Lịch thi đấu Cúp Đông Bắc Brazil 2021/2022, Lịch bóng đá Brazil

Lịch thi đấu Cúp Đông Bắc Brazil hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Chung kết Cúp Đông Bắc Brazil mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Cúp Đông Bắc Brazil vòng Chung kết mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Cúp Đông Bắc Brazil thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Brazil mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Đông Bắc Brazil thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Đông Bắc Brazil có tên Tiếng Anh là Brasil Copa do Nordeste và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Brazil. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Brazil hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Brazil (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Brazil (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Brazil. Ngoài ra, LTĐ BĐ Brazil và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Brazil tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Đông Bắc Brazil mùa giải 2021-2022

Loại 1Loại 2loại 3MatchesTứ kếtBán kếtChung kết
  • 13/10 04:00
    Itabaiana (SE
    Bahia de Feira BA
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-1]
  • 13/10 07:30
    Juazeirense BA
    Central PE
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 13/10 07:30
    Treze Campina Grande PB
    Floresta/CE
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/10 01:00
    Moto Clube (MA)
    Retro/PE
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/10 05:30
    Jacuipense BA
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/10 06:00
    Agremiacao Sportiva Arapiraquense (ASA
    Sousa PB
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 17/10 02:00
    River (PI)
    Lagarto
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 17/10 06:00
    Imperatriz (MA)
    Fluminense/PI
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 20/10 05:00
    Confianca SE
    Sousa PB
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 20/10 07:30
    Ferroviario CE
    Juazeirense BA
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 20/10 07:30
    Santa Cruz (PE)
    Floresta/CE
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [3-3], Penalty [2-4]
  • 20/10 07:30
    Vitoria Salvador BA
    Itabaiana (SE
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/10 05:30
    ABC Natal/RN
    Jacuipense BA
    2 - 2
    Vòng Loại 2
  • 21/10 05:30
    Botafogo PB
    Imperatriz (MA)
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/10 05:00
    America Natal RN
    Moto Clube (MA)
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 22/10 07:30
    CRB AL
    River (PI)
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 27/10 07:30
    Floresta/CE
    Ferroviario CE
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 27/10 07:30
    Botafogo PB
    Vitoria Salvador BA
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 28/10 01:30
    Sousa PB
    ABC Natal/RN
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 31/10 01:30
    Moto Clube (MA)
    CRB AL
    1 - 1
    Vòng loại 3
  • 03/11 07:30
    Ferroviario CE
    Floresta/CE
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-4]
  • 10/11 06:30
    ABC Natal/RN
    Sousa PB
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 19/11 05:00
    CRB AL
    Moto Clube (MA)
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 19/11 07:00
    Vitoria Salvador BA
    Botafogo PB
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [3-3], Penalty [5-6]
  • 23/01 03:45
    CRB AL
    Sport Club Recife PE
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 24/01 02:00
    Altos/PI
    Alagoinhas Atletico BA
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 24/01 04:00
    Sousa PB
    CSA
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 26/01 06:00
    Nautico PE
    Campinense PB
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 30/01 02:00
    Campinense PB
    Bahia
    1 - 1
    Vòng Matches
  • 30/01 03:45
    Sport Club Recife PE
    Nautico PE
    1 - 1
    Vòng Matches
  • 30/01 06:00
    Globo
    Floresta/CE
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 31/01 02:00
    CSA
    Botafogo PB
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 31/01 04:00
    Fortaleza
    Sousa PB
    3 - 0
    Vòng Matches
  • 31/01 04:00
    Sampaio Correa MA
    Altos/PI
    0 - 1
    Vòng Matches
  • 01/02 07:30
    Sergipe (CS
    Ceara
    0 - 1
    Vòng Matches
  • 03/02 07:30
    Floresta/CE
    Fortaleza
    0 - 1
    Vòng Matches
  • 06/02 03:45
    Alagoinhas Atletico BA
    Bahia
    1 - 1
    Vòng Matches
  • 06/02 03:45
    Fortaleza
    Ceara
    1 - 1
    Vòng Matches
  • 06/02 06:00
    Sampaio Correa MA
    Nautico PE
    0 - 1
    Vòng Matches
  • 07/02 02:00
    Globo
    Botafogo PB
    0 - 1
    Vòng Matches
  • 07/02 02:00
    Sergipe (CS
    Altos/PI
    0 - 1
    Vòng Matches
  • 09/02 05:30
    Sport Club Recife PE
    Sousa PB
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 09/02 07:30
    CSA
    Floresta/CE
