians Paulista SP
    Botafogo SP
    ? - ?
    Vòng 6
  • 06/02 06:30
    Portuguesa de Desportos
    Inter de Limeira
    ? - ?
    Vòng 6
  • 08/02 05:30
    Mirassol
    Ferroviaria SP
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/02 05:30
    Red Bull Bragantino
    Sao Paulo
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/02 06:30
    Botafogo SP
    Ituano SP
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/02 06:30
    Guarani
    Portuguesa de Desportos
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/02 07:35
    Santos
    Sao Bento
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/02 04:00
    EC Santo Andre
    Agua Santa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/02 05:30
    Palmeiras
    Inter de Limeira
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/02 07:30
    Sao Bernardo
    Corinthians Paulista SP
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/02 04:30
    Ferroviaria SP
    Botafogo SP
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/02 05:00
    Sao Bento
    Guarani
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/02 06:30
    Red Bull Bragantino
    Mirassol
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/02 21:00
    Agua Santa
    Palmeiras
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/02 02:00
    Portuguesa de Desportos
    Corinthians Paulista SP
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/02 04:30
    Sao Paulo
    Santos
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/02 06:30
    Inter de Limeira
    EC Santo Andre
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/02 06:30
    Ituano SP
    Sao Bernardo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15/02 05:30
    Botafogo SP
    Sao Bento
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/02 01:00
    Agua Santa
    Red Bull Bragantino
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/02 05:30
    Guarani
    Sao Bernardo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/02 06:30
    Portuguesa de Desportos
    Ferroviaria SP
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/02 07:35
    Sao Paulo
    Inter de Limeira
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/02 04:00
    Mirassol
    Ituano SP
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/02 05:30
    EC Santo Andre
    Santos
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/02 07:30
    Corinthians Paulista SP
    Palmeiras
    ? - ?
    Vòng 9
  • 19/02 02:00
    Ferroviaria SP
    Guarani
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19/02 02:00
    Inter de Limeira
    Agua Santa
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19/02 04:30
    Sao Bento
    Sao Paulo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/02 02:00
    Sao Bernardo
    Botafogo SP
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/02 04:30
    Corinthians Paulista SP
    Mirassol
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/02 06:40
    Ituano SP
    EC Santo Andre
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21/02 06:00
    Santos
    Portuguesa de Desportos
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/02 07:35
    Palmeiras
    Red Bull Bragantino
    ? - ?
    Vòng 10
  • 26/02 01:00
    Agua Santa
    Botafogo SP
    ? - ?
    Vòng 11
  • 26/02 02:00
    Red Bull Bragantino
    Ituano SP
    ? - ?
    Vòng 11
  • 26/02 02:00
    Inter de Limeira
    Guarani
    ? - ?
    Vòng 11
  • 26/02 04:30
    Sao Paulo
    Sao Bernardo
    ? - ?
    Vòng 11
  • 27/02 02:00
    Santos
    Corinthians Paulista SP
    ? - ?
    Vòng 11
  • 27/02 04:30
    Palmeiras
    Ferroviaria SP
    ? - ?
    Vòng 11
  • 27/02 06:40
    Portuguesa de Desportos
    Sao Bento
    ? - ?
    Vòng 11
  • 28/02 06:00
    EC Santo Andre
    Mirassol
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/03 02:00
    Botafogo SP
    Sao Paulo
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/03 02:00
    Corinthians Paulista SP
    EC Santo Andre
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/03 02:00
    Ferroviaria SP
    Inter de Limeira
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/03 02:00
    Guarani
    Palmeiras
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/03 02:00
    Ituano SP
    Santos
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/03 02:00
    Mirassol
    Portuguesa de Desportos
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/03 02:00
    Sao Bento
    Red Bull Bragantino
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/03 02:00
    Sao Bernardo
    Agua Santa
    ? - ?
    Vòng 12
Cập nhật:

VĐQG Brazil (Paulista)

Tên giải đấu VĐQG Brazil (Paulista)
Tên khác Brazil Paulista
Tên Tiếng Anh Brazil Campeonato Paulista
Mùa giải hiện tại 2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 14 Tháng một 2023
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 6 Tháng ba 2023
Vòng đấu hiện tại 5
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL - Confederação Sul-Americana de Futebol)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)

Giải VĐQG Brazil (Paulista)

Campeonato Paulista Série A1, thường được gọi là Campeonato Paulista, biệt danh Paulistão, là giải bóng đá chuyên nghiệp hàng đầu ở bang São Paulo của Brazil. Được điều hành bởi FPF, giải đấu được tranh chấp giữa 16 câu lạc bộ và thường kéo dài từ tháng 1 đến tháng 4. Những đối thủ giữa 4 đội Brazil nổi tiếng nhất (Corinthians, Palmeiras, Santos và São Paulo) đã ghi dấu ấn trong lịch sử của giải đấu. Campeonato Paulista là giải đấu được thành lập lâu đời nhất ở Brazil, được tổ chức từ năm 1902 và chuyên nghiệp từ năm 1933.

Thể thức thi đấu và bảng xếp hạng Giải vô địch Paulista

Campeonato Paulista được tổ chức hàng năm bởi Federação Paulista de Futebol (Liên đoàn Bóng đá Bang São Paulo), hoặc FPF, giữa các đội cư trú trong bang São Paulo. 20 câu lạc bộ cạnh tranh ở cấp độ cao nhất của chức vô địch (Série A1). Trong một thể thức mới bắt đầu từ năm 2007, mỗi đội đấu với những đội còn lại một lần theo thể thức vòng tròn một lượt, sau đó là trận playoff bốn đội với loạt trận sân nhà và sân khách. Ngoài ra, các đội kết thúc mùa giải thông thường ở các vị trí từ 5 đến 8 (không cư trú trong thành phố São Paulo hoặc Santos) sẽ cạnh tranh trong trận playoff để tranh danh hiệu "Campeão do Interior" (Nhà vô địch cấp trên). Bốn đội xếp hạng thấp nhất sẽ xuống hạng ở giải đấu thấp hơn (Série A2) cho năm tiếp theo.

Série A2 được thi đấu bởi 20 đội trong ba giai đoạn riêng biệt. Trong Giai đoạn Một, các đội được chia thành hai bảng, đấu với nhau hai lần trong loạt trận sân nhà và sân nhà. Hai đội cuối cùng của mỗi nhóm xuống hạng là Série A3; bốn người hàng đầu tiến tới Giai đoạn Hai. Giai đoạn hai bao gồm tám đội tiến lên được tổ chức thành các nhóm, lặp lại loạt trận sân nhà và đội nhà trong nhóm. Hai đội đứng đầu mỗi bảng được thăng hạng lên Série A1; mỗi đội đứng đầu tiến tới Giai đoạn Ba, một trận đấu tranh chức vô địch duy nhất để xác định đội chiến thắng trong giải đấu.

Série A3 gồm 20 đội thi đấu theo thể thức 3 giai đoạn tương tự như Série A2. Các quy tắc thăng hạng và xuống hạng cũng giống như ở cấp độ cao hơn này.

Các trận đấu ở giải hạng Nhì (Série B) được tổ chức bởi các đội nhỏ trong giải VĐQG Brazil. Số lượng các đội tham gia khác nhau, với 45 người tham gia vào năm 2011. Bốn đội hàng đầu được thăng cấp lên Série A3.