Lịch thi đấu Hạng 2 Nga (Tây) hôm nay, Lịch bóng đá Nga

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga (Tây) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Bảng A H2 Nga (Hạng hai Nga) mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Tây) vòng Bảng A mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Nga (Tây) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Nga mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Nga (Tây) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Nga (Tây) có tên Tiếng Anh là Russia Division 2 (Zone West) và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Nga. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Nga hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nga (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Nga. Ngoài ra, LTĐ BĐ Nga và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Nga tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Tây) mùa giải 2022-2023

Bảng ABảng BLên hạngTrụ hạng
  • 15/07 17:00
    Chertanovo Moscow
    Znamya Truda
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/07 22:00
    Luki Energiya
    FK Leningradets
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 16/07 17:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Baltika-BFU Kaliningrad
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 16/07 21:00
    FK Murom
    Tekstilshchik Ivanovo
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 16/07 22:00
    Dinamo Moscow 2
    Torpedo Vladimir
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 16/07 22:30
    Khimik Dzerzhinsk
    Spartak Kostroma
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 17/07 16:00
    Torpedo Moscow 2
    Tver
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 17/07 21:00
    Dinamo St. Petersburg
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 17/07 21:00
    Rodina Moskva 2I
    Yadro St. Petersburg
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 22/07 22:00
    Spartak Kostroma
    Dinamo Moscow 2
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 23/07 21:00
    Rodina Moskva 2I
    Dinamo St. Petersburg
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 24/07 18:00
    Yadro St. Petersburg
    Baltika-BFU Kaliningrad
    1 - 2
    Vòng Bảng A
  • 24/07 20:00
    Tver
    Khimik Dzerzhinsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 24/07 21:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 24/07 21:00
    Dynamo Vologda
    Torpedo Moscow 2
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 24/07 22:00
    FK Leningradets
    Elektron Veliky Novgorod
    2 - 1
    Vòng Bảng A
  • 24/07 22:00
    Zorkyi Krasnogorsk
    Luki Energiya
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 24/07 22:00
    Torpedo Vladimir
    Chertanovo Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 24/07 22:00
    Znamya Truda
    FK Murom
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 27/07 22:00
    Zorkyi Krasnogorsk
    Zenit-2 St.Petersburg
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/07 18:00
    Zvezda Sint Petersburg
    FK Leningradets
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/07 18:00
    Luki Energiya
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 30/07 20:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Dynamo Vologda
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 30/07 21:00
    FK Murom
    Torpedo Vladimir
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/07 22:00
    Elektron Veliky Novgorod
    Zorkyi Krasnogorsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/07 22:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Znamya Truda
    3 - 1
    Vòng Bảng B
  • 30/07 22:00
    Dinamo Moscow 2
    Tver
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 31/07 17:45
    Chertanovo Moscow
    Spartak Kostroma
    1 - 2
    Vòng Bảng B
  • 31/07 20:00
    Dinamo St. Petersburg
    Yadro St. Petersburg
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 31/07 21:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Rodina Moskva 2I
    1 - 2
    Vòng Bảng A
  • 05/08 19:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Elektron Veliky Novgorod
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 05/08 22:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Dinamo St. Petersburg
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 05/08 22:00
    Torpedo Moscow 2
    Khimik Dzerzhinsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 06/08 20:00
    Rodina Moskva 2I
    Luki Energiya
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 06/08 20:00
    Tver
    Chertanovo Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 06/08 20:00
    Dynamo Vologda
    Dinamo Moscow 2
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 06/08 22:00
    FK Leningradets
    Baltika-BFU Kaliningrad
    3 - 0
    Vòng Bảng A
  • 06/08 22:00
    Zorkyi Krasnogorsk
    Zvezda Sint Petersburg
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 06/08 22:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Torpedo Vladimir
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 06/08 22:00
    Spartak Kostroma
    FK Murom
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 10/08 17:00
    Chertanovo Moscow
    Dynamo Vologda
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 10/08 18:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Zorkyi Krasnogorsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/08 18:00
    Zvezda Sint Petersburg
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/08 22:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Yadro St. Petersburg
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 10/08 22:00
    Luki Energiya
    Dinamo St. Petersburg
    2 - 2
    Vòng Bảng A
  • 10/08 22:00
    Elektron Veliky Novgorod
    Rodina Moskva 2I
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/08 22:00
    FK Murom
    Tver
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 10/08 22:00
    Dinamo Moscow 2
    Torpedo Moscow 2
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 10/08 22:30
    Znamya Truda
    Torpedo Vladimir
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 10/08 23:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Spartak Kostroma
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 14/08 17:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Baltika-BFU Kaliningrad
    0 - 2
    Vòng Bảng A
  • 14/08 18:00
    Torpedo Moscow 2
    Chertanovo Moscow
    2 - 1
    Vòng Bảng B
  • 14/08 20:00
    Yadro St. Petersburg
    FK Leningradets
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 14/08 20:00
    Dinamo St. Petersburg
    Elektron Veliky Novgorod
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 14/08 20:00
    Tver
    Tekstilshchik Ivanovo
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 14/08 20:00
    Dynamo Vologda
    FK Murom
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 14/08 21:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Luki Energiya
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 14/08 22:00
    Spartak Kostroma
    Znamya Truda
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 15/08 20:00
    Rodina Moskva 2I
    Zvezda Sint Petersburg
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 15/08 21:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Dinamo Moscow 2
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 20/08 21:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Rodina Moskva 2I
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    FK Leningradets
    Zorkyi Krasnogorsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    Luki Energiya
    Yadro St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    Elektron Veliky Novgorod
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Dinamo St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    Torpedo Vladimir
