Lịch thi đấu Tây Australia - NPL Night Series 2022

Lịch thi đấu Tây Australia - NPL Night Series hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Chung kết Australia West Premier Bam Creative Night Series mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Tây Australia - NPL Night Series vòng Chung kết mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Tây Australia - NPL Night Series thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Australia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Tây Australia - NPL Night Series thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Tây Australia - NPL Night Series có tên Tiếng Anh là Western Australia NPL Night Series và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Australia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Australia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Australia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Australia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Australia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Australia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Australia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Tây Australia - NPL Night Series mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu Tây Australia - NPL Night Series của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Tây Australia - NPL Night Series của 1 cặp đấu:
    VS
BảngBán kếtChung kết
  • 28/01 17:30
    Perth S.C
    Balcatta
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 28/01 17:30
    Perth Glory Am
    Gwelup Croatia SC
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 28/01 19:30
    ECU Joondalup
    Bayswater City
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 28/01 19:30
    Floreat Athena
    Stirling Macedonia
    2 - 4
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 29/01 16:00
    Sorrento
    Cockburn City
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 29/01 18:00
    Inglewood United
    Armadale
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 04/02 17:30
    Balcatta
    Armadale
    2 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 04/02 17:30
    Stirling Macedonia
    Bayswater City
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 04/02 19:30
    Perth S.C
    Cockburn City
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 04/02 19:30
    Floreat Athena
    Gwelup Croatia SC
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 05/02 16:00
    Sorrento
    Inglewood United
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 05/02 18:00
    Perth Glory Am
    ECU Joondalup
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 11/02 17:30
    Gwelup Croatia SC
    ECU Joondalup
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 11/02 19:30
    Floreat Athena
    Bayswater City
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/02 16:00
    Cockburn City
    Inglewood United
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/02 16:00
    Balcatta
    Sorrento
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/02 18:00
    Perth S.C
    Armadale
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/02 18:00
    Stirling Macedonia
    Perth Glory Am
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/02 17:30
    Armadale
    Sorrento
    2 - 3
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 18/02 19:30
    Gwelup Croatia SC
    Stirling Macedonia
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19/02 16:00
    Perth S.C
    Inglewood United
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/02 16:00
    Bayswater City
    Perth Glory Am
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19/02 18:00
    Cockburn City
    Balcatta
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/02 18:00
    Floreat Athena
    ECU Joondalup
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 25/02 17:30
    Perth S.C
    Sorrento
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 25/02 19:30
    Floreat Athena
    Perth Glory Am
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/02 16:00
    Inglewood United
    Balcatta
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 26/02 16:00
    Bayswater City
    Gwelup Croatia SC
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/02 18:00
    Armadale
    Cockburn City
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 26/02 18:00
    ECU Joondalup
    Stirling Macedonia
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 04/03 18:00
    Floreat Athena
    Inglewood United
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 05/03 18:00
    Stirling Macedonia
    Perth S.C
    1 - 1
    Vòng Bán kết
  • 12/03 18:15
    Floreat Athena
    Perth S.C
    2 - 0
    Vòng Chung kết
Cập nhật:

Giải bóng đá Tây Australia - NPL Night Series

Tên giải đấu Tây Australia - NPL Night Series
Tên khác Australia West Premier Bam Creative Night Series
Tên Tiếng Anh Western Australia NPL Night Series
Vòng đấu hiện tại Chung kết
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 10 Tháng một 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 30 Tháng ba 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)