Lịch thi đấu Hạng 4 Pháp (Nhóm D) vòng 17 mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Hạng 4 Pháp (Nhóm D) hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng 17 Hạng 4 Pháp (Nhóm D) mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Pháp (Nhóm D) vòng 17 mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Hạng 4 Pháp (Nhóm D) tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Pháp mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 4 Pháp (Nhóm D) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 4 Pháp (Nhóm D) có tên Tiếng Anh là French Championnat Amateur Group D và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Pháp. Lịch thi đấu bóng đá Pháp trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Pháp (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Pháp (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Pháp. Ngoài ra, LTĐ BĐ Hạng 4 Pháp (Nhóm D) tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Hạng 4 Pháp (Nhóm D) 2022-2023 - vòng 17

123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 20/08 21:00
    Nantes 2
    Trelissac
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    Andrezieux
    Bourges 18
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    Angers 2
    Chamalieres
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    Angouleme CFC
    Saumur OL.
    1 - 3
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    Les Herbiers
    Yzeure AS
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    Vierzon
    Bergerac
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    Lorient 2
    Romorantin
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21/08 00:00
    Stade Bordelais
    Monts dOr Azergues
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/08 22:00
    Monts dOr Azergues
    Angers 2
    0 - 1
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    Bergerac
    Bourges 18
    1 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    Chamalieres
    Angouleme CFC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    Romorantin
    Andrezieux
    0 - 1
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    Saumur OL.
    Nantes 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    Trelissac
    Lorient 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    Vierzon
    Les Herbiers
    0 - 1
    Vòng 2
  • 27/08 23:30
    Yzeure AS
    Stade Bordelais
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/09 00:30
    Angouleme CFC
    Monts dOr Azergues
    0 - 0
    Vòng 3
  • 03/09 00:30
    Les Herbiers
    Bergerac
    1 - 0
    Vòng 3
  • 03/09 21:00
    Nantes 2
    Chamalieres
    1 - 1
    Vòng 3
  • 03/09 23:00
    Andrezieux
    Trelissac
    0 - 0
    Vòng 3
  • 03/09 23:00
    Angers 2
    Yzeure AS
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/09 00:00
    Lorient 2
    Saumur OL.
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/09 00:00
    Stade Bordelais
    Vierzon
    0 - 1
    Vòng 3
  • 04/09 01:00
    Bourges 18
    Romorantin
    2 - 0
    Vòng 3
  • 10/09 00:30
    Bergerac
    Romorantin
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 23:00
    Chamalieres
    Lorient 2
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 23:00
    Monts dOr Azergues
    Nantes 2
    2 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 23:00
    Les Herbiers
    Stade Bordelais
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 23:00
    Saumur OL.
    Andrezieux
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 23:00
    Trelissac
    Bourges 18
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 23:00
    Vierzon
    Angers 2
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 23:30
    Yzeure AS
    Angouleme CFC
    0 - 0
    Vòng 4
  • 17/09 23:00
    Andrezieux
    Chamalieres
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/09 23:00
    Angers 2
    Les Herbiers
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/09 23:00
    Angouleme CFC
    Vierzon
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/09 23:00
    Bourges 18
    Saumur OL.
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/09 23:00
    Romorantin
    Trelissac
    1 - 0
    Vòng 5
  • 17/09 23:00
    Nantes 2
    Yzeure AS
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/09 23:30
    Lorient 2
    Monts dOr Azergues
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/09 00:00
    Stade Bordelais
    Bergerac
    0 - 1
    Vòng 5
  • 01/10 00:00
    Les Herbiers
    Angouleme CFC
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/10 00:30
    Bergerac
    Trelissac
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/10 22:00
    Monts dOr Azergues
    Andrezieux
    1 - 0
    Vòng 6
  • 01/10 23:00
    Chamalieres
    Bourges 18
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/10 23:00
    Saumur OL.
    Romorantin
    1 - 0
    Vòng 6
  • 01/10 23:00
    Vierzon
    Nantes 2
    0 - 1
    Vòng 6
  • 01/10 23:30
    Yzeure AS
    Lorient 2
    0 - 0
    Vòng 6
  • 02/10 00:00
    Stade Bordelais
    Angers 2
    0 - 0
    Vòng 6
  • 22/10 00:00
    Les Herbiers
    Lorient 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/10 23:00
    Angers 2
    Angouleme CFC
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/10 23:00
    Bergerac
    Saumur OL.
