Lịch thi đấu VĐQG Australia (Bang Victoria) 2022

Lịch thi đấu VĐQG Australia (Bang Victoria) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 25 Australia Victoria mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia (Bang Victoria) vòng 25 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Australia (Bang Victoria) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Australia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Australia (Bang Victoria) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Australia (Bang Victoria) có tên Tiếng Anh là Australia Victorian Premier League và là giải đấu hạng 5 trong hệ thống giải đấu bóng đá Australia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Australia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Australia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Australia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Australia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Australia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Australia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia (Bang Victoria) mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu VĐQG Australia (Bang Victoria) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Australia (Bang Victoria) của 1 cặp đấu:
    VS
1234567891011121314151617181920212223242526
  • 17/02 15:30
    South Melbourne
    Heidelberg United
    2 - 0
    Vòng 1
  • 18/02 15:30
    Dandenong City SC
    Melbourne Knights
    0 - 2
    Vòng 1
  • 18/02 16:30
    Oakleigh Cannons
    Green Gully Cavaliers
    2 - 1
    Vòng 1
  • 19/02 11:15
    Avondale
    Bentleigh Greens
    2 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 13:30
    Port Melbourne Sharks
    St Albans Saints
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/02 15:00
    Dandenong Thunder
    Eastern Lions SC
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 15:30
    Altona Magic
    Hume City
    0 - 0
    Vòng 1
  • 25/02 15:30
    Melbourne Knights
    Avondale
    0 - 1
    Vòng 2
  • 25/02 16:00
    Green Gully Cavaliers
    Altona Magic
    1 - 0
    Vòng 2
  • 25/02 16:30
    Bentleigh Greens
    South Melbourne
    1 - 2
    Vòng 2
  • 26/02 11:00
    Eastern Lions SC
    Oakleigh Cannons
    0 - 2
    Vòng 2
  • 26/02 15:00
    Hume City
    Port Melbourne Sharks
    2 - 1
    Vòng 2
  • 27/02 11:00
    Heidelberg United
    Dandenong Thunder
    0 - 2
    Vòng 2
  • 27/02 13:00
    St Albans Saints
    Dandenong City SC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/03 15:30
    Dandenong City SC
    Hume City
    2 - 1
    Vòng 3
  • 04/03 15:30
    South Melbourne
    Melbourne Knights
    1 - 0
    Vòng 3
  • 04/03 16:30
    Bentleigh Greens
    Heidelberg United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/03 16:30
    Oakleigh Cannons
    Dandenong Thunder
    2 - 1
    Vòng 3
  • 05/03 11:15
    Avondale
    St Albans Saints
    0 - 1
    Vòng 3
  • 05/03 13:30
    Port Melbourne Sharks
    Green Gully Cavaliers
    0 - 0
    Vòng 3
  • 05/03 15:30
    Altona Magic
    Eastern Lions SC
    0 - 1
    Vòng 3
  • 11/03 15:30
    Melbourne Knights
    Bentleigh Greens
    1 - 2
    Vòng 4
  • 11/03 16:00
    Green Gully Cavaliers
    Dandenong City SC
    1 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 11:00
    Eastern Lions SC
    Port Melbourne Sharks
    0 - 2
    Vòng 4
  • 12/03 15:00
    Dandenong Thunder
    Altona Magic
