Lịch thi đấu Euro 2021, Lịch bảng đấu Euro giờ Việt Nam

Lịch thi đấu EURO hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Chung kết VCK EURO mùa 2019-2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá EURO vòng Chung kết mùa giải 2019-2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải EURO thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Châu Âu mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ EURO thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Trực tiếp lịch thi đấu EURO đầy đủ chia theo vòng đấu: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết EURO. Ngoài LTĐ VCK EURO chính thức, lịch bóng đá các trận thi đấu vòng loại (sơ loại) và vòng play-offs của giải EURO cũng được cập nhật mới nhất liên tục 24/7.

Lịch thi đấu bóng đá EURO mùa giải 2019-2021

LoạiPlay-Off Nhóm A (BK)Play-Off Nhóm A (CK)Play-Off Nhóm B (BK)Play-Off Nhóm B (CK)Play-Off Nhóm C (BK)Play-Off Nhóm C (CK)Play-Off Nhóm D (BK)Play-Off Nhóm D (CK)Bảng1/8Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 21/03 22:00
    Kazakhstan
    Scotland
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 22/03 00:00
    Đảo Síp
    San Marino
    4 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 22/03 02:45
    Hà Lan
    Belarus
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 22/03 02:45
    Bắc Ailen
    Estonia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 22/03 02:45
    Slovakia
    Hungary
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 22/03 02:45
    Croatia
    Azerbaijan
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 22/03 02:45
    Israel
    Slovenia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 22/03 02:45
    Bắc Macedonia
    Latvia
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 22/03 02:45
    Áo
    Ba Lan
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 22/03 02:45
    Bỉ
    Nga
    2 - 1
    Vòng Loại / Bảng I
  • 23/03 00:00
    Bulgaria
    Montenegro
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 23/03 02:45
    Anh
    Séc
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 23/03 02:45
    Bồ Đào Nha
    Ukraine
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 23/03 02:45
    Luxembourg
    Lítva
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng B
  • 23/03 02:45
    Moldova
    Pháp
    0 - 3
    Vòng Loại / Bảng H
  • 23/03 02:45
    Andorra
    Iceland
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng H
  • 23/03 02:45
    Albania
    Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng H
  • 23/03 21:00
    Georgia
    Thụy Sỹ
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 24/03 00:00
    Gibraltar
    Ailen
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 24/03 00:00
    Thụy Điển
    Romania
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 24/03 00:00
    Malta
    Quần đảo Faroe
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 24/03 02:45
    Tây Ban Nha
    Na Uy
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 24/03 02:45
    Liechtenstein
    Hy Lạp
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng J
  • 24/03 02:45
    Italia
    Phần Lan
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 24/03 02:45
    Bosnia-Herzegovina
    Armenia
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 24/03 21:00
    Xứ Wales
    Slovakia
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 24/03 21:00
    Kazakhstan
    Nga
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng I
  • 25/03 00:00
    Hungary
    Croatia
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 25/03 00:00
    Israel
    Áo
    2 - 1
    Vòng Loại / Bảng G
  • 25/03 00:00
    San Marino
    Scotland
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng I
  • 25/03 02:45
    Bắc Ailen
    Belarus
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng C
  • 25/03 02:45
    Hà Lan
    Đức
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng C
  • 25/03 02:45
    Slovenia
    Bắc Macedonia
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 25/03 02:45
    Ba Lan
    Latvia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 25/03 02:45
    Đảo Síp
    Bỉ
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng I
  • 26/03 00:00
    Thổ Nhĩ Kỳ
    Moldova
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 26/03 02:45
    Montenegro
    Anh
    1 - 2
    Vòng Loại / Bảng A
  • 26/03 02:45
    Kosovo
    Bulgaria
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 26/03 02:45
    Bồ Đào Nha
    Serbia
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng B
  • 26/03 02:45
    Luxembourg
    Ukraine
