Lịch thi đấu Italia Serie D - Nhóm I vòng mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Italia Serie D - Nhóm I hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng Serie D mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Italia Serie D - Nhóm I mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Italia Serie D - Nhóm I tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Italia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Italia Serie D - Nhóm I thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Italia Serie D - Nhóm I có tên Tiếng Anh là Italy Serie D và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Italia. Lịch thi đấu bóng đá Italia trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Italia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Italia (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Italia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Italia Serie D - Nhóm I tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Italia Serie D - Nhóm I 2022-2023 - vòng

  • 28/09 20:00
    ASD Canicatti
    Acireale
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Cittanova Interpiana
    Sancataldese
    0 - 1
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Gardony
    Santa Maria Cilento
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Mariglianese
    ASD Ragusa
    0 - 2
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Vibonese
    ASD Licata
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 21:00
    Castrovillari
    Lamezia Terme
    0 - 1
    Vòng
  • 29/09 01:30
    Catania
    San Luca
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Acireale
    Lamezia Terme
    1 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    ASD Licata
    Catania
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Santa Maria Cilento
    Citta Di Sant’Agata
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    ASD Ragusa
    AC Locri 1909
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Aversa Normanna
    Cittanova Interpiana
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    San Luca
    Mariglianese
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Sancataldese
    ASD Canicatti
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Vibonese
    Castrovillari
    0 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    ASD Canicatti
    Aversa Normanna
    0 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Castrovillari
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Catania
    Vibonese
    1 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    Trapani
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Cittanova Interpiana
    Santa Maria Cilento
    1 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Lamezia Terme
    Sancataldese
    1 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Gardony
    ASD Ragusa
    0 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Mariglianese
    ASD Licata
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 00:00
    AC Locri 1909
    San Luca
    0 - 1
    Vòng
  • 12/10 20:00
    AC Locri 1909
    Trapani
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    ASD Canicatti
    Trapani
    1 - 2
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Castrovillari
    Sancataldese
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Acireale
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    San Luca
    1 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Cittanova Interpiana
    ASD Ragusa
    0 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Lamezia Terme
    Santa Maria Cilento
    0 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    AC Locri 1909
    Vibonese
    1 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Gardony
    ASD Licata
    0 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Mariglianese
    Catania
    1 - 1
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Trapani
    Lamezia Terme
    1 - 2
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Santa Maria Cilento
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Aversa Normanna
    Sancataldese
    2 - 0
    Vòng
  • 19/10 20:00
    San Luca
    Cittanova Interpiana
    1 - 1
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Mariglianese
    Castrovillari
    0 - 1
    Vòng
  • 19/10 20:00
    Vibonese
    Gardony
    0 - 3
    Vòng
  • 19/10 20:30
    ASD Licata
    Citta Di Sant’Agata
    3 - 1
    Vòng
  • 19/10 23:30
    Catania
    AC Locri 1909
    0 - 0
    Vòng
  • 20/10 00:00
    ASD Ragusa
    ASD Canicatti
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    ASD Canicatti
    San Luca
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Castrovillari
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Acireale
    Trapani
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    Vibonese
    2 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Cittanova Interpiana
    ASD Licata
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Lamezia Terme
    ASD Ragusa
    1 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    AC Locri 1909
    Mariglianese
    1 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Gardony
    Catania
    0 - 2
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Sancataldese
    Santa Maria Cilento
    0 - 0
    Vòng
  • 26/10 20:00
    Trapani
    Gardony
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Trapani
    Sancataldese
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    AC Locri 1909
    Castrovillari
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    ASD Ragusa
    Acireale
    1 - 1
    Vòng
  • 30/10 20:30
    San Luca
    Lamezia Terme
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Mariglianese
    Gardony
    0 - 2
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Vibonese
    Cittanova Interpiana
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 21:00
    Catania
    Citta Di Sant’Agata
    2 - 0
    Vòng
  • 30/10 21:00
    ASD Licata
    ASD Canicatti
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    ASD Canicatti
    Vibonese
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Castrovillari
    Santa Maria Cilento
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Acireale
    San Luca
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Cittanova Interpiana
    Catania
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Lamezia Terme
    ASD Licata
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Gardony
    AC Locri 1909
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Sancataldese
    ASD Ragusa
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 21:00
    Citta Di Sant’Agata
    Mariglianese
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Catania
    ASD Canicatti
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Trapani
    Santa Maria Cilento
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    ASD Licata
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Gardony
    Castrovillari
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    ASD Ragusa
    Aversa Normanna
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    San Luca
    Sancataldese
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Mariglianese
    Cittanova Interpiana
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Vibonese
    Lamezia Terme
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 21:00
    AC Locri 1909
    Citta Di Sant’Agata
    2 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Castrovillari
    Trapani
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Acireale
