Lịch thi đấu Hạng 2 Lítva hôm nay, Lịch bóng đá Lítva

Lịch thi đấu Hạng 2 Lítva hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 19 Lítva 2 mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Lítva vòng 19 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Lítva thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Lítva mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Lítva thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Lítva có tên Tiếng Anh là Lithuania 2. Division và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Lítva. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Lítva hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Lítva (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Lítva (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Lítva. Ngoài ra, LTĐ BĐ Lítva và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Lítva tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Lítva mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Lítva của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Lítva của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 18/03 22:30
    Nevezis
    Ekranas
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/03 00:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Babrungas
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/03 19:00
    Garliava
    Siauliai 2
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/03 20:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Neptunas Klaipeda
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/03 21:00
    BFA
    Kazlu Ruda Silas
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/03 16:00
    NFA Kaunas
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21/03 22:00
    FK Panevezys 2
    Minija Kretinga
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/03 00:00
    Banga Gargzdai 2
    FK Trakai 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/03 00:00
    Babrungas
    Siauliai 2
    1 - 1
    Vòng 2
  • 26/03 19:00
    Ekranas
    Kazlu Ruda Silas
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/03 19:00
    Minija Kretinga
    FK Zalgiris Vilnius 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/03 19:00
    Garliava
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 2
  • 27/03 18:00
    BFA
    FK Panevezys 2
    1 - 1
    Vòng 2
  • 27/03 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Neptunas Klaipeda
    0 - 3
    Vòng 2
  • 30/03 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    FK Trakai 2
    2 - 3
    Vòng 2
  • 01/04 21:30
    Ekranas
    DFK Dainava Alytus
    1 - 0
    Vòng 3
  • 01/04 21:30
    Nevezis
    BFA
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/04 23:00
    Babrungas
    Banga Gargzdai 2
    1 - 0
    Vòng 3
  • 02/04 15:30
    NFA Kaunas
    Garliava
    1 - 0
    Vòng 3
  • 02/04 18:00
    Minija Kretinga
    Kazlu Ruda Silas
    0 - 1
    Vòng 3
  • 02/04 19:00
    Siauliai 2
    Atmosfera Mazeikiai
    1 - 0
    Vòng 3
  • 03/04 18:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    FK Trakai 2
    1 - 1
    Vòng 3
  • 03/04 19:00
    FK Panevezys 2
    Neptunas Klaipeda
    0 - 2
    Vòng 3
  • 05/04 23:00
    NFA Kaunas
    Nevezis
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/04 21:30
    Nevezis
    Minija Kretinga
    1 - 0
    Vòng 4
  • 08/04 22:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Babrungas
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08/04 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Atmosfera Mazeikiai
    3 - 2
    Vòng 4
  • 08/04 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Kazlu Ruda Silas
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09/04 18:00
    Garliava
    Ekranas
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09/04 19:00
    Siauliai 2
    NFA Kaunas
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09/04 20:00
    BFA
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 4
  • 11/04 23:00
    FK Panevezys 2
    FK Trakai 2
    2 - 2
    Vòng 19
  • 15/04 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    FK Zalgiris Vilnius 2
    0 - 1
    Vòng 5
  • 15/04 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Nevezis
    1 - 0
    Vòng 5
  • 16/04 18:00
    Minija Kretinga
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 5
  • 16/04 19:00
    Ekranas
    NFA Kaunas
    1 - 0
    Vòng 5
  • 16/04 20:00
    BFA
    Garliava
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18/04 18:00
    Babrungas
    FK Panevezys 2
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18/04 18:00
    FK Trakai 2
    Kazlu Ruda Silas
    3 - 0
    Vòng 5
  • 18/04 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Siauliai 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/04 21:30