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng B
  • 26/03 02:45
    Pháp
    Iceland
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 26/03 02:45
    Andorra
    Albania
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng H
  • 27/03 00:00
    Armenia
    Phần Lan
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng J
  • 27/03 02:45
    Thụy Sỹ
    Đan Mạch
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 27/03 02:45
    Ailen
    Georgia
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 27/03 02:45
    Romania
    Quần đảo Faroe
    3 - 1
    Vòng Loại / Bảng F
  • 27/03 02:45
    Na Uy
    Thụy Điển
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 27/03 02:45
    Malta
    Tây Ban Nha
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng F
  • 27/03 02:45
    Italia
    Liechtenstein
    4 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 27/03 02:45
    Bosnia-Herzegovina
    Hy Lạp
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 07/06 23:00
    Georgia
    Gibraltar
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 08/06 01:45
    Montenegro
    Kosovo
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 08/06 01:45
    Séc
    Bulgaria
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 08/06 01:45
    Ukraine
    Serbia
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 08/06 01:45
    Lítva
    Luxembourg
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng B
  • 08/06 01:45
    Đan Mạch
    Ailen
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 08/06 01:45
    Thụy Điển
    Malta
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 08/06 01:45
    Na Uy
    Romania
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 08/06 01:45
    Quần đảo Faroe
    Tây Ban Nha
    1 - 3
    Vòng Loại / Bảng F
  • 08/06 01:45
    Latvia
    Israel
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng G
  • 08/06 01:45
    Bắc Macedonia
    Ba Lan
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 08/06 01:45
    Áo
    Slovenia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 08/06 20:00
    Croatia
    Xứ Wales
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 08/06 20:00
    Iceland
    Albania
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 08/06 23:00
    Estonia
    Bắc Ailen
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 08/06 23:00
    Azerbaijan
    Hungary
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 08/06 23:00
    Moldova
    Andorra
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 08/06 23:00
    Nga
    San Marino
    4 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 08/06 23:00
    Phần Lan
    Bosnia-Herzegovina
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 08/06 23:00
    Armenia
    Liechtenstein
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 09/06 01:45
    Belarus
    Đức
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng C
  • 09/06 01:45
    Thổ Nhĩ Kỳ
    Pháp
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 09/06 01:45
    Scotland
    Đảo Síp
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 09/06 01:45
    Bỉ
    Kazakhstan
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 09/06 01:45
    Hy Lạp
    Italia
    0 - 3
    Vòng Loại / Bảng J
  • 11/06 01:45
    Séc
    Montenegro
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 11/06 01:45
    Bulgaria
    Kosovo
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 11/06 01:45
    Ukraine
    Luxembourg
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 11/06 01:45
    Serbia
    Lítva
    3 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 11/06 01:45
    Ailen
    Gibraltar
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 11/06 01:45
    Đan Mạch
    Georgia
    2 - 1
    Vòng Loại / Bảng D
  • 11/06 01:45
    Tây Ban Nha
    Thụy Điển
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 11/06 01:45
    Malta
    Romania
    0 - 3
    Vòng Loại / Bảng F
  • 11/06 01:45
    Quần đảo Faroe
    Na Uy
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 11/06 01:45
    Ba Lan
    Israel
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 11/06 01:45
    Latvia
    Slovenia
    0 - 4
    Vòng Loại / Bảng G
  • 11/06 01:45
    Bắc Macedonia
    Áo
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng G
  • 11/06 21:00
    Kazakhstan
    San Marino
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 11/06 23:00
    Azerbaijan
    Slovakia
    1 - 3
    Vòng Loại / Bảng E
  • 12/06 01:45
    Đức
    Estonia
    5 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 12/06 01:45
    Belarus