    Spartak Kostroma
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/08 21:00
    Znamya Truda
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/08 21:00
    Chertanovo Moscow
    Khimik Dzerzhinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/08 21:00
    FK Murom
    Torpedo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/08 21:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Dynamo Vologda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/08 21:00
    Luki Energiya
    Elektron Veliky Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 27/08 21:00
    Yadro St. Petersburg
    Zorkyi Krasnogorsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 27/08 21:00
    FK Leningradets
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 27/08 21:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 27/08 21:00
    Tver
    Torpedo Vladimir
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 27/08 21:00
    Dinamo Moscow 2
    Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 27/08 21:00
    Khimik Dzerzhinsk
    FK Murom
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 27/08 21:00
    Torpedo Moscow 2
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 27/08 21:00
    Dynamo Vologda
    Znamya Truda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 28/08 21:00
    Dinamo St. Petersburg
    Baltika-BFU Kaliningrad
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/09 21:00
    Zorkyi Krasnogorsk
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/09 21:00
    Elektron Veliky Novgorod
    Yadro St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/09 21:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Luki Energiya
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/09 21:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/09 21:00
    FK Leningradets
    Rodina Moskva 2I
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/09 21:00
    Spartak Kostroma
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/09 21:00
    FK Murom
    Dinamo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/09 21:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Khimik Dzerzhinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/09 21:00
    Znamya Truda
    Torpedo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/09 21:00
    Torpedo Vladimir
    Dynamo Vologda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/09 21:00
    Yadro St. Petersburg
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/09 21:00
    Elektron Veliky Novgorod
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/09 21:00
    Luki Energiya
    Baltika-BFU Kaliningrad
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/09 21:00
    Dinamo St. Petersburg
    FK Leningradets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/09 21:00
    Rodina Moskva 2I
    Zorkyi Krasnogorsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/09 21:00
    Chertanovo Moscow
    FK Murom
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/09 21:00
    Dinamo Moscow 2
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/09 21:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Znamya Truda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/09 21:00
    Torpedo Moscow 2
    Torpedo Vladimir
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/09 21:00
    Dynamo Vologda
    Spartak Kostroma
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 18/09 21:00
    Yadro St. Petersburg
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 18/09 21:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Elektron Veliky Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 18/09 21:00
    FK Leningradets
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 18/09 21:00
    Zorkyi Krasnogorsk
    Dinamo St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 18/09 21:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Rodina Moskva 2I
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 18/09 21:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 18/09 21:00
    Znamya Truda
    Dinamo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 18/09 21:00
    Torpedo Vladimir
    Khimik Dzerzhinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 18/09 21:00
    Spartak Kostroma
    Torpedo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 18/09 21:00
    Tver
    Dynamo Vologda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 22/09 21:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Yadro St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 22/09 21:00
    Elektron Veliky Novgorod
    FK Leningradets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 22/09 21:00
    Luki Energiya
    Zorkyi Krasnogorsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 22/09 21:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 22/09 21:00
    Dinamo St. Petersburg
    Rodina Moskva 2I
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 22/09 21:00
    FK Murom
    Znamya Truda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 22/09 21:00
    Chertanovo Moscow
    Torpedo Vladimir
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 22/09 21:00
    Dinamo Moscow 2
    Spartak Kostroma
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 22/09 21:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 22/09 21:00
    Torpedo Moscow 2
    Dynamo Vologda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/09 21:00
    FK Leningradets
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/09 21:00
    Zorkyi Krasnogorsk
    Elektron Veliky Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/09 21:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Luki Energiya
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/09 21:00
    Yadro St. Petersburg
    Dinamo St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/09 21:00
    Rodina Moskva 2I
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/09 21:00
    Znamya Truda
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/09 21:00
    Torpedo Vladimir
    FK Murom
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/09 21:00
    Spartak Kostroma
    Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/09 21:00
    Tver
    Dinamo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/09 21:00
    Dynamo Vologda
    Khimik Dzerzhinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 01/10 21:00
    Luki Energiya
    Rodina Moskva 2I
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/10 21:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    FK Leningradets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/10 21:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Zorkyi Krasnogorsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/10 21:00
    Elektron Veliky Novgorod
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/10 21:00
    Dinamo St. Petersburg
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/10 21:00
    Torpedo Vladimir
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/10 21:00
    FK Murom
    Spartak Kostroma
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/10 21:00
    Chertanovo Moscow
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/10 21:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Torpedo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/10 21:00
    Dinamo Moscow 2
    Dynamo Vologda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 08/10 21:00
    Zorkyi Krasnogorsk
    Baltika-BFU Kaliningrad
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 08/10 21:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 08/10 21:00
    Yadro St. Petersburg
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 08/10 21:00
    Dinamo St. Petersburg
    Luki Energiya
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 08/10 21:00
    Rodina Moskva 2I
    Elektron Veliky Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 08/10 21:00
    Torpedo Vladimir
