Lịch thi đấu Italia Serie D - Nhóm A vòng mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Italia Serie D - Nhóm A hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng Serie D mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Italia Serie D - Nhóm A mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Italia Serie D - Nhóm A tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Italia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Italia Serie D - Nhóm A thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Italia Serie D - Nhóm A có tên Tiếng Anh là Italy Serie D (Group A) và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Italia. Lịch thi đấu bóng đá Italia trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Italia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Italia (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Italia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Italia Serie D - Nhóm A tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Italia Serie D - Nhóm A 2022-2023 - vòng

  • 18/09 20:00
    Gozzano
    Chisola
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    AC Legnano
    Sanremese
    0 - 2
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Ligorna
    Castellanzese
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Sestri Levante
    Pinerolo
    2 - 0
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Fezzanese
    AC Asti
    1 - 1
    Vòng
  • 21/09 20:00
    AC Asti
    Gozzano
    0 - 1
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Castanese
    Sestri Levante
    1 - 2
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Fossano
    Chieri
    0 - 1
    Vòng
  • 21/09 20:00
    USD PDHAE
    AS Casale
    0 - 0
    Vòng
  • 21/09 20:00
    Sanremese
    A.S.D. Bra
    0 - 0
    Vòng
  • 21/09 23:00
    Chisola
    Stresa Vergante
    0 - 1
    Vòng
  • 22/09 21:00
    Castellanzese
    Vado
    3 - 0
    Vòng
  • 22/09 22:30
    FBC Derthona
    Ligorna
    0 - 1
    Vòng
  • 22/09 23:00
    Borgosesia
    AC Legnano
    0 - 3
    Vòng
  • 23/09 20:00
    Pinerolo
    Fezzanese
    1 - 2
    Vòng
  • 27/09 20:00
    Sanremese
    Castanese
    1 - 0
    Vòng
  • 27/09 20:00
    Vado
    Chieri
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    A.S.D. Bra
    AC Asti
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    AS Casale
    Borgosesia
    1 - 1
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Fezzanese
    FBC Derthona
    2 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Gozzano
    Castellanzese
    1 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    AC Legnano
    Pinerolo
    2 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Ligorna
    Fossano
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Sestri Levante
    Chisola
    0 - 1
    Vòng
  • 28/09 20:00
    Stresa Vergante
    USD PDHAE
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    AC Asti
    Sestri Levante
    1 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Borgosesia
    Sanremese
    2 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Castanese
    AC Legnano
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Castellanzese
    Stresa Vergante
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Chieri
    AS Casale
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Chisola
    Fezzanese
    2 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Fossano
    Vado
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    FBC Derthona
    Gozzano
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    USD PDHAE
    Ligorna
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Pinerolo
    A.S.D. Bra
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    A.S.D. Bra
    FBC Derthona
    0 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Castanese
    Pinerolo
    0 - 2
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Fezzanese
    USD PDHAE
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Gozzano
    Fossano
    1 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    AC Legnano
    Chisola
    1 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Ligorna
    AS Casale
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Sestri Levante
    Castellanzese
    0 - 2
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Stresa Vergante
    Chieri
    1 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Vado
    Borgosesia
    1 - 2
    Vòng
  • 05/10 21:00
    Sanremese
    AC Asti
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    A.S.D. Bra
    USD PDHAE
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Castanese
    Chisola
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Gozzano
    AS Casale
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    AC Legnano
    Castellanzese
    2 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Ligorna
    Borgosesia
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Pinerolo
    AC Asti
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Sanremese
    FBC Derthona
    3 - 1
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Sestri Levante
    Fossano
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:30
    Fezzanese
    Chieri
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 21:00
    Stresa Vergante
    Vado
    2 - 2
    Vòng
  • 23/10 20:00
    AC Asti
    Castanese
    0 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Borgosesia
    Pinerolo
    1 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    AS Casale
    Stresa Vergante
    1 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Castellanzese
    A.S.D. Bra
    1 - 1
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Chieri
    Gozzano
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Chisola
    Sanremese
