Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia hôm nay, Lịch bóng đá Latvia

Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 14 H2 Latvia mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Latvia vòng 14 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Latvia thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Latvia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Latvia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Latvia có tên Tiếng Anh là Latvia 2. Division và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Latvia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Latvia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Latvia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Latvia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Latvia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Latvia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Latvia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Latvia mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia của 1 cặp đấu:
    VS
1234567891011121314151617181920212223242526
  • 08/04 22:00
    Jelgava
    Rigas Futbola skola 2
    0 - 1
    Vòng 1
  • 09/04 17:00
    Riga 2
    Saldus SS/Leevon
    1 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 19:00
    FK Smiltene BJSS
    Skanstes SK
    1 - 1
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    Grobina
    Valmieras 2
    1 - 2
    Vòng 1
  • 10/04 17:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Salaspils
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/04 19:00
    Rezekne / BJSS
    Tukums-2000 2
    1 - 1
    Vòng 1
  • 10/04 21:00
    JDFS Alberts
    Olaines
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/04 17:00
    Salaspils
    JDFS Alberts
    0 - 0
    Vòng 2
  • 16/04 17:00
    Riga 2
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    0 - 0
    Vòng 2
  • 16/04 19:00
    Tukums-2000 2
    Skanstes SK
    0 - 0
    Vòng 2
  • 16/04 21:00
    Valmieras 2
    Saldus SS/Leevon
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/04 17:00
    Olaines
    FK Smiltene BJSS
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/04 19:00
    Rigas Futbola skola 2
    Grobina
    1 - 2
    Vòng 2
  • 17/04 21:00
    Rezekne / BJSS
    Jelgava
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/04 22:00
    Jelgava
    Tukums-2000 2
    2 - 1
    Vòng 3
  • 23/04 17:00
    Rigas Futbola skola 2
    Saldus SS/Leevon
    3 - 1
    Vòng 3
  • 23/04 18:00
    FK Smiltene BJSS
    Salaspils
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/04 20:00
    JDFS Alberts
    Riga 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23/04 23:00
    Skanstes SK
    Olaines
    2 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 17:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Valmieras 2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 24/04 21:00
    Grobina
    Rezekne / BJSS
    3 - 0
    Vòng 3
  • 30/04 00:00
    Rigas Futbola skola 2
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 17:00
    Riga 2
    FK Smiltene BJSS
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 19:00
    Valmieras 2
    JDFS Alberts
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 21:00
    Rezekne / BJSS
    Saldus SS/Leevon
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 23:00
    Skanstes SK
    Salaspils
    1 - 0
    Vòng 4
  • 01/05 17:00
    Tukums-2000 2
    Olaines
    1 - 3
    Vòng 4
  • 01/05 19:00
    Jelgava
    Grobina
    2 - 0
    Vòng 4
  • 06/05 22:00
    JDFS Alberts
    Rigas Futbola skola 2
    1 - 1
    Vòng 5
  • 07/05 17:00
    Riga 2
    Skanstes SK
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/05 19:00
    Jelgava
    Saldus SS/Leevon
    3 - 0
    Vòng 5
  • 07/05 21:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Rezekne / BJSS
    1 - 0
    Vòng 5
  • 07/05 23:00
    Olaines
    Salaspils
    0 - 3
    Vòng 5
  • 08/05 17:00
    FK Smiltene BJSS
    Valmieras 2
    0 - 1
    Vòng 5
  • 08/05 19:00
    Grobina
    Tukums-2000 2
    3 - 0
    Vòng 5
  • 13/05 23:00
    Riga 2
    Olaines
    2 - 0
    Vòng 6
  • 14/05 17:00
    Rigas Futbola skola 2
    FK Smiltene BJSS
    5 - 0
    Vòng 6
  • 14/05 21:00
    Rezekne / BJSS
    JDFS Alberts
    0 - 1
    Vòng 6
  • 14/05 23:00
    Skanstes SK
    Valmieras 2
    0 - 2
    Vòng 6
  • 15/05 17:00
    Grobina
    Saldus SS/Leevon
    2 - 0
    Vòng 6
  • 15/05 20:00
    Jelgava
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    2 - 0
    Vòng 6
  • 15/05 22:00
    Tukums-2000 2
    Salaspils
    0 - 1
    Vòng 6
  • 21/05 19:00
    Olaines
    Valmieras 2
    0 - 5
    Vòng 7
  • 21/05 20:00
    Salaspils
    Riga 2
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/05 21:00
    Saldus SS/Leevon
    Tukums-2000 2
    0 - 1
    Vòng 7
  • 21/05 23:00
    Skanstes SK
    Rigas Futbola skola 2
