Lịch thi đấu Hạng nhất Hồng Kông vòng 10 mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Hạng nhất Hồng Kông hôm nay mới nhất: trực tiếp lịch bóng đá vòng 10 Hạng nhất Hồng Kông mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Hồng Kông vòng 10 mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Hạng nhất Hồng Kông tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng nhất Hồng Kông thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng nhất Hồng Kông có tên Tiếng Anh là HongKong Division 1 League và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Hồng Kông. Lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Hồng Kông (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Hồng Kông (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Hồng Kông. Ngoài ra, LTĐ BĐ Hồng Kông và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Hồng Kông tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu Hạng nhất Hồng Kông 2022-2023 - vòng 10

  • Lịch thi đấu Hạng nhất Hồng Kông của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng nhất Hồng Kông của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213
  • 02/10 12:30
    Wong Tai Sin
    Central & Western
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/10 12:30
    Wing Yee
    Eastern District SA
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/10 12:30
    Dreams Metro Gallery
    Hoi King SA
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/10 14:30
    Kowloon City
    Happy Valley
    3 - 1
    Vòng 1
  • 02/10 14:30
    Shatin SA
    Kwai Tsing District FA
    6 - 1
    Vòng 1
  • 02/10 14:30
    Best Union Yuen Long
    South China
    2 - 1
    Vòng 1
  • 02/10 14:30
    North District
    Citizen AA
    ? - ?
    Vòng 1
  • 09/10 12:30
    Central & Western
    Shatin SA
    1 - 0
    Vòng 2
  • 09/10 14:30
    Happy Valley
    Dreams Metro Gallery
    ? - ?
    Vòng 2
  • 09/10 14:30
    Kwai Tsing District FA
    Kowloon City
    0 - 4
    Vòng 2
  • 09/10 14:45
    Eastern District SA
    Best Union Yuen Long
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/10 14:45
    Citizen AA
    Wing Yee
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/10 14:45
    South China
    Wong Tai Sin
    3 - 1
    Vòng 2
  • 09/10 14:45
    Hoi King SA
    North District
    0 - 1
    Vòng 2
  • 16/10 14:30
    Kowloon City
    Central & Western
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16/10 14:30
    Wong Tai Sin
    Eastern District SA
    0 - 1
    Vòng 3
  • 16/10 14:30
    South China
    Shatin SA
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16/10 14:30
    Citizen AA
    Hoi King SA
    1 - 1
    Vòng 3
  • 16/10 14:30
    North District
    Happy Valley
    3 - 0
    Vòng 3
  • 16/10 14:30
    Kwai Tsing District FA
    Dreams Metro Gallery
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16/10 14:30
    Best Union Yuen Long
    Wing Yee
    2 - 1
    Vòng 3
  • 23/10 12:30
    Central & Western
    Best Union Yuen Long
    2 - 0
    Vòng 4
  • 23/10 14:30
    Kowloon City
    Hoi King SA
    1 - 0
    Vòng 4
  • 23/10 14:30
    Wing Yee
    South China
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/10 14:30
    Wong Tai Sin
    Kwai Tsing District FA
    0 - 2
    Vòng 4
  • 23/10 14:30
    Dreams Metro Gallery
    North District
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/10 14:30
    Shatin SA
    Happy Valley
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/10 14:30
    Eastern District SA
    Citizen AA
    1 - 0
    Vòng 4
  • 29/10 17:30
    Dreams Metro Gallery
    Wing Yee
    0 - 2
    Vòng 5
  • 29/10 19:30
    North District
    Eastern District SA
    3 - 0
    Vòng 5
  • 30/10 14:30
    Kowloon City
    Best Union Yuen Long
    1 - 1
    Vòng 5
  • 30/10 14:30
    Hoi King SA
    South China
    0 - 1
    Vòng 5
  • 30/10 14:30
    Citizen AA
    Kwai Tsing District FA
    1 - 1
    Vòng 5
  • 30/10 14:30
    Shatin SA
    Wong Tai Sin
    2 - 0
    Vòng 5
  • 30/10 14:30
    Happy Valley
    Central & Western
    1 - 2
    Vòng 5
  • 06/11 12:30
    Eastern District SA
    Dreams Metro Gallery
    1 - 1
    Vòng 6
  • 06/11 14:30
    Best Union Yuen Long
    Shatin SA
    2 - 1
    Vòng 6
  • 06/11 14:30
    South China
    North District
    2 - 0
    Vòng 6
  • 06/11 14:30
    Citizen AA
    Wong Tai Sin
    0 - 1
    Vòng 6
  • 06/11 14:30
    Wing Yee
    Kowloon City
    1 - 2
    Vòng 6
  • 06/11 14:30
    Kwai Tsing District FA
    Happy Valley
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06/11 17:30
    Central & Western
