Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia hôm nay, Lịch bóng đá Armenia

Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 4 Hạng nhì Armenia mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Armenia vòng 4 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Armenia thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Armenia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Armenia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Armenia có tên Tiếng Anh là Armenia Division 2 và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Armenia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Armenia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Armenia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Armenia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Armenia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Armenia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Armenia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Armenia mùa giải 2022-2023

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930313233
  • 03/08 20:45
    Ararat Yerevan 2
    MIKA Ashtarak
    3 - 0
    Vòng 1
  • 03/08 20:45
    West Armenia
    Ararat-Armenia 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/08 20:30
    Shirak Gyumri 2
    Alashkert B Martuni
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/08 20:45
    Lernayin Artsakh 2
    Gandzasar Kapan
    1 - 2
    Vòng 1
  • 04/08 22:00
    Urartu 2
    Gandzasar Kapan
    2 - 0
    Vòng 1
  • 05/08 20:45
    Pyunik Yerevan 2
    BKMA 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/08 20:30
    Gandzasar Kapan
    Shirak Gyumri 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 09/08 20:45
    Ararat-Armenia 2
    Alashkert B Martuni
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/08 20:45
    MIKA Ashtarak
    Lernayin Artsakh 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/08 20:30
    Gandzasar Kapan
    Pyunik Yerevan 2
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/08 20:45
    BKMA 2
    Urartu 2
    2 - 0
    Vòng 2
  • 10/08 20:45
    West Armenia
    Ararat Yerevan 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    West Armenia
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 20:30
    Ararat Yerevan 2
    Ararat-Armenia 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 20:45
    Alashkert B Martuni
    Gandzasar Kapan
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 20:00
    Shirak Gyumri 2
    BKMA 2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/08 20:45
    Pyunik Yerevan 2
    MIKA Ashtarak
    2 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 22:30
    Urartu 2
    Gandzasar Kapan
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/08 20:00
    Ararat-Armenia 2
    Gandzasar Kapan
    1 - 0
    Vòng 4
  • 18/08 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Lernayin Artsakh 2
    4 - 0
    Vòng 4
  • 18/08 20:00
    Gandzasar Kapan
    Shirak Gyumri 2
    1 - 0
    Vòng 4
  • 19/08 20:00
    MIKA Ashtarak
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 20:00
    BKMA 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 20:00
    West Armenia
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 24/08 20:00
    Alashkert B Martuni
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 5
  • 24/08 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 24/08 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 24/08 20:00
    Shirak Gyumri 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 5
  • 24/08 20:00
    Gandzasar Kapan
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 24/08 20:00
    Urartu 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 5
  • 30/08 20:00
    Ararat-Armenia 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 30/08 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 30/08 20:00
    Gandzasar Kapan
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 6
  • 30/08 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 30/08 20:00
    MIKA Ashtarak
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 6
  • 30/08 20:00
    West Armenia
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 20:00
    Alashkert B Martuni
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 20:00
    BKMA 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 20:00
    Gandzasar Kapan
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 20:00
    Urartu 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/09 20:00
    Ararat-Armenia 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/09 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/09 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/09 20:00
    MIKA Ashtarak
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/09 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/09 20:00
    West Armenia
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 20:00
    Alashkert B Martuni
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 20:00
    BKMA 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 20:00
    Gandzasar Kapan
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 20:00
    Gandzasar Kapan
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 20:00
    Urartu 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 30/09 20:00
    Ararat-Armenia 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 20:00
    Ararat Yerevan 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 20:00
    Urartu 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 20:00
    West Armenia
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 10
  • 11/10 20:00
    Alashkert B Martuni
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/10 20:00
    BKMA 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/10 20:00
    Gandzasar Kapan
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/10 20:00
    MIKA Ashtarak
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/10 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/10 20:00
    Gandzasar Kapan
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/10 20:00
    Alashkert B Martuni
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/10 20:00
    Ararat-Armenia 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/10 20:00
    BKMA 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/10 20:00
    Gandzasar Kapan
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/10 20:00
    MIKA Ashtarak
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/10 20:00
    Gandzasar Kapan
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 25/10 20:00
    Alashkert B Martuni
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 25/10 20:00
    Ararat Yerevan 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 13
  • 25/10 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 13
  • 25/10 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 13
  • 25/10 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 13
  • 25/10 20:00
    Urartu 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/11 21:00
    Ararat-Armenia 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01/11 21:00
    BKMA 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01/11 21:00
    Gandzasar Kapan
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01/11 21:00
    MIKA Ashtarak
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01/11 21:00
    Gandzasar Kapan
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01/11 21:00
    West Armenia
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/11 21:00
    Alashkert B Martuni
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/11 21:00
    Lernayin Artsakh 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/11 21:00
    Pyunik Yerevan 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/11 21:00
    Shirak Gyumri 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/11 21:00
    Gandzasar Kapan
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/11 21:00
    Urartu 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/11 21:00