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 15:00
    Hume City
    Avondale
    0 - 1
    Vòng 4
  • 13/03 11:00
    Heidelberg United
    Oakleigh Cannons
    1 - 0
    Vòng 4
  • 13/03 13:00
    St Albans Saints
    South Melbourne
    1 - 2
    Vòng 4
  • 18/03 15:30
    Dandenong City SC
    Eastern Lions SC
    1 - 1
    Vòng 5
  • 18/03 15:30
    Melbourne Knights
    Heidelberg United
    0 - 2
    Vòng 5
  • 18/03 15:30
    South Melbourne
    Hume City
    4 - 0
    Vòng 5
  • 18/03 16:30
    Bentleigh Greens
    St Albans Saints
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19/03 11:15
    Avondale
    Green Gully Cavaliers
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19/03 13:30
    Port Melbourne Sharks
    Dandenong Thunder
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19/03 15:30
    Altona Magic
    Oakleigh Cannons
    0 - 3
    Vòng 5
  • 25/03 15:30
    Dandenong Thunder
    Dandenong City SC
    1 - 2
    Vòng 6
  • 25/03 16:30
    Oakleigh Cannons
    Port Melbourne Sharks
    1 - 1
    Vòng 6
  • 26/03 11:00
    Eastern Lions SC
    Avondale
    0 - 1
    Vòng 6
  • 26/03 11:45
    Green Gully Cavaliers
    South Melbourne
    0 - 2
    Vòng 6
  • 26/03 15:00
    Hume City
    Bentleigh Greens
    0 - 2
    Vòng 6
  • 27/03 11:00
    Heidelberg United
    Altona Magic
    0 - 2
    Vòng 6
  • 27/03 14:00
    St Albans Saints
    Melbourne Knights
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/04 15:30
    Dandenong City SC
    Oakleigh Cannons
    0 - 3
    Vòng 7
  • 01/04 15:30
    Melbourne Knights
    Hume City
    0 - 0
    Vòng 7
  • 01/04 16:30
    Bentleigh Greens
    Green Gully Cavaliers
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/04 13:30
    Port Melbourne Sharks
    Altona Magic
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/04 14:45
    South Melbourne
    Eastern Lions SC
    3 - 0
    Vòng 7
  • 02/04 15:00
    Dandenong Thunder
    Avondale
    1 - 0
    Vòng 7
  • 03/04 12:00
    Heidelberg United
    St Albans Saints
    0 - 0
    Vòng 7
  • 08/04 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Melbourne Knights
    1 - 0
    Vòng 8
  • 08/04 17:30
    Oakleigh Cannons
    Avondale
    1 - 2
    Vòng 8
  • 09/04 12:00
    Eastern Lions SC
    Bentleigh Greens
    1 - 2
    Vòng 8
  • 09/04 15:00
    Altona Magic
    Dandenong City SC
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 16:00
    Hume City
    St Albans Saints
    0 - 2
    Vòng 8
  • 09/04 16:45
    Dandenong Thunder
    South Melbourne
    0 - 0
    Vòng 8
  • 10/04 12:00
    Heidelberg United
    Port Melbourne Sharks
    0 - 1
    Vòng 8
  • 14/04 16:30
    Melbourne Knights
    Eastern Lions SC
    0 - 0
    Vòng 9
  • 15/04 17:30
    Bentleigh Greens
    Dandenong Thunder
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 12:00
    St Albans Saints
    Green Gully Cavaliers
    1 - 1
    Vòng 9
  • 16/04 12:15
    Avondale
    Altona Magic
    2 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 13:45
    Dandenong City SC
    Port Melbourne Sharks
    1 - 1
    Vòng 9
  • 16/04 16:00
    Hume City
    Heidelberg United
    0 - 3
    Vòng 9
  • 18/04 14:00
    Oakleigh Cannons
    South Melbourne
    2 - 1
    Vòng 9
  • 22/04 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Hume City
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23/04 12:00
    Eastern Lions SC
    St Albans Saints
