Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Iceland nữ vòng Groups A mùa giải 2023

Xem lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Iceland nữ hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng Groups A Cúp LĐ Iceland nữ mùa giải 2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Iceland nữ vòng Groups A mùa giải 2023: tổng hợp lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Iceland nữ tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Iceland mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Liên Đoàn Iceland nữ thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Liên Đoàn Iceland nữ có tên Tiếng Anh là Iceland Women's League Cup và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Iceland. Lịch thi đấu bóng đá Iceland trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Iceland (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Iceland (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Iceland. Ngoài ra, LTĐ BĐ Cúp Liên Đoàn Iceland nữ tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Iceland nữ 2023 - vòng Groups A

Groups AGroups A SemifinalGroups A FinalGroups BGroups CGroups C SemifinalGroups C Final
  • 11/02 19:00
    Nữ Keflavik
    Nữ UMF Afturelding
    2 - 2
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 11/02 21:00
    Nữ Stjarnan
    Nữ Tindastoll Neisti
    3 - 0
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 11/02 21:00
    Nữ Throttur Reykjavik
    Nữ KR Reykjavik
    7 - 0
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 12/02 19:30
    Thor KA Akureyri Woman
    Nữ Hafnarfjordur
    0 - 0
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 23/02 03:00
    Nữ IA Akranes
    Nữ Fjolnir
    2 - 1
    Vòng Groups C / Bảng A
  • 25/02 20:00
    Nữ Keflavik
    Nữ IBV Vestmannaeyjar
    0 - 1
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 25/02 20:30
    Nữ Fjardab Hottur Leiknir
    Nữ Grindavik
    1 - 1
    Vòng Groups B
  • 25/02 21:00
    Nữ Tindastoll Neisti
    Nữ Breidablik
    0 - 2
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 25/02 21:00
    Nữ UMF Afturelding
    Nữ Stjarnan
    0 - 2
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 25/02 22:00
    Nữ KR Reykjavik
    Thor KA Akureyri Woman
    1 - 1
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 26/02 21:00
    Nữ Grotta
    Nữ Fylkir
    0 - 3
    Vòng Groups B
  • 27/02 01:00
    Nữ UMF Selfoss
    Nữ Hafnarfjordur
    2 - 1
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 28/02 02:00
    Nữ Valur
    Nữ Throttur Reykjavik
    0 - 1
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 01/03 02:00
    Nữ Fram Reykjavik
    Nữ HK Kopavogur
    0 - 3
    Vòng Groups B
  • 01/03 02:00
    Nữ Augnablik
    Nữ Vikingur Reykjavik
    0 - 2
    Vòng Groups B
  • 01/03 03:00
    Nữ Fjolnir
    Nữ KH Hlidarendi
    2 - 1
    Vòng Groups C / Bảng A
  • 04/03 02:00
    Nữ Stjarnan
    Nữ Keflavik
    1 - 0
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 04/03 02:00
    Nữ Vikingur Reykjavik
    Nữ Grotta
    0 - 0
    Vòng Groups B
  • 04/03 18:00
    Nữ KH Hlidarendi
    Nữ UMF Sindri Hofn
    2 - 1
    Vòng Groups C / Bảng A
  • 04/03 20:30
    Nữ Fjardab Hottur Leiknir
    Nữ Fram Reykjavik
    0 - 0
    Vòng Groups B
  • 04/03 21:00
    Nữ Breidablik
    Nữ UMF Afturelding
    6 - 0
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 04/03 21:00
    Nữ IBV Vestmannaeyjar
    Nữ Tindastoll Neisti
    0 - 1
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 04/03 21:00
    Nữ Throttur Reykjavik
    Nữ UMF Selfoss
    3 - 0
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 04/03 21:00
    Nữ Volsungur Husavik
    Nữ Einherji
    0 - 1
    Vòng Groups C / Bảng B
  • 05/03 00:00
    Thor KA Akureyri Woman
    Nữ Valur
    4 - 1
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 07/03 02:00
    Nữ IR Reykjavik
    Nữ Alftanes
    1 - 0
    Vòng Groups C / Bảng B
  • 08/03 01:00
    Nữ Hafnarfjordur
    Nữ KR Reykjavik
    1 - 0
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 08/03 01:00
    Nữ Fylkir
    Nữ Vikingur Reykjavik
    1 - 2
    Vòng Groups B
  • 08/03 02:30
    Nữ Grotta
    Nữ HK Kopavogur
    0 - 4
    Vòng Groups B
  • 09/03 00:30
    Nữ Valur
    Nữ UMF Selfoss
    3 - 1
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 11/03 02:00
    Nữ Stjarnan
    Nữ Breidablik
    1 - 0
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 11/03 04:00
    Nữ Throttur Reykjavik
    Thor KA Akureyri Woman
    1 - 1
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 11/03 20:00
    Nữ Fram Reykjavik
    Nữ Augnablik
    0 - 3
    Vòng Groups B
  • 11/03 21:00
    Nữ UMF Afturelding
    Nữ IBV Vestmannaeyjar
    0 - 1
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 11/03 21:00
    Nữ Vikingur Reykjavik
    Nữ Grindavik