    Nevezis
    FK Trakai 2
    2 - 1
    Vòng 6
  • 29/04 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Neptunas Klaipeda
    0 - 1
    Vòng 6
  • 30/04 18:00
    Garliava
    Minija Kretinga
    0 - 0
    Vòng 6
  • 30/04 19:00
    Kazlu Ruda Silas
    Babrungas
    3 - 0
    Vòng 6
  • 01/05 16:00
    NFA Kaunas
    BFA
    1 - 1
    Vòng 6
  • 01/05 19:00
    FK Panevezys 2
    Atmosfera Mazeikiai
    1 - 3
    Vòng 6
  • 01/05 19:00
    Siauliai 2
    Ekranas
    0 - 0
    Vòng 6
  • 02/05 22:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Banga Gargzdai 2
    2 - 0
    Vòng 6
  • 13/05 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Kazlu Ruda Silas
    0 - 1
    Vòng 7
  • 13/05 23:00
    Babrungas
    Nevezis
    1 - 1
    Vòng 7
  • 13/05 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Garliava
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    Minija Kretinga
    NFA Kaunas
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 19:00
    Ekranas
    BFA
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    DFK Dainava Alytus
    FK Trakai 2
    1 - 1
    Vòng 7
  • 16/05 22:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Siauliai 2
    0 - 2
    Vòng 7
  • 16/05 23:00
    Banga Gargzdai 2
    FK Panevezys 2
    1 - 1
    Vòng 7
  • 21/05 19:00
    Ekranas
    Minija Kretinga
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Nevezis
    Atmosfera Mazeikiai
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Siauliai 2
    BFA
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Kazlu Ruda Silas
    Banga Gargzdai 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 22:00
    Garliava
    FK Trakai 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/05 17:00
    NFA Kaunas
    Neptunas Klaipeda
    1 - 1
    Vòng 8
  • 22/05 19:00
    DFK Dainava Alytus
    Babrungas
    3 - 1
    Vòng 8
  • 23/05 22:00
    FK Panevezys 2
    FK Zalgiris Vilnius 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 28/05 17:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Kazlu Ruda Silas
    1 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 18:00
    Babrungas
    Garliava
    4 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 19:00
    Neptunas Klaipeda
    Ekranas
    1 - 1
    Vòng 9
  • 28/05 20:00
    Atmosfera Mazeikiai
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 9
  • 28/05 21:00
    FK Trakai 2
    NFA Kaunas
    0 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Nevezis
    0 - 0
    Vòng 9
  • 29/05 19:00
    FK Panevezys 2
    Siauliai 2
    0 - 2
    Vòng 9
  • 31/05 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    NFA Kaunas
    0 - 0
    Vòng 11
  • 02/06 23:00
    Nevezis
    FK Zalgiris Vilnius 2
    4 - 0
    Vòng 10
  • 03/06 22:00
    Ekranas
    FK Trakai 2
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/06 22:00
    Siauliai 2
    Minija Kretinga
    1 - 1
    Vòng 10
  • 03/06 22:00
    Kazlu Ruda Silas
    FK Panevezys 2
    2 - 0
    Vòng 10
  • 03/06 22:00
    NFA Kaunas
    Babrungas
    0 - 0
    Vòng 10
  • 03/06 23:00
    Garliava
    Atmosfera Mazeikiai
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/06 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Banga Gargzdai 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 04/06 18:00
    BFA
    Neptunas Klaipeda
    2 - 0
    Vòng 10
  • 10/06 22:00
    Babrungas
    Ekranas
    0 - 2
    Vòng 11
  • 10/06 22:00
    Kazlu Ruda Silas
    Siauliai 2
    2 - 0
    Vòng 11
  • 10/06 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Garliava
    1 - 1
    Vòng 11
  • 10/06 23:00
    DFK Dainava Alytus
    FK Zalgiris Vilnius 2
    2 - 0
    Vòng 11
  • 10/06 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Minija Kretinga
    2 - 0
    Vòng 11
  • 10/06 23:00
    FK Trakai 2
    BFA
    1 - 1
    Vòng 11
  • 12/06 22:00
    FK Panevezys 2
    Nevezis
    0 - 3
    Vòng 11
  • 17/06 21:30
    Nevezis
    Kazlu Ruda Silas
    1 - 0
    Vòng 27
  • 17/06 23:00
    Garliava
    FK Zalgiris Vilnius 2
    0 - 2
    Vòng 12
  • 18/06 19:00
    Ekranas
    Atmosfera Mazeikiai
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18/06 21:00
    BFA
    Babrungas
    0 - 2
    Vòng 12
  • 19/06 17:00
    NFA Kaunas
    Banga Gargzdai 2
    1 - 0
    Vòng 12
  • 19/06 19:00
    Siauliai 2
    Neptunas Klaipeda
    0 - 1
    Vòng 12
  • 19/06 21:00
    Minija Kretinga
    FK Trakai 2
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20/06 23:00
    DFK Dainava Alytus
    FK Panevezys 2
    1 - 0
    Vòng 12
  • 23/06 21:00
    Nevezis
    Siauliai 2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 23/06 22:00
    Atmosfera Mazeikiai
    BFA
    0 - 1
    Vòng 13
  • 23/06 23:00
    Kazlu Ruda Silas