    Vibonese
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Cittanova Interpiana
    AC Locri 1909
    1 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Lamezia Terme
    Catania
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Santa Maria Cilento
    ASD Ragusa
    2 - 3
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Aversa Normanna
    San Luca
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Sancataldese
    ASD Licata
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 21:00
    Citta Di Sant’Agata
    Gardony
    1 - 0
    Vòng
  • 23/11 20:30
    Santa Maria Cilento
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Catania
    Acireale
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    ASD Licata
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    AC Locri 1909
    ASD Canicatti
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Gardony
    Cittanova Interpiana
    0 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    ASD Ragusa
    Trapani
    0 - 2
    Vòng
  • 27/11 20:30
    San Luca
    Santa Maria Cilento
    1 - 1
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Vibonese
    Sancataldese
    0 - 1
    Vòng
  • 27/11 21:00
    Citta Di Sant’Agata
    Castrovillari
    3 - 0
    Vòng
  • 30/11 20:30
    ASD Canicatti
    Mariglianese
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Castrovillari
    ASD Ragusa
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Acireale
    Mariglianese
    1 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Cittanova Interpiana
    Citta Di Sant’Agata
    2 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Lamezia Terme
    AC Locri 1909
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Aversa Normanna
    Vibonese
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Sancataldese
    Catania
    1 - 1
    Vòng
  • 07/12 20:30
    Mariglianese
    Lamezia Terme
    0 - 1
    Vòng
  • 07/12 20:30
    ASD Canicatti
    Gardony
    1 - 0
    Vòng
  • 07/12 20:30
    Aversa Normanna
    Trapani
    1 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Catania
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Cittanova Interpiana
    Castrovillari
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    ASD Licata
    Trapani
    1 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    AC Locri 1909
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Gardony
    Lamezia Terme
    0 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    San Luca
    ASD Ragusa
    1 - 2
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Mariglianese
    Sancataldese
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Vibonese
    Santa Maria Cilento
    2 - 0
    Vòng
  • 11/12 21:00
    Citta Di Sant’Agata
    ASD Canicatti
    1 - 0
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Aversa Normanna
    Mariglianese
    0 - 0
    Vòng
  • 17/12 21:00
    ASD Ragusa
    ASD Licata
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:00
    Trapani
    Vibonese
    1 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    ASD Canicatti
    Cittanova Interpiana
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Acireale
    Gardony
    1 - 0
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Lamezia Terme
    Citta Di Sant’Agata
    1 - 1
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Santa Maria Cilento
    Catania
    1 - 1
    Vòng
  • 18/12 20:30
    Sancataldese
    AC Locri 1909
    1 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Catania
    Trapani
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Citta Di Sant’Agata
    Acireale
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Cittanova Interpiana
    Lamezia Terme
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    ASD Licata
    San Luca
    3 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    AC Locri 1909
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Gardony
    Sancataldese
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Mariglianese
    Santa Maria Cilento
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Vibonese
    ASD Ragusa
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Cittanova Interpiana
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Mariglianese
    Trapani
    1 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    ASD Canicatti
    Lamezia Terme
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Castrovillari
    ASD Licata
    0 - 2
    Vòng
  • 08/01 20:30
    AC Locri 1909
    Santa Maria Cilento
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Catania
    ASD Ragusa
    3 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Gardony
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Vibonese
    San Luca
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 21:00
    Citta Di Sant’Agata
    Sancataldese
    0 - 0
    Vòng
  • 11/01 20:30
    Trapani
    San Luca
    1 - 0
    Vòng
  • 11/01 20:30
    Santa Maria Cilento
    ASD Licata
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Acireale
    ASD Canicatti
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    San Luca
    Catania
    1 - 2
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Aversa Normanna
    Citta Di Sant’Agata
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Trapani
    AC Locri 1909
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Santa Maria Cilento
    Gardony
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    ASD Ragusa
    Mariglianese
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    ASD Licata
    Vibonese
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 21:00
    Lamezia Terme
    Castrovillari
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 21:00
    Sancataldese
    Cittanova Interpiana
    1 - 0
    Vòng
  • 18/01 20:30
    San Luca
    Castrovillari
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Lamezia Terme
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Gardony
    Trapani
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Catania
    ASD Licata
    2 - 1
    Vòng
  • 22/01 20:30
    AC Locri 1909
    ASD Ragusa
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Cittanova Interpiana
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Mariglianese
    San Luca
    0 - 3
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Castrovillari
    Vibonese
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 21:00
    Citta Di Sant’Agata
    Santa Maria Cilento
    1 - 1
    Vòng
  • 22/01 21:00
    ASD Canicatti
    Sancataldese
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Castrovillari
    ASD Canicatti
    0 - 1
    Vòng
  • 28/01 20:30
    Vibonese
    Catania
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Aversa Normanna
    ASD Canicatti
    0 - 1
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Acireale
    Castrovillari
    1 - 1
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Santa Maria Cilento
    Cittanova Interpiana
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Sancataldese
    Lamezia Terme
    1 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    San Luca
    AC Locri 1909
    0 - 2
    Vòng
  • 29/01 20:30
    ASD Ragusa
    Gardony
    1 - 1
    Vòng
  • 29/01 20:30
    ASD Licata
    Mariglianese
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 21:00
    Trapani
    Citta Di Sant’Agata
    0 - 1
    Vòng
Cập nhật:

Italia Serie D - Nhóm I

Tên giải đấu Italia Serie D - Nhóm I
Tên khác Serie D
Tên Tiếng Anh Italy Serie D
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)