    Bắc Ailen
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 12/06 01:45
    Hungary
    Xứ Wales
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 12/06 01:45
    Iceland
    Thổ Nhĩ Kỳ
    2 - 1
    Vòng Loại / Bảng H
  • 12/06 01:45
    Andorra
    Pháp
    0 - 3
    Vòng Loại / Bảng H
  • 12/06 01:45
    Albania
    Moldova
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 12/06 01:45
    Nga
    Đảo Síp
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 12/06 01:45
    Bỉ
    Scotland
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 12/06 01:45
    Liechtenstein
    Phần Lan
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng J
  • 12/06 01:45
    Italia
    Bosnia-Herzegovina
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng J
  • 12/06 01:45
    Hy Lạp
    Armenia
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng J
  • 05/09 23:00
    Armenia
    Italia
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng J
  • 06/09 01:45
    Ailen
    Thụy Sỹ
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 06/09 01:45
    Gibraltar
    Đan Mạch
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng D
  • 06/09 01:45
    Romania
    Tây Ban Nha
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng F
  • 06/09 01:45
    Na Uy
    Malta
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 06/09 01:45
    Quần đảo Faroe
    Thụy Điển
    0 - 4
    Vòng Loại / Bảng F
  • 06/09 01:45
    Israel
    Bắc Macedonia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 06/09 01:45
    Phần Lan
    Hy Lạp
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 06/09 01:45
    Bosnia-Herzegovina
    Liechtenstein
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 06/09 23:00
    Estonia
    Belarus
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 06/09 23:00
    Đảo Síp
    Kazakhstan
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng I
  • 07/09 01:45
    Đức
    Hà Lan
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 07/09 01:45
    Xứ Wales
    Azerbaijan
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 07/09 01:45
    Slovakia
    Croatia
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 07/09 01:45
    Slovenia
    Ba Lan
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 07/09 01:45
    Áo
    Latvia
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 07/09 01:45
    Scotland
    Nga
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng I
  • 07/09 01:45
    San Marino
    Bỉ
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng I
  • 07/09 20:00
    Kosovo
    Séc
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 07/09 23:00
    Anh
    Bulgaria
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 07/09 23:00
    Lítva
    Ukraine
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng B
  • 07/09 23:00
    Iceland
    Moldova
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 08/09 01:45
    Serbia
    Bồ Đào Nha
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng B
  • 08/09 01:45
    Thổ Nhĩ Kỳ
    Andorra
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 08/09 01:45
    Pháp
    Albania
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 08/09 20:00
    Armenia
    Bosnia-Herzegovina
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng J
  • 08/09 23:00
    Thụy Sỹ
    Gibraltar
    3 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 08/09 23:00
    Georgia
    Đan Mạch
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 08/09 23:00
    Romania
    Malta
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 09/09 01:45
    Tây Ban Nha
    Quần đảo Faroe
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 09/09 01:45
    Thụy Điển
    Na Uy
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng F
  • 09/09 01:45
    Hy Lạp
    Liechtenstein
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 09/09 01:45
    Phần Lan
    Italia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 09/09 23:00
    Azerbaijan
    Croatia
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 10/09 01:45
    Bắc Ailen
    Đức
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 10/09 01:45
    Estonia
    Hà Lan
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng C
  • 10/09 01:45
    Hungary
    Slovakia
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 10/09 01:45
    Slovenia
    Israel
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 10/09 01:45
    Ba Lan
    Áo
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 10/09 01:45
    Latvia
    Bắc Macedonia
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng G
