Lịch thi đấu Hạng 2 Romania hôm nay, Lịch bóng đá Romania

Lịch thi đấu Hạng 2 Romania hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 2 Hạng 2 Romania mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania vòng 2 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Romania thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Romania mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Romania thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Romania là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Romania. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Romania hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Romania (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Romania (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Romania. Ngoài ra, LTĐ BĐ Romania và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Romania tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania mùa giải 2022-2023

12345678910111213141516171819
  • 04/08 21:00
    Progresul Spartac
    Dinamo Bucuresti
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/08 21:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Minaur Baia Mare
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 15:00
    Concordia Chiajna
    CSM Slatina
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 15:00
    Gloria Buzau
    Ripensia Timisoara
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 15:00
    Viitorul Selimbar
    Brasov
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 15:00
    Unirea Dej
    Csikszereda Miercurea
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 15:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ACS Dumbravita
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 15:30
    Otelul Galati
    Politehnica Iasi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Unirea Constanta
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/08 00:00
    CSA Steaua Bucureti
    Metaloglobus
    1 - 0
    Vòng 1
  • 12/08 22:30
    Csikszereda Miercurea
    Concordia Chiajna
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 15:00
    ACS Dumbravita
    Unirea Dej
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 15:00
    Politehnica Iasi
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 15:00
    Ripensia Timisoara
    Unirea 2004 Slobozia
    0 - 2
    Vòng 2
  • 13/08 15:00
    Viitorul Selimbar
    ASU Politehnica Timisoara
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 15:00
    Unirea Constanta
    Progresul Spartac
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 15:30
    Metaloglobus
    Gloria Buzau
    1 - 2
    Vòng 2
  • 14/08 17:30
    Brasov
    Minaur Baia Mare
    0 - 1
    Vòng 2
  • 15/08 16:30
    CSM Slatina
    CSA Steaua Bucureti
    0 - 2
    Vòng 2
  • 16/08 22:00
    Dinamo Bucuresti
    Otelul Galati
    1 - 1
    Vòng 2
  • 20/08 15:00
    Minaur Baia Mare
    Ripensia Timisoara
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 15:00
    Concordia Chiajna
    ACS Dumbravita
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 15:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Brasov
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 15:00
    Unirea Dej
    Politehnica Iasi
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 15:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Metaloglobus
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 17:00
    Gloria Buzau
    CSM Slatina
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 22:00
    Progresul Spartac
    Viitorul Selimbar
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 22:45
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    Dinamo Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 16:30
    Otelul Galati
    Unirea Constanta
    ? - ?
    Vòng 3
  • 23/08 23:00
    CSA Steaua Bucureti
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng 3
  • 27/08 15:00
    ACS Dumbravita
    CSA Steaua Bucureti
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 15:00
    Csikszereda Miercurea
    Gloria Buzau
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 15:00
    CSM Slatina
    Unirea 2004 Slobozia
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 15:00
    Dinamo Bucuresti
    Unirea Dej
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 15:00
    Brasov
    Ripensia Timisoara
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 15:00
    Metaloglobus
    Minaur Baia Mare
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 15:00
    Politehnica Iasi
    Concordia Chiajna
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 15:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Progresul Spartac
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 15:00
    Viitorul Selimbar
    Otelul Galati
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 15:00
    Unirea Constanta
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ? - ?
    Vòng 4
  • 03/09 15:00
    Minaur Baia Mare
    CSM Slatina
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:00
    Concordia Chiajna
    Dinamo Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:00
    Gloria Buzau
    ACS Dumbravita
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:00
    Otelul Galati
    ASU Politehnica Timisoara
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:00
    Progresul Spartac
    Brasov
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:00
    Ripensia Timisoara
    Metaloglobus
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:00
    CSA Steaua Bucureti
    Politehnica Iasi
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:00
    Unirea Dej
    Unirea Constanta
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    Viitorul Selimbar
    ? - ?
