Lịch thi đấu Hạng 4 Pháp (Nhóm B) vòng 17 mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Hạng 4 Pháp (Nhóm B) hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng 17 Hạng 4 Pháp (Nhóm B) mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Pháp (Nhóm B) vòng 17 mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Hạng 4 Pháp (Nhóm B) tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Pháp mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 4 Pháp (Nhóm B) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 4 Pháp (Nhóm B) có tên Tiếng Anh là French Championnat Amateur Group B và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Pháp. Lịch thi đấu bóng đá Pháp trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Pháp (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Pháp (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Pháp. Ngoài ra, LTĐ BĐ Hạng 4 Pháp (Nhóm B) tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Hạng 4 Pháp (Nhóm B) 2022-2023 - vòng 17

  • Lịch thi đấu Hạng 4 Pháp (Nhóm B) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 4 Pháp (Nhóm B) của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 20/08 23:00
    Belfort ASM
    ES Wasquehal
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    US Boulogne
    Fleury Merogis U.S.
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    Bobigny A.C.
    Colmar
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    Haguenau
    Creteil
    0 - 2
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    Metz 2
    Saint Quentin
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    Stade Reims 2
    Racing Besancon
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    ST Maur Lusitanos
    Epinal
    2 - 1
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    Sainte Genevieve Sports
    AS Furiani Agliani
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/08 21:00
    Colmar
    ST Maur Lusitanos
    1 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    Racing Besancon
    Metz 2
    0 - 2
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    US Boulogne
    Haguenau
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    Creteil
    Stade Reims 2
    1 - 1
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    Epinal
    Sainte Genevieve Sports
    1 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    Saint Quentin
    Belfort ASM
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    ES Wasquehal
    Bobigny A.C.
    1 - 1
    Vòng 2
  • 27/08 23:30
    Fleury Merogis U.S.
    AS Furiani Agliani
    0 - 1
    Vòng 2
  • 03/09 22:00
    AS Furiani Agliani
    Epinal
    1 - 0
    Vòng 3
  • 03/09 22:00
    Stade Reims 2
    US Boulogne
    1 - 0
    Vòng 3
  • 03/09 23:00
    Belfort ASM
    Racing Besancon
    2 - 1
    Vòng 3
  • 03/09 23:00
    Bobigny A.C.
    Saint Quentin
    0 - 0
    Vòng 3
  • 03/09 23:00
    Haguenau
    Fleury Merogis U.S.
    1 - 0
    Vòng 3
  • 03/09 23:00
    ST Maur Lusitanos
    ES Wasquehal
    2 - 1
    Vòng 3
  • 03/09 23:00
    Metz 2
    Creteil
    0 - 0
    Vòng 3
  • 03/09 23:00
    Sainte Genevieve Sports
    Colmar
    0 - 1
    Vòng 3
  • 10/09 22:00
    Colmar
    AS Furiani Agliani
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 23:00
    Racing Besancon
    Bobigny A.C.
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 23:00
    US Boulogne
    Metz 2
    0 - 1
    Vòng 4
  • 10/09 23:00
    Creteil
    Belfort ASM
    1 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 23:00
    Fleury Merogis U.S.
    Epinal
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 23:00
    Haguenau
    Stade Reims 2
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 23:00
    Saint Quentin
    ST Maur Lusitanos
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 23:00
    ES Wasquehal
    Sainte Genevieve Sports
    0 - 0
    Vòng 4
  • 17/09 20:30
    AS Furiani Agliani
    ES Wasquehal
    0 - 1
    Vòng 5
  • 17/09 23:00
    Belfort ASM
    US Boulogne
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/09 23:00
    Epinal
    Colmar
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/09 23:00
    Bobigny A.C.
    Creteil
    0 - 1
    Vòng 5
  • 17/09 23:00
    ST Maur Lusitanos
    Racing Besancon
    1 - 1
    Vòng 5
  • 17/09 23:00
    Metz 2
    Haguenau
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/09 23:00
    Stade Reims 2
    Fleury Merogis U.S.