    1 - 1
    Vòng 7
  • 22/05 17:00
    Jelgava
    JDFS Alberts
    1 - 0
    Vòng 7
  • 22/05 19:00
    FK Smiltene BJSS
    Rezekne / BJSS
    2 - 2
    Vòng 7
  • 22/05 22:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Grobina
    0 - 2
    Vòng 7
  • 27/05 22:00
    Rezekne / BJSS
    Skanstes SK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 28/05 17:00
    Tukums-2000 2
    Riga 2
    0 - 3
    Vòng 8
  • 28/05 19:00
    Rigas Futbola skola 2
    Olaines
    1 - 2
    Vòng 8
  • 28/05 22:00
    Jelgava
    FK Smiltene BJSS
    1 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 18:00
    Valmieras 2
    Salaspils
    6 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 20:00
    Grobina
    JDFS Alberts
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 22:00
    Saldus SS/Leevon
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    1 - 0
    Vòng 8
  • 04/06 17:00
    JDFS Alberts
    Salaspils
    2 - 1
    Vòng 15
  • 17/06 20:00
    Riga 2
    Valmieras 2
    3 - 2
    Vòng 9
  • 18/06 19:00
    JDFS Alberts
    Saldus SS/Leevon
    0 - 0
    Vòng 9
  • 18/06 21:00
    Olaines
    Rezekne / BJSS
    0 - 1
    Vòng 9
  • 18/06 23:00
    Skanstes SK
    Jelgava
    0 - 0
    Vòng 9
  • 19/06 20:00
    FK Smiltene BJSS
    Grobina
    0 - 1
    Vòng 9
  • 19/06 22:00
    Salaspils
    Rigas Futbola skola 2
    1 - 3
    Vòng 9
  • 19/06 23:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Tukums-2000 2
    2 - 0
    Vòng 9
  • 01/07 20:00
    Tukums-2000 2
    Valmieras 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/07 19:00
    Saldus SS/Leevon
    FK Smiltene BJSS
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/07 21:00
    Grobina
    Skanstes SK
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/07 23:00
    Rigas Futbola skola 2
    Riga 2
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/07 23:00
    JDFS Alberts
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    0 - 0
    Vòng 10
  • 03/07 19:00
    Jelgava
    Olaines
    0 - 0
    Vòng 10
  • 03/07 21:00
    Rezekne / BJSS
    Salaspils
    1 - 0
    Vòng 10
  • 16/07 20:00
    Riga 2
    Rezekne / BJSS
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/07 21:00
    Saldus SS/Leevon
    Skanstes SK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/07 22:00
    FK Smiltene BJSS
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    1 - 0
    Vòng 11
  • 16/07 23:00
    Olaines
    Grobina
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17/07 17:00
    JDFS Alberts
    Tukums-2000 2
    1 - 0
    Vòng 11
  • 17/07 23:00
    Salaspils
    Jelgava
    0 - 1
    Vòng 11
  • 18/07 22:00
    Valmieras 2
    Rigas Futbola skola 2
    2 - 0
    Vòng 11
  • 22/07 21:00
    Tukums-2000 2
    Rigas Futbola skola 2
    0 - 3
    Vòng 12
  • 22/07 23:00
    Jelgava
    Riga 2
    2 - 1
    Vòng 12
  • 23/07 19:00
    Rezekne / BJSS
    Valmieras 2
    1 - 0
    Vòng 12
  • 23/07 22:00
    Saldus SS/Leevon
    Olaines
    1 - 1
    Vòng 12
  • 23/07 23:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Skanstes SK
    1 - 0
    Vòng 12
  • 24/07 19:00
    JDFS Alberts
    FK Smiltene BJSS
    1 - 0
    Vòng 12
  • 30/07 00:00
    Salaspils
    Saldus SS/Leevon
    0 - 0
    Vòng 13
  • 30/07 17:00
    Riga 2
    Grobina
    2 - 0
    Vòng 13
  • 30/07 21:00
    Rigas Futbola skola 2
    Rezekne / BJSS
    2 - 0
    Vòng 13
  • 30/07 22:00
    FK Smiltene BJSS
    Tukums-2000 2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 30/07 23:00
    JDFS Alberts
    Skanstes SK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 31/07 17:00
    Olaines
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    1 - 0
    Vòng 13
  • 31/07 21:00
    Valmieras 2
    Jelgava
    3 - 2
    Vòng 13
  • 05/08 23:00
    Rigas Futbola skola 2
    Jelgava
    0 - 1
    Vòng 14
  • 06/08 19:00
    Olaines
    JDFS Alberts
    1 - 2
    Vòng 14
  • 06/08 21:00
    Saldus SS/Leevon
    Riga 2
    0 - 0
    Vòng 14
  • 06/08 23:00
    Skanstes SK
    FK Smiltene BJSS
    0 - 0
    Vòng 14
  • 07/08 19:00
    Tukums-2000 2
    Rezekne / BJSS
    3 - 0
    Vòng 14
  • 07/08 21:00
    Valmieras 2
    Grobina
    1 - 2
    Vòng 14
  • 20/08 17:00
    Grobina
    Rigas Futbola skola 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/08 19:00
    Saldus SS/Leevon
    Valmieras 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/08 21:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Riga 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/08 19:00
    FK Smiltene BJSS
    Olaines
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/08 21:00
    Jelgava
    Rezekne / BJSS
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/08 23:00
    Skanstes SK
    Tukums-2000 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 24/08 22:00
    Grobina
    Salaspils
    ? - ?