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 13
  • 24/06 19:00
    Ekranas
    Banga Gargzdai 2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 24/06 20:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    NFA Kaunas
    0 - 1
    Vòng 13
  • 24/06 21:00
    Babrungas
    Minija Kretinga
    1 - 0
    Vòng 13
  • 24/06 23:00
    Neptunas Klaipeda
    FK Trakai 2
    0 - 1
    Vòng 13
  • 26/06 19:00
    FK Panevezys 2
    Garliava
    2 - 0
    Vòng 13
  • 30/06 23:30
    FK Trakai 2
    Siauliai 2
    1 - 0
    Vòng 14
  • 01/07 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Nevezis
    2 - 0
    Vòng 14
  • 01/07 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Babrungas
    1 - 0
    Vòng 14
  • 02/07 19:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Ekranas
    0 - 0
    Vòng 14
  • 02/07 21:00
    Minija Kretinga
    Atmosfera Mazeikiai
    0 - 1
    Vòng 14
  • 02/07 22:00
    Garliava
    Kazlu Ruda Silas
    1 - 1
    Vòng 14
  • 03/07 16:00
    NFA Kaunas
    FK Panevezys 2
    1 - 1
    Vòng 14
  • 03/07 21:00
    BFA
    Banga Gargzdai 2
    1 - 0
    Vòng 14
  • 06/07 16:00
    Kazlu Ruda Silas
    NFA Kaunas
    1 - 1
    Vòng 15
  • 06/07 19:00
    DFK Dainava Alytus
    Siauliai 2
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 20:00
    FK Trakai 2
    Babrungas
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Neptunas Klaipeda
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Minija Kretinga
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 23:00
    BFA
    FK Zalgiris Vilnius 2
    2 - 2
    Vòng 15
  • 06/07 23:00
    Nevezis
    Garliava
    2 - 0
    Vòng 15
  • 09/07 19:00
    Ekranas
    Nevezis
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/07 19:00
    Siauliai 2
    Garliava
    0 - 2
    Vòng 16
  • 09/07 19:00
    Kazlu Ruda Silas
    BFA
    1 - 0
    Vòng 16
  • 09/07 21:00
    Minija Kretinga
    FK Panevezys 2
    1 - 0
    Vòng 16
  • 10/07 19:00
    DFK Dainava Alytus
    NFA Kaunas
    1 - 1
    Vòng 16
  • 10/07 21:00
    Babrungas
    Atmosfera Mazeikiai
    3 - 0
    Vòng 16
  • 10/07 21:00
    Neptunas Klaipeda
    FK Zalgiris Vilnius 2
    1 - 1
    Vòng 16
  • 05/08 22:00
    Nevezis
    NFA Kaunas
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/08 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Banga Gargzdai 2
    1 - 1
    Vòng 17
  • 05/08 23:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Minija Kretinga
    0 - 2
    Vòng 17
  • 05/08 23:00
    FK Panevezys 2
    BFA
    2 - 1
    Vòng 17
  • 05/08 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Garliava
    1 - 0
    Vòng 17
  • 06/08 16:00
    FK Trakai 2
    Atmosfera Mazeikiai
    0 - 2
    Vòng 17
  • 06/08 19:00
    Kazlu Ruda Silas
    Ekranas
    1 - 2
    Vòng 17
  • 06/08 20:00
    Siauliai 2
    Babrungas
    0 - 0
    Vòng 17
  • 10/08 22:00
    Minija Kretinga
    BFA
    1 - 1
    Vòng 9
  • 12/08 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Siauliai 2
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/08 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Babrungas
    0 - 2
    Vòng 18
  • 12/08 23:00
    Neptunas Klaipeda
    FK Panevezys 2
    0 - 2
    Vòng 18
  • 12/08 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Ekranas
    1 - 1
    Vòng 18
  • 12/08 23:30
    FK Trakai 2
    FK Zalgiris Vilnius 2
    1 - 1
    Vòng 18
  • 13/08 21:00
    Garliava
    NFA Kaunas
    1 - 0
    Vòng 18
  • 15/08 21:00
    Kazlu Ruda Silas
    Minija Kretinga
    1 - 0
    Vòng 18
  • 18/08 23:00
    Kazlu Ruda Silas
    Neptunas Klaipeda
    2 - 0
    Vòng 19
  • 19/08 23:00
    Babrungas
    FK Zalgiris Vilnius 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/08 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 19:00
    Ekranas
    Garliava
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 21:00
    Minija Kretinga
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 22:00
    FK Trakai 2
    FK Panevezys 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 21/08 19:00
    DFK Dainava Alytus
    BFA
    ? - ?
    Vòng 19
  • 21/08 21:00
    NFA Kaunas
    Siauliai 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/08 22:00
    Kazlu Ruda Silas
    FK Trakai 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/08 22:00
    Nevezis
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/08 23:00
    Garliava
    BFA
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 19:00
    NFA Kaunas
    Ekranas
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 19:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Atmosfera Mazeikiai
    ? - ?
    Vòng 20
  • 28/08 19:00
    DFK Dainava Alytus
    Minija Kretinga
    ? - ?
    Vòng 20
  • 28/08 21:00
    FK Panevezys 2
    Babrungas
    ? - ?
