Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico vòng Clausura mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Hạng 2 Mexico hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng Clausura Hạng 2 Mexico mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico vòng Clausura mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Hạng 2 Mexico tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Mexico mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Mexico thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Mexico có tên Tiếng Anh là Liga de Expansión MX và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Mexico. Lịch thi đấu bóng đá Mexico trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Mexico (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Mexico (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Mexico. Ngoài ra, LTĐ BĐ Hạng 2 Mexico tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico 2022-2023 - vòng Clausura

AperturaPhân loại (A)Tứ kết (A)Bán kết (A)Chung kết (A)ClausuraClausura ReclassificationTứ kết (C)Bán kết (C)Chung kết (C)Championship Finals
  • 25/06 09:05
    Mineros de Zacatecas
    Celaya
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 26/06 09:05
    Leones Negros
    Alebrijes de Oaxaca
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/06 05:00
    Tepatitlan De Morelos
    CSyD Dorados de Sinaloa
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/06 07:05
    Venados
    Correcaminos UAT
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 27/06 09:05
    Pumas Tabasco
    Cancun
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/06 05:00
    Club Chivas Tapatio
    CD Alacranes de Durango
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 30/06 07:05
    Tlaxcala
    Cimarrones Sonora
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/06 09:05
    BVSC Zuglo
    Monarcas Morelia
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/07 07:00
    CF Atlante
    Atletico La Paz
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/07 05:00
    Monarcas Morelia
    Tlaxcala
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/07 07:05
    Cancun
    BVSC Zuglo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/07 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Cimarrones Sonora
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/07 05:00
    CD Alacranes de Durango
    Atletico La Paz
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/07 07:05
    Mineros de Zacatecas
    Club Chivas Tapatio
    1 - 3
    Vòng Apertura
  • 08/07 05:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Venados
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/07 07:05
    Correcaminos UAT
    CF Atlante
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 09/07 05:00
    Celaya
    Pumas Tabasco
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/07 09:00
    Leones Negros
    Tepatitlan De Morelos
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/07 05:00
    Tlaxcala
    CSyD Dorados de Sinaloa
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 13/07 07:05
    Correcaminos UAT
    CD Alacranes de Durango
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/07 09:05
    Cimarrones Sonora
    Mineros de Zacatecas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/07 05:00
    Tepatitlan De Morelos
    BVSC Zuglo
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 14/07 07:05
    CF Atlante
    Cancun
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/07 09:05
    Atletico La Paz
    Leones Negros
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 15/07 05:00
    Club Chivas Tapatio
    Monarcas Morelia
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/07 07:05
    Pumas Tabasco
    Alebrijes de Oaxaca
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/07 09:05
    Venados
    Celaya
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 20/07 05:00
    Mineros de Zacatecas
    Tepatitlan De Morelos
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/07 07:05
    Cancun
    Tlaxcala
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/07 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Atletico La Paz
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/07 05:00
    CD Alacranes de Durango
    Venados
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/07 07:05
    Celaya
    Club Chivas Tapatio
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/07 09:05
    BVSC Zuglo
    CF Atlante
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/07 07:00
    Leones Negros
    Correcaminos UAT
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 23/07 05:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Cimarrones Sonora
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/07 09:00
    Monarcas Morelia
    Pumas Tabasco
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/07 05:05
    CF Atlante
    CSyD Dorados de Sinaloa
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/07 07:05
    Correcaminos UAT
    Alebrijes de Oaxaca
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/07 09:05
    Atletico La Paz
    Celaya
