Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil hôm nay, Lịch bóng đá Brazil

Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Chung kết Brazil Serie C (Hạng ba) mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Brazil vòng Chung kết mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Brazil thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Brazil mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Brazil thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Brazil có tên Tiếng Anh là Brazil Serie C và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Brazil. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Brazil hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Brazil (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Brazil (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Brazil. Ngoài ra, LTĐ BĐ Brazil và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Brazil tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Brazil mùa giải 2022

12345678910111213141516171819BảngChung kết
  • 09/04 21:00
    Ypiranga (RS
    Aparecidense GO
    0 - 1
    Vòng 1
  • 10/04 01:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    Campinense PB
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/04 03:00
    Remo Belem PA
    Vitoria Salvador BA
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/04 04:00
    Botafogo PB
    Sao Jose PoA RS
    1 - 1
    Vòng 1
  • 10/04 05:00
    Volta Redonda
    Figueirense
    0 - 1
    Vòng 1
  • 11/04 02:00
    Floresta/CE
    Confianca SE
    1 - 0
    Vòng 1
  • 11/04 04:00
    Altos/PI
    Botafogo SP
    0 - 3
    Vòng 1
  • 11/04 05:00
    Mirassol
    Ferroviario CE
    1 - 1
    Vòng 1
  • 12/04 06:00
    Brasil de Pelotas RS
    Manaus (AM)
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/04 21:00
    Sao Jose PoA RS
    Volta Redonda
    2 - 0
    Vòng 2
  • 17/04 02:00
    Confianca SE
    Ypiranga (RS
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/04 03:00
    Ferroviario CE
    ABC Natal/RN
    0 - 3
    Vòng 2
  • 17/04 05:00
    Manaus (AM)
    Remo Belem PA
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/04 07:00
    Vitoria Salvador BA
    Floresta/CE
    0 - 1
    Vòng 2
  • 17/04 21:00
    Botafogo SP
    Botafogo PB
    2 - 0
    Vòng 2
  • 18/04 02:00
    Aparecidense GO
    Mirassol
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/04 03:00
    Campinense PB
    Brasil de Pelotas RS
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/04 05:00
    Paysandu PA
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    2 - 0
    Vòng 2
  • 19/04 06:00
    Figueirense
    Altos/PI
    2 - 0
    Vòng 2
  • 21/04 05:00
    ABC Natal/RN
    Paysandu PA
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/04 21:00
    Brasil de Pelotas RS
    Botafogo SP
    0 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 02:00
    Botafogo PB
    Confianca SE
    1 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 03:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    Ferroviario CE
    0 - 1
    Vòng 3
  • 24/04 05:00
    Remo Belem PA
    Sao Jose PoA RS
    0 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 07:00
    ABC Natal/RN
    Campinense PB
    0 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 21:00
    Volta Redonda
    Altos/PI
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/04 01:00
    Floresta/CE
    Figueirense
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/04 02:00
    Manaus (AM)
    Aparecidense GO
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/04 04:00
    Ypiranga (RS
    Vitoria Salvador BA
    1 - 0
    Vòng 3
  • 26/04 06:00
    Mirassol
    Paysandu PA
    0 - 1
    Vòng 3
  • 01/05 01:00
    Volta Redonda
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    2 - 0
    Vòng 4
  • 01/05 03:00
    Paysandu PA
    Ypiranga (RS
    1 - 1
    Vòng 4
  • 01/05 04:00
    Campinense PB
    Aparecidense GO
    1 - 0
    Vòng 4
  • 01/05 05:00
    Vitoria Salvador BA
    Manaus (AM)