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23/04 13:45
    Dandenong City SC
    Heidelberg United
    0 - 3
    Vòng 10
  • 23/04 14:30
    Port Melbourne Sharks
    Avondale
    0 - 2
    Vòng 10
  • 23/04 16:00
    Dandenong Thunder
    Melbourne Knights
    1 - 1
    Vòng 10
  • 25/04 14:30
    Oakleigh Cannons
    Bentleigh Greens
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/04 15:00
    Altona Magic
    South Melbourne
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/04 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Heidelberg United
    0 - 0
    Vòng 11
  • 30/04 12:15
    Avondale
    Dandenong City SC
    0 - 0
    Vòng 11
  • 30/04 15:45
    South Melbourne
    Port Melbourne Sharks
    3 - 0
    Vòng 11
  • 30/04 16:00
    Hume City
    Eastern Lions SC
    0 - 0
    Vòng 11
  • 30/04 16:45
    Bentleigh Greens
    Altona Magic
    0 - 0
    Vòng 11
  • 01/05 12:00
    St Albans Saints
    Dandenong Thunder
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/05 17:30
    Oakleigh Cannons
    St Albans Saints
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 12:00
    Eastern Lions SC
    Green Gully Cavaliers
    0 - 1
    Vòng 12
  • 07/05 12:15
    Avondale
    Heidelberg United
    0 - 2
    Vòng 12
  • 07/05 13:45
    Dandenong City SC
    South Melbourne
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 14:30
    Port Melbourne Sharks
    Bentleigh Greens
    2 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 15:00
    Altona Magic
    Melbourne Knights
    1 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 16:00
    Dandenong Thunder
    Hume City
    3 - 1
    Vòng 12
  • 13/05 16:30
    Melbourne Knights
    Port Melbourne Sharks
    0 - 0
    Vòng 13
  • 13/05 16:30
    South Melbourne
    Avondale
    0 - 3
    Vòng 13
  • 13/05 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Dandenong Thunder
    0 - 0
    Vòng 13
  • 13/05 17:30
    Bentleigh Greens
    Dandenong City SC
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 16:00
    Hume City
    Oakleigh Cannons
    0 - 1
    Vòng 13
  • 15/05 12:00
    Heidelberg United
    Eastern Lions SC
    1 - 2
    Vòng 13
  • 15/05 12:00
    St Albans Saints
    Altona Magic
    0 - 1
    Vòng 13
  • 20/05 16:30
    Melbourne Knights
    Dandenong City SC
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20/05 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 12:00
    Eastern Lions SC
    Dandenong Thunder
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 12:00
    St Albans Saints
    Port Melbourne Sharks
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21/05 16:00
    Hume City
    Altona Magic
    2 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 16:45
    Bentleigh Greens
    Avondale
    1 - 0
    Vòng 14
  • 22/05 12:00
    Heidelberg United
    South Melbourne
    1 - 1
    Vòng 14
  • 24/05 16:30
    Melbourne Knights
    Oakleigh Cannons
    1 - 2
    Vòng 11
  • 27/05 17:30
    Oakleigh Cannons
    Eastern Lions SC
    0 - 1
    Vòng 15
  • 28/05 12:00
    Avondale
    Melbourne Knights
    1 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 13:45
    Dandenong City SC
    St Albans Saints
    0 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 14:30
    Port Melbourne Sharks
    Hume City
    0 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 15:00
    Altona Magic
    Green Gully Cavaliers
    0 - 2