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Fossano
    Fezzanese
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    FBC Derthona
    AC Legnano
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    USD PDHAE
    Sestri Levante
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 20:00
    Vado
    Ligorna
    0 - 0
    Vòng
  • 29/10 20:00
    Stresa Vergante
    Borgosesia
    0 - 1
    Vòng
  • 30/10 20:30
    AC Asti
    Chisola
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    A.S.D. Bra
    Chieri
    2 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Castanese
    Castellanzese
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Fezzanese
    Vado
    1 - 1
    Vòng
  • 30/10 20:30
    AC Legnano
    Fossano
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Pinerolo
    FBC Derthona
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Sanremese
    USD PDHAE
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 20:30
    Sestri Levante
    AS Casale
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 21:00
    Gozzano
    Ligorna
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Borgosesia
    AC Asti
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    AS Casale
    Fezzanese
    0 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Castellanzese
    Sanremese
    1 - 2
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Chieri
    Sestri Levante
    1 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Chisola
    Pinerolo
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Fossano
    A.S.D. Bra
    0 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    FBC Derthona
    Castanese
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 20:30
    USD PDHAE
    AC Legnano
    1 - 1
    Vòng
  • 06/11 20:30
    Vado
    Gozzano
    1 - 1
    Vòng
  • 06/11 21:00
    Ligorna
    Stresa Vergante
    0 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    AC Asti
    Castellanzese
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    A.S.D. Bra
    Vado
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Castanese
    Fossano
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Chisola
    FBC Derthona
    0 - 2
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Fezzanese
    Stresa Vergante
    0 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Gozzano
    Borgosesia
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    AC Legnano
    AS Casale
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Pinerolo
    USD PDHAE
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 20:30
    Sestri Levante
    Ligorna
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 21:00
    Sanremese
    Chieri
    1 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Borgosesia
    Chisola
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    AS Casale
    A.S.D. Bra
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Castellanzese
    Pinerolo
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Chieri
    AC Legnano
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    FBC Derthona
    AC Asti
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Ligorna
    Fezzanese
    1 - 1
    Vòng
  • 20/11 20:30
    USD PDHAE
    Castanese
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Stresa Vergante
    Gozzano
    0 - 0
    Vòng
  • 20/11 20:30
    Vado
    Sestri Levante
    0 - 1
    Vòng
  • 20/11 21:00
    Fossano
    Sanremese
    0 - 2
    Vòng
  • 27/11 20:30
    AC Asti
    Fossano
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    A.S.D. Bra
    Stresa Vergante
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Castanese
    AS Casale
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Chisola
    USD PDHAE
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Fezzanese
    Borgosesia
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    FBC Derthona
    Castellanzese
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Pinerolo
    Chieri
    0 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Sanremese
    Vado
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 20:30
    Sestri Levante
    Gozzano
    1 - 1
    Vòng
  • 27/11 21:00
    AC Legnano
    Ligorna
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Borgosesia
    FBC Derthona
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Castellanzese
    Chisola
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Chieri
    Castanese
    1 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Fossano
    Pinerolo
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Gozzano
    Fezzanese
    2 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    USD PDHAE
    AC Asti
    1 - 0
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Stresa Vergante
    Sestri Levante
    1 - 1
    Vòng
  • 04/12 20:30
    Vado
    AC Legnano
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 21:00
    AS Casale
    Sanremese
    0 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    AC Asti
    Chieri
    1 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    A.S.D. Bra
    Gozzano
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Castellanzese
    Borgosesia
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Chisola
    Fossano
    2 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    FBC Derthona
    USD PDHAE
    0 - 1
    Vòng
  • 11/12 20:30
    AC Legnano
    Stresa Vergante
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Pinerolo
    AS Casale
    2 - 0
    Vòng
  • 11/12 20:30
    Sestri Levante
    Fezzanese
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 21:00
    Castanese
    Vado
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 21:00
    Sanremese
    Ligorna
    0 - 1
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Fezzanese