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01/05 21:00
    Figueirense
    Mirassol
    0 - 1
    Vòng 4
  • 02/05 01:00
    Ferroviario CE
    Botafogo PB
    1 - 0
    Vòng 4
  • 02/05 03:00
    Sao Jose PoA RS
    Brasil de Pelotas RS
    1 - 0
    Vòng 4
  • 02/05 05:00
    Confianca SE
    Remo Belem PA
    1 - 1
    Vòng 4
  • 03/05 06:00
    Botafogo SP
    Floresta/CE
    0 - 1
    Vòng 4
  • 05/05 05:00
    Altos/PI
    ABC Natal/RN
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/05 21:00
    Mirassol
    Campinense PB
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 01:00
    Ferroviario CE
    Sao Jose PoA RS
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 03:00
    Manaus (AM)
    Confianca SE
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 04:00
    Botafogo PB
    Altos/PI
    1 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 05:00
    Brasil de Pelotas RS
    Remo Belem PA
    1 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 21:00
    Ypiranga (RS
    Floresta/CE
    2 - 0
    Vòng 5
  • 09/05 01:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    Figueirense
    1 - 0
    Vòng 5
  • 09/05 03:00
    ABC Natal/RN
    Volta Redonda
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/05 05:00
    Paysandu PA
    Botafogo SP
    1 - 1
    Vòng 5
  • 10/05 06:00
    Aparecidense GO
    Vitoria Salvador BA
    0 - 0
    Vòng 5
  • 15/05 01:00
    Altos/PI
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/05 03:00
    Botafogo SP
    ABC Natal/RN
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/05 05:00
    Floresta/CE
    Manaus (AM)
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/05 21:00
    Figueirense
    Aparecidense GO
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16/05 03:00
    Remo Belem PA
    Mirassol
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16/05 04:00
    Volta Redonda
    Brasil de Pelotas RS
    2 - 1
    Vòng 6
  • 16/05 05:00
    Sao Jose PoA RS
    Paysandu PA
    2 - 0
    Vòng 6
  • 18/05 06:00
    Confianca SE
    Ferroviario CE
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/05 04:00
    Campinense PB
    Ypiranga (RS
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/05 06:30
    Vitoria Salvador BA
    Botafogo PB
    0 - 0
    Vòng 6
  • 22/05 01:00
    Ferroviario CE
    Botafogo SP
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/05 03:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    ABC Natal/RN
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/05 04:00
    Brasil de Pelotas RS
    Figueirense
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/05 21:00
    Mirassol
    Altos/PI
    0 - 0
    Vòng 7
  • 23/05 02:00
    Manaus (AM)
    Sao Jose PoA RS
    1 - 1
    Vòng 7
  • 23/05 03:00
    Vitoria Salvador BA
    Confianca SE
    3 - 0
    Vòng 7
  • 23/05 04:00
    Aparecidense GO
    Floresta/CE
    1 - 0
    Vòng 7
  • 23/05 05:00
    Paysandu PA
    Volta Redonda
    1 - 1
    Vòng 7
  • 24/05 06:00
    Ypiranga (RS
    Remo Belem PA
    2 - 1
    Vòng 7
  • 26/05 06:00
    Botafogo PB
    Campinense PB
    1 - 0
    Vòng 7
  • 28/05 21:00
    Sao Jose PoA RS
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    0 - 1
    Vòng 8
  • 29/05 01:00
    Figueirense
    Ferroviario CE
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 03:00
    Campinense PB
    Vitoria Salvador BA
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 04:00
    Confianca SE
    Aparecidense GO
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 05:00
    ABC Natal/RN
    Brasil de Pelotas RS
    1 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 21:00
    Volta Redonda
    Botafogo PB
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/05 01:00
    Altos/PI
    Ypiranga (RS
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/05 03:00
    Botafogo SP
    Mirassol
    0 - 1
    Vòng 8
  • 30/05 05:00
    Remo Belem PA
    Floresta/CE
    0 - 0
    Vòng 8
  • 31/05 06:00
    Paysandu PA
    Manaus (AM)
