Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 2) 2022/2023

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 2) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 2 Hạng ba Thụy Sỹ (TS) mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 2) vòng 2 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 2) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 2) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 2) là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Sỹ. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Sỹ (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Sỹ (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Sỹ và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Sỹ tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 2) mùa giải 2022-2023

  • Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 2) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 2) của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 06/08 21:00
    Koniz
    SR Delemont
    0 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Muri
    U21 Neuchatel Xamax
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Wohlen
    Munsingen
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Black Stars Basel
    SC Dornach
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    U21 Thun
    Langenthal
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Concordia Basel
    Rotkreuz
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Bassecourt
    Schotz
    0 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 23:00
    Emmenbrucke
    Solothurn
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 21:00
    SC Dornach
    Concordia Basel
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Rotkreuz
    Emmenbrucke
    0 - 4
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Schotz
    SR Delemont
    0 - 2
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Solothurn
    Muri
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    U21 Neuchatel Xamax
    Wohlen
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 22:00
    Bassecourt
    Black Stars Basel
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/08 19:30
    Munsingen
    U21 Thun
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/08 20:00
    Langenthal
    Koniz
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20/08 01:15
    Concordia Basel
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 23:00
    Emmenbrucke
    SC Dornach
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 00:00
    U21 Thun
    U21 Neuchatel Xamax
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 01:00
    SR Delemont
    Langenthal
    ? - ?
    Vòng 3
  • 25/08 00:30
    Black Stars Basel
    Schotz
    ? - ?
    Vòng 3
  • 25/08 01:15
    Muri
    Rotkreuz
    ? - ?
    Vòng 3
  • 27/08 01:00
    Solothurn
    U21 Thun
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    SC Dornach
    Muri
    ? - ?
    Vòng 3
  • 27/08 21:00
    Rotkreuz
    Wohlen
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    Schotz
    Langenthal
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:00
    U21 Neuchatel Xamax
    Koniz
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 22:00
    Bassecourt
    Emmenbrucke
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 19:30
    Munsingen
    SR Delemont
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    Black Stars Basel
    Concordia Basel
    ? - ?
    Vòng 4
  • 01/09 01:00
    Koniz
    Munsingen
    ? - ?
    Vòng 3
  • 01/09 01:00
    Wohlen
    Solothurn
    ? - ?
    Vòng 4
  • 03/09 21:00
    Koniz
    Solothurn
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Wohlen
    SC Dornach
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 22:00
    Concordia Basel
    Schotz
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 23:00
    Emmenbrucke
    Black Stars Basel
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 00:00
    U21 Thun
    Rotkreuz
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 01:00
    SR Delemont
    U21 Neuchatel Xamax
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 19:30
    Muri
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 20:00
    Langenthal
    Munsingen
    ? - ?
    Vòng 5
  • 10/09 20:00
    Black Stars Basel
    Muri
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    SC Dornach
    U21 Thun
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Rotkreuz
    Koniz
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Schotz
    Munsingen
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Solothurn
    SR Delemont
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 22:00
    Concordia Basel
    Emmenbrucke
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 22:00
    Bassecourt
    Wohlen
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 22:30
    U21 Neuchatel Xamax
    Langenthal
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17/09 21:00
    Koniz
    SC Dornach
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 21:00
    Wohlen
    Black Stars Basel
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 21:00
    Munsingen
    U21 Neuchatel Xamax
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 23:00
    Langenthal
    Solothurn
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 23:00
    Emmenbrucke
    Schotz
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 00:00
    U21 Thun
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 01:00
    SR Delemont
    Rotkreuz
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 19:30
    Muri
    Concordia Basel
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/09 20:00
    Black Stars Basel
    U21 Thun
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    SC Dornach
    SR Delemont
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    Rotkreuz
    Langenthal
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    Schotz
    U21 Neuchatel Xamax
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    Solothurn
    Munsingen
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 22:00
    Concordia Basel
    Wohlen
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 22:00
    Bassecourt
    Koniz
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 23:00
    Emmenbrucke
    Muri
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 21:00
    Koniz
    Black Stars Basel
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 21:00
    Wohlen
    Emmenbrucke
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 21:00
    U21 Neuchatel Xamax
    Solothurn
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 00:00
    U21 Thun
    Concordia Basel
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 19:00
    Munsingen
    Rotkreuz
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 19:30
    Muri
    Schotz
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 19:30
    SR Delemont
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 20:00
    Langenthal
    SC Dornach
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 20:00
    Black Stars Basel
    SR Delemont
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    SC Dornach
    Munsingen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    Rotkreuz
    U21 Neuchatel Xamax
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    Schotz
    Solothurn
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 21:00
    Bassecourt
    Langenthal
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 22:00
    Concordia Basel
    Koniz
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 23:00
    Emmenbrucke
    U21 Thun
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 19:30
    Muri
    Wohlen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 21:00
    Koniz
    Emmenbrucke
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 21:00
    Solothurn
    Rotkreuz
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 21:00
    Wohlen
    Schotz
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 21:00
    U21 Neuchatel Xamax
    SC Dornach
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 00:00
    U21 Thun
    Muri
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 19:30
    SR Delemont
    Concordia Basel
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 19:30
    Munsingen
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 20:00
    Langenthal
    Black Stars Basel
    ? - ?