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/10 23:00
    Chamalieres
    Trelissac
    1 - 0
    Vòng 8
  • 22/10 23:00
    Monts dOr Azergues
    Romorantin
    2 - 0
    Vòng 8
  • 22/10 23:00
    Vierzon
    Andrezieux
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/10 23:30
    Yzeure AS
    Bourges 18
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23/10 00:00
    Stade Bordelais
    Nantes 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 05/11 01:30
    Angouleme CFC
    Bergerac
    1 - 1
    Vòng 9
  • 06/11 00:00
    Andrezieux
    Les Herbiers
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 00:00
    Bourges 18
    Vierzon
    2 - 1
    Vòng 9
  • 06/11 00:00
    Nantes 2
    Angers 2
    1 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 00:00
    Romorantin
    Yzeure AS
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 00:00
    Saumur OL.
    Chamalieres
    1 - 1
    Vòng 9
  • 06/11 00:00
    Trelissac
    Monts dOr Azergues
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 01:00
    Lorient 2
    Stade Bordelais
    1 - 2
    Vòng 9
  • 12/11 00:00
    Bergerac
    Chamalieres
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/11 01:00
    Les Herbiers
    Bourges 18
    3 - 1
    Vòng 10
  • 13/11 00:00
    Angers 2
    Lorient 2
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/11 00:00
    Angouleme CFC
    Nantes 2
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/11 00:00
    Monts dOr Azergues
    Saumur OL.
    1 - 0
    Vòng 10
  • 13/11 00:00
    Vierzon
    Romorantin
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/11 00:30
    Yzeure AS
    Trelissac
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/11 01:00
    Stade Bordelais
    Andrezieux
    0 - 0
    Vòng 10
  • 20/11 00:00
    Andrezieux
    Yzeure AS
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20/11 00:00
    Angouleme CFC
    Stade Bordelais
    0 - 1
    Vòng 7
  • 26/11 00:30
    Trelissac
    Vierzon
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/11 00:30
    Lorient 2
    Angouleme CFC
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/11 01:00
    Romorantin
    Les Herbiers
    1 - 1
    Vòng 11
  • 26/11 21:00
    Chamalieres
    Monts dOr Azergues
    1 - 0
    Vòng 11
  • 26/11 21:00
    Saumur OL.
    Yzeure AS
    1 - 1
    Vòng 11
  • 26/11 21:00
    Andrezieux
    Angers 2
    1 - 1
    Vòng 11
  • 26/11 21:00
    Bourges 18
    Stade Bordelais
    0 - 0
    Vòng 11
  • 27/11 01:30
    Nantes 2
    Bergerac
    0 - 1
    Vòng 11
  • 03/12 01:00
    Les Herbiers
    Trelissac
    2 - 0
    Vòng 12
  • 03/12 01:30
    Bergerac
    Monts dOr Azergues
    1 - 1
    Vòng 12
  • 03/12 02:00
    Angouleme CFC
    Andrezieux
    1 - 0
    Vòng 12
  • 04/12 00:00
    Angers 2
    Bourges 18
    0 - 1
    Vòng 12
  • 04/12 00:00
    Nantes 2
    Lorient 2
    0 - 0
    Vòng 12
  • 04/12 00:00
    Vierzon
    Saumur OL.
    0 - 0
    Vòng 12
  • 04/12 00:30
    Yzeure AS
    Chamalieres
    0 - 1
    Vòng 12
  • 04/12 01:00
    Stade Bordelais
    Romorantin
    1 - 2
    Vòng 12
  • 10/12 01:00
    Andrezieux
    Nantes 2
    0 - 0
    Vòng 13
  • 10/12 01:00
    Bourges 18
    Angouleme CFC
    0 - 1
    Vòng 13
  • 10/12 23:00
    Monts dOr Azergues
    Yzeure AS
    1 - 0
    Vòng 13
  • 11/12 00:00
    Romorantin
    Angers 2
    0 - 0
    Vòng 13
  • 11/12 00:00
    Saumur OL.
    Les Herbiers
    2 - 2
    Vòng 13
  • 11/12 00:00
    Trelissac
    Stade Bordelais
    0 - 1
    Vòng 13
  • 11/12 00:00
    Lorient 2
    Bergerac
    1 - 3
    Vòng 13
  • 14/12 00:00
    Lorient 2
    Vierzon
    3 - 0
    Vòng 7
  • 14/12 23:00
    Bourges 18
    Monts dOr Azergues
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/12 23:00
    Nantes 2
    Les Herbiers
    0 - 2
    Vòng 7
  • 16/12 20:30
    Lorient 2
    Andrezieux
    0 - 0
    Vòng 14
  • 17/12 01:30
    Bergerac
    Yzeure AS
    1 - 1
    Vòng 14
  • 17/12 02:00
    Angouleme CFC
    Romorantin
    1 - 0
    Vòng 14
  • 18/12 00:00
    Angers 2
    Trelissac
    1 - 0
    Vòng 14
  • 18/12 00:00
    Les Herbiers
    Chamalieres
    0 - 0
    Vòng 14
  • 18/12 00:00
    Stade Bordelais
    Saumur OL.