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/06 01:00
    Floresta/CE
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    2 - 2
    Vòng 9
  • 04/06 21:00
    Ypiranga (RS
    Figueirense
    1 - 2
    Vòng 9
  • 05/06 03:00
    Botafogo PB
    ABC Natal/RN
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/06 04:00
    Confianca SE
    Botafogo SP
    1 - 1
    Vòng 9
  • 05/06 05:00
    Mirassol
    Brasil de Pelotas RS
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/06 02:00
    Vitoria Salvador BA
    Volta Redonda
    1 - 1
    Vòng 9
  • 06/06 02:30
    Manaus (AM)
    Altos/PI
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/06 04:25
    Aparecidense GO
    Sao Jose PoA RS
    1 - 0
    Vòng 9
  • 06/06 05:00
    Ferroviario CE
    Paysandu PA
    0 - 1
    Vòng 9
  • 07/06 06:00
    Remo Belem PA
    Campinense PB
    2 - 0
    Vòng 9
  • 11/06 21:00
    Brasil de Pelotas RS
    Ypiranga (RS
    0 - 1
    Vòng 10
  • 12/06 01:00
    Sao Jose PoA RS
    Floresta/CE
    2 - 0
    Vòng 10
  • 12/06 03:00
    Campinense PB
    Manaus (AM)
    1 - 1
    Vòng 10
  • 12/06 05:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    Vitoria Salvador BA
    1 - 1
    Vòng 10
  • 13/06 01:00
    Altos/PI
    Ferroviario CE
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/06 03:00
    ABC Natal/RN
    Mirassol
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/06 04:00
    Figueirense
    Confianca SE
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/06 05:00
    Paysandu PA
    Botafogo PB
    0 - 1
    Vòng 10
  • 14/06 05:00
    Botafogo SP
    Aparecidense GO
    0 - 1
    Vòng 10
  • 14/06 06:00
    Volta Redonda
    Remo Belem PA
    0 - 0
    Vòng 10
  • 19/06 01:00
    Brasil de Pelotas RS
    Ferroviario CE
    2 - 0
    Vòng 11
  • 19/06 03:00
    Confianca SE
    Campinense PB
    2 - 0
    Vòng 11
  • 19/06 04:00
    Manaus (AM)
    Figueirense
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19/06 05:00
    Aparecidense GO
    Paysandu PA
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/06 21:00
    Mirassol
    Sao Jose PoA RS
    1 - 1
    Vòng 11
  • 20/06 02:00
    Botafogo PB
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    1 - 0
    Vòng 11
  • 20/06 03:00
    Vitoria Salvador BA
    Botafogo SP
    0 - 0
    Vòng 11
  • 20/06 05:00
    Remo Belem PA
    Altos/PI
    1 - 0
    Vòng 11
  • 21/06 04:00
    Floresta/CE
    Volta Redonda
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21/06 06:00
    Ypiranga (RS
    ABC Natal/RN
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/06 03:00
    ABC Natal/RN
    Confianca SE
    0 - 0
    Vòng 12
  • 26/06 05:00
    Altos/PI
    Vitoria Salvador BA
    0 - 0
    Vòng 12
  • 26/06 21:00
    Botafogo SP
    Manaus (AM)
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 01:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    Ypiranga (RS
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 02:00
    Sao Jose PoA RS
    Campinense PB
    1 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 03:00
    Ferroviario CE
    Floresta/CE
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 04:00
    Volta Redonda
    Aparecidense GO
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 05:00
    Paysandu PA
    Brasil de Pelotas RS
    1 - 0
    Vòng 12
  • 28/06 06:00
    Figueirense
    Remo Belem PA
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/07 01:00
    Floresta/CE
    Altos/PI
    1 - 2
    Vòng 13
  • 03/07 03:00
    Manaus (AM)
    Ferroviario CE
    2 - 1
    Vòng 13
  • 03/07 04:00
    Confianca SE
    Volta Redonda
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/07 05:00
    Vitoria Salvador BA
    Figueirense
    2 - 0
    Vòng 13
  • 03/07 21:00
    Brasil de Pelotas RS
    Botafogo PB
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/07 02:00
    Mirassol
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    4 - 0
    Vòng 13
  • 04/07 03:00
    Remo Belem PA
    Paysandu PA
    1 - 1