    Vòng 12
  • 26/08 22:00
    Tukums-2000 2
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/08 17:00
    Riga 2
    JDFS Alberts
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/08 19:00
    Olaines
    Skanstes SK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/08 21:00
    Rezekne / BJSS
    Grobina
    ? - ?
    Vòng 16
  • 28/08 00:00
    Saldus SS/Leevon
    Rigas Futbola skola 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 28/08 19:00
    Valmieras 2
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    ? - ?
    Vòng 16
  • 28/08 23:00
    Salaspils
    FK Smiltene BJSS
    ? - ?
    Vòng 16
  • 02/09 22:00
    JDFS Alberts
    Valmieras 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03/09 19:00
    FK Smiltene BJSS
    Riga 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03/09 22:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Rigas Futbola skola 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03/09 23:00
    Salaspils
    Skanstes SK
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/09 17:00
    Grobina
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/09 20:00
    Saldus SS/Leevon
    Rezekne / BJSS
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/09 22:00
    Olaines
    Tukums-2000 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 09/09 23:00
    Rigas Futbola skola 2
    JDFS Alberts
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/09 19:00
    Valmieras 2
    FK Smiltene BJSS
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/09 22:00
    Salaspils
    Olaines
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/09 23:00
    Skanstes SK
    Riga 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/09 00:00
    Saldus SS/Leevon
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/09 17:00
    Tukums-2000 2
    Grobina
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/09 19:00
    Rezekne / BJSS
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/09 17:00
    Olaines
    Riga 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 17/09 20:00
    JDFS Alberts
    Rezekne / BJSS
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 00:00
    Saldus SS/Leevon
    Grobina
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 18:00
    FK Smiltene BJSS
    Rigas Futbola skola 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 20:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 22:00
    Salaspils
    Tukums-2000 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 23:00
    Valmieras 2
    Skanstes SK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/09 23:30
    Salaspils
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/09 20:00
    Rigas Futbola skola 2
    Skanstes SK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/10 18:00
    Riga 2
    Salaspils
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/10 20:00
    Valmieras 2
    Olaines
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/10 22:00
    Rezekne / BJSS
    FK Smiltene BJSS
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/10 17:00
    Tukums-2000 2
    Saldus SS/Leevon
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/10 19:00
    Grobina
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/10 21:00
    JDFS Alberts
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 20
  • 07/10 22:00
    Olaines
    Rigas Futbola skola 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/10 17:00
    Salaspils
    Valmieras 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/10 20:00
    JDFS Alberts
    Grobina
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/10 23:00
    Skanstes SK
    Rezekne / BJSS
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/10 17:00
    Riga 2
    Tukums-2000 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/10 18:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Saldus SS/Leevon
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/10 19:00
    FK Smiltene BJSS
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/10 22:00
    Valmieras 2
    Riga 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/10 17:00
    Rezekne / BJSS
    Olaines
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/10 20:00
    Jelgava
    Skanstes SK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/10 22:00
    Saldus SS/Leevon
    JDFS Alberts
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/10 17:00
    Tukums-2000 2
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/10 19:00
    Grobina
    FK Smiltene BJSS
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/10 21:00
    Rigas Futbola skola 2
    Salaspils
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/10 21:00
    Valmieras 2
    Tukums-2000 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/10 17:00
    FK Smiltene BJSS
    Saldus SS/Leevon
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/10 19:00
    Riga 2
    Rigas Futbola skola 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/10 21:00
    Salaspils
    Rezekne / BJSS
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/10 23:30
    Skanstes SK
    Grobina
    ? - ?
    Vòng 23
  • 23/10 17:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    JDFS Alberts
    ? - ?
    Vòng 23
  • 23/10 19:00
    Olaines
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/10 22:00
    Rigas Futbola skola 2
    Valmieras 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 29/10 18:00
    Grobina
    Olaines
    ? - ?
    Vòng 24
  • 29/10 20:00
    Tukums-2000 2
    JDFS Alberts
    ? - ?
    Vòng 24
  • 29/10 23:00
    Skanstes SK
    Saldus SS/Leevon
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/10 18:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    FK Smiltene BJSS
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/10 21:00
    Rezekne / BJSS
    Riga 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/10 23:00
    Jelgava
    Salaspils
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/11 18:00
    Olaines
    Saldus SS/Leevon
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    FK Smiltene BJSS
    JDFS Alberts
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    Riga 2
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    Rigas Futbola skola 2
    Tukums-2000 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    Salaspils
    Grobina
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    Skanstes SK
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    Valmieras 2
    Rezekne / BJSS
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/11 18:00
    Skanstes SK
    JDFS Alberts
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Olaines
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Grobina
    Riga 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Jelgava
    Valmieras 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Rezekne / BJSS
    Rigas Futbola skola 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Saldus SS/Leevon
    Salaspils
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Tukums-2000 2
    FK Smiltene BJSS
    ? - ?
    Vòng 26
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Latvia

Tên giải đấu Hạng 2 Latvia
Tên khác H2 Latvia
Tên Tiếng Anh Latvia 2. Division
Vòng đấu hiện tại 14
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)