Lịch thi đấu Hạng 3 Bồ Đào Nha (Nhóm A) 2022/2023

Lịch thi đấu Hạng 3 Bồ Đào Nha (Nhóm A) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 4 H3 BĐN Nhóm A mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Bồ Đào Nha (Nhóm A) vòng 4 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Bồ Đào Nha (Nhóm A) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Bồ Đào Nha (Nhóm A) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Bồ Đào Nha (Nhóm A) có tên Tiếng Anh là Primeira Liga 3 Serie A và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Bồ Đào Nha. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Bồ Đào Nha (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Bồ Đào Nha (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha. Ngoài ra, LTĐ BĐ Bồ Đào Nha và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Bồ Đào Nha tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Bồ Đào Nha (Nhóm A) mùa giải 2022-2023

12345678910111213141516171819202122
  • 20/08 00:00
    SC Braga 2
    Varzim
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/08 17:00
    Felgueiras
    Sanjoanense
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    Fafe
    S. Joao Ver
    1 - 1
    Vòng 1
  • 20/08 23:00
    Anadia
    CDC Montalegre
    3 - 1
    Vòng 1
  • 21/08 23:00
    Paredes
    Vilaverdense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/08 23:00
    Vitoria Guimaraes 2
    Canelas 2010
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/08 17:00
    Sanjoanense
    Vitoria Guimaraes 2
    2 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    CDC Montalegre
    Felgueiras
    0 - 1
    Vòng 2
  • 27/08 23:00
    Vilaverdense
    SC Braga 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 23:00
    Canelas 2010
    Paredes
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 23:00
    S. Joao Ver
    Anadia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 23:00
    Varzim
    Fafe
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/09 23:00
    Felgueiras
    S. Joao Ver
    1 - 0
    Vòng 3
  • 03/09 23:00
    Sanjoanense
    CDC Montalegre
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/09 23:00
    Fafe
    Vilaverdense
    0 - 2
    Vòng 3
  • 04/09 23:00
    SC Braga 2
    Canelas 2010
    1 - 1
    Vòng 3
  • 04/09 23:00
    Vitoria Guimaraes 2
    Paredes
    0 - 1
    Vòng 3
  • 05/09 01:30
    Anadia
    Varzim
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/09 17:00
    Varzim
    Felgueiras
    1 - 0
    Vòng 4
  • 17/09 21:00
    Canelas 2010
    Fafe
    0 - 0
    Vòng 4
  • 17/09 21:00
    CDC Montalegre
    Vitoria Guimaraes 2
    0 - 2
    Vòng 4
  • 17/09 21:00
    Vilaverdense
    Anadia
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18/09 17:00
    S. Joao Ver
    Sanjoanense
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19/09 01:00
    Paredes
    SC Braga 2
    0 - 1
    Vòng 4
  • 08/10 17:00
    Vitoria Guimaraes 2
    SC Braga 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 08/10 21:00
    Felgueiras
    Vilaverdense
    ? - ?
    Vòng 5
  • 08/10 21:00
    Sanjoanense
    Varzim
    ? - ?
    Vòng 5
  • 09/10 17:00
    Anadia
    Canelas 2010
    ? - ?
    Vòng 5
  • 09/10 21:00
    CDC Montalegre
    S. Joao Ver
    ? - ?
    Vòng 5
  • 10/10 01:00
    Fafe
    Paredes
    ? - ?
    Vòng 5
  • 22/10 17:00
    Canelas 2010
    Felgueiras
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22/10 21:00
    Paredes
    Anadia
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22/10 21:00
    S. Joao Ver
    Vitoria Guimaraes 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22/10 21:00
    Varzim
    CDC Montalegre
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22/10 21:00
    Vilaverdense
    Sanjoanense
    ? - ?
    Vòng 6
  • 24/10 01:00
    SC Braga 2
    Fafe
    ? - ?
    Vòng 6
  • 29/10 21:00
    Anadia
    SC Braga 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 29/10 21:00
    CDC Montalegre
    Vilaverdense
    ? - ?
    Vòng 7
  • 29/10 21:00
    S. Joao Ver
    Varzim
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/10 18:00
    Vitoria Guimaraes 2
    Fafe
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/10 22:00
    Sanjoanense
    Canelas 2010
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/10 02:00
    Felgueiras
    Paredes
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05/11 02:00
    Fafe
    Anadia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 05/11 18:00
    Paredes
    Sanjoanense
    ? - ?
    Vòng 8
  • 05/11 23:00
    Canelas 2010
    Vitoria Guimaraes 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 05/11 23:00
    CDC Montalegre
    Anadia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 05/11 23:00
    Sanjoanense
    Felgueiras
    ? - ?
    Vòng 12
  • 05/11 23:00
    S. Joao Ver
    Fafe
    ? - ?
    Vòng 12
  • 05/11 23:00
    Varzim
    SC Braga 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 05/11 23:00
    Vilaverdense
    Paredes
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 18:00
    Vilaverdense
    S. Joao Ver
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/11 22:00
    SC Braga 2
    Felgueiras
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/11 22:00
    Canelas 2010
    CDC Montalegre
    ? - ?
    Vòng 8
  • 07/11 02:00
    Varzim
    Vitoria Guimaraes 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/11 18:00
    Varzim
    Vilaverdense
    ? - ?
    Vòng 9
  • 12/11 22:00
    CDC Montalegre
    Paredes
    ? - ?
    Vòng 9
  • 12/11 22:00
    Sanjoanense
    SC Braga 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 12/11 22:00
    S. Joao Ver
    Canelas 2010
    ? - ?
    Vòng 9
  • 12/11 22:00
    Vitoria Guimaraes 2
    Anadia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 12/11 23:00
    Fafe
    Varzim
    ? - ?
    Vòng 13
  • 12/11 23:00
    Anadia
    S. Joao Ver
    ? - ?
    Vòng 13
  • 12/11 23:00
    SC Braga 2
    Vilaverdense
    ? - ?
    Vòng 13
  • 12/11 23:00
    Felgueiras
    CDC Montalegre
    ? - ?
    Vòng 13
  • 12/11 23:00
    Paredes
    Canelas 2010
    ? - ?
    Vòng 13
  • 12/11 23:00
    Vitoria Guimaraes 2
    Sanjoanense
    ? - ?
    Vòng 13