    AC Legnano
    0 - 1
    Vòng
  • 17/12 20:30
    Vado
    AC Asti
    0 - 0
    Vòng
  • 17/12 21:00
    Ligorna
    Pinerolo
    0 - 0
    Vòng
  • 18/12 21:00
    Sestri Levante
    A.S.D. Bra
    2 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    AC Asti
    AS Casale
    2 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Borgosesia
    Sestri Levante
    1 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Castellanzese
    USD PDHAE
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    Chisola
    Chieri
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 20:30
    FBC Derthona
    Fossano
    0 - 3
    Vòng
  • 21/12 20:30
    AC Legnano
    Gozzano
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 21:00
    A.S.D. Bra
    Fezzanese
    1 - 1
    Vòng
  • 21/12 21:00
    Castanese
    Ligorna
    0 - 1
    Vòng
  • 21/12 21:00
    Pinerolo
    Vado
    0 - 1
    Vòng
  • 07/01 20:30
    Borgosesia
    Fossano
    2 - 0
    Vòng
  • 07/01 20:30
    USD PDHAE
    Chieri
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    AC Asti
    Stresa Vergante
    1 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Castanese
    Fezzanese
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Castellanzese
    AS Casale
    2 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Chisola
    Ligorna
    0 - 1
    Vòng
  • 08/01 20:30
    FBC Derthona
    Vado
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    AC Legnano
    A.S.D. Bra
    1 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Pinerolo
    Gozzano
    0 - 0
    Vòng
  • 08/01 20:30
    Sanremese
    Sestri Levante
    1 - 0
    Vòng
  • 11/01 20:30
    AS Casale
    Chisola
    0 - 3
    Vòng
  • 11/01 20:30
    Chieri
    FBC Derthona
    0 - 2
    Vòng
  • 11/01 20:30
    Fossano
    Castellanzese
    1 - 1
    Vòng
  • 11/01 20:30
    Gozzano
    Sanremese
    0 - 0
    Vòng
  • 11/01 20:30
    USD PDHAE
    Borgosesia
    2 - 1
    Vòng
  • 11/01 20:30
    Stresa Vergante
    Castanese
    2 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    A.S.D. Bra
    Borgosesia
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    AS Casale
    FBC Derthona
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Chieri
    Castellanzese
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Fezzanese
    Sanremese
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Fossano
    USD PDHAE
    0 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Gozzano
    Castanese
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Ligorna
    AC Asti
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Sestri Levante
    AC Legnano
    0 - 0
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Stresa Vergante
    Pinerolo
    1 - 1
    Vòng
  • 15/01 20:30
    Vado
    Chisola
    0 - 0
    Vòng
  • 18/01 20:30
    Sanremese
    Stresa Vergante
    0 - 0
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Borgosesia
    Chieri
    0 - 0
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Castellanzese
    Ligorna
    1 - 0
    Vòng
  • 21/01 20:30
    Chisola
    Gozzano
    1 - 1
    Vòng
  • 21/01 20:30
    USD PDHAE
    Vado
    0 - 0
    Vòng
  • 21/01 21:00
    Pinerolo
    Sestri Levante
    0 - 1
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Castanese
    A.S.D. Bra
    0 - 1
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Fossano
    AS Casale
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    FBC Derthona
    Stresa Vergante
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:30
    Sanremese
    AC Legnano
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 21:00
    AC Asti
    Fezzanese
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    AS Casale
    USD PDHAE
    0 - 2
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Chieri
    Fossano
    1 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Fezzanese
    Pinerolo
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Gozzano
    AC Asti
    0 - 1
    Vòng
  • 25/01 20:30
    AC Legnano
    Borgosesia
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 20:30
    Stresa Vergante
    Chisola
    1 - 1
    Vòng
  • 25/01 21:00
    A.S.D. Bra
    Sanremese
    0 - 1
    Vòng
  • 25/01 21:00
    Ligorna
    FBC Derthona
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 21:00
    Sestri Levante
    Castanese
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    AC Asti
    A.S.D. Bra
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Borgosesia
    AS Casale
    1 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Castanese
    Sanremese
    0 - 1
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Castellanzese
    Gozzano
    1 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Chieri
    Vado
    0 - 1
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Chisola
    Sestri Levante
    0 - 1
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Fossano
    Ligorna
    2 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    FBC Derthona
    Fezzanese
    0 - 1
    Vòng
  • 29/01 20:30
    USD PDHAE
    Stresa Vergante
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:30
    Pinerolo
    AC Legnano
    0 - 0
    Vòng
  • 01/02 20:30
    Vado
    Castellanzese
    1 - 1
    Vòng
  • 04/02 20:30
    A.S.D. Bra
    Pinerolo
    0 - 0
    Vòng
  • 04/02 20:30
    AS Casale
    Chieri
    0 - 0
    Vòng
  • 04/02 20:30
    AC Legnano
    Castanese
    1 - 0
    Vòng
  • 04/02 20:30
    Sanremese
    Borgosesia
    0 - 1
    Vòng
  • 04/02 21:00
    Fezzanese
    Chisola
    2 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Italia Serie D - Nhóm A

Tên giải đấu Italia Serie D - Nhóm A
Tên khác Serie D
Tên Tiếng Anh Italy Serie D (Group A)
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)