    2 - 1
    Vòng Groups B
  • 12/03 00:00
    Nữ Einherji
    Nữ IR Reykjavik
    1 - 0
    Vòng Groups C / Bảng B
  • 12/03 21:00
    Nữ Valur
    Nữ Hafnarfjordur
    0 - 1
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 14/03 02:00
    Nữ Alftanes
    Nữ Haukar
    0 - 1
    Vòng Groups C / Bảng B
  • 14/03 23:00
    Nữ Breidablik
    Nữ IBV Vestmannaeyjar
    2 - 0
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 15/03 01:30
    Nữ HK Kopavogur
    Nữ Augnablik
    1 - 0
    Vòng Groups B
  • 16/03 03:00
    Nữ IA Akranes
    Nữ IH Hafnarfjordur
    0 - 0
    Vòng Groups C / Bảng A
  • 17/03 00:30
    Nữ Valur
    Nữ KR Reykjavik
    1 - 0
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 17/03 02:00
    Nữ Fram Reykjavik
    Nữ Grindavik
    0 - 3
    Vòng Groups B
  • 18/03 01:00
    Nữ Hafnarfjordur
    Nữ Throttur Reykjavik
    1 - 3
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 18/03 02:00
    Nữ IR Reykjavik
    Nữ Volsungur Husavik
    1 - 2
    Vòng Groups C / Bảng B
  • 18/03 02:15
    Nữ Augnablik
    Nữ Fjardab Hottur Leiknir
    0 - 1
    Vòng Groups B
  • 18/03 20:30
    Nữ Haukar
    Nữ Einherji
    ? - ?
    Vòng Groups C / Bảng B
  • 18/03 21:00
    Nữ Tindastoll Neisti
    Nữ UMF Afturelding
    0 - 0
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 18/03 21:00
    Nữ Stjarnan
    Nữ IBV Vestmannaeyjar
    1 - 1
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 18/03 21:00
    Nữ IH Hafnarfjordur
    Nữ UMF Sindri Hofn
    0 - 0
    Vòng Groups C / Bảng A
  • 19/03 19:00
    Nữ Alftanes
    Nữ Volsungur Husavik
    2 - 0
    Vòng Groups C / Bảng B
  • 19/03 20:00
    Nữ Fylkir
    Nữ Fjardab Hottur Leiknir
    0 - 0
    Vòng Groups B
  • 19/03 21:00
    Nữ Breidablik
    Nữ Keflavik
    6 - 0
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 19/03 23:30
    Thor KA Akureyri Woman
    Nữ UMF Selfoss
    1 - 1
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 23/03 00:30
    Nữ UMF Selfoss
    Nữ KR Reykjavik
    3 - 1
    Vòng Groups A / Bảng A
  • 24/03 00:30
    Nữ Breidablik
    Thor KA Akureyri Woman
    1 - 1
    Vòng Groups A Semifinal
  • 24/03 01:00
    Nữ HK Kopavogur
    Nữ Fylkir
    1 - 0
    Vòng Groups B
  • 25/03 20:30
    Nữ Keflavik
    Nữ Tindastoll Neisti
    0 - 1
    Vòng Groups A / Bảng B
  • 25/03 20:30
    Nữ Fjardab Hottur Leiknir
    Nữ Grotta
    0 - 1
    Vòng Groups B
  • 25/03 21:00
    Nữ Throttur Reykjavik
    Nữ Stjarnan
    0 - 0
    Vòng Groups A Semifinal
  • 25/03 23:00
    Nữ Volsungur Husavik
    Nữ Haukar
    ? - ?
    Vòng Groups C / Bảng B
  • 26/03 00:00
    Nữ Einherji
    Nữ Alftanes
    0 - 0
    Vòng Groups C / Bảng B
  • 28/03 02:00
    Nữ Fylkir
    Nữ Grindavik
    3 - 0
    Vòng Groups B
  • 28/03 02:00
    Nữ KH Hlidarendi
    Nữ IA Akranes
    0 - 1
    Vòng Groups C / Bảng A
  • 29/03 03:00
    Nữ Fjolnir
    Nữ IH Hafnarfjordur
    3 - 0
    Vòng Groups C / Bảng A
  • 01/04 02:00
    Nữ Haukar
    Nữ IR Reykjavik
    ? - ?
    Vòng Groups C / Bảng B
  • 02/04 00:00
    Nữ Fjolnir
    Nữ UMF Sindri Hofn
    ? - ?
    Vòng Groups C / Bảng A
  • 02/04 21:00
    Nữ Grotta
    Nữ Fram Reykjavik
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 02/04 21:00
    Nữ Augnablik
    Nữ Grindavik
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 02/04 23:00
    Nữ IH Hafnarfjordur
    Nữ KH Hlidarendi
    ? - ?
    Vòng Groups C / Bảng A
  • 04/04 02:00
    Nữ Vikingur Reykjavik
    Nữ HK Kopavogur
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 06/04 01:00
    Nữ IA Akranes
    Nữ UMF Sindri Hofn
    ? - ?
    Vòng Groups C / Bảng A
  • 15/04 02:00
    Nữ Augnablik
    Nữ Grotta
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 15/04 02:00
    Nữ HK Kopavogur
    Nữ Grindavik
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 15/04 02:00
    Nữ Fram Reykjavik
    Nữ Fylkir
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 15/04 20:30
    Nữ Fjardab Hottur Leiknir
    Nữ Vikingur Reykjavik
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 22/04 02:00
    Nữ Fylkir
    Nữ Augnablik
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 22/04 02:00
    Nữ Vikingur Reykjavik
    Nữ Fram Reykjavik
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 22/04 18:30
    Nữ HK Kopavogur
    Nữ Fjardab Hottur Leiknir
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 22/04 21:00
    Nữ Grotta
    Nữ Grindavik
    ? - ?
    Vòng Groups B
Cập nhật:

Cúp Liên Đoàn Iceland nữ

Tên giải đấu Cúp Liên Đoàn Iceland nữ
Tên khác Cúp LĐ Iceland nữ
Tên Tiếng Anh Iceland Women's League Cup
Mùa giải hiện tại 2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 23 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Chủ nhật, 23 Tháng tư 2023
Vòng đấu hiện tại Groups A
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)