Lịch thi đấu Hạng 3 Slovakia (Đông) 2020/2021

Lịch thi đấu Hạng 3 Slovakia (Đông) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Hạng ba Slovakia mùa 2020-2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Slovakia (Đông) mùa giải 2020-2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Slovakia (Đông) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Slovakia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Slovakia (Đông) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Slovakia (Đông) là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Slovakia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Slovakia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Slovakia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Slovakia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Slovakia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Slovakia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Slovakia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Slovakia (Đông) mùa giải 2020-2021

  • 26/02 19:30
    Tesla Stropkov
    Spisska Nova Ves
    0 - 1
    Vòng
  • 06/03 20:00
    1.FK Svidnik
    Sobrance Sobranecko
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 20:30
    Spisske Podhradie
    OFK-SIM Raslavice
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 20:30
    1. Tatran Presov
    Odeva Lipany
    1 - 0
    Vòng
  • 02/04 20:30
    Slavia TU Kosice
    OFK-SIM Raslavice
    1 - 0
    Vòng
  • 03/04 20:30
    Tesla Stropkov
    MFK Sobrance
    4 - 0
    Vòng
  • 03/04 20:30
    Mladost Kalsa
    Pokrok SEZ Krompachy
    0 - 0
    Vòng
  • 10/04 20:30
    OFK-SIM Raslavice
    MFK Vranov nad Topou
    0 - 0
    Vòng
  • 13/04 20:30
    Pokrok SEZ Krompachy
    1.FK Svidnik
    0 - 2
    Vòng
  • 16/04 21:00
    FK Poprad
    MFK Sobrance
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 21:00
    Spisska Nova Ves
    Pokrok SEZ Krompachy
    4 - 0
    Vòng
  • 16/04 21:00
    MFK Vranov nad Topou
    Odeva Lipany
    1 - 0
    Vòng
  • 17/04 15:30
    Slavia TU Kosice
    1. Tatran Presov
    1 - 0
    Vòng
  • 24/04 21:00
    MFK Sobrance
    MFK Snina
    1 - 2
    Vòng
  • 24/04 21:00
    1.FK Svidnik
    Spisska Nova Ves
    1 - 0
    Vòng
  • 24/04 21:00
    OFK-SIM Raslavice
    Tesla Stropkov
    0 - 1
    Vòng
  • 30/04 21:00
    MFK Vranov nad Topou
    Slavia TU Kosice
    2 - 1
    Vòng
  • 30/04 21:00
    Spisska Nova Ves
    OFK-SIM Raslavice
    1 - 0
    Vòng
  • 30/04 21:00
    FK Poprad
    1.FK Svidnik
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 21:30
    MFK Snina
    Pokrok SEZ Krompachy
    1 - 0
    Vòng
  • 08/05 15:30
    Slavia TU Kosice
    Mladost Kalsa
    2 - 0
    Vòng
  • 08/05 21:30
    MFK Sobrance
    Slovan Giraltovce
    1 - 0
    Vòng
  • 08/05 21:30
    OFK-SIM Raslavice
    FK Poprad
    0 - 1
    Vòng
  • 14/05 21:30
    Spisska Nova Ves
    1. Tatran Presov
    2 - 2
    Vòng
  • 15/05 21:30
    Mladost Kalsa
    MFK Vranov nad Topou
    1 - 1
    Vòng
  • 15/05 21:30
    Tesla Stropkov
    Slavia TU Kosice
    1 - 1
    Vòng
  • 15/05 21:30
    MFK Snina
    OFK-SIM Raslavice
    2 - 0
    Vòng
  • 15/05 21:30
    MFK Sobrance
    Rudnany
    2 - 1
    Vòng
  • 15/05 21:30
    Spisske Podhradie
    1.FK Svidnik
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 15:30
    Slavia TU Kosice
    Spisska Nova Ves
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 22:00
    1.FK Svidnik
    Slovan Giraltovce
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 22:00
    OFK-SIM Raslavice
    Spisske Podhradie
    1 - 1
    Vòng
  • 28/05 21:00
    FK Poprad
    Slavia TU Kosice
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Spisska Nova Ves
    MFK Vranov nad Topou
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Slovan Giraltovce
    OFK-SIM Raslavice
    0 - 1
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Pokrok SEZ Krompachy
    Rudnany
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    1. Tatran Presov
    Spisske Podhradie
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    MFK Vranov nad Topou
    FK Poprad
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Rudnany
    Tesla Stropkov
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Odeva Lipany
    Slovan Giraltovce
    5 - 0
    Vòng
  • 05/06 15:30
    Slavia TU Kosice
    MFK Snina
    2 - 0
    Vòng
  • 05/06 22:00
    1.FK Svidnik
    Pokrok SEZ Krompachy
    4 - 0
    Vòng
  • 05/06 22:00
    OFK-SIM Raslavice
    MFK Sobrance
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 22:00
    Mladost Kalsa
    Spisska Nova Ves
    1 - 2
    Vòng
  • 08/06 22:00
    1. Tatran Presov
    MFK Sobrance
    2 - 0
    Vòng
  • 11/06 21:00
    Slovan Giraltovce
    1. Tatran Presov
    0 - 3
    Vòng
  • 11/06 22:00
    1.FK Svidnik
    Rudnany
    1 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    FK Poprad
    Mladost Kalsa
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    MFK Snina
    MFK Vranov nad Topou
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    MFK Sobrance
    Odeva Lipany
    0 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    OFK-SIM Raslavice
    Pokrok SEZ Krompachy
    1 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Spisska Nova Ves
    Tesla Stropkov
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Spisske Podhradie
    Slavia TU Kosice
    0 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Slovan Giraltovce
    Slavia TU Kosice
    1 - 1
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Spisske Podhradie
    MFK Vranov nad Topou
    0 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Mladost Kalsa
    MFK Snina
    2 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Odeva Lipany
    Pokrok SEZ Krompachy
    2 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    OFK-SIM Raslavice
    1.FK Svidnik
    1 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Rudnany
    Spisska Nova Ves
    1 - 1
    Vòng
  • 05/08 22:00
    Tesla Stropkov
    Spisska Nova Ves
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Odeva Lipany
    1.FK Svidnik
    1 - 1
    Vòng
  • 06/08 22:00
    MFK Vranov nad Topou
    Partizan Bardejov
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 22:00
    FK Poprad
    Namestovo
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 22:00
    LAFC Lucenec
    Slovan Giraltovce
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 18:00
    Oravske Vesele
    FTC Filakovo
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Rimavska Sobota
    Slavia TU Kosice
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Banik Kalinovo
    MFK Snina
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Spisska Nova Ves
    FK Poprad
    0 - 1
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Namestovo
    Banik Kalinovo
    1 - 1
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Oravske Vesele
    Odeva Lipany
    0 - 1
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Slavia TU Kosice
    MFK Vranov nad Topou
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Rimavska Sobota
    Slovan Giraltovce
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    FTC Filakovo
    MFK Snina
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    1.FK Svidnik
    Novohrad Lucenec
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Slovakia (Đông)

Tên giải đấu Hạng 3 Slovakia (Đông)
Tên khác Hạng ba Slovakia
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)