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 10/02 05:30
    Ceara
    Globo
    2 - 0
    Vòng Matches
  • 10/02 05:30
    Campinense PB
    CRB AL
    1 - 1
    Vòng Matches
  • 13/02 02:00
    Botafogo PB
    Alagoinhas Atletico BA
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 13/02 03:45
    Bahia
    Globo
    3 - 0
    Vòng Matches
  • 13/02 03:45
    Nautico PE
    Fortaleza
    1 - 1
    Vòng Matches
  • 13/02 05:45
    Ceara
    Sampaio Correa MA
    1 - 1
    Vòng Matches
  • 14/02 01:00
    Floresta/CE
    Campinense PB
    4 - 2
    Vòng Matches
  • 14/02 02:00
    Sousa PB
    Sergipe (CS
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 14/02 04:30
    CRB AL
    CSA
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 16/02 05:30
    Botafogo PB
    Fortaleza
    0 - 1
    Vòng Matches
  • 16/02 07:30
    Ceara
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 16/02 07:30
    Nautico PE
    Alagoinhas Atletico BA
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 17/02 05:30
    Bahia
    CSA
    0 - 1
    Vòng Matches
  • 17/02 05:30
    Sousa PB
    Sampaio Correa MA
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 17/02 07:30
    Altos/PI
    Campinense PB
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 18/02 01:00
    Floresta/CE
    Sergipe (CS
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 18/02 05:30
    CRB AL
    Globo
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 20/02 02:00
    Alagoinhas Atletico BA
    Ceara
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 20/02 03:45
    Fortaleza
    Bahia
    2 - 0
    Vòng Matches
  • 20/02 06:00
    Campinense PB
    Sousa PB
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 21/02 02:00
    CSA
    Nautico PE
    3 - 0
    Vòng Matches
  • 21/02 02:00
    Globo
    Altos/PI
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 21/02 04:30
    Sampaio Correa MA
    Floresta/CE
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 21/02 04:30
    Sergipe (CS
    CRB AL
    1 - 2
    Vòng Matches
  • 25/02 07:30
    Sport Club Recife PE
    Botafogo PB
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 25/02 07:45
    Bahia
    Sampaio Correa MA
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 28/02 04:00
    Altos/PI
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 03/03 05:30
    Botafogo PB
    Sergipe (CS
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 06/03 02:00
    CRB AL
    Sampaio Correa MA
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 06/03 03:45
    Altos/PI
    Fortaleza
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 06/03 03:45
    Bahia
    Sport Club Recife PE
    0 - 1
    Vòng Matches
  • 06/03 05:45
    Ceara
    CSA
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 07/03 01:00
    Floresta/CE
    Alagoinhas Atletico BA
    1 - 1
    Vòng Matches
  • 07/03 02:00
    Botafogo PB
    Campinense PB
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 07/03 04:30
    Nautico PE
    Sergipe (CS
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 07/03 04:30
    Sousa PB
    Globo
    3 - 1
    Vòng Matches
  • 11/03 06:00
    Alagoinhas Atletico BA
    CRB AL
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 20/03 03:45
    Campinense PB
    Ceara
    0 - 1
    Vòng Matches
  • 20/03 03:45
    CSA
    Altos/PI
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 20/03 03:45
    Fortaleza
    CRB AL
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 20/03 03:45
    Globo
    Nautico PE
    0 - 2
    Vòng Matches
  • 20/03 03:45
    Sampaio Correa MA
    Botafogo PB
    0 - 1
    Vòng Matches
  • 20/03 03:45
    Sport Club Recife PE
    Floresta/CE
    1 - 0
    Vòng Matches
  • 20/03 03:45
    Alagoinhas Atletico BA
    Sousa PB
    0 - 0
    Vòng Matches
  • 20/03 03:45
    Sergipe (CS
    Bahia
    0 - 1
    Vòng Matches
  • 23/03 07:35
    Fortaleza
    Alagoinhas Atletico BA
    1 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 23/03 07:35
    CSA
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [0-0], Penalty [1-3]
  • 24/03 06:00
    Botafogo PB
    Nautico PE
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-4]
  • 25/03 05:00
    Ceara
    CRB AL
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-4]
  • 27/03 03:45
    Fortaleza
    Nautico PE
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 28/03 04:30
    Sport Club Recife PE
    CRB AL
    2 - 0
    Vòng Bán kết
  • 01/04 07:35
    Sport Club Recife PE
    Fortaleza
    0 - 0
    Vòng Chung kết
  • 04/04 04:30
    Fortaleza
    Sport Club Recife PE
    1 - 0
    Vòng Chung kết
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp Đông Bắc Brazil

Tên giải đấu Cúp Đông Bắc Brazil
Tên khác
Tên Tiếng Anh Brasil Copa do Nordeste
Vòng đấu hiện tại Chung kết
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng mười 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 15 Tháng tám 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL - Confederação Sul-Americana de Futebol)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)