  • 10/09 01:45
    Scotland
    Bỉ
    0 - 3
    Vòng Loại / Bảng I
  • 10/09 01:45
    San Marino
    Đảo Síp
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng I
  • 10/09 01:45
    Nga
    Kazakhstan
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 11/09 01:45
    Montenegro
    Séc
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 11/09 01:45
    Anh
    Kosovo
    5 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 11/09 01:45
    Luxembourg
    Serbia
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng B
  • 11/09 01:45
    Lítva
    Bồ Đào Nha
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng B
  • 11/09 01:45
    Moldova
    Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng H
  • 11/09 01:45
    Pháp
    Andorra
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 11/09 01:45
    Albania
    Iceland
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 10/10 21:00
    Kazakhstan
    Đảo Síp
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 10/10 23:00
    Belarus
    Estonia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 11/10 01:45
    Hà Lan
    Bắc Ailen
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 11/10 01:45
    Slovakia
    Xứ Wales
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 11/10 01:45
    Croatia
    Hungary
    3 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 11/10 01:45
    Latvia
    Ba Lan
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng G
  • 11/10 01:45
    Bắc Macedonia
    Slovenia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 11/10 01:45
    Áo
    Israel
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng G
  • 11/10 01:45
    Nga
    Scotland
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 11/10 01:45
    Bỉ
    San Marino
    6 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 12/10 01:45
    Montenegro
    Bulgaria
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 12/10 01:45
    Séc
    Anh
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 12/10 01:45
    Ukraine
    Lítva
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 12/10 01:45
    Bồ Đào Nha
    Luxembourg
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 12/10 01:45
    Thổ Nhĩ Kỳ
    Albania
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 12/10 01:45
    Iceland
    Pháp
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 12/10 01:45
    Andorra
    Moldova
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 12/10 20:00
    Georgia
    Ailen
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 12/10 23:00
    Đan Mạch
    Thụy Sỹ
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 12/10 23:00
    Quần đảo Faroe
    Romania
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 12/10 23:00
    Bosnia-Herzegovina
    Phần Lan
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 13/10 01:45
    Na Uy
    Tây Ban Nha
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 13/10 01:45
    Malta
    Thụy Điển
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng F
  • 13/10 01:45
    Liechtenstein
    Armenia
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng J
  • 13/10 01:45
    Italia
    Hy Lạp
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 13/10 20:00
    Kazakhstan
    Bỉ
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng I
  • 13/10 23:00
    Belarus
    Hà Lan
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng C
  • 13/10 23:00
    Hungary
    Azerbaijan
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 13/10 23:00
    Scotland
    San Marino
    3 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 13/10 23:00
    Đảo Síp
    Nga
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng I
  • 14/10 01:45
    Estonia
    Đức
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 14/10 01:45
    Xứ Wales
    Croatia
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 14/10 01:45
    Slovenia
    Áo
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng G
  • 14/10 01:45
    Ba Lan
    Bắc Macedonia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 15/10 01:45
    Kosovo
    Montenegro
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 15/10 01:45
    Bulgaria
    Anh
    0 - 4
    Vòng Loại / Bảng A
  • 15/10 01:45
    Ukraine
    Bồ Đào Nha
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 15/10 01:45
    Lítva
    Serbia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 15/10 01:45
    Moldova
    Albania
    0 - 3
    Vòng Loại / Bảng H
  • 15/10 01:45
    Iceland
    Andorra
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 15/10 01:45
    Pháp
    Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 15/10 23:00
    Phần Lan
    Armenia
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 16/10 01:45
    Thụy Sỹ
    Ailen
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 16/10 01:45
    Gibraltar
    Georgia
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng D
  • 16/10 01:45
    Thụy Điển
    Tây Ban Nha
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 16/10 01:45
    Romania
    Na Uy
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 16/10 01:45
    Quần đảo Faroe
    Malta
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 16/10 01:45
    Israel
    Latvia
    3 - 1
    Vòng Loại / Bảng G
  • 16/10 01:45
    Liechtenstein
    Italia
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng J
  • 16/10 01:45
    Hy Lạp
    Bosnia-Herzegovina
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng J
  • 15/11 00:00
    Thổ Nhĩ Kỳ
    Iceland
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 15/11 02:45
    Anh
    Montenegro
    5 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 15/11 02:45
    Séc
    Kosovo
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 15/11 02:45
    Serbia
    Luxembourg
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 15/11 02:45
    Bồ Đào Nha
    Lítva
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 15/11 02:45
    Pháp
    Moldova
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng H
  • 15/11 02:45
    Albania
    Andorra
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng H
  • 16/11 00:00
    Na Uy
    Quần đảo Faroe
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 16/11 00:00
    Phần Lan
    Liechtenstein
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 16/11 00:00
    Armenia
    Hy Lạp
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng J
  • 16/11 02:45
    Thụy Sỹ
    Georgia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 16/11 02:45
    Đan Mạch
    Gibraltar
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 16/11 02:45
    Tây Ban Nha
    Malta
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 16/11 02:45
    Romania
    Thụy Điển
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng F
  • 16/11 02:45
    Bosnia-Herzegovina
    Italia
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng J
  • 16/11 21:00
    Đảo Síp
    Scotland
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng I
  • 17/11 00:00
    Azerbaijan
    Xứ Wales
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng E
  • 17/11 00:00
    Slovenia
    Latvia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 17/11 00:00
    San Marino
    Kazakhstan
    0 - 3
    Vòng Loại / Bảng I
  • 17/11 00:00
    Nga
    Bỉ
    0 - 3
    Vòng Loại / Bảng I
  • 17/11 02:45
    Bắc Ailen
    Hà Lan
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 17/11 02:45
    Đức
    Belarus
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 17/11 02:45
    Croatia
    Slovakia
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 17/11 02:45
    Israel
    Ba Lan
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng G
  • 17/11 02:45
    Áo
    Bắc Macedonia
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 17/11 21:00
    Serbia
    Ukraine
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng B
  • 17/11 21:00
    Luxembourg
    Bồ Đào Nha
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng B
  • 18/11 00:00
    Kosovo
    Anh
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 18/11 00:00
    Bulgaria
    Séc
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 18/11 02:45
    Moldova
    Iceland
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng H
  • 18/11 02:45
    Andorra
    Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng H
  • 18/11 02:45
    Albania
    Pháp
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng H
  • 19/11 02:45
    Ailen
    Đan Mạch
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 19/11 02:45
    Gibraltar
    Thụy Sỹ
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng D
  • 19/11 02:45
    Thụy Điển
    Quần đảo Faroe
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 19/11 02:45
    Tây Ban Nha
    Romania
    4 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 19/11 02:45
    Malta
    Na Uy
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng F
  • 19/11 02:45
    Liechtenstein
    Bosnia-Herzegovina
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 19/11 02:45
    Italia
    Armenia
    4 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 19/11 02:45
    Hy Lạp
    Phần Lan
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng J