    Vòng 15
  • 28/05 15:45
    South Melbourne
    Bentleigh Greens
    1 - 2
    Vòng 15
  • 28/05 16:00
    Dandenong Thunder
    Heidelberg United
    0 - 2
    Vòng 15
  • 03/06 16:30
    Melbourne Knights
    South Melbourne
    1 - 0
    Vòng 16
  • 03/06 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Port Melbourne Sharks
    1 - 1
    Vòng 16
  • 04/06 12:00
    Eastern Lions SC
    Altona Magic
    0 - 0
    Vòng 16
  • 04/06 16:00
    Dandenong Thunder
    Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 16
  • 04/06 16:00
    Hume City
    Dandenong City SC
    0 - 1
    Vòng 16
  • 05/06 12:00
    Heidelberg United
    Bentleigh Greens
    0 - 0
    Vòng 16
  • 05/06 12:00
    St Albans Saints
    Avondale
    0 - 3
    Vòng 16
  • 10/06 17:30
    Bentleigh Greens
    Melbourne Knights
    1 - 1
    Vòng 17
  • 11/06 12:00
    Avondale
    Hume City
    0 - 1
    Vòng 17
  • 11/06 13:45
    Dandenong City SC
    Green Gully Cavaliers
    1 - 1
    Vòng 17
  • 11/06 14:30
    Port Melbourne Sharks
    Eastern Lions SC
    2 - 1
    Vòng 17
  • 11/06 15:00
    Altona Magic
    Dandenong Thunder
    2 - 1
    Vòng 17
  • 11/06 15:45
    South Melbourne
    St Albans Saints
    2 - 0
    Vòng 17
  • 13/06 13:30
    Oakleigh Cannons
    Heidelberg United
    1 - 1
    Vòng 17
  • 17/06 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Avondale
    1 - 0
    Vòng 18
  • 17/06 17:30
    St Albans Saints
    Bentleigh Greens
    0 - 0
    Vòng 18
  • 18/06 12:00
    Eastern Lions SC
    Dandenong City SC
    0 - 1
    Vòng 18
  • 18/06 16:00
    Dandenong Thunder
    Port Melbourne Sharks
    0 - 2
    Vòng 18
  • 18/06 16:00
    Hume City
    South Melbourne
    0 - 3
    Vòng 18
  • 18/06 16:30
    Oakleigh Cannons
    Altona Magic
    2 - 0
    Vòng 18
  • 19/06 12:00
    Heidelberg United
    Melbourne Knights
    3 - 1
    Vòng 18
  • 24/06 16:30
    Melbourne Knights
    St Albans Saints
    1 - 0
    Vòng 19
  • 24/06 16:30
    South Melbourne
    Green Gully Cavaliers
    0 - 0
    Vòng 19
  • 24/06 17:30
    Bentleigh Greens
    Hume City
    0 - 0
    Vòng 19
  • 25/06 12:00
    Avondale
    Eastern Lions SC
    1 - 1
    Vòng 19
  • 25/06 13:45
    Dandenong City SC
    Dandenong Thunder
    1 - 2
    Vòng 19
  • 25/06 14:30
    Port Melbourne Sharks
    Oakleigh Cannons
    0 - 2
    Vòng 19
  • 25/06 15:00
    Altona Magic
    Heidelberg United
    0 - 1
    Vòng 19
  • 01/07 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Bentleigh Greens
    0 - 2
    Vòng 20
  • 01/07 17:30
    Oakleigh Cannons
    Dandenong City SC
    2 - 0
    Vòng 20
  • 02/07 12:00
    Eastern Lions SC
    South Melbourne
    0 - 2
    Vòng 20
  • 02/07 12:00
    Avondale
    Dandenong Thunder
    0 - 0
    Vòng 20
  • 02/07 15:00
    Altona Magic
    Port Melbourne Sharks
    0 - 3
    Vòng 20
  • 02/07 16:00
    Hume City
    Melbourne Knights
    2 - 0
    Vòng 20
  • 03/07 12:00
    St Albans Saints
    Heidelberg United
    0 - 0
    Vòng 20
  • 08/07 17:30
    Bentleigh Greens
    Eastern Lions SC
    1 - 0
    Vòng 21
  • 09/07 12:00
    Avondale
    Oakleigh Cannons
    1 - 1
    Vòng 21
  • 09/07 13:45
    Dandenong City SC
    Altona Magic
    0 - 1
    Vòng 21
  • 09/07 14:30
    Port Melbourne Sharks
    Heidelberg United
    2 - 0
    Vòng 21
  • 09/07 15:45
    South Melbourne
    Dandenong Thunder
    1 - 1
    Vòng 21
  • 10/07 12:00
    St Albans Saints