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/07 05:00
    Tlaxcala
    BVSC Zuglo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/07 07:05
    Pumas Tabasco
    Mineros de Zacatecas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 28/07 09:05
    Cimarrones Sonora
    Cancun
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 29/07 07:05
    Tepatitlan De Morelos
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/07 07:00
    Venados
    Monarcas Morelia
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 01/08 05:00
    Club Chivas Tapatio
    Leones Negros
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 03/08 05:05
    CD Alacranes de Durango
    Tlaxcala
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/08 07:05
    Cancun
    Atletico La Paz
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/08 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Celaya
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 04/08 05:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Club Chivas Tapatio
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/08 07:05
    Tepatitlan De Morelos
    Pumas Tabasco
    3 - 3
    Vòng Apertura
  • 04/08 09:05
    BVSC Zuglo
    Cimarrones Sonora
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 05/08 07:00
    Monarcas Morelia
    Correcaminos UAT
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/08 05:00
    Mineros de Zacatecas
    CF Atlante
    0 - 3
    Vòng Apertura
  • 08/08 09:00
    Leones Negros
    Venados
    3 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/08 05:05
    Celaya
    Tepatitlan De Morelos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/08 07:05
    Pumas Tabasco
    CD Alacranes de Durango
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/08 09:05
    Atletico La Paz
    Tlaxcala
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 11/08 05:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Mineros de Zacatecas
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 11/08 07:05
    Venados
    CSyD Dorados de Sinaloa
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/08 09:05
    Cimarrones Sonora
    Leones Negros
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/08 05:00
    Club Chivas Tapatio
    BVSC Zuglo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/08 07:05
    CF Atlante
    Monarcas Morelia
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/08 09:00
    Correcaminos UAT
    Cancun
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/08 05:05
    Mineros de Zacatecas
    Atletico La Paz
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 17/08 07:05
    Cancun
    Alebrijes de Oaxaca
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/08 09:05
    BVSC Zuglo
    Venados
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 18/08 05:00
    CD Alacranes de Durango
    Leones Negros
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 18/08 07:05
    Tlaxcala
    Celaya
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 19/08 05:00
    Tepatitlan De Morelos
    Correcaminos UAT
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/08 07:00
    Pumas Tabasco
    CF Atlante
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/08 09:00
    Monarcas Morelia
    Cimarrones Sonora
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/08 05:05
    Leones Negros
    Mineros de Zacatecas
    2 - 2
    Vòng Apertura
  • 24/08 07:05
    Correcaminos UAT
    Tlaxcala
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 24/08 09:05
    Atletico La Paz
    BVSC Zuglo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/08 05:00
    Celaya
    Cimarrones Sonora
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/08 07:05
    Venados
    Pumas Tabasco
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/08 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    CD Alacranes de Durango
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 26/08 05:00
    Club Chivas Tapatio
    Cancun
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/08 05:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Monarcas Morelia
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/08 05:00
    CF Atlante
    Tepatitlan De Morelos
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 31/08 05:05
    Mineros de Zacatecas
    Correcaminos UAT
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 31/08 07:05
    Cancun
    Venados
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 31/08 09:05
    Cimarrones Sonora
    Atletico La Paz
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/09 05:00
    CD Alacranes de Durango
    CF Atlante
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 01/09 07:05
    Tlaxcala
    Leones Negros
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/09 09:05
    Pumas Tabasco
    Club Chivas Tapatio
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 02/09 07:00
    Tepatitlan De Morelos
    Alebrijes de Oaxaca
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 02/09 09:00
    BVSC Zuglo
    Celaya
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 05/09 07:05
    Monarcas Morelia
    CSyD Dorados de Sinaloa