    Vòng 13
  • 04/07 04:00
    Campinense PB
    Botafogo SP
    1 - 1
    Vòng 13
  • 04/07 05:00
    Ypiranga (RS
    Sao Jose PoA RS
    2 - 2
    Vòng 13
  • 05/07 06:00
    Aparecidense GO
    ABC Natal/RN
    0 - 1
    Vòng 13
  • 10/07 01:00
    Ferroviario CE
    Aparecidense GO
    1 - 0
    Vòng 14
  • 10/07 03:00
    Botafogo PB
    Floresta/CE
    1 - 1
    Vòng 14
  • 10/07 04:00
    Figueirense
    Campinense PB
    3 - 0
    Vòng 14
  • 10/07 05:00
    Paysandu PA
    Confianca SE
    0 - 0
    Vòng 14
  • 10/07 21:00
    Botafogo SP
    Ypiranga (RS
    1 - 0
    Vòng 14
  • 11/07 01:00
    Altos/PI
    Brasil de Pelotas RS
    2 - 0
    Vòng 14
  • 11/07 03:00
    Sao Jose PoA RS
    Vitoria Salvador BA
    1 - 1
    Vòng 14
  • 11/07 04:00
    Volta Redonda
    Mirassol
    1 - 0
    Vòng 14
  • 11/07 05:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    Remo Belem PA
    0 - 0
    Vòng 14
  • 12/07 06:00
    ABC Natal/RN
    Manaus (AM)
    0 - 0
    Vòng 14
  • 17/07 01:00
    Figueirense
    Botafogo SP
    1 - 1
    Vòng 15
  • 17/07 03:00
    Campinense PB
    Ferroviario CE
    1 - 0
    Vòng 15
  • 17/07 04:00
    Ypiranga (RS
    Botafogo PB
    1 - 0
    Vòng 15
  • 17/07 05:00
    Floresta/CE
    Mirassol
    0 - 1
    Vòng 15
  • 17/07 21:00
    Brasil de Pelotas RS
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    3 - 0
    Vòng 15
  • 18/07 02:00
    Aparecidense GO
    Altos/PI
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18/07 02:00
    Vitoria Salvador BA
    Paysandu PA
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/07 04:00
    Confianca SE
    Sao Jose PoA RS
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/07 05:00
    Remo Belem PA
    ABC Natal/RN
    1 - 0
    Vòng 15
  • 19/07 06:00
    Manaus (AM)
    Volta Redonda
    1 - 0
    Vòng 15
  • 23/07 21:00
    Sao Jose PoA RS
    Botafogo SP
    1 - 1
    Vòng 16
  • 24/07 01:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    Manaus (AM)
    2 - 1
    Vòng 16
  • 24/07 03:00
    ABC Natal/RN
    Floresta/CE
    1 - 0
    Vòng 16
  • 25/07 01:00
    Altos/PI
    Campinense PB
    0 - 0
    Vòng 16
  • 25/07 02:00
    Ferroviario CE
    Vitoria Salvador BA
    0 - 0
    Vòng 16
  • 25/07 05:00
    Botafogo PB
    Remo Belem PA
    0 - 0
    Vòng 16
  • 25/07 06:00
    Brasil de Pelotas RS
    Aparecidense GO
    0 - 1
    Vòng 16
  • 26/07 04:00
    Paysandu PA
    Figueirense
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/07 06:00
    Mirassol
    Confianca SE
    2 - 0
    Vòng 16
  • 26/07 06:30
    Volta Redonda
    Ypiranga (RS
    2 - 0
    Vòng 16
  • 30/07 21:00
    Ypiranga (RS
    Mirassol
    2 - 1
    Vòng 17
  • 31/07 03:00
    Manaus (AM)
    Botafogo PB
    0 - 0
    Vòng 17
  • 31/07 04:00
    Confianca SE
    Altos/PI
    0 - 0
    Vòng 17
  • 31/07 05:00
    Campinense PB
    Paysandu PA
    0 - 2
    Vòng 17
  • 31/07 21:00
    Botafogo SP
    Volta Redonda
    1 - 0
    Vòng 17
  • 01/08 01:00
    Floresta/CE
    Brasil de Pelotas RS
    0 - 1
    Vòng 17
  • 01/08 02:00
    Vitoria Salvador BA
    ABC Natal/RN
    2 - 1
    Vòng 17
  • 01/08 05:00
    Figueirense
    Sao Jose PoA RS
    3 - 2
    Vòng 17
  • 01/08 06:00
    Aparecidense GO
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    1 - 1
    Vòng 17
  • 02/08 06:00
    Remo Belem PA
    Ferroviario CE
    1 - 0
    Vòng 17
  • 04/08 05:00
    Botafogo PB
    Mirassol
    1 - 1
    Vòng 12
  • 07/08 01:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    Botafogo SP
    0 - 1
    Vòng 18
  • 07/08 03:00
    ABC Natal/RN
    Sao Jose PoA RS
    0 - 1
    Vòng 18
  • 07/08 04:00
    Ypiranga (RS
    Manaus (AM)
    3 - 0
    Vòng 18
  • 07/08 05:00
    Altos/PI
    Paysandu PA
    0 - 0
    Vòng 18
  • 07/08 21:00
    Brasil de Pelotas RS
    Confianca SE
    1 - 0
    Vòng 18
  • 08/08 01:00
    Floresta/CE
    Campinense PB
    1 - 1
    Vòng 18
  • 08/08 03:00
    Remo Belem PA
    Aparecidense GO
    0 - 0
    Vòng 18
