Lịch thi đấu VĐQG Australia (Bang Tây Úc) 2022

Lịch thi đấu VĐQG Australia (Bang Tây Úc) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 19 Vô địch Tây Úc mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia (Bang Tây Úc) vòng 19 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Australia (Bang Tây Úc) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Australia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Australia (Bang Tây Úc) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Australia (Bang Tây Úc) có tên Tiếng Anh là Western Australia Premier League và là giải đấu hạng 5 trong hệ thống giải đấu bóng đá Australia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Australia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Australia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Australia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Australia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Australia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Australia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia (Bang Tây Úc) mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu VĐQG Australia (Bang Tây Úc) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Australia (Bang Tây Úc) của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819202122
  • 19/03 14:00
    Armadale
    Stirling Macedonia
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/03 14:00
    Balcatta
    Inglewood United
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/03 14:00
    Perth RedStar
    Gwelup Croatia SC
    1 - 0
    Vòng 1
  • 26/03 14:00
    Bayswater City
    Perth RedStar
    1 - 1
    Vòng 2
  • 26/03 14:00
    Floreat Athena
    Balcatta
    2 - 0
    Vòng 2
  • 26/03 14:00
    Inglewood United
    Perth Glory Am
    0 - 2
    Vòng 2
  • 26/03 14:00
    Sorrento
    Armadale
    3 - 1
    Vòng 2
  • 26/03 16:00
    Stirling Macedonia
    Perth S.C
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01/04 18:30
    Perth Glory Am
    Floreat Athena
    1 - 1
    Vòng 3
  • 02/04 14:00
    Cockburn City
    Bayswater City
    0 - 2
    Vòng 3
  • 02/04 14:00
    Perth RedStar
    Inglewood United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02/04 14:00
    Sorrento
    Gwelup Croatia SC
    0 - 0
    Vòng 3
  • 09/04 14:00
    Bayswater City
    Gwelup Croatia SC
    1 - 1
    Vòng 4
  • 09/04 14:00
    Floreat Athena
    Perth RedStar
    2 - 1
    Vòng 4
  • 09/04 14:00
    Inglewood United
    Cockburn City
    1 - 0
    Vòng 4
  • 09/04 14:00
    Perth S.C
    Sorrento
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09/04 14:00
    Stirling Macedonia
    Perth Glory Am
    0 - 2
    Vòng 4
  • 15/04 18:30
    Perth Glory Am
    Armadale
    1 - 1
    Vòng 5
  • 16/04 14:00
    Cockburn City
    Floreat Athena
    1 - 0
    Vòng 5
  • 16/04 14:00
    Gwelup Croatia SC
    Inglewood United
    0 - 1
    Vòng 5
  • 16/04 14:00
    Perth RedStar
    Stirling Macedonia
    3 - 0
    Vòng 5
  • 16/04 14:00
    Sorrento
    Bayswater City
    1 - 1
    Vòng 5
  • 19/04 18:00
    Armadale
    Balcatta
    0 - 0
    Vòng 4
  • 29/04 18:30
    Perth Glory Am
    Perth S.C
    0 - 0
    Vòng 6
  • 30/04 14:00
    Armadale
    Perth RedStar
    1 - 2
    Vòng 6
  • 30/04 14:00
    Balcatta
    Sorrento
    0 - 2
    Vòng 6
  • 30/04 14:00
    Floreat Athena
    Gwelup Croatia SC
    2 - 0
    Vòng 6
  • 30/04 14:00
    Inglewood United
    Bayswater City
    0 - 2
    Vòng 6
  • 03/05 18:00
    Perth S.C
    Floreat Athena
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/05 18:30
    Perth Glory Am
    Balcatta
    0 - 0
    Vòng 7
  • 07/05 14:00
    Bayswater City
    Floreat Athena
    3 - 1
    Vòng 7
  • 07/05 14:00
    Cockburn City
    Armadale
    1 - 2
    Vòng 7
  • 08/05 14:00
    Gwelup Croatia SC
    Stirling Macedonia
    0 - 1
    Vòng 7
  • 10/05 18:00
    Perth Glory Am
    Bayswater City
    0 - 1
    Vòng 1
  • 11/05 18:00
    Cockburn City
    Sorrento
    0 - 1
    Vòng 1
  • 14/05 14:00
    Armadale
    Gwelup Croatia SC
    2 - 1
    Vòng 8
  • 14/05 14:00
    Balcatta
    Perth RedStar
    0 - 1
    Vòng 8
  • 14/05 14:00
    Floreat Athena