    Vòng 11
  • 29/10 20:00
    Black Stars Basel
    Munsingen
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 21:00
    SC Dornach
    Solothurn
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 21:00
    Schotz
    Rotkreuz
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 21:00
    Wohlen
    U21 Thun
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 23:00
    Emmenbrucke
    SR Delemont
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 20:00
    Concordia Basel
    Langenthal
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 20:30
    Muri
    Koniz
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 21:00
    Bassecourt
    U21 Neuchatel Xamax
    ? - ?
    Vòng 12
  • 05/11 21:00
    Rotkreuz
    SC Dornach
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 22:00
    Koniz
    Wohlen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 22:00
    Solothurn
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 22:00
    U21 Neuchatel Xamax
    Black Stars Basel
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 01:00
    U21 Thun
    Schotz
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 20:00
    Munsingen
    Concordia Basel
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 20:30
    SR Delemont
    Muri
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 21:00
    Langenthal
    Emmenbrucke
    ? - ?
    Vòng 13
  • 12/11 21:00
    Black Stars Basel
    Solothurn
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 22:00
    Schotz
    SC Dornach
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 22:00
    Wohlen
    SR Delemont
    ? - ?
    Vòng 14
  • 13/11 00:00
    Emmenbrucke
    Munsingen
    ? - ?
    Vòng 14
  • 13/11 01:00
    Concordia Basel
    U21 Neuchatel Xamax
    ? - ?
    Vòng 14
  • 13/11 01:00
    U21 Thun
    Koniz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 13/11 20:30
    Muri
    Langenthal
    ? - ?
    Vòng 14
  • 13/11 21:00
    Bassecourt
    Rotkreuz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/11 21:00
    Rotkreuz
    Black Stars Basel
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 22:00
    SR Delemont
    U21 Thun
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 22:00
    SC Dornach
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 22:00
    Koniz
    Schotz
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 22:00
    Langenthal
    Wohlen
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 22:00
    Solothurn
    Concordia Basel
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 22:00
    U21 Neuchatel Xamax
    Emmenbrucke
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 22:00
    Munsingen
    Muri
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 21:00
    Rotkreuz
    Concordia Basel
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 22:00
    SR Delemont
    Koniz
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 22:00
    SC Dornach
    Black Stars Basel
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 22:00
    Langenthal
    U21 Thun
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 22:00
    Schotz
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 22:00
    Solothurn
    Emmenbrucke
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/11 22:00
    U21 Neuchatel Xamax
    Muri
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 22:00
    Munsingen
    Wohlen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 25/02 21:00
    Black Stars Basel
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 22:00
    Concordia Basel
    SC Dornach
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 22:00
    SR Delemont
    Schotz
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 22:00
    Koniz
    Langenthal
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 22:00
    Muri
    Solothurn
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 22:00
    Wohlen
    U21 Neuchatel Xamax
    ? - ?
    Vòng 17
  • 26/02 00:00
    Emmenbrucke
    Rotkreuz
    ? - ?