    1 - 1
    Vòng 5
  • 17/09 23:00
    Sainte Genevieve Sports
    Saint Quentin
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/10 00:30
    US Boulogne
    Bobigny A.C.
    0 - 1
    Vòng 6
  • 01/10 19:30
    Saint Quentin
    AS Furiani Agliani
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/10 22:00
    Stade Reims 2
    Metz 2
    1 - 2
    Vòng 6
  • 01/10 23:00
    Racing Besancon
    Sainte Genevieve Sports
    2 - 2
    Vòng 6
  • 01/10 23:00
    Creteil
    ST Maur Lusitanos
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/10 23:00
    Haguenau
    Belfort ASM
    0 - 1
    Vòng 6
  • 01/10 23:00
    ES Wasquehal
    Epinal
    0 - 2
    Vòng 6
  • 01/10 23:30
    Fleury Merogis U.S.
    Colmar
    0 - 1
    Vòng 6
  • 14/10 00:00
    AS Furiani Agliani
    Racing Besancon
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/10 21:00
    Saint Quentin
    Colmar
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/10 22:00
    Creteil
    AS Furiani Agliani
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/10 22:00
    Haguenau
    ST Maur Lusitanos
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/10 23:00
    Racing Besancon
    Epinal
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/10 23:00
    US Boulogne
    Sainte Genevieve Sports
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22/10 23:00
    Fleury Merogis U.S.
    ES Wasquehal
    0 - 3
    Vòng 8
  • 22/10 23:00
    Metz 2
    Belfort ASM
    1 - 1
    Vòng 8
  • 22/10 23:00
    Stade Reims 2
    Bobigny A.C.
    0 - 1
    Vòng 8
  • 29/10 23:00
    Sainte Genevieve Sports
    Creteil
    0 - 0
    Vòng 7
  • 05/11 21:00
    AS Furiani Agliani
    US Boulogne
    1 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 00:00
    Belfort ASM
    Fleury Merogis U.S.
    1 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 00:00
    Colmar
    Racing Besancon
    1 - 2
    Vòng 9
  • 06/11 00:00
    Epinal
    Creteil
    0 - 1
    Vòng 9
  • 06/11 00:00
    Bobigny A.C.
    Metz 2
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 00:00
    ST Maur Lusitanos
    Stade Reims 2
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 00:00
    Sainte Genevieve Sports
    Haguenau
    1 - 0
    Vòng 9
  • 06/11 00:00
    ES Wasquehal
    Saint Quentin
    1 - 0
    Vòng 9
  • 12/11 00:00
    US Boulogne
    Epinal
    1 - 0
    Vòng 10
  • 12/11 21:30
    Haguenau
    AS Furiani Agliani
    1 - 0
    Vòng 10
  • 12/11 23:00
    Stade Reims 2
    Sainte Genevieve Sports
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/11 00:00
    Belfort ASM
    Bobigny A.C.
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/11 00:00
    Racing Besancon
    ES Wasquehal
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/11 00:00
    Creteil
    Colmar
    3 - 1
    Vòng 10
  • 13/11 00:00
    Fleury Merogis U.S.
    Saint Quentin
    1 - 0
    Vòng 10
  • 13/11 00:00
    Metz 2
    ST Maur Lusitanos
    0 - 0
    Vòng 10
  • 20/11 00:00
    ST Maur Lusitanos
    US Boulogne
    0 - 1
    Vòng 7
  • 20/11 00:00
    Metz 2
    Fleury Merogis U.S.
    2 - 2
    Vòng 7
  • 26/11 01:30
    Colmar
    US Boulogne
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/11 02:00
    AS Furiani Agliani
    Stade Reims 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/11 21:00
    Epinal
    Haguenau
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/11 21:00
    Bobigny A.C.
    Fleury Merogis U.S.