    1 - 1
    Vòng 14
  • 18/12 00:00
    Vierzon
    Monts dOr Azergues
    1 - 1
    Vòng 14
  • 08/01 00:00
    Angers 2
    Bergerac
    0 - 2
    Vòng 7
  • 08/01 00:00
    Trelissac
    Saumur OL.
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/01 01:30
    Bergerac
    Andrezieux
    1 - 0
    Vòng 15
  • 14/01 01:30
    Trelissac
    Angouleme CFC
    1 - 0
    Vòng 15
  • 14/01 23:00
    Monts dOr Azergues
    Les Herbiers
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/01 00:00
    Bourges 18
    Lorient 2
    0 - 3
    Vòng 15
  • 15/01 00:00
    Chamalieres
    Stade Bordelais
    1 - 0
    Vòng 15
  • 15/01 00:00
    Romorantin
    Nantes 2
    1 - 0
    Vòng 15
  • 15/01 00:00
    Saumur OL.
    Angers 2
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/01 00:30
    Yzeure AS
    Vierzon
    1 - 1
    Vòng 15
  • 22/01 00:00
    Angers 2
    Monts dOr Azergues
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22/01 00:00
    Bourges 18
    Bergerac
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22/01 00:00
    Nantes 2
    Saumur OL.
    1 - 0
    Vòng 16
  • 22/01 00:00
    Stade Bordelais
    Yzeure AS
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22/01 00:30
    Lorient 2
    Trelissac
    0 - 1
    Vòng 16
  • 26/01 02:00
    Romorantin
    Chamalieres
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/01 23:00
    Andrezieux
    Romorantin
    0 - 0
    Vòng 16
  • 29/01 00:00
    Chamalieres
    Vierzon
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/01 00:00
    Nantes 2
    Bourges 18
    0 - 0
    Vòng 14
  • 04/02 01:30
    Bergerac
    Les Herbiers
    0 - 0
    Vòng 17
  • 04/02 22:00
    Chamalieres
    Nantes 2
    1 - 1
    Vòng 17
  • 04/02 23:00
    Monts dOr Azergues
    Angouleme CFC
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/02 00:00
    Romorantin
    Bourges 18
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/02 00:00
    Saumur OL.
    Lorient 2
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/02 00:00
    Trelissac
    Andrezieux
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/02 00:00
    Vierzon
    Stade Bordelais
    0 - 1
    Vòng 17
  • 05/02 00:30
    Yzeure AS
    Angers 2
    1 - 0
    Vòng 17
  • 12/02 00:00
    Andrezieux
    Saumur OL.
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/02 00:00
    Angouleme CFC
    Yzeure AS
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/02 00:00
    Bourges 18
    Trelissac
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/02 00:00
    Nantes 2
    Monts dOr Azergues
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/02 00:00
    Romorantin
    Bergerac
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/02 00:00
    Stade Bordelais
    Les Herbiers
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/02 00:30
    Lorient 2
    Chamalieres
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/02 21:00
    Angers 2
    Vierzon
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/02 00:00
    Angouleme CFC
    Chamalieres
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/02 00:00
    Les Herbiers
    Vierzon
    ? - ?
    Vòng 16
  • 25/02 01:00
    Les Herbiers
    Angers 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/02 23:00
    Monts dOr Azergues
    Lorient 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 00:00
    Bergerac
    Stade Bordelais
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 00:00
    Chamalieres
    Andrezieux
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 00:00
    Saumur OL.
    Bourges 18
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 00:00
    Trelissac
    Romorantin
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 00:00
    Vierzon
    Angouleme CFC
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 00:30
    Yzeure AS
    Nantes 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/03 01:30
    Angouleme CFC
    Les Herbiers
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/03 02:00
    Andrezieux
    Monts dOr Azergues
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 00:00
    Angers 2
    Stade Bordelais
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 00:00
    Bourges 18
    Chamalieres
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 00:00
    Nantes 2
    Vierzon
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 00:00
    Romorantin
    Saumur OL.
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 00:00
    Trelissac
    Bergerac
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 01:00
    Lorient 2
    Yzeure AS
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:00
    Monts dOr Azergues
    Bourges 18
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 00:00
    Bergerac
    Angers 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 00:00
    Chamalieres
    Romorantin
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 00:00
    Les Herbiers
    Nantes 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 00:00
    Saumur OL.
