Lịch thi đấu Australia Queensland 2 hôm nay, Lịch bóng đá Australia

Lịch thi đấu Australia Queensland 2 hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 17 Giải Queensland 2 mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Australia Queensland 2 vòng 17 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Australia Queensland 2 thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Australia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Australia Queensland 2 thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Australia Queensland 2 có tên Tiếng Anh là Australia Queensland State Leagues 2 và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Australia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Australia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Australia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Australia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Australia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Australia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Australia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Australia Queensland 2 mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu Australia Queensland 2 của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Australia Queensland 2 của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819202122
  • 18/03 17:15
    Virginia United (AUS)
    North Star
    2 - 1
    Vòng 3
  • 18/03 17:15
    Surfers Paradise
    Coomera
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/03 13:00
    Taringa Rovers
    Brisbane Wolves
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/03 15:30
    Holland Park Hawks
    Magic United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/03 16:00
    Souths United
    Samford Rangers
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/03 16:30
    Grange Thistle SC
    Albany Creek
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/03 13:00
    Taringa Rovers
    Magic United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/03 15:30
    Holland Park Hawks
    North Star
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/03 15:30
    Souths United
    Surfers Paradise
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/03 16:00
    Albany Creek
    Brisbane Wolves
    2 - 1
    Vòng 1
  • 27/03 15:00
    Virginia United (AUS)
    Coomera
    4 - 0
    Vòng 1
  • 01/04 17:15
    Albany Creek
    Virginia United (AUS)
    1 - 0
    Vòng 4
  • 02/04 14:00
    Surfers Paradise
    Brisbane Wolves
    2 - 0
    Vòng 4
  • 02/04 14:15
    Magic United
    Grange Thistle SC
    0 - 1
    Vòng 4
  • 02/04 15:30
    Souths United
    North Star
    0 - 1
    Vòng 4
  • 02/04 15:30
    Holland Park Hawks
    Taringa Rovers
    0 - 2
    Vòng 4
  • 03/04 12:00
    Samford Rangers
    Coomera
    3 - 2
    Vòng 4
  • 09/04 14:15
    Samford Rangers
    Surfers Paradise
    2 - 3
    Vòng 5
  • 09/04 15:15
    Virginia United (AUS)
    Magic United
    0 - 3
    Vòng 5
  • 09/04 16:00
    Coomera
    North Star
    2 - 0
    Vòng 5
  • 09/04 16:30
    Grange Thistle SC
    Taringa Rovers
    1 - 1
    Vòng 5
  • 10/04 14:00
    Souths United
    Albany Creek
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/04 15:30
    Holland Park Hawks
    Brisbane Wolves
    2 - 0
    Vòng 5
  • 16/04 14:30
    Magic United
    Brisbane Wolves
    1 - 1
    Vòng 2
  • 16/04 14:30
    Samford Rangers
    Virginia United (AUS)
    2 - 0
    Vòng 2
  • 16/04 15:15
    Albany Creek
    Holland Park Hawks
    2 - 2
    Vòng 2
  • 16/04 16:00
    Surfers Paradise
    Taringa Rovers
    2 - 0
    Vòng 2
  • 16/04 16:00
    Coomera
    Souths United
    0 - 2
    Vòng 2
  • 18/04 12:15
    North Star
    Grange Thistle SC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 15:00
    Albany Creek
    Coomera
    1 - 2
    Vòng 6
  • 23/04 15:15
    Brisbane Wolves
    Grange Thistle SC
    3 - 0
    Vòng 6
  • 23/04 15:30
    Holland Park Hawks
    Surfers Paradise
    1 - 0
    Vòng 6
  • 24/04 15:00
    Taringa Rovers
    Virginia United (AUS)
    4 - 2
    Vòng 6
  • 29/04 17:45
    Souths United
    Taringa Rovers
    1 - 0
    Vòng 7
  • 30/04 15:15
    Virginia United (AUS)
    Brisbane Wolves
    1 - 3
    Vòng 7
  • 30/04 16:30
    Grange Thistle SC
    Holland Park Hawks
    1 - 0
    Vòng 7
  • 01/05 12:00
    Samford Rangers
    Albany Creek
    2 - 2
    Vòng 7
  • 01/05 12:00
    Surfers Paradise
    North Star
    2 - 1
    Vòng 7
  • 03/05 16:30
    Magic United
    Souths United