    Znamya Truda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 08/10 21:00
    Spartak Kostroma
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 08/10 21:00
    Tver
    FK Murom
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 08/10 21:00
    Torpedo Moscow 2
    Dinamo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 08/10 21:00
    Dynamo Vologda
    Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 21:00
    Luki Energiya
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 15/10 21:00
    FK Leningradets
    Yadro St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 15/10 21:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 15/10 21:00
    Elektron Veliky Novgorod
    Dinamo St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 15/10 21:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Rodina Moskva 2I
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 15/10 21:00
    Znamya Truda
    Spartak Kostroma
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 15/10 21:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 15/10 21:00
    Dinamo Moscow 2
    Khimik Dzerzhinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 15/10 21:00
    Chertanovo Moscow
    Torpedo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 15/10 21:00
    FK Murom
    Dynamo Vologda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 22:00
    Zorkyi Krasnogorsk
    FK Leningradets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 22:00
    Yadro St. Petersburg
    Luki Energiya
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 22:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Elektron Veliky Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 22:00
    Dinamo St. Petersburg
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 22:00
    Rodina Moskva 2I
    Baltika-BFU Kaliningrad
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 22:00
    Spartak Kostroma
    Torpedo Vladimir
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 22:00
    Tver
    Znamya Truda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 22:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 22:00
    Torpedo Moscow 2
    FK Murom
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 22:00
    Dynamo Vologda
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 24/10 22:00
    Zorkyi Krasnogorsk
    Yadro St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 24/10 22:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    FK Leningradets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 24/10 22:00
    Elektron Veliky Novgorod
    Luki Energiya
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 24/10 22:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 24/10 22:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Dinamo St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 24/10 22:00
    Torpedo Vladimir
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 24/10 22:00
    Chertanovo Moscow
    Dinamo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 24/10 22:00
    FK Murom
    Khimik Dzerzhinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 24/10 22:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Torpedo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 24/10 22:00
    Znamya Truda
    Dynamo Vologda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/10 22:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Zorkyi Krasnogorsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/10 22:00
    Yadro St. Petersburg
    Elektron Veliky Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/10 22:00
    Luki Energiya
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/10 22:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Baltika-BFU Kaliningrad
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/10 22:00
    Rodina Moskva 2I
    FK Leningradets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/10 22:00
    Tver
    Spartak Kostroma
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/10 22:00
    Dinamo Moscow 2
    FK Murom
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/10 22:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/10 22:00
    Torpedo Moscow 2
    Znamya Truda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/10 22:00
    Dynamo Vologda
    Torpedo Vladimir
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 05/11 22:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Yadro St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 05/11 22:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Elektron Veliky Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 05/11 22:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Luki Energiya
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 05/11 22:00
    FK Leningradets
    Dinamo St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 05/11 22:00
    Zorkyi Krasnogorsk
    Rodina Moskva 2I
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 05/11 22:00
    FK Murom
    Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 05/11 22:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Dinamo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 05/11 22:00
    Znamya Truda
    Khimik Dzerzhinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 05/11 22:00
    Torpedo Vladimir
    Torpedo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 05/11 22:00
    Spartak Kostroma
    Dynamo Vologda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/11 22:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Yadro St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/11 22:00
    Elektron Veliky Novgorod
    Baltika-BFU Kaliningrad
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/11 22:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    FK Leningradets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/11 22:00
    Dinamo St. Petersburg
    Zorkyi Krasnogorsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/11 22:00
    Rodina Moskva 2I
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/11 22:00
    Chertanovo Moscow
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/11 22:00
    Dinamo Moscow 2
    Znamya Truda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/11 22:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Torpedo Vladimir
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/11 22:00
    Torpedo Moscow 2
    Spartak Kostroma
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/11 22:00
    Dynamo Vologda
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 13/11 22:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 13/11 22:00
    FK Leningradets
    Luki Energiya
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 13/11 22:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Zorkyi Krasnogorsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 13/11 22:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Dinamo St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 13/11 22:00
    Yadro St. Petersburg
    Rodina Moskva 2I
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 13/11 22:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    FK Murom
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 13/11 22:00
    Tver
    Torpedo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 13/11 22:00
    Spartak Kostroma
    Khimik Dzerzhinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 13/11 22:00
    Torpedo Vladimir
    Dinamo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 13/11 22:00
    Znamya Truda
    Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Nga (Tây)

Tên giải đấu Hạng 2 Nga (Tây)
Tên khác H2 Nga (Hạng hai Nga)
Tên Tiếng Anh Russia Division 2 (Zone West)
Vòng đấu hiện tại Bảng A
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 10 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng bảy 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)