    1 - 0
    Vòng 11
  • 26/11 21:00
    ST Maur Lusitanos
    Belfort ASM
    1 - 0
    Vòng 11
  • 26/11 21:00
    Sainte Genevieve Sports
    Metz 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/11 21:00
    ES Wasquehal
    Creteil
    0 - 0
    Vòng 11
  • 27/11 01:00
    Saint Quentin
    Racing Besancon
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/12 01:30
    US Boulogne
    ES Wasquehal
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/12 22:00
    Haguenau
    Colmar
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/12 23:00
    Belfort ASM
    Sainte Genevieve Sports
    2 - 0
    Vòng 12
  • 03/12 23:00
    Stade Reims 2
    Epinal
    0 - 1
    Vòng 12
  • 04/12 00:00
    Creteil
    Saint Quentin
    1 - 0
    Vòng 12
  • 04/12 00:00
    Bobigny A.C.
    ST Maur Lusitanos
    0 - 0
    Vòng 12
  • 04/12 00:00
    Fleury Merogis U.S.
    Racing Besancon
    0 - 1
    Vòng 12
  • 04/12 00:00
    Metz 2
    AS Furiani Agliani
    0 - 0
    Vòng 12
  • 10/12 21:00
    Saint Quentin
    US Boulogne
    1 - 1
    Vòng 13
  • 10/12 21:30
    ES Wasquehal
    Haguenau
    0 - 1
    Vòng 13
  • 10/12 22:00
    AS Furiani Agliani
    Belfort ASM
    1 - 0
    Vòng 13
  • 10/12 23:00
    Racing Besancon
    Creteil
    0 - 2
    Vòng 13
  • 10/12 23:00
    Colmar
    Stade Reims 2
    0 - 0
    Vòng 13
  • 11/12 00:00
    ST Maur Lusitanos
    Fleury Merogis U.S.
    0 - 1
    Vòng 13
  • 11/12 00:00
    Sainte Genevieve Sports
    Bobigny A.C.
    0 - 1
    Vòng 13
  • 17/12 01:30
    US Boulogne
    Racing Besancon
    0 - 1
    Vòng 14
  • 18/12 00:00
    Bobigny A.C.
    AS Furiani Agliani
    0 - 0
    Vòng 14
  • 18/12 00:00
    Fleury Merogis U.S.
    Creteil
    0 - 0
    Vòng 14
  • 18/12 00:00
    ST Maur Lusitanos
    Sainte Genevieve Sports
    0 - 1
    Vòng 14
  • 07/01 22:00
    Colmar
    ES Wasquehal
    1 - 1
    Vòng 7
  • 08/01 00:00
    Epinal
    Metz 2
    3 - 0
    Vòng 13
  • 08/01 00:00
    Bobigny A.C.
    Haguenau
    2 - 0
    Vòng 7
  • 14/01 22:00
    AS Furiani Agliani
    ST Maur Lusitanos
    0 - 0
    Vòng 15
  • 14/01 22:00
    Epinal
    Bobigny A.C.
    0 - 0
    Vòng 15
  • 14/01 23:00
    Colmar
    Belfort ASM
    1 - 0
    Vòng 15
  • 15/01 00:00
    Racing Besancon
    Haguenau
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/01 00:00
    Creteil
    US Boulogne
    0 - 1
    Vòng 15
  • 15/01 00:00
    Fleury Merogis U.S.
    Sainte Genevieve Sports
    2 - 0
    Vòng 15
  • 15/01 00:00
    Saint Quentin
    Stade Reims 2
    0 - 0
    Vòng 15
  • 21/01 21:00
    AS Furiani Agliani
    Fleury Merogis U.S.
    0 - 0
    Vòng 16
  • 21/01 21:00
    ST Maur Lusitanos
    Colmar
    1 - 0
    Vòng 16
  • 21/01 22:00
    Haguenau
    US Boulogne
    1 - 0
    Vòng 16
  • 21/01 23:00
    Stade Reims 2
    Creteil
    0 - 1
    Vòng 16
  • 22/01 00:00
    Bobigny A.C.
