Lịch thi đấu VĐQG Australia (Hạng 2 New South Wales) vòng Chung kết mùa giải 2022

Xem lịch thi đấu VĐQG Australia (Hạng 2 New South Wales) hôm nay mới nhất: trực tiếp lịch bóng đá vòng Chung kết New South Wales Úc mùa giải 2022 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia (Hạng 2 New South Wales) vòng Chung kết mùa giải 2022: tổng hợp lịch bóng đá VĐQG Australia (Hạng 2 New South Wales) tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Australia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Australia (Hạng 2 New South Wales) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Australia (Hạng 2 New South Wales) có tên Tiếng Anh là Australia New South Wales Super League và là giải đấu hạng 5 trong hệ thống giải đấu bóng đá Australia. Lịch thi đấu bóng đá Australia trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Australia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Australia (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Australia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Australia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Australia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu VĐQG Australia (Hạng 2 New South Wales) 2022 - vòng Chung kết

  • Lịch thi đấu VĐQG Australia (Hạng 2 New South Wales) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Australia (Hạng 2 New South Wales) của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819202122loại finalsBán kếtSơ loại (CK)Chung kết
  • 12/03 15:00
    Hills Brumbies
    SD Raiders
    1 - 1
    Vòng 1
  • 12/03 15:00
    Northern Tigers
    Blacktown Spartans
    2 - 2
    Vòng 1
  • 12/03 15:00
    St George Saints
    Hakoah Sydney City East
    0 - 0
    Vòng 1
  • 12/03 15:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Spirit
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/03 11:30
    Mounties Wanderers
    Bonnyrigg White Eagles
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/03 12:00
    Central Coast Mariners Academy
    St George City
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/03 15:00
    SD Raiders
    St George Saints
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/03 15:00
    Bonnyrigg White Eagles
    Central Coast Mariners Academy
    1 - 1
    Vòng 2
  • 19/03 15:00
    Northern Tigers
    St George City
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/03 15:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Hills Brumbies
    3 - 1
    Vòng 2
  • 19/03 15:30
    Mounties Wanderers
    Hakoah Sydney City East
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/03 15:30
    Spirit
    Blacktown Spartans
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/03 15:00
    SD Raiders
    Spirit
    0 - 1
    Vòng 3
  • 26/03 15:00
    Hills Brumbies
    Northern Tigers
    1 - 1
    Vòng 3
  • 26/03 15:00
    St George City
    Western Sydney Wanderers AM
    2 - 2
    Vòng 3
  • 26/03 15:00
    St George Saints
    Blacktown Spartans
    0 - 0
    Vòng 3
  • 27/03 12:00
    Central Coast Mariners Academy
    Mounties Wanderers
    1 - 0
    Vòng 3
  • 02/04 15:00
    Bonnyrigg White Eagles
    Hills Brumbies
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/04 15:00
    Northern Tigers
    St George Saints
    1 - 0
    Vòng 4
  • 02/04 15:00
    St George City
    Hakoah Sydney City East
    2 - 2
    Vòng 4
  • 02/04 15:30
    Blacktown Spartans
    SD Raiders
    0 - 1
    Vòng 4
  • 02/04 15:30
    Spirit
    Central Coast Mariners Academy
    0 - 0
    Vòng 4
  • 03/04 12:00
    Mounties Wanderers
    Western Sydney Wanderers AM
    0 - 3
    Vòng 4
  • 05/04 16:00
    Bonnyrigg White Eagles
    Hakoah Sydney City East
    1 - 0
    Vòng 3
  • 09/04 14:00
    SD Raiders
    Mounties Wanderers
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/04 16:00
    Hakoah Sydney City East
    Central Coast Mariners Academy
