Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia (Nhóm B) vòng 4 mùa giải 2023

Xem lịch thi đấu Hạng 2 Estonia (Nhóm B) hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng 4 H2 Estonia (Hạng hai Estonia) mùa giải 2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia (Nhóm B) vòng 4 mùa giải 2023: tổng hợp lịch bóng đá Hạng 2 Estonia (Nhóm B) tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Estonia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Estonia (Nhóm B) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Estonia (Nhóm B) có tên Tiếng Anh là Estonia Esi Liiga B và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Estonia. Lịch thi đấu bóng đá Estonia trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Estonia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Estonia (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Estonia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Hạng 2 Estonia (Nhóm B) tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia (Nhóm B) 2023 - vòng 4

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia (Nhóm B) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia (Nhóm B) của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819202122232425262728293031323334
  • 05/03 17:30
    Tartu JK Tammeka 2
    Laanemaa Haapsalu
    1 - 1
    Vòng 1
  • 05/03 20:00
    Kuressaare 2
    Tartu Kalev
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/03 00:00
    Viljandi JK Tulevik
    Nomme JK Kalju 2
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/03 23:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Trans Narva 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/03 23:00
    Laanemaa Haapsalu
    Tartu JK Welco
    3 - 0
    Vòng 2
  • 10/03 00:00
    Tartu Kalev
    Viljandi JK Tulevik
    1 - 2
    Vòng 2
  • 11/03 00:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Nomme JK Kalju 2
    1 - 2
    Vòng 2
  • 12/03 17:30
    Tartu Kalev
    Parnu JK
    3 - 0
    Vòng 3
  • 12/03 17:30
    Viljandi JK Tulevik
    Trans Narva 2
    2 - 0
    Vòng 3
  • 13/03 23:00
    Laanemaa Haapsalu
    Kuressaare 2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/03 00:00
    Tartu JK Welco
    JK Tallinna Kalev 2
    2 - 3
    Vòng 3
  • 14/03 00:00
    Nomme JK Kalju 2
    Tartu JK Tammeka 2
    1 - 1
    Vòng 3
  • 17/03 23:45
    Tartu JK Tammeka 2
    Kuressaare 2
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18/03 17:30
    Tartu JK Welco
    Viljandi JK Tulevik
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18/03 17:30
    Parnu JK
    Nomme JK Kalju 2
    0 - 5
    Vòng 4
  • 25/03 17:30
    Kuressaare 2
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 2
  • 31/03 22:00
    Kuressaare 2
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01/04 16:30
    Viljandi JK Tulevik
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01/04 18:00
    Laanemaa Haapsalu
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01/04 22:00
    Tartu Kalev
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 02/04 16:30
    Nomme JK Kalju 2
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 5
  • 06/04 23:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 2
  • 08/04 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 6
  • 08/04 17:00
    Tartu JK Welco
    Tartu Kalev
    ? - ?
    Vòng 6
  • 08/04 17:00
    Parnu JK
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 08/04 17:00
    Trans Narva 2
    Nomme JK Kalju 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 08/04 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 15/04 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 15/04 17:00
    Kuressaare 2
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 7
  • 15/04 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 7
  • 15/04 17:00
    Parnu JK
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 15/04 17:00
    Tartu Kalev
    Nomme JK Kalju 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 22/04 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 22/04 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 8
  • 22/04 17:00
    Trans Narva 2
    Tartu Kalev
    ? - ?
    Vòng 8
  • 22/04 17:00
    Tartu JK Welco
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 22/04 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 26/04 17:00
    Kuressaare 2
    Nomme JK Kalju 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/04 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/04 17:00
    Tartu JK Welco
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/04 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    Tartu Kalev
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/04 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 9
  • 30/04 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/04 17:00
    Trans Narva 2
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/04 17:00
    Parnu JK
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/04 17:00
    Tartu Kalev
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/04 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06/05 17:00
    Tartu JK Welco
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/05 17:00
    Trans Narva 2
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/05 17:00
    Tartu Kalev
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/05 17:00
    Kuressaare 2
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/05 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Nomme JK Kalju 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/05 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/05 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/05 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/05 17:00
    Parnu JK
    Tartu Kalev
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/05 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/05 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/05 17:00
    Tartu JK Welco
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/05 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Tartu Kalev
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/05 17:00
    Parnu JK
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/05 17:00
    Trans Narva 2
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/05 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/05 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/05 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/05 17:00
    Kuressaare 2
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/05 17:00
    Tartu Kalev
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/05 17:00
    Trans Narva 2
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/05 17:00
    Kuressaare 2
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/05 17:00
    Tartu Kalev
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/05 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/05 17:00
    Tartu JK Welco
    Nomme JK Kalju 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/06 17:00
    Trans Narva 2
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/06 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/06 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    Tartu Kalev
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/06 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/06 17:00
    Parnu JK