    Trelissac
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 00:00
    Stade Bordelais
    Angouleme CFC
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 00:00
    Vierzon
    Lorient 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 00:30
    Yzeure AS
    Andrezieux
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 00:00
    Andrezieux
    Vierzon
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 00:00
    Angouleme CFC
    Angers 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 00:00
    Bourges 18
    Yzeure AS
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 00:00
    Nantes 2
    Stade Bordelais
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 00:00
    Romorantin
    Monts dOr Azergues
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 00:00
    Saumur OL.
    Bergerac
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 00:00
    Trelissac
    Chamalieres
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 01:00
    Lorient 2
    Les Herbiers
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 00:30
    Bergerac
    Angouleme CFC
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 22:00
    Monts dOr Azergues
    Trelissac
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 23:00
    Angers 2
    Nantes 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 23:00
    Chamalieres
    Saumur OL.
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 23:00
    Les Herbiers
    Andrezieux
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 23:00
    Vierzon
    Bourges 18
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 23:30
    Yzeure AS
    Romorantin
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 00:00
    Stade Bordelais
    Lorient 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/04 23:00
    Andrezieux
    Stade Bordelais
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    Bourges 18
    Les Herbiers
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    Chamalieres
    Bergerac
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    Nantes 2
    Angouleme CFC
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    Romorantin
    Vierzon
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    Saumur OL.
    Monts dOr Azergues
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    Trelissac
    Yzeure AS
    ? - ?
    Vòng 24
  • 16/04 00:00
    Lorient 2
    Angers 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 00:00
    Les Herbiers
    Romorantin
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 01:00
    Angouleme CFC
    Lorient 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 22:00
    Monts dOr Azergues
    Chamalieres
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 23:00
    Angers 2
    Andrezieux
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 23:00
    Bergerac
    Nantes 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 23:00
    Vierzon
    Trelissac
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 23:30
    Yzeure AS
    Saumur OL.
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/04 00:00
    Stade Bordelais
    Bourges 18
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    Monts dOr Azergues
    Bergerac
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    Andrezieux
    Angouleme CFC
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    Bourges 18
    Angers 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    Chamalieres
    Yzeure AS
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    Romorantin
    Stade Bordelais
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    Saumur OL.
    Vierzon
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    Trelissac
    Les Herbiers
    ? - ?
    Vòng 26
  • 30/04 00:00
    Lorient 2
    Nantes 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 23:00
    Angers 2
    Romorantin
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 23:00
    Angouleme CFC
    Bourges 18
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 23:00
    Bergerac
    Lorient 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 23:00
    Les Herbiers
    Saumur OL.
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 23:00
    Nantes 2
    Andrezieux
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 23:00
    Vierzon
    Chamalieres
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 23:30
    Yzeure AS
    Monts dOr Azergues
    ? - ?
    Vòng 27
  • 07/05 00:00
    Stade Bordelais
    Trelissac
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 23:00
    Andrezieux
    Lorient 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 23:00
    Bourges 18
    Nantes 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 23:00
    Chamalieres
    Les Herbiers
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 23:00
    Monts dOr Azergues
    Vierzon
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 23:00
    Romorantin
    Angouleme CFC
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 23:00
    Saumur OL.
    Stade Bordelais
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 23:00
    Trelissac
    Angers 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 23:30
    Yzeure AS
    Bergerac
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/05 23:00
    Andrezieux
    Bergerac
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 23:00
    Angers 2
    Saumur OL.
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 23:00
    Angouleme CFC
    Trelissac
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 23:00
    Les Herbiers
    Monts dOr Azergues
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 23:00
    Nantes 2
    Romorantin
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 23:00
    Vierzon
    Yzeure AS
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 00:00
    Lorient 2
    Bourges 18
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 00:00
    Stade Bordelais
    Chamalieres
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/06 23:00
    Bergerac
    Vierzon
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 23:00
    Bourges 18
    Andrezieux
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 23:00
    Chamalieres
    Angers 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 23:00
    Monts dOr Azergues
    Stade Bordelais
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 23:00
    Romorantin
    Lorient 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 23:00
    Saumur OL.
    Angouleme CFC
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 23:00
    Trelissac
    Nantes 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/06 23:30
    Yzeure AS
    Les Herbiers
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Hạng 4 Pháp (Nhóm D)

Tên giải đấu Hạng 4 Pháp (Nhóm D)
Tên khác
Tên Tiếng Anh French Championnat Amateur Group D
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 20 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 20 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại 17
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)