    Vòng 5
  • 10/09 15:00
    ACS Dumbravita
    Unirea 2004 Slobozia
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 15:00
    Csikszereda Miercurea
    Minaur Baia Mare
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 15:00
    CSM Slatina
    Ripensia Timisoara
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 15:00
    Dinamo Bucuresti
    CSA Steaua Bucureti
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 15:00
    Brasov
    Metaloglobus
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 15:00
    Politehnica Iasi
    Gloria Buzau
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 15:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 15:00
    Progresul Spartac
    Otelul Galati
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 15:00
    Viitorul Selimbar
    Unirea Dej
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 15:00
    Unirea Constanta
    Concordia Chiajna
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17/09 15:00
    Minaur Baia Mare
    ACS Dumbravita
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 15:00
    Concordia Chiajna
    Viitorul Selimbar
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 15:00
    Gloria Buzau
    Dinamo Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 15:00
    Metaloglobus
    CSM Slatina
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 15:00
    Otelul Galati
    Brasov
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 15:00
    Ripensia Timisoara
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 15:00
    CSA Steaua Bucureti
    Unirea Constanta
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 15:00
    Unirea Dej
    ASU Politehnica Timisoara
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 15:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Politehnica Iasi
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 15:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    Progresul Spartac
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01/10 15:00
    ACS Dumbravita
    Ripensia Timisoara
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 15:00
    Csikszereda Miercurea
    Metaloglobus
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 15:00
    Dinamo Bucuresti
    Unirea 2004 Slobozia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 15:00
    Brasov
    CSM Slatina
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 15:00
    Otelul Galati
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 15:00
    Politehnica Iasi
    Minaur Baia Mare
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 15:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Concordia Chiajna
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 15:00
    Progresul Spartac
    Unirea Dej
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 15:00
    Viitorul Selimbar
    CSA Steaua Bucureti
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 15:00
    Unirea Constanta
    Gloria Buzau
    ? - ?
    Vòng 8
  • 08/10 15:00
    Minaur Baia Mare
    Dinamo Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 15:00
    Concordia Chiajna
    Progresul Spartac
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 15:00
    CSM Slatina
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 15:00
    Gloria Buzau
    Viitorul Selimbar
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 15:00
    Metaloglobus
    ACS Dumbravita
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 15:00
    Ripensia Timisoara
    Politehnica Iasi
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 15:00
    CSA Steaua Bucureti
    ASU Politehnica Timisoara
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 15:00
    Unirea Dej
    Otelul Galati
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 15:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Unirea Constanta
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 15:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    Brasov
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15/10 15:00
    ACS Dumbravita
    CSM Slatina
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 15:00
    Dinamo Bucuresti
    Ripensia Timisoara
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 15:00
    Brasov
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 15:00
    Otelul Galati
    Concordia Chiajna
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 15:00
    Politehnica Iasi
    Metaloglobus
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 15:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Gloria Buzau
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 15:00
    Progresul Spartac
    CSA Steaua Bucureti
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 15:00
    Viitorul Selimbar
    Unirea 2004 Slobozia
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 15:00
    Unirea Constanta
    Minaur Baia Mare
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 15:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    Unirea Dej
    ? - ?
    Vòng 10
  • 22/10 15:00
    Minaur Baia Mare
    Viitorul Selimbar
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 15:00
    Concordia Chiajna
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 15:00
    Csikszereda Miercurea
    ACS Dumbravita
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 15:00
    CSM Slatina
    Politehnica Iasi
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 15:00
    Gloria Buzau
    Progresul Spartac
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 15:00
    Metaloglobus
    Dinamo Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 15:00
    Ripensia Timisoara
    Unirea Constanta
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 15:00
    CSA Steaua Bucureti
    Otelul Galati
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 15:00
    Unirea Dej
    Brasov
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 15:00
    Unirea 2004 Slobozia
    ASU Politehnica Timisoara
    ? - ?
    Vòng 11
  • 29/10 15:00
    Dinamo Bucuresti
    CSM Slatina
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 15:00
    Brasov
    ACS Dumbravita
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 15:00
    Otelul Galati
    Gloria Buzau
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 15:00
    Politehnica Iasi
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 15:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Minaur Baia Mare
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 15:00
    Progresul Spartac
    Unirea 2004 Slobozia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 15:00
    Viitorul Selimbar
    Ripensia Timisoara
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 15:00
    Unirea Constanta
    Metaloglobus
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 15:00
    Unirea Dej
    Concordia Chiajna
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 15:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    CSA Steaua Bucureti
    ? - ?
    Vòng 12
  • 05/11 16:00
    Minaur Baia Mare
    Progresul Spartac
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 16:00
    Concordia Chiajna
    Brasov
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 16:00
    ACS Dumbravita
    Politehnica Iasi
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 16:00
    Csikszereda Miercurea
    Dinamo Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 16:00
    CSM Slatina
    Unirea Constanta
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 16:00
    Gloria Buzau
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 16:00
    Metaloglobus
    Viitorul Selimbar
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 16:00
    Ripensia Timisoara
    ASU Politehnica Timisoara
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 16:00
    CSA Steaua Bucureti
    Unirea Dej
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 16:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Otelul Galati
    ? - ?