  • 20/11 02:45
    Hà Lan
    Estonia
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 20/11 02:45
    Đức
    Bắc Ailen
    2 - 1
    Vòng Loại / Bảng C
  • 20/11 02:45
    Slovakia
    Azerbaijan
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 20/11 02:45
    Xứ Wales
    Hungary
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 20/11 02:45
    Ba Lan
    Slovenia
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng G
  • 20/11 02:45
    Latvia
    Áo
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 20/11 02:45
    Bắc Macedonia
    Israel
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 20/11 02:45
    Bỉ
    Đảo Síp
    4 - 1
    Vòng Loại / Bảng I
  • 20/11 02:45
    San Marino
    Nga
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng I
  • 20/11 02:45
    Scotland
    Kazakhstan
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng I
  • 08/10 23:00
    Georgia
    Belarus
    1 - 0
    Vòng Play-Off Nhóm D (BK)
  • 09/10 01:45
    Iceland
    Romania
    2 - 0
    Vòng Play-Off Nhóm A (BK)
  • 09/10 01:45
    Bulgaria
    Hungary
    0 - 1
    Vòng Play-Off Nhóm A (BK)
  • 09/10 01:45
    Bosnia-Herzegovina
    Bắc Ailen
    1 - 0
    Vòng Play-Off Nhóm B (BK)
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-4]
  • 09/10 01:45
    Slovakia
    Ailen
    0 - 0
    Vòng Play-Off Nhóm B (BK)
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 09/10 01:45
    Scotland
    Israel
    0 - 0
    Vòng Play-Off Nhóm C (BK)
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-3]
  • 09/10 01:45
    Na Uy
    Serbia
    0 - 0
    Vòng Play-Off Nhóm C (BK)
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 09/10 01:45
    Bắc Macedonia
    Kosovo
    2 - 1
    Vòng Play-Off Nhóm D (BK)
  • 13/11 00:00
    Georgia
    Bắc Macedonia
    0 - 0
    Vòng Play-Off Nhóm D (CK)
  • 13/11 02:45
    Hungary
    Iceland
    0 - 1
    Vòng Play-Off Nhóm A (CK)
  • 13/11 02:45
    Bắc Ailen
    Slovakia
    0 - 1
    Vòng Play-Off Nhóm B (CK)
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 13/11 02:45
    Serbia
    Scotland
    0 - 0
    Vòng Play-Off Nhóm C (CK)
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 12/06 02:00
    Thổ Nhĩ Kỳ
    Italia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/06 20:00
    Xứ Wales
    Thụy Sỹ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/06 23:00
    Đan Mạch
    Phần Lan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 13/06 02:00
    Bỉ
    Nga
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 13/06 20:00
    Anh
    Croatia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 13/06 23:00
    Áo
    Bắc Macedonia
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 14/06 02:00
    Hà Lan
    Ukraine
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 14/06 20:00
    Scotland
    Séc
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 14/06 23:00
    Ba Lan
    Slovakia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 15/06 02:00
    Tây Ban Nha
    Thụy Điển
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 15/06 23:00
    Hungary
    Bồ Đào Nha
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 16/06 02:00
    Pháp
    Đức
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 16/06 20:00
    Phần Lan
    Nga
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/06 23:00
    Thổ Nhĩ Kỳ
    Xứ Wales
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 17/06 02:00
    Italia
    Thụy Sỹ
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 17/06 20:00
    Ukraine
    Bắc Macedonia
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 17/06 23:00
    Đan Mạch
    Bỉ
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/06 02:00
    Hà Lan
    Áo
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 18/06 20:00
    Thụy Điển
    Slovakia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 18/06 23:00
    Croatia
    Séc
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 19/06 02:00
    Anh
    Scotland
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 19/06 20:00
    Hungary
    Pháp
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 19/06 23:00
    Bồ Đào Nha
    Đức
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 20/06 02:00
    Tây Ban Nha
    Ba Lan
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 20/06 23:00
    Italia
    Xứ Wales
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20/06 23:00
    Thụy Sỹ
    Thổ Nhĩ Kỳ
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 21/06 23:00
    Ukraine
    Áo
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 21/06 23:00