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/04 16:00
    Hills Brumbies
    Blacktown Spartans
    1 - 2
    Vòng 5
  • 09/04 16:00
    St George Saints
    St George City
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/04 16:30
    Spirit
    Bonnyrigg White Eagles
    2 - 0
    Vòng 5
  • 10/04 12:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Northern Tigers
    0 - 2
    Vòng 5
  • 14/04 17:00
    Hakoah Sydney City East
    Spirit
    0 - 1
    Vòng 6
  • 15/04 16:00
    Northern Tigers
    SD Raiders
    2 - 0
    Vòng 6
  • 16/04 16:00
    Mounties Wanderers
    Hills Brumbies
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16/04 16:00
    Bonnyrigg White Eagles
    St George Saints
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16/04 16:00
    St George City
    Blacktown Spartans
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/04 12:00
    Central Coast Mariners Academy
    Western Sydney Wanderers AM
    1 - 1
    Vòng 6
  • 23/04 14:00
    Spirit
    Northern Tigers
    0 - 2
    Vòng 7
  • 23/04 16:00
    Blacktown Spartans
    Central Coast Mariners Academy
    1 - 0
    Vòng 7
  • 23/04 16:00
    Hills Brumbies
    Hakoah Sydney City East
    0 - 0
    Vòng 7
  • 23/04 16:00
    St George Saints
    Mounties Wanderers
    1 - 1
    Vòng 7
  • 23/04 16:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Bonnyrigg White Eagles
    2 - 0
    Vòng 7
  • 25/04 16:00
    St George City
    SD Raiders
    1 - 0
    Vòng 7
  • 30/04 16:00
    Hakoah Sydney City East
    Western Sydney Wanderers AM
    1 - 2
    Vòng 8
  • 30/04 16:00
    Mounties Wanderers
    Blacktown Spartans
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/04 16:00
    Bonnyrigg White Eagles
    SD Raiders
    0 - 2
    Vòng 8
  • 30/04 16:00
    St George City
    Spirit
    0 - 3
    Vòng 8
  • 30/04 16:00
    St George Saints
    Hills Brumbies
    1 - 0
    Vòng 8
  • 01/05 12:00
    Central Coast Mariners Academy
    Northern Tigers
    2 - 1
    Vòng 8
  • 07/05 14:00
    Northern Tigers
    Hakoah Sydney City East
    0 - 1
    Vòng 9
  • 07/05 16:00
    SD Raiders
    Western Sydney Wanderers AM
    0 - 2
    Vòng 9
  • 07/05 16:00
    Blacktown Spartans
    Bonnyrigg White Eagles
    1 - 0
    Vòng 9
  • 07/05 16:00
    Hills Brumbies
    Central Coast Mariners Academy
    0 - 1
    Vòng 9
  • 07/05 16:00
    St George City
    Mounties Wanderers
    0 - 0
    Vòng 9
  • 07/05 16:30
    Spirit
    St George Saints
    3 - 1
    Vòng 9
  • 14/05 14:30
    Spirit
    Hills Brumbies
    2 - 0
    Vòng 10
  • 14/05 15:00
    Western Sydney Wanderers AM
    St George Saints
    1 - 2
    Vòng 10
  • 14/05 16:00
    Hakoah Sydney City East
    Blacktown Spartans
    1 - 1
    Vòng 10
  • 14/05 16:00
    Mounties Wanderers
    Northern Tigers
    0 - 1
    Vòng 10
  • 14/05 16:00
    Bonnyrigg White Eagles
    St George City
    1 - 0
    Vòng 10
  • 15/05 10:00
    Central Coast Mariners Academy
    SD Raiders
    2 - 0
    Vòng 10
  • 21/05 14:30
    Hills Brumbies
    St George City
    0 - 3
    Vòng 11
  • 21/05 16:00
    Mounties Wanderers
    Spirit
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21/05 16:00
    Northern Tigers
    Bonnyrigg White Eagles
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21/05 16:00
    St George Saints
    Central Coast Mariners Academy
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21/05 16:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Blacktown Spartans
    5 - 1
    Vòng 11
  • 28/05 16:00
    Hakoah Sydney City East
    St George Saints
    0 - 3
    Vòng 12
  • 28/05 16:00
    SD Raiders
    Hills Brumbies
    0 - 0
    Vòng 12
  • 28/05 16:00
    Blacktown Spartans
    Northern Tigers
    0 - 0
    Vòng 12
  • 28/05 16:00
    Bonnyrigg White Eagles
    Mounties Wanderers
    2 - 0
    Vòng 12
  • 28/05 16:00
    St George City
    Central Coast Mariners Academy
    0 - 0
