Lịch thi đấu Hạng 4 Scotland (Lowland) 2021/2022

Lịch thi đấu Hạng 4 Scotland (Lowland) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng H4 Scotland mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Scotland (Lowland) mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 4 Scotland (Lowland) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Scotland mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 4 Scotland (Lowland) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 4 Scotland (Lowland) có tên Tiếng Anh là Scotland Football League và là giải đấu hạng 5 trong hệ thống giải đấu bóng đá Scotland. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Scotland hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Scotland (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Scotland (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Scotland. Ngoài ra, LTĐ BĐ Scotland và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Scotland tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Scotland (Lowland) mùa giải 2021-2022

  • 05/02 22:00
    Vale of Leithen
    Berwick Rangers
    0 - 0
    Vòng
  • 12/02 02:45
    Broomhill
    Edinburgh (Université)
    1 - 1
    Vòng
  • 14/02 00:00
    Celtic (Reserve
    Vale of Leithen
    0 - 0
    Vòng
  • 19/02 22:00
    Gretna 2008
    Glasgow Rangers (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 19/02 22:00
    Berwick Rangers
    Stirling (Université)
    1 - 0
    Vòng
  • 19/02 22:00
    Bonnyrigg Rose
    Boness United
    0 - 0
    Vòng
  • 19/02 22:00
    Broomhill
    East Stirlingshire
    0 - 1
    Vòng
  • 19/02 22:00
    Cumbernauld Colts
    Dalbeattie Star
    0 - 1
    Vòng
  • 19/02 22:00
    Edinburgh (Université)
    Civil Service Strollers
    0 - 1
    Vòng
  • 19/02 22:00
    Gala Fairydean
    Celtic 2
    0 - 0
    Vòng
  • 19/02 22:00
    Spartans
    East Kilbride
    0 - 3
    Vòng
  • 26/02 02:45
    East Stirlingshire
    Spartans
    0 - 0
    Vòng
  • 26/02 02:45
    Broomhill
    Glasgow Rangers (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 26/02 22:00
    Caledonian Braves
    Boness United
    0 - 1
    Vòng
  • 26/02 22:00
    Edinburgh (Université)
    Bonnyrigg Rose
    0 - 0
    Vòng
  • 26/02 22:00
    Gretna 2008
    Civil Service Strollers
    1 - 1
    Vòng
  • 26/02 22:00
    Gala Fairydean
    East Kilbride
    0 - 0
    Vòng
  • 26/02 22:00
    Cumbernauld Colts
    Berwick Rangers
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 22:00
    Celtic 2
    Stirling (Université)
    1 - 1
    Vòng
  • 02/03 02:45
    Bonnyrigg Rose
    Cumbernauld Colts
    2 - 0
    Vòng
  • 05/03 22:00
    East Stirlingshire
    Caledonian Braves
    1 - 0
    Vòng
  • 05/03 22:00
    Celtic 2
    Glasgow Rangers (Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 05/03 22:00
    Dalbeattie Star
    Berwick Rangers
    1 - 2
    Vòng
  • 05/03 22:00
    Gala Fairydean
    Stirling (Université)
    2 - 0
    Vòng
  • 12/03 02:45
    East Stirlingshire
    Gretna 2008
    2 - 0
    Vòng
  • 12/03 22:00
    Berwick Rangers
    Bonnyrigg Rose
    0 - 2
    Vòng
  • 19/03 02:45
    Caledonian Braves
    Edinburgh (Université)
    0 - 0
    Vòng
  • 27/03 22:00
    Stirling (Université)
    Broomhill
    ? - ?
    Vòng
  • 02/04 01:45
    Cumbernauld Colts
    East Stirlingshire
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 21:00
    Gretna 2008
    Stirling (Université)
    0 - 2
    Vòng
  • 06/04 01:45
    East Kilbride
    Berwick Rangers
    1 - 0
    Vòng
  • 06/04 01:45
    Vale of Leithen
    Caledonian Braves
    0 - 3
    Vòng
  • 07/04 01:45
    Dalbeattie Star
    Stirling (Université)
    0 - 0
    Vòng
  • 07/04 01:45
    East Stirlingshire
    Boness United
    2 - 2
    Vòng
  • 09/04 21:00
    Edinburgh (Université)
    Dalbeattie Star