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/09 09:00
    Tlaxcala
    CF Atlante
    0 - 3
    Vòng Apertura
  • 07/09 05:05
    Leones Negros
    Cancun
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/09 07:05
    Correcaminos UAT
    Pumas Tabasco
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/09 09:05
    Atletico La Paz
    Tepatitlan De Morelos
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 08/09 05:00
    Celaya
    Monarcas Morelia
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/09 07:05
    Venados
    Mineros de Zacatecas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/09 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    BVSC Zuglo
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 09/09 05:00
    Club Chivas Tapatio
    Tlaxcala
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 09/09 07:05
    CF Atlante
    Cimarrones Sonora
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 10/09 05:00
    Alebrijes de Oaxaca
    CD Alacranes de Durango
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/09 05:05
    Mineros de Zacatecas
    Tlaxcala
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/09 07:05
    Cancun
    Celaya
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 14/09 09:05
    Pumas Tabasco
    Leones Negros
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 15/09 05:00
    CD Alacranes de Durango
    BVSC Zuglo
    3 - 1
    Vòng Apertura
  • 15/09 07:05
    Alebrijes de Oaxaca
    CF Atlante
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 15/09 09:05
    Cimarrones Sonora
    Club Chivas Tapatio
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/09 07:00
    Tepatitlan De Morelos
    Venados
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/09 09:00
    Correcaminos UAT
    CSyD Dorados de Sinaloa
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/09 00:00
    Monarcas Morelia
    Atletico La Paz
    2 - 2
    Vòng Apertura
  • 21/09 05:05
    Club Chivas Tapatio
    Correcaminos UAT
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/09 07:05
    Tlaxcala
    Tepatitlan De Morelos
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 21/09 09:05
    BVSC Zuglo
    Leones Negros
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/09 05:00
    Celaya
    Alebrijes de Oaxaca
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/09 07:05
    Atletico La Paz
    Pumas Tabasco
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 22/09 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Mineros de Zacatecas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/09 09:05
    Cimarrones Sonora
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 23/09 05:00
    Monarcas Morelia
    Cancun
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 23/09 07:05
    CF Atlante
    Venados
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/09 05:00
    Tepatitlan De Morelos
    Club Chivas Tapatio
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 24/09 07:05
    Correcaminos UAT
    BVSC Zuglo
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 25/09 05:05
    Alebrijes de Oaxaca
    Tlaxcala
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/09 07:05
    Pumas Tabasco
    Cimarrones Sonora
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/09 09:05
    Mineros de Zacatecas
    Monarcas Morelia
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 26/09 05:00
    CD Alacranes de Durango
    Celaya
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 26/09 07:05
    Cancun
    CSyD Dorados de Sinaloa
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 26/09 07:05
    Leones Negros
    CF Atlante
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 26/09 09:05
    Venados
    Atletico La Paz
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/09 05:05
    BVSC Zuglo
    Mineros de Zacatecas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 28/09 07:05
    Tlaxcala
    Pumas Tabasco
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 29/09 00:00
    Cimarrones Sonora
    Correcaminos UAT
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/09 05:00
    Celaya
    CF Atlante
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/09 07:05
    Cancun
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 29/09 09:15
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Leones Negros
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/09 05:00
    Monarcas Morelia
    Tepatitlan De Morelos
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 30/09 07:05
    Club Chivas Tapatio
    Venados
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/09 09:05
    Atletico La Paz
    Alebrijes de Oaxaca
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 05/10 05:05
    Leones Negros
    Celaya
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/10 07:05
    Pumas Tabasco
    CSyD Dorados de Sinaloa
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/10 09:05
    Venados
    Tlaxcala
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/10 05:00
    CD Alacranes de Durango
    Monarcas Morelia
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 06/10 07:05
    Alebrijes de Oaxaca