    Inglewood United
    0 - 0
    Vòng 8
  • 14/05 14:00
    Stirling Macedonia
    Bayswater City
    0 - 0
    Vòng 8
  • 14/05 14:00
    Cockburn City
    Perth S.C
    0 - 0
    Vòng 8
  • 14/05 14:00
    Sorrento
    Perth Glory Am
    2 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 14:00
    Bayswater City
    Armadale
    0 - 0
    Vòng 9
  • 21/05 14:00
    Cockburn City
    Balcatta
    0 - 0
    Vòng 9
  • 21/05 14:00
    Gwelup Croatia SC
    Perth S.C
    0 - 2
    Vòng 9
  • 21/05 14:00
    Inglewood United
    Stirling Macedonia
    0 - 1
    Vòng 9
  • 21/05 14:00
    Perth RedStar
    Perth Glory Am
    1 - 0
    Vòng 9
  • 21/05 14:00
    Sorrento
    Floreat Athena
    1 - 1
    Vòng 9
  • 25/05 18:00
    Balcatta
    Stirling Macedonia
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/05 18:30
    Cockburn City
    Gwelup Croatia SC
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/05 14:00
    Armadale
    Inglewood United
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 14:00
    Perth RedStar
    Sorrento
    1 - 2
    Vòng 10
  • 28/05 16:00
    Perth S.C
    Bayswater City
    1 - 2
    Vòng 10
  • 28/05 16:00
    Stirling Macedonia
    Floreat Athena
    0 - 1
    Vòng 10
  • 28/05 17:00
    Perth Glory Am
    Cockburn City
    0 - 0
    Vòng 10
  • 31/05 19:00
    Perth S.C
    Armadale
    0 - 2
    Vòng 3
  • 04/06 14:00
    Balcatta
    Bayswater City
    0 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 14:00
    Cockburn City
    Perth RedStar
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 14:00
    Floreat Athena
    Armadale
    0 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 14:00
    Gwelup Croatia SC
    Perth Glory Am
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 14:00
    Perth S.C
    Inglewood United
    2 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 14:00
    Sorrento
    Stirling Macedonia
    1 - 0
    Vòng 11
  • 11/06 14:00
    Bayswater City
    Perth Glory Am
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 14:00
    Floreat Athena
    Perth S.C
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 14:00
    Gwelup Croatia SC
    Perth RedStar
    1 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 14:00
    Inglewood United
    Balcatta
    0 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 14:00
    Sorrento
    Cockburn City
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 14:00
    Stirling Macedonia
    Armadale
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18/06 14:00
    Armadale
    Sorrento
    2 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 14:00
    Balcatta
    Floreat Athena
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 14:00
    Gwelup Croatia SC
    Cockburn City
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 14:00
    Perth RedStar
    Bayswater City
    4 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 14:00
    Perth Glory Am
    Inglewood United
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 16:00
    Perth S.C
    Stirling Macedonia
    1 - 0
    Vòng 13
  • 25/06 14:00
    Armadale
    Perth S.C
    0 - 3
    Vòng 14
  • 25/06 14:00
    Bayswater City
    Cockburn City
    0 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 14:00
    Floreat Athena
    Perth Glory Am
    2 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 14:00
    Gwelup Croatia SC
    Sorrento
    0 - 3
    Vòng 14
  • 25/06 14:00
    Inglewood United
    Perth RedStar
    1 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 16:00
    Stirling Macedonia
    Balcatta
    0 - 0
    Vòng 14
  • 01/07 18:30
    Perth Glory Am
    Stirling Macedonia
    0 - 1
    Vòng 15
  • 02/07 14:00
    Balcatta
    Armadale
    1 - 2
    Vòng 15
  • 02/07 14:00
    Cockburn City
    Inglewood United
    1 - 2
    Vòng 15
  • 02/07 14:00
    Gwelup Croatia SC
    Bayswater City
    1 - 2
    Vòng 15
  • 02/07 14:00
    Perth RedStar
    Floreat Athena
    0 - 1
    Vòng 15
  • 02/07 14:00
    Sorrento
    Perth S.C
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/07 18:30
    Stirling Macedonia
    Cockburn City
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/07 14:00