    ES Wasquehal
    0 - 1
    Vòng 16
  • 22/01 00:00
    Metz 2
    Racing Besancon
    0 - 1
    Vòng 16
  • 26/01 00:00
    Epinal
    Saint Quentin
    2 - 1
    Vòng 7
  • 26/01 01:00
    Belfort ASM
    Stade Reims 2
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/01 21:30
    Haguenau
    Saint Quentin
    0 - 0
    Vòng 14
  • 28/01 22:00
    Belfort ASM
    Epinal
    1 - 0
    Vòng 14
  • 28/01 23:00
    Stade Reims 2
    ES Wasquehal
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/01 00:00
    Metz 2
    Colmar
    0 - 0
    Vòng 14
  • 04/02 01:30
    US Boulogne
    Stade Reims 2
    0 - 0
    Vòng 17
  • 04/02 22:00
    Epinal
    AS Furiani Agliani
    1 - 0
    Vòng 17
  • 04/02 23:00
    Colmar
    Sainte Genevieve Sports
    1 - 1
    Vòng 17
  • 05/02 00:00
    Racing Besancon
    Belfort ASM
    1 - 0
    Vòng 17
  • 05/02 00:00
    Creteil
    Metz 2
    1 - 0
    Vòng 17
  • 05/02 00:00
    Fleury Merogis U.S.
    Haguenau
    2 - 0
    Vòng 17
  • 05/02 00:00
    Saint Quentin
    Bobigny A.C.
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/02 00:00
    ES Wasquehal
    ST Maur Lusitanos
    1 - 1
    Vòng 17
  • 11/02 21:30
    AS Furiani Agliani
    Colmar
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/02 22:00
    Belfort ASM
    Creteil
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/02 23:00
    Metz 2
    US Boulogne
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/02 00:00
    Epinal
    Fleury Merogis U.S.
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/02 00:00
    Bobigny A.C.
    Racing Besancon
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/02 00:00
    ST Maur Lusitanos
    Saint Quentin
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/02 00:00
    Stade Reims 2
    Haguenau
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/02 00:00
    Sainte Genevieve Sports
    ES Wasquehal
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/02 00:00
    ES Wasquehal
    Metz 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/02 00:00
    Belfort ASM
    Saint Quentin
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/02 00:00
    Sainte Genevieve Sports
    Epinal
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/02 00:00
    Racing Besancon
    ST Maur Lusitanos
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 00:00
    US Boulogne
    Belfort ASM
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 00:00
    Colmar
    Epinal
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 00:00
    Creteil
    Bobigny A.C.
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 00:00
    Fleury Merogis U.S.
    Stade Reims 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 00:00
    Haguenau
    Metz 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 00:00
    Saint Quentin
    Sainte Genevieve Sports
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 00:00
    ES Wasquehal
    AS Furiani Agliani
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/03 21:30
    AS Furiani Agliani
    Saint Quentin
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 00:00
    Belfort ASM
    Haguenau
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 00:00
    Colmar
    Fleury Merogis U.S.
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 00:00
    Epinal
    ES Wasquehal
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 00:00
    Bobigny A.C.
    US Boulogne
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 00:00
    ST Maur Lusitanos
    Creteil
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 00:00
    Metz 2
    Stade Reims 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 00:00
    Sainte Genevieve Sports
    Racing Besancon
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:00
    Racing Besancon
    AS Furiani Agliani
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/03 23:00
    Stade Reims 2
    Belfort ASM
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 00:00
    US Boulogne
    ST Maur Lusitanos
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 00:00
    Creteil
    Sainte Genevieve Sports
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 00:00
    Fleury Merogis U.S.
    Metz 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 00:00
    Haguenau
    Bobigny A.C.
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 00:00
    Saint Quentin
    Epinal
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 00:00
    ES Wasquehal
    Colmar
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 00:00
    Belfort ASM
    Metz 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 00:00
    Colmar
    Saint Quentin
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 00:00
    Epinal
    Racing Besancon
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 00:00
    Bobigny A.C.
    Stade Reims 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 00:00
    AS Furiani Agliani
    Creteil
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 00:00
    ST Maur Lusitanos
    Haguenau
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 00:00
    Sainte Genevieve Sports
    US Boulogne
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 00:00
    ES Wasquehal
    Fleury Merogis U.S.
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 22:00
    Stade Reims 2
    ST Maur Lusitanos
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 23:00
    Racing Besancon
    Colmar
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 23:00
    US Boulogne
    AS Furiani Agliani
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 23:00
    Creteil
    Epinal
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 23:00
    Fleury Merogis U.S.