    BVSC Zuglo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/10 09:05
    Correcaminos UAT
    Atletico La Paz
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/10 07:00
    Tepatitlan De Morelos
    Cimarrones Sonora
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 08/10 05:00
    Mineros de Zacatecas
    Cancun
    3 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/10 04:00
    CF Atlante
    Club Chivas Tapatio
    3 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/10 05:05
    BVSC Zuglo
    Pumas Tabasco
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 12/10 07:05
    Cancun
    Tepatitlan De Morelos
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 12/10 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Alebrijes de Oaxaca
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/10 07:05
    Atletico La Paz
    Club Chivas Tapatio
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 13/10 09:05
    Cimarrones Sonora
    Venados
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/10 07:00
    Monarcas Morelia
    Leones Negros
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/10 05:00
    CD Alacranes de Durango
    Mineros de Zacatecas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/10 09:00
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Club Chivas Tapatio
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/10 04:00
    Celaya
    Correcaminos UAT
    0 - 3
    Vòng Apertura
  • 20/10 07:00
    Venados
    Tepatitlan De Morelos
    4 - 0
    Vòng Phân loại (A)
  • 21/10 07:00
    Mineros de Zacatecas
    Club Chivas Tapatio
    0 - 0
    Vòng Phân loại (A)
  • 22/10 07:00
    Monarcas Morelia
    Alebrijes de Oaxaca
    1 - 0
    Vòng Phân loại (A)
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 22/10 09:15
    CSyD Dorados de Sinaloa
    CD Alacranes de Durango
    1 - 1
    Vòng Phân loại (A)
  • 26/10 07:00
    Venados
    Leones Negros
    1 - 0
    Vòng Tứ kết (A)
  • 26/10 09:05
    Monarcas Morelia
    Cimarrones Sonora
    1 - 0
    Vòng Tứ kết (A)
  • 27/10 05:00
    CD Alacranes de Durango
    Celaya
    0 - 0
    Vòng Tứ kết (A)
  • 27/10 07:05
    Mineros de Zacatecas
    CF Atlante
    1 - 2
    Vòng Tứ kết (A)
  • 29/10 07:00
    Leones Negros
    Venados
    2 - 0
    Vòng Tứ kết (A)
  • 29/10 09:15
    Cimarrones Sonora
    Monarcas Morelia
    3 - 1
    Vòng Tứ kết (A)
  • 30/10 05:00
    Celaya
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng Tứ kết (A)
  • 30/10 07:15
    CF Atlante
    Mineros de Zacatecas
    2 - 1
    Vòng Tứ kết (A)
  • 03/11 08:00
    Leones Negros
    CF Atlante
    0 - 1
    Vòng Bán kết (A)
  • 03/11 10:05
    Cimarrones Sonora
    Celaya
    0 - 0
    Vòng Bán kết (A)
  • 06/11 06:00
    Celaya
    Cimarrones Sonora
    1 - 0
    Vòng Bán kết (A)
  • 06/11 08:05
    CF Atlante
    Leones Negros
    0 - 0
    Vòng Bán kết (A)
  • 10/11 09:00
    CF Atlante
    Celaya
    0 - 0
    Vòng Chung kết (A)
  • 13/11 06:00
    Celaya
    CF Atlante
    0 - 1
    Vòng Chung kết (A)
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-3]
  • 05/01 06:05
    Celaya
    Cancun
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 05/01 08:05
    Atletico La Paz
    Mineros de Zacatecas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 05/01 10:05
    Venados
    Tepatitlan De Morelos
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 06/01 06:00
    CD Alacranes de Durango
    Cimarrones Sonora
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 06/01 08:05
    CF Atlante
    Alebrijes de Oaxaca
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 06/01 10:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/01 06:00
    BVSC Zuglo
    Club Chivas Tapatio
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/01 06:00
    Tlaxcala
    Monarcas Morelia
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/01 06:00
    Leones Negros
    Pumas Tabasco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 11/01 06:05
    Correcaminos UAT
    Venados
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 11/01 08:05
    Pumas Tabasco
    Tlaxcala
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/01 10:05
    Mineros de Zacatecas
    CSyD Dorados de Sinaloa
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/01 06:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Celaya
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/01 08:05
    Cancun
    Leones Negros
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 12/01 10:05
    Cimarrones Sonora
    BVSC Zuglo
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 13/01 08:00
    Monarcas Morelia
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/01 06:00
    Club Chivas Tapatio
    CF Atlante
    1 - 2
    Vòng Clausura
  • 16/01 01:00
    Tepatitlan De Morelos
    Atletico La Paz
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/01 06:05
    Tlaxcala
    Mineros de Zacatecas
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/01 08:05
    Celaya
    BVSC Zuglo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/01 10:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Cancun