    Bắc Macedonia
    Hà Lan
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 22/06 02:00
    Phần Lan
    Bỉ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/06 02:00
    Nga
    Đan Mạch
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23/06 02:00
    Séc
    Anh
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 23/06 02:00
    Croatia
    Scotland
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 23/06 23:00
    Thụy Điển
    Ba Lan
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23/06 23:00
    Slovakia
    Tây Ban Nha
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 24/06 02:00
    Bồ Đào Nha
    Pháp
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 24/06 02:00
    Đức
    Hungary
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 26/06 23:00
    Xứ Wales
    Đan Mạch
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 27/06 02:00
    Italia
    Áo
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-1]
  • 27/06 23:00
    Hà Lan
    Séc
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 28/06 02:00
    Bỉ
    Bồ Đào Nha
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 28/06 23:00
    Croatia
    Tây Ban Nha
    1 - 1
    Vòng 1/8
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-5]
  • 29/06 02:00
    Pháp
    Thụy Sỹ
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [4-5]
  • 29/06 23:00
    Anh
    Đức
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 30/06 02:00
    Thụy Điển
    Ukraine
    1 - 1
    Vòng 1/8
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 02/07 23:00
    Thụy Sỹ
    Tây Ban Nha
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [1-3]
  • 03/07 02:00
    Bỉ
    Italia
    1 - 2
    Vòng Tứ kết
  • 03/07 23:00
    Séc
    Đan Mạch
    0 - 2
    Vòng Tứ kết
  • 04/07 02:00
    Ukraine
    Anh
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 07/07 02:00
    Italia
    Tây Ban Nha
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 08/07 02:00
    Anh
    Đan Mạch
    1 - 1
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 12/07 02:00
    Italia
    Anh
    0 - 1
    Vòng Chung kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-2]
Cập nhật:

Giải bóng đá EURO

Tên giải đấu EURO
Tên khác VCK EURO
Tên Tiếng Anh UEFA European Championship
Vòng đấu hiện tại Chung kết
Mùa giải hiện tại 2019-2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng ba 2019
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 10 Tháng mười một 2021
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)

UEFA Euro 2021

Giải vô địch bóng đá châu Âu 2020 (tiếng Anh: UEFA Euro 2020), thường được gọi là UEFA Euro 2020 hoặc đơn giản là Euro 2020, dự kiến sẽ là giải vô địch bóng đá châu Âu lần thứ 16, giải vô địch bóng đá nam quốc tế của châu Âu được tổ chức bốn năm một lần bởi Liên đoàn bóng đá châu Âu (UEFA).

Giải đấu được tổ chức tại 11 thành phố ở 11 quốc gia của UEFA, ban đầu dự kiến ​​diễn ra từ ngày 12 tháng 6 đến ngày 12 tháng 7 năm 2020. Tuy nhiên, vào ngày 17 tháng 3 năm 2020, UEFA đã tuyên bố rằng giải đấu sẽ bị hoãn một năm do đại dịch COVID-19 tại châu Âu, và được đề xuất diễn ra từ ngày 11 tháng 6 đến ngày 11 tháng 7 năm 2021 bởi các thành viên UEFA, đề xuất được thông qua vào ngày 17 tháng 6 năm 2020. Giải đấu đã bị hoãn lại để giảm áp lực lên các dịch vụ ở nước bị ảnh hưởng và để có thời gian hoàn thành các giải đấu trong nước đã bị đình chỉ. Giải đấu sẽ vẫn giữ tên gọi là UEFA Euro 2020.

Cựu chủ tịch UEFA Michel Platini đã nói rằng giải đấu được tổ chức ở một số quốc gia như là một sự kiện một lần "trong mơ" để kỷ niệm "sinh nhật" lần thứ 60 của Giải vô địch châu Âu. Vì có sức chứa lớn nhất trong số các sân vận động tổ chức giải đấu, sân vận động Wembley ở London được dự kiến ​​sẽ tổ chức trận bán kết và trận chung kết lần thứ hai trong lịch sử, trước đó đã từng tổ chức trận bán kết và chung kết tại giải đấu năm 1996 trong hiện thân cũ của sân vận động này. Sân vận động Olimpico ở Roma đã được lựa chọn để tổ chức trận khai mạc, giữa Thổ Nhĩ Kỳ và chủ nhà Ý. Ban đầu, giải đấu sẽ được tổ chức tại 13 địa điểm, nhưng sau đó hai chủ nhà đã bị loại bỏ: Bruxelles vào tháng 12 năm 2017 do việc xây dựng Eurostadium bị hoãn lại, và Dublin vào tháng 4 năm 2021 do không có biện pháp đảm bảo an toàn cho các khán giả đến sân. Tây Ban Nha cũng đã chuyển thành phố chủ nhà từ Bilbao đến Sevilla để cho phép các khán giả có thể vào sân xem trận đấu.

Bồ Đào Nha là đương kim vô địch, sau khi giành chức vô địch vào năm 2016. Hệ thống trợ lý trọng tài video (VAR) sẽ được sử dụng lần đầu tiên tại Giải vô địch bóng đá châu Âu ở lần này.