  • 14/11 02:00
    Felgueiras
    Fafe
    ? - ?
    Vòng 9
  • 19/11 23:00
    Canelas 2010
    SC Braga 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/11 23:00
    CDC Montalegre
    Sanjoanense
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/11 23:00
    Paredes
    Vitoria Guimaraes 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/11 23:00
    S. Joao Ver
    Felgueiras
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/11 23:00
    Varzim
    Anadia
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/11 23:00
    Vilaverdense
    Fafe
    ? - ?
    Vòng 14
  • 26/11 02:00
    Anadia
    Felgueiras
    ? - ?
    Vòng 10
  • 26/11 22:00
    Fafe
    Sanjoanense
    ? - ?
    Vòng 10
  • 26/11 22:00
    SC Braga 2
    CDC Montalegre
    ? - ?
    Vòng 10
  • 26/11 22:00
    Canelas 2010
    Varzim
    ? - ?
    Vòng 10
  • 26/11 22:00
    Paredes
    S. Joao Ver
    ? - ?
    Vòng 10
  • 26/11 23:00
    Fafe
    Canelas 2010
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 23:00
    Anadia
    Vilaverdense
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 23:00
    SC Braga 2
    Paredes
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 23:00
    Felgueiras
    Varzim
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 23:00
    Sanjoanense
    S. Joao Ver
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 23:00
    Vitoria Guimaraes 2
    CDC Montalegre
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 18:00
    Vitoria Guimaraes 2
    Vilaverdense
    ? - ?
    Vòng 10
  • 03/12 02:00
    Varzim
    Paredes
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/12 18:00
    S. Joao Ver
    SC Braga 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/12 22:00
    CDC Montalegre
    Fafe
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/12 22:00
    Felgueiras
    Vitoria Guimaraes 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/12 22:00
    Vilaverdense
    Canelas 2010
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/12 23:00
    SC Braga 2
    Vitoria Guimaraes 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/12 23:00
    Canelas 2010
    Anadia
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/12 23:00
    Paredes
    Fafe
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/12 23:00
    S. Joao Ver
    CDC Montalegre
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/12 23:00
    Varzim
    Sanjoanense
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/12 23:00
    Vilaverdense
    Felgueiras
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/12 22:00
    Sanjoanense
    Anadia
    ? - ?
    Vòng 11
  • 10/12 23:00
    Fafe
    SC Braga 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/12 23:00
    Anadia
    Paredes
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/12 23:00
    CDC Montalegre
    Varzim
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/12 23:00
    Felgueiras
    Canelas 2010
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/12 23:00
    Sanjoanense
    Vilaverdense
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/12 23:00
    Vitoria Guimaraes 2
    S. Joao Ver
    ? - ?
    Vòng 17
  • 17/12 23:00
    Fafe
    Vitoria Guimaraes 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/12 23:00
    SC Braga 2
    Anadia
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/12 23:00
    Canelas 2010
    Sanjoanense
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/12 23:00
    Paredes
    Felgueiras
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/12 23:00
    Varzim
    S. Joao Ver
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/12 23:00
    Vilaverdense
    CDC Montalegre
    ? - ?
    Vòng 18
  • 24/12 23:00
    Anadia
    Fafe
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/12 23:00
    CDC Montalegre
    Canelas 2010
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/12 23:00
    Felgueiras
    SC Braga 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/12 23:00
    Sanjoanense
    Paredes
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/12 23:00
    S. Joao Ver
    Vilaverdense
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/12 23:00
    Vitoria Guimaraes 2
    Varzim
    ? - ?
    Vòng 19
  • 31/12 23:00
    Fafe
    Felgueiras
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/12 23:00
    Anadia
    Vitoria Guimaraes 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/12 23:00
    SC Braga 2
    Sanjoanense
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/12 23:00
    Canelas 2010
    S. Joao Ver
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/12 23:00
    Paredes
    CDC Montalegre
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/12 23:00
    Vilaverdense
    Varzim
    ? - ?
    Vòng 20
  • 07/01 23:00
    CDC Montalegre
    SC Braga 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/01 23:00
    Felgueiras
    Anadia
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/01 23:00
    Sanjoanense
    Fafe
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/01 23:00
    S. Joao Ver
    Paredes
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/01 23:00
    Varzim
    Canelas 2010
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/01 23:00
    Vilaverdense
    Vitoria Guimaraes 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/01 23:00
    Fafe
    CDC Montalegre
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/01 23:00
    Anadia
    Sanjoanense
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/01 23:00
    SC Braga 2
    S. Joao Ver
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/01 23:00
    Canelas 2010
    Vilaverdense
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/01 23:00
    Paredes
    Varzim
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/01 23:00
    Vitoria Guimaraes 2
    Felgueiras
    ? - ?
    Vòng 22
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Bồ Đào Nha (Nhóm A)

Tên giải đấu Hạng 3 Bồ Đào Nha (Nhóm A)
Tên khác H3 BĐN Nhóm A
Tên Tiếng Anh Primeira Liga 3 Serie A
Vòng đấu hiện tại 4
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 10 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 10 Tháng hai 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)