    Vòng 13
  • 12/11 16:00
    Concordia Chiajna
    CSA Steaua Bucureti
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 16:00
    Dinamo Bucuresti
    ACS Dumbravita
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 16:00
    Brasov
    Politehnica Iasi
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 16:00
    Otelul Galati
    Minaur Baia Mare
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 16:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Metaloglobus
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 16:00
    Progresul Spartac
    Ripensia Timisoara
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 16:00
    Viitorul Selimbar
    CSM Slatina
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 16:00
    Unirea Constanta
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 16:00
    Unirea Dej
    Gloria Buzau
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 16:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    Unirea 2004 Slobozia
    ? - ?
    Vòng 14
  • 26/11 16:00
    Minaur Baia Mare
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 16:00
    ACS Dumbravita
    Unirea Constanta
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 16:00
    Csikszereda Miercurea
    Viitorul Selimbar
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 16:00
    CSM Slatina
    ASU Politehnica Timisoara
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 16:00
    Gloria Buzau
    Concordia Chiajna
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 16:00
    Metaloglobus
    Progresul Spartac
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 16:00
    Politehnica Iasi
    Dinamo Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 16:00
    Ripensia Timisoara
    Otelul Galati
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 16:00
    CSA Steaua Bucureti
    Brasov
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/11 16:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Unirea Dej
    ? - ?
    Vòng 15
  • 03/12 16:00
    Concordia Chiajna
    Unirea 2004 Slobozia
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/12 16:00
    Brasov
    Dinamo Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/12 16:00
    Otelul Galati
    Metaloglobus
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/12 16:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/12 16:00
    Progresul Spartac
    CSM Slatina
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/12 16:00
    Viitorul Selimbar
    ACS Dumbravita
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/12 16:00
    CSA Steaua Bucureti
    Gloria Buzau
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/12 16:00
    Unirea Constanta
    Politehnica Iasi
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/12 16:00
    Unirea Dej
    Minaur Baia Mare
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/12 16:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    Ripensia Timisoara
    ? - ?
    Vòng 16
  • 25/02 16:00
    Minaur Baia Mare
    Concordia Chiajna
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 16:00
    ACS Dumbravita
    ASU Politehnica Timisoara
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 16:00
    Csikszereda Miercurea
    Progresul Spartac
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 16:00
    CSM Slatina
    Otelul Galati
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 16:00
    Dinamo Bucuresti
    Unirea Constanta
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 16:00
    Gloria Buzau
    Brasov
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 16:00
    Metaloglobus
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 16:00
    Politehnica Iasi
    Viitorul Selimbar
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 16:00
    Ripensia Timisoara
    Unirea Dej
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 16:00
    Unirea 2004 Slobozia
    CSA Steaua Bucureti
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/03 16:00
    Concordia Chiajna
    Ripensia Timisoara
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 16:00
    Brasov
    Unirea Constanta
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 16:00
    Gloria Buzau
    Unirea 2004 Slobozia
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 16:00
    Otelul Galati
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 16:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Politehnica Iasi
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 16:00
    Progresul Spartac
    ACS Dumbravita
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 16:00
    Viitorul Selimbar
    Dinamo Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 16:00
    CSA Steaua Bucureti
    Minaur Baia Mare
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 16:00
    Unirea Dej
    Metaloglobus
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 16:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    CSM Slatina
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 16:00
    Minaur Baia Mare
    Gloria Buzau
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 16:00
    ACS Dumbravita
    Otelul Galati
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 16:00
    Csikszereda Miercurea
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 16:00
    CSM Slatina
    Unirea Dej
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 16:00
    Dinamo Bucuresti
    ASU Politehnica Timisoara
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 16:00
    Metaloglobus
    Concordia Chiajna
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 16:00
    Politehnica Iasi
    Progresul Spartac
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 16:00
    Ripensia Timisoara
    CSA Steaua Bucureti
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 16:00
    Unirea Constanta
    Viitorul Selimbar
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 16:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Brasov
    ? - ?
    Vòng 19
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Romania

Tên giải đấu Hạng 2 Romania
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng tư 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)