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 09/06 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 09/06 17:00
    Tartu Kalev
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 09/06 17:00
    Tartu JK Welco
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 09/06 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 17
  • 09/06 17:00
    Parnu JK
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 17
  • 17/06 16:30
    Parnu JK
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 1
  • 28/06 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    Nomme JK Kalju 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/06 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/06 17:00
    Kuressaare 2
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/06 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    Tartu Kalev
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/06 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 02/07 17:00
    Kuressaare 2
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/07 17:00
    Parnu JK
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/07 17:00
    Tartu JK Welco
    Nomme JK Kalju 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/07 17:00
    Tartu Kalev
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/07 17:00
    Trans Narva 2
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 08/07 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Tartu Kalev
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 22/07 17:00
    Tartu Kalev
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 21
  • 22/07 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 21
  • 22/07 17:00
    Parnu JK
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 22/07 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 22/07 17:00
    Trans Narva 2
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/08 17:00
    Kuressaare 2
    Tartu Kalev
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/08 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/08 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/08 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    Nomme JK Kalju 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/08 17:00
    Tartu JK Welco
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/08 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/08 17:00
    Trans Narva 2
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/08 17:00
    Tartu Kalev
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/08 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/08 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/08 17:00
    Tartu Kalev
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/08 17:00
    Tartu JK Welco
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/08 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/08 17:00
    Kuressaare 2
    Nomme JK Kalju 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/08 17:00
    Parnu JK
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/08 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/08 17:00
    Trans Narva 2
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/08 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    Tartu Kalev
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/08 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/08 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/09 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/09 17:00
    Parnu JK
    Tartu Kalev
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/09 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/09 17:00
    Tartu JK Welco
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/09 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Nomme JK Kalju 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/09 17:00
    Tartu Kalev
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 16/09 17:00
    Parnu JK
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 27
  • 16/09 17:00
    Tartu JK Welco
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 16/09 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    Nomme JK Kalju 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 16/09 17:00
    Kuressaare 2
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/09 17:00
    Trans Narva 2
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/09 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/09 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Tartu Kalev
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/09 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/09 17:00
    Kuressaare 2
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/09 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/09 17:00
    Tartu Kalev
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/09 17:00
    Tartu JK Welco
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/09 17:00
    Trans Narva 2
    Nomme JK Kalju 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/09 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 07/10 17:00
    Parnu JK
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/10 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/10 17:00
    Tartu Kalev
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/10 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/10 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/10 17:00
    Kuressaare 2
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 20/10 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    Tartu Kalev
    ? - ?
    Vòng 31
  • 20/10 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 31
  • 20/10 17:00
    Tartu JK Welco
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 20/10 17:00
    Parnu JK
    Nomme JK Kalju 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/10 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/10 17:00
    Kuressaare 2
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/10 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/10 17:00
    Trans Narva 2
    Tartu Kalev
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/10 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/11 17:00
    Trans Narva 2
    JK Tallinna Kalev 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/11 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/11 17:00
    Tartu Kalev
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/11 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/11 17:00
    Nomme JK Kalju 2
    Laanemaa Haapsalu
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/11 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    Viljandi JK Tulevik
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/11 17:00
    Tartu JK Welco
    Trans Narva 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/11 17:00
    Parnu JK
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/11 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/11 17:00
    Tartu Kalev
    Nomme JK Kalju 2
    ? - ?
    Vòng 34
Cập nhật:

Hạng 2 Estonia (Nhóm B)

Tên giải đấu Hạng 2 Estonia (Nhóm B)
Tên khác H2 Estonia (Hạng hai Estonia)
Tên Tiếng Anh Estonia Esi Liiga B
Mùa giải hiện tại 2023
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 5 Tháng ba 2023
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 11 Tháng mười một 2023
Vòng đấu hiện tại 4
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)