    Vòng 20
  • 29/08 23:00
    Siauliai 2
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/09 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 6
  • 02/09 23:00
    Banga Gargzdai 2
    FK Zalgiris Vilnius 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 02/09 23:00
    Ekranas
    Siauliai 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 18:00
    Atmosfera Mazeikiai
    FK Panevezys 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 18:00
    Babrungas
    Kazlu Ruda Silas
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 18:00
    Minija Kretinga
    Garliava
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 20:00
    BFA
    NFA Kaunas
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/09 17:00
    FK Trakai 2
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/09 22:00
    FK Panevezys 2
    Ekranas
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/09 22:00
    Kazlu Ruda Silas
    Atmosfera Mazeikiai
    ? - ?
    Vòng 22
  • 09/09 22:00
    Nevezis
    Babrungas
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 00:00
    FK Trakai 2
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 19:00
    Garliava
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 20:00
    BFA
    Ekranas
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/09 17:00
    NFA Kaunas
    Minija Kretinga
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/09 23:00
    Siauliai 2
    FK Zalgiris Vilnius 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/09 23:00
    FK Panevezys 2
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/09 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/09 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Kazlu Ruda Silas
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/09 23:00
    Neptunas Klaipeda
    NFA Kaunas
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/09 18:00
    Babrungas
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/09 18:00
    Minija Kretinga
    Ekranas
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/09 16:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    FK Panevezys 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/09 19:00
    BFA
    Siauliai 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/09 23:00
    FK Trakai 2
    Garliava
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 22:00
    BFA
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 18
  • 30/09 21:00
    Kazlu Ruda Silas
    FK Zalgiris Vilnius 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/09 21:00
    Nevezis
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/09 23:00
    BFA
    Minija Kretinga
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/09 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Atmosfera Mazeikiai
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 18:00
    Ekranas
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Garliava
    Babrungas
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 16:00
    NFA Kaunas
    FK Trakai 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/10 23:00
    Siauliai 2
    FK Panevezys 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 07/10 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Garliava
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/10 23:00
    Neptunas Klaipeda
    BFA
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 00:00
    FK Trakai 2
    Ekranas
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 16:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 17:00
    FK Panevezys 2
    Kazlu Ruda Silas
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 18:00
    Babrungas
    NFA Kaunas
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Banga Gargzdai 2
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 18:00
    Minija Kretinga
    Siauliai 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/10 21:00
    Nevezis
    FK Panevezys 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/10 23:00
    Garliava
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/10 23:00
    Siauliai 2
    Kazlu Ruda Silas
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 16:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 17:00
    NFA Kaunas
    Atmosfera Mazeikiai
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 18:00
    Ekranas
    Babrungas
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 18:00
    Minija Kretinga
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    BFA
    FK Trakai 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/10 23:30
    FK Trakai 2
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 21/10 19:30
    Kazlu Ruda Silas
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21/10 23:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Ekranas
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/10 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Siauliai 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/10 15:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Garliava
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/10 18:00
    Babrungas
    BFA
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/10 17:00
    FK Panevezys 2
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/10 17:00
    FK Trakai 2
    Minija Kretinga
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/10 19:00
    Banga Gargzdai 2
    NFA Kaunas
    ? - ?
    Vòng 27
  • 28/10 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Kazlu Ruda Silas
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/10 23:00
    Garliava
    FK Panevezys 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/10 00:00
    FK Trakai 2
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/10 18:00
    Minija Kretinga
    Babrungas
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/10 19:00
    Banga Gargzdai 2
    Ekranas
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/10 20:00
    BFA
    Atmosfera Mazeikiai
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/10 17:00
    NFA Kaunas
    FK Zalgiris Vilnius 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/10 20:00
    Siauliai 2
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/11 23:00
    Nevezis
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/11 00:00
    Atmosfera Mazeikiai
    Minija Kretinga
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/11 18:00
    Babrungas
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/11 18:00
    Ekranas
    FK Zalgiris Vilnius 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/11 18:00
    Kazlu Ruda Silas
    Garliava
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/11 20:00
    Banga Gargzdai 2
    BFA
    ? - ?
    Vòng 29
  • 06/11 18:00
    FK Panevezys 2
    NFA Kaunas
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 00:00
    Siauliai 2
    FK Trakai 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 12/11 20:00
    Babrungas
    FK Trakai 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    NFA Kaunas
    Kazlu Ruda Silas
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    DFK Dainava Alytus
    Siauliai 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    Ekranas
    FK Panevezys 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    Minija Kretinga
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    Garliava
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    Neptunas Klaipeda
    Atmosfera Mazeikiai
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/11 20:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    BFA
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Lítva

Tên giải đấu Hạng 2 Lítva
Tên khác Lítva 2
Tên Tiếng Anh Lithuania 2. Division
Vòng đấu hiện tại 19
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 15 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)