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/01 06:00
    CD Alacranes de Durango
    Tepatitlan De Morelos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/01 08:05
    Leones Negros
    Cimarrones Sonora
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 19/01 10:05
    Venados
    Alebrijes de Oaxaca
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 20/01 08:05
    Atletico La Paz
    Monarcas Morelia
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 20/01 10:05
    CF Atlante
    Pumas Tabasco
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/01 06:00
    Correcaminos UAT
    Club Chivas Tapatio
    1 - 2
    Vòng Clausura
  • 25/01 06:05
    BVSC Zuglo
    Tlaxcala
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/01 10:05
    Cimarrones Sonora
    CF Atlante
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/01 06:00
    Celaya
    Leones Negros
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/01 08:05
    Cancun
    Correcaminos UAT
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/01 10:05
    Alebrijes de Oaxaca
    CSyD Dorados de Sinaloa
    3 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/01 08:00
    Monarcas Morelia
    Venados
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 28/01 06:05
    Pumas Tabasco
    Tepatitlan De Morelos
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 29/01 06:00
    Mineros de Zacatecas
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 30/01 06:00
    Club Chivas Tapatio
    Atletico La Paz
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 01/02 06:05
    CD Alacranes de Durango
    Cancun
    3 - 1
    Vòng Clausura
  • 01/02 08:05
    CF Atlante
    Mineros de Zacatecas
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 01/02 10:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Pumas Tabasco
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 02/02 06:00
    Tlaxcala
    Alebrijes de Oaxaca
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/02 08:05
    Venados
    BVSC Zuglo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/02 10:05
    Atletico La Paz
    Cimarrones Sonora
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 03/02 06:00
    Tepatitlan De Morelos
    Monarcas Morelia
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 03/02 08:05
    Correcaminos UAT
    Leones Negros
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/02 06:00
    Club Chivas Tapatio
    Celaya
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/02 06:05
    BVSC Zuglo
    Atletico La Paz
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/02 08:05
    Cancun
    CF Atlante
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/02 10:05
    Cimarrones Sonora
    Tlaxcala
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/02 10:05
    Leones Negros
    CD Alacranes de Durango
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 09/02 06:00
    Celaya
    CSyD Dorados de Sinaloa
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 09/02 08:05
    Pumas Tabasco
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 09/02 10:05
    Alebrijes de Oaxaca
    Tepatitlan De Morelos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 10/02 08:05
    Monarcas Morelia
    Club Chivas Tapatio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 11/02 06:00
    Mineros de Zacatecas
    Venados
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 15/02 06:05
    Correcaminos UAT
    Monarcas Morelia
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 15/02 08:05
    Venados
    Cimarrones Sonora
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 15/02 10:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Tlaxcala
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 16/02 06:00
    CD Alacranes de Durango
    Alebrijes de Oaxaca
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 16/02 08:05
    Atletico La Paz
    Cancun
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 16/02 10:05
    CF Atlante
    Celaya
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 17/02 08:05
    Mineros de Zacatecas
    BVSC Zuglo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 18/02 06:00
    Club Chivas Tapatio
    Pumas Tabasco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 20/02 01:00
    Tepatitlan De Morelos
    Leones Negros
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/02 06:05
    Tlaxcala
    Club Chivas Tapatio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/02 08:05
    BVSC Zuglo
    Cancun
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/02 10:05
    Cimarrones Sonora
    CSyD Dorados de Sinaloa
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 23/02 06:00
    Tepatitlan De Morelos
    Mineros de Zacatecas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 23/02 08:05
    Venados
    CD Alacranes de Durango
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 23/02 10:05
    Pumas Tabasco
    Celaya
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/02 08:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/02 10:05
    Leones Negros
    Atletico La Paz
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 27/02 06:00
    Monarcas Morelia