    Hoi King SA
    3 - 1
    Vòng 6
  • 12/11 19:30
    North District
    Shatin SA
    0 - 2
    Vòng 7
  • 13/11 14:30
    Happy Valley
    Best Union Yuen Long
    1 - 0
    Vòng 7
  • 13/11 14:30
    Citizen AA
    South China
    0 - 1
    Vòng 7
  • 13/11 14:30
    Dreams Metro Gallery
    Kowloon City
    1 - 0
    Vòng 7
  • 13/11 14:30
    Hoi King SA
    Wong Tai Sin
    3 - 1
    Vòng 7
  • 13/11 14:30
    Kwai Tsing District FA
    Wing Yee
    0 - 4
    Vòng 7
  • 13/11 17:30
    Central & Western
    Eastern District SA
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20/11 14:30
    Hoi King SA
    Happy Valley
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20/11 14:30
    Kowloon City
    South China
    1 - 0
    Vòng 8
  • 20/11 14:30
    Wong Tai Sin
    Wing Yee
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20/11 14:30
    Shatin SA
    Eastern District SA
    2 - 0
    Vòng 8
  • 20/11 14:30
    Dreams Metro Gallery
    Central & Western
    2 - 2
    Vòng 8
  • 20/11 14:30
    North District
    Kwai Tsing District FA
    0 - 1
    Vòng 8
  • 20/11 14:30
    Best Union Yuen Long
    Citizen AA
    2 - 1
    Vòng 8
  • 27/11 14:30
    Eastern District SA
    Kwai Tsing District FA
    0 - 0
    Vòng 9
  • 27/11 14:30
    Wing Yee
    Happy Valley
    2 - 0
    Vòng 9
  • 27/11 14:30
    Wong Tai Sin
    North District
    0 - 0
    Vòng 9
  • 27/11 14:30
    Hoi King SA
    Best Union Yuen Long
    0 - 0
    Vòng 9
  • 27/11 14:30
    South China
    Central & Western
    0 - 1
    Vòng 9
  • 27/11 14:30
    Shatin SA
    Dreams Metro Gallery
    0 - 0
    Vòng 9
  • 27/11 15:00
    Citizen AA
    Kowloon City
    0 - 1
    Vòng 9
  • 04/12 14:30
    Eastern District SA
    Happy Valley
    0 - 0
    Vòng 10
  • 04/12 14:30
    Wing Yee
    Hoi King SA
    0 - 0
    Vòng 10
  • 04/12 14:30
    Citizen AA
    Central & Western
    1 - 2
    Vòng 10
  • 04/12 14:30
    Shatin SA
    Kowloon City
    0 - 1
    Vòng 10
  • 04/12 14:30
    Kwai Tsing District FA
    South China
    0 - 4
    Vòng 10
  • 04/12 14:30
    Best Union Yuen Long
    North District
    0 - 0
    Vòng 10
  • 04/12 15:00
    Dreams Metro Gallery
    Wong Tai Sin
    0 - 2
    Vòng 10
  • 11/12 12:30
    Central & Western
    North District
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/12 12:30
    Eastern District SA
    Kowloon City
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/12 12:30
    Wong Tai Sin
    Best Union Yuen Long
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/12 12:30
    South China
    Dreams Metro Gallery
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/12 12:30
    Happy Valley
    Citizen AA
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/12 12:30
    Wing Yee
    Shatin SA
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/12 12:30
    Kwai Tsing District FA
    Hoi King SA
    ? - ?
    Vòng 11
  • 18/12 12:30
    Central & Western
    Kwai Tsing District FA
    ? - ?
    Vòng 12
  • 18/12 12:30
    Kowloon City
    Wong Tai Sin
    ? - ?
    Vòng 12
  • 18/12 12:30
    Hoi King SA
    Eastern District SA
    ? - ?
    Vòng 12
  • 18/12 12:30
    Shatin SA
    Citizen AA
    ? - ?
    Vòng 12
  • 18/12 12:30
    Happy Valley
    South China
    ? - ?
    Vòng 12
  • 18/12 12:30
    North District
    Wing Yee
    ? - ?
    Vòng 12
  • 18/12 12:30
    Best Union Yuen Long
    Dreams Metro Gallery
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/01 12:30
    Central & Western
    Wing Yee
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/01 12:30
    South China
    Eastern District SA
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/01 12:30
    Hoi King SA
    Shatin SA
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/01 12:30
    Dreams Metro Gallery
    Citizen AA
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/01 12:30
    Happy Valley
    Wong Tai Sin
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/01 12:30
    North District
    Kowloon City
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/01 12:30
    Kwai Tsing District FA
    Best Union Yuen Long
    ? - ?
    Vòng 13
Cập nhật:

Hạng nhất Hồng Kông

Tên giải đấu Hạng nhất Hồng Kông
Tên khác
Tên Tiếng Anh HongKong Division 1 League
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 2 Tháng mười 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 30 Tháng một 2023
Vòng đấu hiện tại 10
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Á (AFC - Asian Football Confederation)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)