  • 08/08 05:00
    Mirassol
    Vitoria Salvador BA
    0 - 2
    Vòng 18
  • 08/08 06:00
    Volta Redonda
    Ferroviario CE
    1 - 0
    Vòng 18
  • 09/08 06:00
    Botafogo PB
    Figueirense
    1 - 1
    Vòng 18
  • 14/08 03:00
    Aparecidense GO
    Botafogo PB
    1 - 0
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Botafogo SP
    Remo Belem PA
    1 - 0
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Campinense PB
    Volta Redonda
    0 - 0
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Confianca SE
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    0 - 0
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Sao Jose PoA RS
    Altos/PI
    3 - 0
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Ferroviario CE
    Ypiranga (RS
    0 - 0
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Figueirense
    ABC Natal/RN
    1 - 1
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Manaus (AM)
    Mirassol
    0 - 0
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Paysandu PA
    Floresta/CE
    0 - 1
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Vitoria Salvador BA
    Brasil de Pelotas RS
    1 - 0
    Vòng 19
  • 21/08 03:00
    ABC Natal/RN
    Figueirense
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 21/08 21:00
    Botafogo SP
    Volta Redonda
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/08 02:00
    Vitoria Salvador BA
    Paysandu PA
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 22/08 05:00
    Aparecidense GO
    Mirassol
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 28/08 03:00
    Paysandu PA
    ABC Natal/RN
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 28/08 05:00
    Mirassol
    Botafogo SP
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 29/08 03:00
    Figueirense
    Vitoria Salvador BA
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 30/08 06:00
    Volta Redonda
    Aparecidense GO
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 04/09 03:00
    Figueirense
    Paysandu PA
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 05/09 01:00
    Aparecidense GO
    Botafogo SP
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 05/09 03:00
    Vitoria Salvador BA
    ABC Natal/RN
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 05/09 05:00
    Volta Redonda
    Mirassol
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 11/09 03:00
    ABC Natal/RN
    Vitoria Salvador BA
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 11/09 21:00
    Botafogo SP
    Aparecidense GO
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/09 03:00
    Paysandu PA
    Figueirense
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 12/09 05:00
    Mirassol
    Volta Redonda
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/09 01:00
    Aparecidense GO
    Volta Redonda
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/09 07:00
    ABC Natal/RN
    Paysandu PA
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 19/09 02:00
    Vitoria Salvador BA
    Figueirense
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 20/09 06:00
    Botafogo SP
    Mirassol
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 25/09 03:00
    Figueirense
    ABC Natal/RN
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 25/09 03:00
    Paysandu PA
    Vitoria Salvador BA
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 26/09 03:00
    Mirassol
    Aparecidense GO
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/09 03:00
    Volta Redonda
    Botafogo SP
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02/10 03:00
    ABC Natal/RN
    Mirassol
    0 - 0
    Vòng Chung kết
  • 09/10 03:00
    Mirassol
    ABC Natal/RN
    ? - ?
    Vòng Chung kết
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Brazil

Tên giải đấu Hạng 3 Brazil
Tên khác Brazil Serie C (Hạng ba)
Tên Tiếng Anh Brazil Serie C
Vòng đấu hiện tại Chung kết
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 30 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)