    CF Atlante
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 01/03 06:05
    Mineros de Zacatecas
    Leones Negros
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 01/03 08:05
    Atletico La Paz
    CD Alacranes de Durango
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 01/03 10:05
    Pumas Tabasco
    Venados
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 02/03 06:00
    Correcaminos UAT
    Cimarrones Sonora
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 02/03 08:05
    Cancun
    Monarcas Morelia
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 02/03 10:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Tepatitlan De Morelos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 03/03 08:00
    CF Atlante
    BVSC Zuglo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 03/03 10:05
    Club Chivas Tapatio
    Alebrijes de Oaxaca
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 04/03 06:00
    Celaya
    Tlaxcala
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/03 06:05
    CD Alacranes de Durango
    CSyD Dorados de Sinaloa
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/03 08:05
    Atletico La Paz
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/03 10:05
    Monarcas Morelia
    Mineros de Zacatecas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 09/03 06:00
    Tlaxcala
    Cancun
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 09/03 08:05
    Venados
    CF Atlante
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 09/03 10:05
    BVSC Zuglo
    Alebrijes de Oaxaca
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 10/03 08:00
    Tepatitlan De Morelos
    Celaya
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 10/03 10:05
    Cimarrones Sonora
    Pumas Tabasco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/03 06:00
    Leones Negros
    Club Chivas Tapatio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 15/03 06:00
    Tlaxcala
    Venados
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 15/03 08:05
    Pumas Tabasco
    Atletico La Paz
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 15/03 10:05
    Correcaminos UAT
    Tepatitlan De Morelos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 16/03 06:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Leones Negros
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 16/03 08:05
    Monarcas Morelia
    BVSC Zuglo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 16/03 10:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    CF Atlante
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 17/03 08:05
    Cancun
    Mineros de Zacatecas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 17/03 10:05
    Club Chivas Tapatio
    Cimarrones Sonora
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 20/03 06:00
    Celaya
    CD Alacranes de Durango
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/03 06:00
    Tepatitlan De Morelos
    Cancun
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/03 08:05
    Mineros de Zacatecas
    Alebrijes de Oaxaca
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/03 10:05
    Atletico La Paz
    CSyD Dorados de Sinaloa
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/03 10:05
    Cimarrones Sonora
    Celaya
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 23/03 06:00
    CD Alacranes de Durango
    Pumas Tabasco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 23/03 08:05
    BVSC Zuglo
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 23/03 10:05
    Venados
    Club Chivas Tapatio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/03 06:00
    CF Atlante
    Tlaxcala
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/03 08:05
    Leones Negros
    Monarcas Morelia
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 25/03 06:05
    Alebrijes de Oaxaca
    Atletico La Paz
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 25/03 08:05
    Cancun
    Cimarrones Sonora
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 26/03 06:00
    Celaya
    Venados
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 26/03 08:05
    Correcaminos UAT
    Mineros de Zacatecas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 26/03 10:05
    Pumas Tabasco
    BVSC Zuglo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 27/03 01:00
    CF Atlante
    Leones Negros
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 27/03 06:00
    Club Chivas Tapatio
    Tepatitlan De Morelos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 27/03 08:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Monarcas Morelia
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 27/03 10:05
    Tlaxcala
    CD Alacranes de Durango
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 29/03 06:00
    Mineros de Zacatecas
    Pumas Tabasco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 29/03 08:05
    Atletico La Paz
    Venados
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 29/03 10:05
    Cimarrones Sonora
    Alebrijes de Oaxaca
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 30/03 06:00
    CD Alacranes de Durango