    Vòng 12
  • 28/05 16:30
    Spirit
    Western Sydney Wanderers AM
    2 - 1
    Vòng 12
  • 04/06 16:00
    Hakoah Sydney City East
    Mounties Wanderers
    1 - 1
    Vòng 13
  • 04/06 16:00
    Blacktown Spartans
    Spirit
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/06 16:00
    Hills Brumbies
    Western Sydney Wanderers AM
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/06 16:00
    St George City
    Northern Tigers
    1 - 1
    Vòng 13
  • 04/06 16:00
    St George Saints
    SD Raiders
    0 - 0
    Vòng 13
  • 05/06 12:00
    Central Coast Mariners Academy
    Bonnyrigg White Eagles
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/06 17:00
    SD Raiders
    Hakoah Sydney City East
    0 - 2
    Vòng 11
  • 11/06 16:00
    Mounties Wanderers
    Central Coast Mariners Academy
    0 - 3
    Vòng 14
  • 11/06 16:00
    Blacktown Spartans
    St George Saints
    0 - 1
    Vòng 14
  • 11/06 16:00
    Northern Tigers
    Hills Brumbies
    0 - 1
    Vòng 14
  • 11/06 16:00
    Western Sydney Wanderers AM
    St George City
    1 - 0
    Vòng 14
  • 11/06 16:15
    Hakoah Sydney City East
    Bonnyrigg White Eagles
    0 - 0
    Vòng 14
  • 11/06 16:30
    Spirit
    SD Raiders
    1 - 0
    Vòng 14
  • 18/06 16:00
    Hakoah Sydney City East
    St George City
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/06 16:00
    SD Raiders
    Blacktown Spartans
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/06 16:00
    Hills Brumbies
    Bonnyrigg White Eagles
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18/06 16:00
    St George Saints
    Northern Tigers
    0 - 1
    Vòng 15
  • 18/06 16:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Mounties Wanderers
    1 - 0
    Vòng 15
  • 19/06 12:00
    Central Coast Mariners Academy
    Spirit
    0 - 1
    Vòng 15
  • 25/06 15:00
    St George City
    St George Saints
    2 - 0
    Vòng 16
  • 25/06 16:00
    Mounties Wanderers
    SD Raiders
    0 - 2
    Vòng 16
  • 25/06 16:00
    Blacktown Spartans
    Hills Brumbies
    1 - 1
    Vòng 16
  • 25/06 16:00
    Bonnyrigg White Eagles
    Spirit
    0 - 0
    Vòng 16
  • 25/06 16:00
    Northern Tigers
    Western Sydney Wanderers AM
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/06 12:00
    Central Coast Mariners Academy
    Hakoah Sydney City East
    1 - 0
    Vòng 16
  • 02/07 16:00
    Hills Brumbies
    Mounties Wanderers
    0 - 1
    Vòng 17
  • 02/07 16:00
    St George Saints
    Bonnyrigg White Eagles
    1 - 0
    Vòng 17
  • 02/07 16:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Central Coast Mariners Academy
    0 - 1
    Vòng 17
  • 05/07 16:45
    Spirit
    Hakoah Sydney City East
    1 - 1
    Vòng 17
  • 09/07 16:00
    SD Raiders
    St George City
    0 - 1
    Vòng 18
  • 09/07 16:00
    Hakoah Sydney City East
    Hills Brumbies
    1 - 1
    Vòng 18
  • 09/07 16:00
    Bonnyrigg White Eagles
    Western Sydney Wanderers AM
    0 - 2
    Vòng 18
  • 09/07 16:00
    Northern Tigers
    Spirit
    0 - 1
    Vòng 18
  • 16/07 14:00
    Blacktown Spartans
    Mounties Wanderers
    0 - 0
    Vòng 19
  • 16/07 16:00
    SD Raiders
    Bonnyrigg White Eagles
    1 - 1
    Vòng 19
  • 16/07 16:00
    Hills Brumbies
    St George Saints
    1 - 1
    Vòng 19
  • 16/07 16:00
    Northern Tigers
    Central Coast Mariners Academy
    0 - 1
    Vòng 19
  • 16/07 16:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Hakoah Sydney City East
    1 - 2
    Vòng 19
  • 16/07 16:30
    Spirit
    St George City
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19/07 16:45
    SD Raiders
    Northern Tigers
    0 - 1
    Vòng 17
  • 20/07 16:45
    Spirit
    Mounties Wanderers
    3 - 1
    Vòng 22
  • 23/07 16:00
    Hakoah Sydney City East
    Northern Tigers
    1 - 0
    Vòng 20
  • 23/07 16:00
    Bonnyrigg White Eagles
    Blacktown Spartans
    ? - ?