    Hume City
    0 - 0
    Vòng 21
  • 15/07 17:00
    Green Gully Cavaliers
    St Albans Saints
    1 - 0
    Vòng 22
  • 16/07 12:00
    Eastern Lions SC
    Melbourne Knights
    0 - 1
    Vòng 22
  • 16/07 12:00
    Altona Magic
    Avondale
    0 - 1
    Vòng 22
  • 16/07 14:30
    Port Melbourne Sharks
    Dandenong City SC
    1 - 0
    Vòng 22
  • 16/07 15:45
    South Melbourne
    Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 22
  • 16/07 16:00
    Dandenong Thunder
    Bentleigh Greens
    2 - 0
    Vòng 22
  • 17/07 12:00
    Heidelberg United
    Hume City
    1 - 0
    Vòng 22
  • 22/07 16:30
    Melbourne Knights
    Dandenong Thunder
    0 - 1
    Vòng 23
  • 23/07 15:45
    South Melbourne
    Altona Magic
    2 - 0
    Vòng 23
  • 23/07 16:00
    Hume City
    Green Gully Cavaliers
    0 - 2
    Vòng 23
  • 24/07 12:00
    Heidelberg United
    Dandenong City SC
    1 - 0
    Vòng 23
  • 25/07 16:30
    Bentleigh Greens
    Oakleigh Cannons
    1 - 0
    Vòng 23
  • 26/07 17:00
    Avondale
    Port Melbourne Sharks
    0 - 1
    Vòng 23
  • 29/07 17:30
    Oakleigh Cannons
    Melbourne Knights
    0 - 0
    Vòng 24
  • 30/07 12:00
    Eastern Lions SC
    Hume City
    0 - 0
    Vòng 24
  • 30/07 13:45
    Dandenong City SC
    Avondale
    1 - 0
    Vòng 24
  • 30/07 14:30
    Port Melbourne Sharks
    South Melbourne
    1 - 1
    Vòng 24
  • 30/07 15:00
    Altona Magic
    Bentleigh Greens
    2 - 0
    Vòng 24
  • 30/07 16:00
    Dandenong Thunder
    St Albans Saints
    1 - 0
    Vòng 24
  • 31/07 12:00
    Heidelberg United
    Green Gully Cavaliers
    0 - 1
    Vòng 24
  • 05/08 17:15
    Melbourne Knights
    Green Gully Cavaliers
    2 - 0
    Vòng 21
  • 05/08 17:30
    St Albans Saints
    Eastern Lions SC
    1 - 0
    Vòng 23
  • 12/08 16:30
    Melbourne Knights
    Altona Magic
    0 - 0
    Vòng 25
  • 13/08 14:45
    South Melbourne
    Dandenong City SC
    0 - 0
    Vòng 25
  • 13/08 16:00
    Hume City
    Dandenong Thunder
    0 - 0
    Vòng 25
  • 14/08 12:00
    Heidelberg United
    Avondale
    0 - 3
    Vòng 25
  • 14/08 12:00
    St Albans Saints
    Oakleigh Cannons
    0 - 1
    Vòng 25
  • 14/08 15:00
    Bentleigh Greens
    Port Melbourne Sharks
    0 - 0
    Vòng 25
  • 18/08 16:30
    Green Gully Cavaliers
    Eastern Lions SC
    1 - 0
    Vòng 25
  • 21/08 12:00
    Altona Magic
    St Albans Saints
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 12:00
    Avondale
    South Melbourne
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 12:00
    Dandenong City SC
    Bentleigh Greens
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 12:00
    Dandenong Thunder
    Green Gully Cavaliers
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 12:00
    Eastern Lions SC
    Heidelberg United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 12:00
    Oakleigh Cannons
    Hume City
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 12:00
    Port Melbourne Sharks
    Melbourne Knights
    ? - ?
    Vòng 26
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Australia (Bang Victoria)

Tên giải đấu VĐQG Australia (Bang Victoria)
Tên khác Australia Victoria
Tên Tiếng Anh Australia Victorian Premier League
Vòng đấu hiện tại 25
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 10 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng chín 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)