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 30/03 08:05
    Cancun
    Club Chivas Tapatio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 30/03 10:05
    BVSC Zuglo
    CSyD Dorados de Sinaloa
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 31/03 08:00
    Tepatitlan De Morelos
    CF Atlante
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 01/04 06:00
    Leones Negros
    Tlaxcala
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 03/04 10:05
    Monarcas Morelia
    Celaya
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 05/04 06:00
    Tlaxcala
    Atletico La Paz
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 05/04 08:05
    Pumas Tabasco
    Monarcas Morelia
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 05/04 10:05
    BVSC Zuglo
    CD Alacranes de Durango
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 06/04 06:00
    Celaya
    Mineros de Zacatecas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 06/04 08:05
    Venados
    Leones Negros
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 06/04 10:05
    Cimarrones Sonora
    Tepatitlan De Morelos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/04 08:05
    Club Chivas Tapatio
    CSyD Dorados de Sinaloa
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/04 10:05
    CF Atlante
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/04 06:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Cancun
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 12/04 06:00
    Mineros de Zacatecas
    Cimarrones Sonora
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 12/04 08:05
    Cancun
    Pumas Tabasco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 12/04 10:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Venados
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/04 06:00
    CD Alacranes de Durango
    Club Chivas Tapatio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/04 08:05
    Atletico La Paz
    CF Atlante
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/04 10:05
    Correcaminos UAT
    Celaya
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/04 06:00
    Leones Negros
    BVSC Zuglo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/04 08:05
    Monarcas Morelia
    Alebrijes de Oaxaca
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 15/04 06:00
    Tepatitlan De Morelos
    Tlaxcala
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 19/04 06:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Pumas Tabasco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 19/04 08:05
    Venados
    Cancun
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 19/04 10:05
    Cimarrones Sonora
    Monarcas Morelia
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 20/04 06:00
    Club Chivas Tapatio
    Mineros de Zacatecas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 20/04 08:05
    Celaya
    Atletico La Paz
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 20/04 10:05
    BVSC Zuglo
    Tepatitlan De Morelos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/04 07:00
    Leones Negros
    CSyD Dorados de Sinaloa
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/04 06:00
    Tlaxcala
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/04 06:00
    CF Atlante
    CD Alacranes de Durango
    ? - ?
    Vòng Clausura
Cập nhật:

Hạng 2 Mexico

Tên giải đấu Hạng 2 Mexico
Tên khác
Tên Tiếng Anh Liga de Expansión MX
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 25 Tháng sáu 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại Clausura
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn CONCACAF (Liên Đoàn bóng đá Bắc, Trung Mỹ và Caribe)
Ngày thành lập 17/04/2020
Số lượng đội bóng (CLB) 16

Ascenso MX: tiền thân của giải Hạng 2 Mexico hiện thời

Ascenso MX là hạng hai của bóng đá chuyên nghiệp ở Mexico thuộc hệ thống giải bóng đá Mexico. [1] Nhà vô địch của cuộc thi đã được thăng hạng lên Liga MX (hạng vé máy bay hàng đầu). Đội cuối bảng xuống hạng ở Liga Premier (hạng 3). Nó được BBVA tài trợ thông qua công ty con BBVA ở Mexico, và được chính thức gọi là Ascenso BBVA MX.

Trước đây được gọi là Primera División A (First Division A), giải đấu được đổi tên vào năm 2009 và thể thức thi đấu thành Liga de Ascenso. Nó đã được đổi tên vào năm 2012 với tên Ascenso MX. Những thay đổi lớn: các câu lạc bộ không cần chứng nhận FMF để được thăng hạng và cuộc thi không còn sử dụng các vòng đấu nhóm.

Ascenso MX được thay thế bằng Liga de Expansión MX vào ngày 17 tháng 4 năm 2020.

Liga de Expansión MX: giải Hạng 2 Mexico bây giờ

Liga de Expansión MX, còn được gọi là Liga de Desarrollo (Liga BBVA Expansión MX vì lý do tài trợ), là một giải đấu bóng đá chuyên nghiệp Mexico được thành lập vào năm 2020 như một phần của "Dự án ổn định" của Liên đoàn bóng đá Mexico, có mục tiêu chính là cứu các đội gặp khó khăn về tài chính từ Ascenso MX và ngăn chặn sự biến mất của một giải đấu hạng hai ở Mexico, giải đấu mà sẽ không có thăng hạng và xuống hạng trong sáu mùa giải tiếp theo. Dự án cũng cố gắng để Liga MX và các đội Ascenso MX trước đây củng cố các dự án ổn định với cơ sở quản trị, tài chính và cơ sở hạ tầng mạnh mẽ.