    Vòng 20
  • 23/07 16:00
    St George Saints
    Spirit
    0 - 0
    Vòng 20
  • 23/07 16:15
    Western Sydney Wanderers AM
    SD Raiders
    2 - 2
    Vòng 20
  • 23/07 17:00
    Mounties Wanderers
    St George City
    0 - 1
    Vòng 20
  • 24/07 12:00
    Central Coast Mariners Academy
    Hills Brumbies
    2 - 0
    Vòng 20
  • 27/07 16:15
    Blacktown Spartans
    St George City
    0 - 0
    Vòng 17
  • 27/07 16:30
    Mounties Wanderers
    St George Saints
    0 - 2
    Vòng 18
  • 30/07 14:00
    Blacktown Spartans
    Hakoah Sydney City East
    1 - 0
    Vòng 21
  • 30/07 16:00
    SD Raiders
    Central Coast Mariners Academy
    0 - 1
    Vòng 21
  • 30/07 16:00
    Hills Brumbies
    Spirit
    1 - 3
    Vòng 21
  • 30/07 16:00
    Northern Tigers
    Mounties Wanderers
    1 - 2
    Vòng 21
  • 30/07 16:00
    St George City
    Bonnyrigg White Eagles
    1 - 0
    Vòng 21
  • 30/07 16:00
    St George Saints
    Western Sydney Wanderers AM
    0 - 2
    Vòng 21
  • 02/08 17:15
    Central Coast Mariners Academy
    Blacktown Spartans
    1 - 1
    Vòng 18
  • 06/08 14:00
    Bonnyrigg White Eagles
    Northern Tigers
    2 - 0
    Vòng 22
  • 06/08 16:00
    Hakoah Sydney City East
    SD Raiders
    3 - 0
    Vòng 22
  • 06/08 16:00
    Blacktown Spartans
    Western Sydney Wanderers AM
    1 - 1
    Vòng 22
  • 06/08 16:00
    St George City
    Hills Brumbies
    0 - 0
    Vòng 22
  • 07/08 12:00
    Central Coast Mariners Academy
    St George Saints
    1 - 0
    Vòng 22
  • 13/08 11:00
    St George City
    Western Sydney Wanderers AM
    1 - 1
    Vòng loại finals
  • 13/08 16:30
    Spirit
    Northern Tigers
    1 - 0
    Vòng loại finals
  • 20/08 12:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Northern Tigers
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 21/08 09:30
    Central Coast Mariners Academy
    St George City
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 27/08 09:30
    Central Coast Mariners Academy
    Northern Tigers
    2 - 0
    Vòng Sơ loại (CK)
  • 03/09 12:00
    St George City
    Central Coast Mariners Academy
    0 - 1
    Vòng Final
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1],
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Australia (Hạng 2 New South Wales)

Tên giải đấu VĐQG Australia (Hạng 2 New South Wales)
Tên khác New South Wales Úc
Tên Tiếng Anh Australia New South Wales Super League
Vòng đấu hiện tại Chung kết
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng chín 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Á (AFC - Asian Football Confederation)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)