    Armadale
    Perth Glory Am
    1 - 1
    Vòng 16
  • 09/07 14:00
    Bayswater City
    Sorrento
    2 - 1
    Vòng 16
  • 09/07 14:00
    Floreat Athena
    Cockburn City
    1 - 2
    Vòng 16
  • 09/07 14:00
    Inglewood United
    Gwelup Croatia SC
    2 - 1
    Vòng 16
  • 09/07 14:00
    Perth S.C
    Balcatta
    1 - 0
    Vòng 16
  • 09/07 14:00
    Stirling Macedonia
    Perth RedStar
    2 - 0
    Vòng 16
  • 16/07 14:00
    Bayswater City
    Inglewood United
    1 - 0
    Vòng 17
  • 16/07 14:00
    Cockburn City
    Stirling Macedonia
    1 - 0
    Vòng 17
  • 16/07 14:00
    Gwelup Croatia SC
    Floreat Athena
    1 - 1
    Vòng 17
  • 16/07 14:00
    Perth RedStar
    Armadale
    3 - 0
    Vòng 17
  • 16/07 14:00
    Perth S.C
    Perth Glory Am
    0 - 1
    Vòng 17
  • 16/07 14:00
    Sorrento
    Balcatta
    1 - 1
    Vòng 17
  • 23/07 12:00
    Perth RedStar
    Perth S.C
    1 - 0
    Vòng 7
  • 23/07 12:00
    Balcatta
    Gwelup Croatia SC
    0 - 0
    Vòng 10
  • 26/07 18:00
    Balcatta
    Perth S.C
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/07 14:00
    Armadale
    Cockburn City
    2 - 0
    Vòng 18
  • 30/07 14:00
    Balcatta
    Perth Glory Am
    2 - 0
    Vòng 18
  • 30/07 14:00
    Floreat Athena
    Bayswater City
    2 - 2
    Vòng 18
  • 30/07 14:00
    Inglewood United
    Sorrento
    0 - 0
    Vòng 18
  • 30/07 14:00
    Stirling Macedonia
    Gwelup Croatia SC
    1 - 1
    Vòng 18
  • 30/07 16:00
    Perth S.C
    Perth RedStar
    0 - 2
    Vòng 18
  • 05/08 18:30
    Perth Glory Am
    Sorrento
    1 - 2
    Vòng 19
  • 06/08 14:00
    Perth S.C
    Cockburn City
    1 - 2
    Vòng 19
  • 06/08 14:00
    Bayswater City
    Stirling Macedonia
    0 - 2
    Vòng 19
  • 06/08 14:00
    Gwelup Croatia SC
    Armadale
    2 - 0
    Vòng 19
  • 06/08 14:00
    Inglewood United
    Floreat Athena
    0 - 1
    Vòng 19
  • 06/08 14:00
    Perth RedStar
    Balcatta
    3 - 0
    Vòng 19
  • 13/08 14:00
    Armadale
    Bayswater City
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/08 14:00
    Balcatta
    Cockburn City
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/08 14:00
    Floreat Athena
    Sorrento
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/08 14:00
    Stirling Macedonia
    Inglewood United
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/08 16:00
    Perth S.C
    Gwelup Croatia SC
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/08 17:00
    Perth Glory Am
    Perth RedStar
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20/08 14:00
    Bayswater City
    Perth S.C
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/08 14:00
    Cockburn City
    Perth Glory Am
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/08 14:00
    Floreat Athena
    Stirling Macedonia
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/08 14:00
    Gwelup Croatia SC
    Balcatta
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/08 14:00
    Inglewood United
    Armadale
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/08 14:00
    Sorrento
    Perth RedStar
    ? - ?
    Vòng 21
  • 24/08 00:00
    Sorrento
    Inglewood United
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 14:00
    Armadale
    Floreat Athena
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/08 14:00
    Bayswater City
    Balcatta
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/08 14:00
    Inglewood United
    Perth S.C
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/08 14:00
    Perth RedStar
    Cockburn City
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/08 14:00
    Stirling Macedonia
    Sorrento
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/08 17:00
    Perth Glory Am
    Gwelup Croatia SC
    ? - ?
    Vòng 22
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Australia (Bang Tây Úc)

Tên giải đấu VĐQG Australia (Bang Tây Úc)
Tên khác Vô địch Tây Úc
Tên Tiếng Anh Western Australia Premier League
Vòng đấu hiện tại 19
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 15 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 10 Tháng chín 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)