    Vòng 17
  • 26/02 01:00
    U21 Thun
    Munsingen
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/03 22:00
    SC Dornach
    Emmenbrucke
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 22:00
    Langenthal
    SR Delemont
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 22:00
    Schotz
    Black Stars Basel
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 22:00
    Solothurn
    Wohlen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 22:00
    U21 Neuchatel Xamax
    U21 Thun
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 23:00
    Rotkreuz
    Muri
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/03 00:00
    Bassecourt
    Concordia Basel
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/03 22:00
    Munsingen
    Koniz
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 22:00
    Concordia Basel
    Black Stars Basel
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    SR Delemont
    Munsingen
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    Koniz
    U21 Neuchatel Xamax
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    Langenthal
    Schotz
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    Muri
    SC Dornach
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 22:00
    Wohlen
    Rotkreuz
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/03 00:00
    Emmenbrucke
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/03 01:00
    U21 Thun
    Solothurn
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/03 21:00
    Black Stars Basel
    Emmenbrucke
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 22:00
    SC Dornach
    Wohlen
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 22:00
    Schotz
    Concordia Basel
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 22:00
    Solothurn
    Koniz
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 22:00
    U21 Neuchatel Xamax
    SR Delemont
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 23:00
    Rotkreuz
    U21 Thun
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/03 00:00
    Bassecourt
    Muri
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/03 22:00
    Munsingen
    Langenthal
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/03 22:00
    SR Delemont
    Solothurn
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    Koniz
    Rotkreuz
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    Langenthal
    U21 Neuchatel Xamax
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    Muri
    Black Stars Basel
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    Wohlen
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 00:00
    Emmenbrucke
    Concordia Basel
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 01:00
    U21 Thun
    SC Dornach
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 21:00
    Munsingen
    Schotz
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/04 20:00
    Black Stars Basel
    Wohlen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    Concordia Basel
    Muri
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    SC Dornach
    Koniz
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    Schotz
    Emmenbrucke
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    Solothurn
    Langenthal
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    U21 Neuchatel Xamax
    Munsingen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 22:00
    Rotkreuz
    SR Delemont
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 23:00
    Bassecourt
    U21 Thun
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/04 21:00
    SR Delemont
    SC Dornach
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:00
    Koniz
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:00
    Langenthal
    Rotkreuz
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:00
    Muri
    Emmenbrucke
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:00
    Wohlen
    Concordia Basel
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:00
    U21 Neuchatel Xamax
    Schotz
    ? - ?
    Vòng 23
  • 09/04 00:00
    U21 Thun
    Black Stars Basel
    ? - ?
    Vòng 23
  • 09/04 21:00
    Munsingen
    Solothurn
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/04 20:00
    Black Stars Basel
    Koniz
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 21:00
    Concordia Basel
    U21 Thun
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 21:00
    SC Dornach
    Langenthal
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 21:00
    Schotz
    Muri
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 21:00
    Solothurn
    U21 Neuchatel Xamax
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 22:00
    Rotkreuz
    Munsingen
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    Bassecourt
    SR Delemont
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 23:00
    Emmenbrucke
    Wohlen
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 21:00
    SR Delemont
    Black Stars Basel
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    Koniz
    Concordia Basel
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    Langenthal
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    Solothurn
    Schotz
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    Wohlen
    Muri
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:00
    U21 Neuchatel Xamax
    Rotkreuz
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/04 00:00
    U21 Thun
    Emmenbrucke
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/04 21:00
    Munsingen
    SC Dornach
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 20:00
    Black Stars Basel
    Langenthal
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 21:00
    Concordia Basel
    SR Delemont
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 21:00
    SC Dornach
    U21 Neuchatel Xamax
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 21:00
    Muri
    U21 Thun
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 21:00
    Schotz
    Wohlen
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 22:00
    Rotkreuz
    Solothurn
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    Bassecourt
    Munsingen
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 23:00
    Emmenbrucke
    Koniz
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 21:00
    SR Delemont
    Emmenbrucke
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:00
    Koniz
    Muri
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:00
    Langenthal
    Concordia Basel
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:00
    Solothurn
    SC Dornach
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:00
    U21 Neuchatel Xamax
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 22:00
    Rotkreuz
    Schotz
    ? - ?
    Vòng 27
  • 07/05 00:00
    U21 Thun
    Wohlen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 07/05 21:00
    Munsingen
    Black Stars Basel
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 20:00
    Black Stars Basel
    U21 Neuchatel Xamax
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 20:00
    Wohlen
    Koniz
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:00
    Concordia Basel
    Munsingen
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:00
    SC Dornach
    Rotkreuz
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:00
    Muri
    SR Delemont
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:00
    Schotz
    U21 Thun
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 23:00
    Bassecourt
    Solothurn
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 23:00
    Emmenbrucke
    Langenthal
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 21:00
    SR Delemont
    Wohlen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    SC Dornach
    Schotz
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Koniz
    U21 Thun
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Langenthal
    Muri
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Munsingen
    Emmenbrucke
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Solothurn
    Black Stars Basel
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    U21 Neuchatel Xamax
    Concordia Basel
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 23:00
    Rotkreuz
    Bassecourt
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 20:00
    Black Stars Basel
    Rotkreuz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    Concordia Basel
    Solothurn
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    Muri
    Munsingen
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    Schotz
    Koniz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:00
    Wohlen
    Langenthal
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 23:00
    Bassecourt
    SC Dornach
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 23:00
    Emmenbrucke
    U21 Neuchatel Xamax
    ? - ?
    Vòng 30
  • 28/05 00:00
    U21 Thun
    SR Delemont
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 2)

Tên giải đấu Hạng 3 Thụy Sỹ (Nhóm 2)
Tên khác Hạng ba Thụy Sỹ (TS)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)