    Belfort ASM
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 23:00
    Haguenau
    Sainte Genevieve Sports
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 23:00
    Metz 2
    Bobigny A.C.
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 23:00
    Saint Quentin
    ES Wasquehal
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/04 23:00
    Colmar
    Creteil
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    Epinal
    US Boulogne
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    Bobigny A.C.
    Belfort ASM
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    AS Furiani Agliani
    Haguenau
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    ST Maur Lusitanos
    Metz 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    Sainte Genevieve Sports
    Stade Reims 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    Saint Quentin
    Fleury Merogis U.S.
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    ES Wasquehal
    Racing Besancon
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    Stade Reims 2
    AS Furiani Agliani
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 23:00
    Belfort ASM
    ST Maur Lusitanos
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 23:00
    Racing Besancon
    Saint Quentin
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 23:00
    US Boulogne
    Colmar
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 23:00
    Creteil
    ES Wasquehal
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 23:00
    Fleury Merogis U.S.
    Bobigny A.C.
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 23:00
    Haguenau
    Epinal
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 23:00
    Metz 2
    Sainte Genevieve Sports
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 20:00
    AS Furiani Agliani
    Metz 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    Racing Besancon
    Fleury Merogis U.S.
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    Colmar
    Haguenau
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    Epinal
    Stade Reims 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    ST Maur Lusitanos
    Bobigny A.C.
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    Sainte Genevieve Sports
    Belfort ASM
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    Saint Quentin
    Creteil
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    ES Wasquehal
    US Boulogne
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 23:00
    Belfort ASM
    AS Furiani Agliani
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 23:00
    US Boulogne
    Saint Quentin
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 23:00
    Creteil
    Racing Besancon
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 23:00
    Bobigny A.C.
    Sainte Genevieve Sports
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 23:00
    Fleury Merogis U.S.
    ST Maur Lusitanos
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 23:00
    Haguenau
    ES Wasquehal
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 23:00
    Metz 2
    Epinal
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 23:00
    Stade Reims 2
    Colmar
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/05 23:00
    Racing Besancon
    US Boulogne
    ? - ?
    Vòng 28
  • 14/05 23:00
    Colmar
    Metz 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 14/05 23:00
    Creteil
    Fleury Merogis U.S.
    ? - ?
    Vòng 28
  • 14/05 23:00
    Epinal
    Belfort ASM
    ? - ?
    Vòng 28
  • 14/05 23:00
    AS Furiani Agliani
    Bobigny A.C.
    ? - ?
    Vòng 28
  • 14/05 23:00
    Sainte Genevieve Sports
    ST Maur Lusitanos
    ? - ?
    Vòng 28
  • 14/05 23:00
    Saint Quentin
    Haguenau
    ? - ?
    Vòng 28
  • 14/05 23:00
    ES Wasquehal
    Stade Reims 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/05 23:00
    Belfort ASM
    Colmar
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 23:00
    US Boulogne
    Creteil
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 23:00
    Bobigny A.C.
    Epinal
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 23:00
    Haguenau
    Racing Besancon
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 23:00
    ST Maur Lusitanos
    AS Furiani Agliani
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 23:00
    Metz 2
    ES Wasquehal
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 23:00
    Stade Reims 2
    Saint Quentin
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 23:00
    Sainte Genevieve Sports
    Fleury Merogis U.S.
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/06 23:00
    Racing Besancon
    Stade Reims 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 23:00
    Colmar
    Bobigny A.C.
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 23:00
    Creteil
    Haguenau
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 23:00
    Epinal
    ST Maur Lusitanos
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 23:00
    Fleury Merogis U.S.
    US Boulogne
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 23:00
    AS Furiani Agliani
    Sainte Genevieve Sports
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 23:00
    Saint Quentin
    Metz 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 23:00
    ES Wasquehal
    Belfort ASM
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Hạng 4 Pháp (Nhóm B)

Tên giải đấu Hạng 4 Pháp (Nhóm B)
Tên khác
Tên Tiếng Anh French Championnat Amateur Group B
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 20 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 20 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại 17
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)