Lịch thi đấu Hạng 2 Séc hôm nay, Lịch bóng đá Séc

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 2 Hạng 2 Séc mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc vòng 2 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Séc thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Séc mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Séc thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Séc là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Séc. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Séc hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Séc (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Séc (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Séc. Ngoài ra, LTĐ BĐ Séc và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Séc tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc mùa giải 2022-2023

123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 29/07 22:00
    Dukla Prague
    Lisen
    0 - 0
    Vòng
  • 30/07 15:15
    Fotbal Trinec
    MFK Karvina
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 15:15
    Vyskov
    Chrudim
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 22:00
    FK Pribram
    FK MAS Taborsko
    1 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 22:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    Vysocina Jihlava
    0 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 15:15
    Sigma Olomouc 2
    Sparta Praha 2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 15:15
    Slavia Prague 2
    Prostejov
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 22:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Opava
    2 - 1
    Vòng 1
  • 05/08 22:00
    MFK Karvina
    Sellier & Bellot Vlasim
    1 - 2
    Vòng 2
  • 05/08 23:00
    Vysocina Jihlava
    Sigma Olomouc 2
    1 - 1
    Vòng 2
  • 05/08 23:00
    Opava
    Dukla Prague
    2 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 15:15
    Chrudim
    FK Pribram
    3 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 22:00
    Lisen
    SK Slovan Varnsdorf
    3 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 22:00
    FK MAS Taborsko
    Slavia Prague 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 22:00
    Prostejov
    Fotbal Trinec
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 15:30
    Sparta Praha 2
    Vyskov
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/08 22:00
    FK Pribram
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 15:15
    Chrudim
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 15:15
    Slavia Prague 2
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 15:15
    Fotbal Trinec
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 15:15
    Vyskov
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/08 15:15
    Sigma Olomouc 2
    Opava
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/08 22:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Prostejov
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/08 22:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 3
  • 19/08 23:00
    Opava
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 15:15
    Fotbal Trinec
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 21:30
    Dukla Prague
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:00
    MFK Karvina
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:00
    Lisen
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:00
    Prostejov
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 21/08 15:30
    Sparta Praha 2
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 4
  • 21/08 22:00
    FK MAS Taborsko
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 4
  • 26/08 23:00
    Vysocina Jihlava
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 5
  • 26/08 23:00
    FK Pribram
    Prostejov
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 15:15
    Chrudim
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 15:15
    Vyskov
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 5
  • 28/08 15:15
    Sigma Olomouc 2
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 5
  • 28/08 15:15
    Slavia Prague 2
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 5
  • 28/08 22:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 5
  • 28/08 22:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    Opava
    ? - ?
    Vòng 5
  • 31/08 21:30
    Fotbal Trinec
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 22:00
    Sparta Praha 2
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 22:30
    Dukla Prague
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 22:30
    MFK Karvina
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 22:30
    Lisen
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 22:30
    Opava
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 22:30
    Prostejov
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 22:30
    SK Slovan Varnsdorf
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 6
  • 03/09 15:15
    Chrudim
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 15:15
    Vyskov
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 22:00
    FK Pribram
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 15:15
    Sigma Olomouc 2
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 15:15
    Slavia Prague 2
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 22:00
    Vysocina Jihlava
    Opava
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 22:00
    FK MAS Taborsko
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 22:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    Prostejov
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/09 23:00
    Opava
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 15:15
    Fotbal Trinec
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 19:00
    Dukla Prague
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 21:00
    MFK Karvina
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 22:00
    Lisen
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 22:00
    Prostejov
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 8
  • 11/09 15:15
    Slavia Prague 2
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 8
  • 11/09 22:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 16/09 23:00
    Vysocina Jihlava
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 15:15
    Chrudim
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 15:15
    Vyskov
    Prostejov
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 21:30
    FK Pribram
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 15:15
    Sigma Olomouc 2
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 15:30
    Sparta Praha 2
    Opava
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 21:30
    FK MAS Taborsko
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 21:30
    Sellier & Bellot Vlasim
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 30/09 21:30
    Dukla Prague
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 23:00
    Opava
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 15:15
    Fotbal Trinec
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 21:00
    Lisen
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 21:00
    FK Pribram
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 21:00
    Prostejov
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/10 15:15
    Slavia Prague 2
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/10 21:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/10 23:00
    Vysocina Jihlava
    Prostejov
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 15:15
    Chrudim
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 15:15
    Vyskov
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 21:00
    MFK Karvina
    Opava
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/10 15:15
    Sigma Olomouc 2
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/10 15:30
    Sparta Praha 2
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    FK MAS Taborsko
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 11
  • 14/10 23:00
    Opava
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 15:15
    Fotbal Trinec
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 19:00
    Dukla Prague
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 20:30
    FK Pribram
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 20:30
    Prostejov
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/10 15:15
    Sigma Olomouc 2
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/10 15:15
    Slavia Prague 2
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/10 20:30
    SK Slovan Varnsdorf
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21/10 23:00
    Vysocina Jihlava
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/10 23:00
    Opava
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 15:15
    Chrudim
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 15:15
    Vyskov
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 20:00
    MFK Karvina
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 20:30
    Lisen
    Prostejov
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 15:30
    Sparta Praha 2
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 20:30
    FK MAS Taborsko
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 15:15
    Fotbal Trinec
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 19:00
    Dukla Prague
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 19:30
    FK Pribram
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 19:30
    Prostejov
    Opava
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 16:15
    Sigma Olomouc 2
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 16:15
    Slavia Prague 2
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 20:30
    SK Slovan Varnsdorf
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 20:30