    2 - 1
    Vòng
  • 09/04 21:00
    Caledonian Braves
    Gretna 2008
    2 - 0
    Vòng
  • 09/04 23:30
    Celtic 2
    Civil Service Strollers
    1 - 1
    Vòng
  • 13/04 01:45
    Civil Service Strollers
    Boness United
    1 - 0
    Vòng
  • 16/04 21:00
    Gretna 2008
    Cumbernauld Colts
    0 - 2
    Vòng
  • 16/04 21:00
    East Stirlingshire
    Berwick Rangers
    1 - 0
    Vòng
  • 16/04 21:00
    Spartans
    Boness United
    0 - 1
    Vòng
  • 16/04 21:00
    Dalbeattie Star
    Caledonian Braves
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 21:00
    Civil Service Strollers
    Stirling (Université)
    0 - 2
    Vòng
  • 16/04 21:00
    East Kilbride
    Bonnyrigg Rose
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 21:00
    Broomhill
    Celtic 2
    0 - 2
    Vòng
  • 27/04 01:45
    Spartans
    Gala Fairydean
    1 - 1
    Vòng
  • 28/04 01:45
    Stirling (Université)
    Dalbeattie Star
    5 - 0
    Vòng
  • 30/04 21:00
    Dalbeattie Star
    Boness United
    0 - 1
    Vòng
  • 30/04 21:00
    Vale of Leithen
    Edinburgh (Université)
    0 - 0
    Vòng
  • 05/05 01:45
    Gala Fairydean
    Boness United
    1 - 1
    Vòng
  • 11/05 01:45
    Gala Fairydean
    Stirling (Université)
    0 - 1
    Vòng
  • 27/07 01:45
    East Kilbride
    Glasgow Rangers (Reserve
    1 - 3
    Vòng
  • 27/07 01:45
    Spartans
    Hearts Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/07 01:45
    Edinburgh (Université)
    Boness United
    0 - 0
    Vòng
  • 27/07 01:45
    Cowdenbeath
    Broomhill
    0 - 1
    Vòng
  • 27/07 01:45
    Civil Service Strollers
    Gala Fairydean
    0 - 0
    Vòng
  • 27/07 01:45
    Caledonian Braves
    Gretna 2008
    2 - 0
    Vòng
  • 27/07 01:45
    Berwick Rangers
    Celtic (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 28/07 01:45
    Cumbernauld Colts
    Tranent Juniors
    0 - 1
    Vòng
  • 28/07 01:45
    Stirling (Université)
    East Stirlingshire
    1 - 1
    Vòng
  • 30/07 21:00
    Civil Service Strollers
    Broomhill
    1 - 1
    Vòng
  • 30/07 21:00
    East Kilbride
    Hearts Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 03/08 01:45
    Edinburgh (Université)
    Gala Fairydean
    1 - 2
    Vòng
  • 03/08 01:45
    Glasgow Rangers (Reserve
    Spartans
    1 - 0
    Vòng
  • 03/08 01:45
    Broomhill
    East Kilbride
    1 - 1
    Vòng
  • 03/08 01:45
    Tranent Juniors
    Berwick Rangers
    1 - 0
    Vòng
  • 03/08 01:45
    Civil Service Strollers
    Celtic 2
    0 - 0
    Vòng
  • 04/08 01:45
    Dalbeattie Star
    Caledonian Braves
    0 - 1
    Vòng
  • 04/08 01:45
    Boness United
    Stirling (Université)
    1 - 1
    Vòng
  • 04/08 01:45
    East Stirlingshire
    Cumbernauld Colts
    1 - 2
    Vòng
  • 04/08 01:45
    Hearts Reserve
    Cowdenbeath
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 01:45
    Celtic 2
    East Kilbride
    0 - 2
    Vòng
  • 06/08 21:00
    Gretna 2008
    Edinburgh (Université)
    5 - 1
    Vòng
  • 06/08 21:00
    Spartans
    Gala Fairydean
    2 - 0
    Vòng
  • 06/08 21:00
    Dalbeattie Star
    Cumbernauld Colts
    1 - 5
    Vòng
  • 06/08 21:00
    Glasgow Rangers (Reserve
    Cowdenbeath
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 21:00
    Hearts Reserve
    Civil Service Strollers
    0 - 2
    Vòng
  • 06/08 21:00
    Broomhill
    Berwick Rangers
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 21:00
    Tranent Juniors
    Stirling (Université)
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 21:00
    East Stirlingshire
    Caledonian Braves
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 4 Scotland (Lowland)

Tên giải đấu Hạng 4 Scotland (Lowland)
Tên khác H4 Scotland
Tên Tiếng Anh Scotland Football League
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)