    Ararat-Armenia 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/11 21:00
    Ararat Yerevan 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/11 21:00
    BKMA 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/11 21:00
    Gandzasar Kapan
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/11 21:00
    MIKA Ashtarak
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/11 21:00
    West Armenia
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 21:00
    Alashkert B Martuni
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 21:00
    BKMA 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 21:00
    Pyunik Yerevan 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 21:00
    Shirak Gyumri 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 21:00
    Gandzasar Kapan
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 21:00
    Urartu 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 01/12 21:00
    Ararat-Armenia 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 01/12 21:00
    Ararat Yerevan 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 01/12 21:00
    Gandzasar Kapan
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 01/12 21:00
    Lernayin Artsakh 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 01/12 21:00
    MIKA Ashtarak
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 18
  • 01/12 21:00
    West Armenia
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/03 21:00
    Alashkert B Martuni
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    BKMA 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    Gandzasar Kapan
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    Shirak Gyumri 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    Gandzasar Kapan
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    Urartu 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 09/03 21:00
    Ararat-Armenia 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/03 21:00
    Ararat Yerevan 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/03 21:00
    Lernayin Artsakh 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/03 21:00
    MIKA Ashtarak
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/03 21:00
    Pyunik Yerevan 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/03 21:00
    West Armenia
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/03 21:00
    Alashkert B Martuni
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/03 21:00
    BKMA 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/03 21:00
    Gandzasar Kapan
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/03 21:00
    MIKA Ashtarak
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/03 21:00
    Shirak Gyumri 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/03 21:00
    Gandzasar Kapan
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 30/03 20:00
    Ararat-Armenia 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 20:00
    Urartu 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 20:00
    West Armenia
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/04 20:00
    Ararat Yerevan 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/04 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/04 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/04 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/04 20:00
    Urartu 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/04 20:00
    West Armenia
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 07/04 05:00
    Ararat-Armenia 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 24
  • 07/04 05:00
    MIKA Ashtarak
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 07/04 05:00
    Gandzasar Kapan
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 20:00
    BKMA 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 20:00
    Gandzasar Kapan
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 20:00
    West Armenia
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/04 20:00
    Alashkert B Martuni
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/04 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/04 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/04 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/04 20:00
    Shirak Gyumri 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/04 20:00
    Urartu 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 25
  • 17/04 20:00
    Ararat-Armenia 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 20:00
    BKMA 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 20:00
    Gandzasar Kapan
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 20:00
    MIKA Ashtarak
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 20:00
    West Armenia
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 24/04 20:00
    Alashkert B Martuni
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/04 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/04 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/04 20:00
    Shirak Gyumri 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/04 20:00
    Gandzasar Kapan
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/04 20:00
    Urartu 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 20:00
    Ararat-Armenia 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    Gandzasar Kapan
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    MIKA Ashtarak
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    West Armenia
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/05 20:00
    Alashkert B Martuni
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/05 20:00
    BKMA 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/05 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/05 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/05 20:00
    Gandzasar Kapan
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/05 20:00
    Urartu 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/05 20:00
    Ararat-Armenia 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/05 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/05 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/05 20:00
    MIKA Ashtarak
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/05 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/05 20:00
    West Armenia
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 30
  • 14/05 20:00
    Alashkert B Martuni
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/05 20:00
    BKMA 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/05 20:00
    Gandzasar Kapan
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/05 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/05 20:00
    Gandzasar Kapan
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/05 20:00
    Urartu 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 19/05 20:00
    Ararat-Armenia 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/05 20:00
    Ararat Yerevan 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/05 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/05 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/05 20:00
    Urartu 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/05 20:00
    West Armenia
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 32
  • 25/05 20:00
    Alashkert B Martuni
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/05 20:00
    BKMA 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/05 20:00
    Gandzasar Kapan
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/05 20:00
    MIKA Ashtarak
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/05 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/05 20:00
    Gandzasar Kapan
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 33
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Armenia

Tên giải đấu Hạng 2 Armenia
Tên khác Hạng nhì Armenia
Tên Tiếng Anh Armenia Division 2
Vòng đấu hiện tại 4
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 10 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)