    Sellier & Bellot Vlasim
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 00:00
    Vysocina Jihlava
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 00:00
    Opava
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 23:00
    Chrudim
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 23:00
    MFK Karvina
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 23:00
    Lisen
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 23:00
    FK MAS Taborsko
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 23:00
    Prostejov
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 23:00
    Sparta Praha 2
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 23:00
    Dukla Prague
    Opava
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 23:00
    FK Pribram
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 23:00
    Sigma Olomouc 2
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 23:00
    Slavia Prague 2
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 23:00
    Fotbal Trinec
    Prostejov
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 23:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 23:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 23:00
    Vyskov
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/03 23:00
    Dukla Prague
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/03 23:00
    Vysocina Jihlava
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/03 23:00
    MFK Karvina
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/03 23:00
    Lisen
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/03 23:00
    FK MAS Taborsko
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/03 23:00
    Opava
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/03 23:00
    Prostejov
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/03 23:00
    Sparta Praha 2
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/03 23:00
    Chrudim
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 23:00
    Vysocina Jihlava
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 23:00
    FK Pribram
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 23:00
    Sigma Olomouc 2
    Prostejov
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 23:00
    Slavia Prague 2
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 23:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 23:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 23:00
    Vyskov
    Opava
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 23:00
    Dukla Prague
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/03 23:00
    MFK Karvina
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/03 23:00
    Lisen
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/03 23:00
    FK MAS Taborsko
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/03 23:00
    Opava
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/03 23:00
    Prostejov
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/03 23:00
    Sparta Praha 2
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/03 23:00
    Fotbal Trinec
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/04 22:00
    Chrudim
    Prostejov
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 22:00
    Vysocina Jihlava
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 22:00
    FK MAS Taborsko
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 22:00
    FK Pribram
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 22:00
    Sigma Olomouc 2
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 22:00
    Slavia Prague 2
    Opava
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 22:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 22:00
    Vyskov
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/04 22:00
    Dukla Prague
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/04 22:00
    MFK Karvina
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/04 22:00
    Lisen
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/04 22:00
    Opava
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/04 22:00
    Prostejov
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/04 22:00
    Sparta Praha 2
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/04 22:00
    Fotbal Trinec
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/04 22:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/04 22:00
    Chrudim
    Opava
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/04 22:00
    Vysocina Jihlava
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/04 22:00
    FK MAS Taborsko
    Prostejov
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/04 22:00
    FK Pribram
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/04 22:00
    Sigma Olomouc 2
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/04 22:00
    Sparta Praha 2
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/04 22:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/04 22:00
    Vyskov
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19/04 22:00
    Dukla Prague
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/04 22:00
    MFK Karvina
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/04 22:00
    Lisen
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/04 22:00
    Opava
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/04 22:00
    Prostejov
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/04 22:00
    Slavia Prague 2
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/04 22:00
    Fotbal Trinec
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/04 22:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/04 22:00
    Chrudim
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    Vysocina Jihlava
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    MFK Karvina
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    FK MAS Taborsko
    Opava
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    Sigma Olomouc 2
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    Sparta Praha 2
    Prostejov
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 22:00
    Vyskov
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 29/04 22:00
    Dukla Prague
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    Lisen
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    Opava
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    FK Pribram
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    Prostejov
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    Slavia Prague 2
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    Fotbal Trinec
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 22:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/05 22:00
    Chrudim
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 22:00
    Vysocina Jihlava
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 22:00
    MFK Karvina
    Prostejov
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 22:00
    Lisen
    Opava
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 22:00
    FK MAS Taborsko
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 22:00
    Sparta Praha 2
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 22:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 22:00
    Vyskov
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/05 22:00
    Dukla Prague
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 22:00
    FK Pribram
    Opava
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 22:00
    Prostejov
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 22:00
    Sigma Olomouc 2
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 22:00
    Slavia Prague 2
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 22:00
    Fotbal Trinec
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 22:00
    SK Slovan Varnsdorf
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 22:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/05 22:00
    Chrudim
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 22:00
    Vysocina Jihlava
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 22:00
    MFK Karvina
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 22:00
    Lisen
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 22:00
    FK MAS Taborsko
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 22:00
    Opava
    Prostejov
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 22:00
    Sparta Praha 2
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 22:00
    Vyskov
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/05 22:00
    Dukla Prague
    Prostejov
    ? - ?
    Vòng 29
  • 24/05 22:00
    FK Pribram
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 24/05 22:00
    Sigma Olomouc 2
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 29
  • 24/05 22:00
    Slavia Prague 2
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 24/05 22:00
    Fotbal Trinec
    Opava
    ? - ?
    Vòng 29
  • 24/05 22:00
    SK Slovan Varnsdorf
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 29
  • 24/05 22:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 29
  • 24/05 22:00
    Vyskov
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 22:00
    Chrudim
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 22:00
    Vysocina Jihlava
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 22:00
    MFK Karvina
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 22:00
    Lisen
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 22:00
    FK MAS Taborsko
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 22:00
    Opava
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 22:00
    Prostejov
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 22:00
    Sparta Praha 2
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Séc

Tên giải đấu Hạng 2 Séc
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 30 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)