    1 - 0
    Vòng 6
  • 06/05 16:30
    Brisbane Wolves
    Souths United
    0 - 1
    Vòng 8
  • 07/05 12:30
    Grange Thistle SC
    Surfers Paradise
    0 - 4
    Vòng 8
  • 07/05 15:00
    Albany Creek
    North Star
    3 - 0
    Vòng 8
  • 07/05 15:15
    Taringa Rovers
    Coomera
    0 - 0
    Vòng 8
  • 07/05 15:30
    Holland Park Hawks
    Virginia United (AUS)
    4 - 2
    Vòng 8
  • 27/05 17:15
    Surfers Paradise
    Magic United
    0 - 0
    Vòng 11
  • 27/05 17:45
    Souths United
    Virginia United (AUS)
    1 - 0
    Vòng 11
  • 28/05 14:30
    Samford Rangers
    Holland Park Hawks
    3 - 0
    Vòng 11
  • 29/05 13:00
    Albany Creek
    Taringa Rovers
    2 - 0
    Vòng 11
  • 01/06 16:45
    Taringa Rovers
    North Star
    3 - 0
    Vòng 10
  • 01/06 16:45
    Surfers Paradise
    Virginia United (AUS)
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01/06 17:00
    Holland Park Hawks
    Coomera
    2 - 1
    Vòng 10
  • 04/06 14:30
    Samford Rangers
    Grange Thistle SC
    0 - 2
    Vòng 12
  • 04/06 15:00
    Brisbane Wolves
    Albany Creek
    0 - 1
    Vòng 12
  • 04/06 15:15
    Surfers Paradise
    Souths United
    4 - 0
    Vòng 12
  • 04/06 16:00
    Coomera
    Virginia United (AUS)
    1 - 0
    Vòng 12
  • 05/06 12:00
    North Star
    Holland Park Hawks
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07/06 17:00
    Coomera
    Magic United
    3 - 1
    Vòng 7
  • 07/06 17:15
    Grange Thistle SC
    Samford Rangers
    1 - 2
    Vòng 1
  • 10/06 17:15
    Grange Thistle SC
    North Star
    1 - 1
    Vòng 13
  • 11/06 15:15
    Virginia United (AUS)
    Samford Rangers
    0 - 1
    Vòng 13
  • 11/06 15:15
    Brisbane Wolves
    Magic United
    1 - 0
    Vòng 13
  • 11/06 16:30
    Souths United
    Coomera
    1 - 0
    Vòng 13
  • 12/06 15:00
    Taringa Rovers
    Surfers Paradise
    0 - 2
    Vòng 13
  • 12/06 15:30
    Holland Park Hawks
    Albany Creek
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/06 16:00
    Samford Rangers
    North Star
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/06 17:00
    Coomera
    Surfers Paradise
    2 - 3
    Vòng 14
  • 18/06 14:30
    Samford Rangers
    Souths United
    1 - 0
    Vòng 14
  • 18/06 15:15
    Brisbane Wolves
    Taringa Rovers
    1 - 0
    Vòng 14
  • 18/06 16:15
    Albany Creek
    Grange Thistle SC
    0 - 0
    Vòng 14
  • 19/06 12:00
    North Star
    Virginia United (AUS)
    2 - 0
    Vòng 14
  • 19/06 13:30
    Magic United
    Holland Park Hawks
    2 - 1
    Vòng 14
  • 21/06 17:05
    Coomera
    Grange Thistle SC
    0 - 2
    Vòng 11
  • 22/06 16:30
    Albany Creek
    Magic United
    0 - 0
    Vòng 10
  • 22/06 17:15
    Brisbane Wolves
    North Star
    1 - 0
    Vòng 11
  • 25/06 15:15
    Brisbane Wolves
    Surfers Paradise
    0 - 2
    Vòng 15
  • 25/06 16:15
    Virginia United (AUS)
    Albany Creek
    1 - 0
    Vòng 15
  • 25/06 16:30
    Grange Thistle SC
    Magic United
    1 - 0
    Vòng 15
  • 26/06 12:00
    North Star
    Souths United
    0 - 0
    Vòng 15
  • 26/06 13:00
    Taringa Rovers
    Holland Park Hawks
    0 - 2
    Vòng 15
  • 26/06 14:15
    Coomera
    Samford Rangers
    2 - 2
    Vòng 15
  • 29/06 16:30
    Grange Thistle SC
    Souths United
    3 - 0
    Vòng 10
  • 01/07 16:45
    Magic United
    Virginia United (AUS)
    0 - 0
    Vòng 16
  • 02/07 14:00
    Surfers Paradise
    Samford Rangers
    4 - 0
    Vòng 16
  • 03/07 12:00
    North Star
    Coomera
    0 - 2
    Vòng 16
  • 09/07 15:00
    Virginia United (AUS)
    Taringa Rovers
    1 - 1
    Vòng 17
  • 09/07 16:30
    Grange Thistle SC
    Brisbane Wolves
    0 - 0
    Vòng 17
  • 09/07 16:30
    Souths United
    Magic United
    0 - 1
    Vòng 17
  • 10/07 12:00
    North Star
    Samford Rangers
    1 - 1
    Vòng 17
  • 10/07 14:00
    Surfers Paradise
    Holland Park Hawks
    1 - 0
    Vòng 17
  • 13/07 17:15
    Brisbane Wolves
    Samford Rangers
    1 - 1
    Vòng 10
  • 15/07 17:15
    Virginia United (AUS)
    Grange Thistle SC
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16/07 14:00
    Surfers Paradise
    Albany Creek
    1 - 0
    Vòng 9
  • 16/07 16:00
    Coomera
    Brisbane Wolves
    1 - 5
    Vòng 9
  • 16/07 16:30
    Souths United
    Holland Park Hawks
    2 - 0
    Vòng 9
  • 17/07 12:00
    North Star
    Magic United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 17/07 12:00
    Samford Rangers
    Taringa Rovers
    1 - 0
    Vòng 9
  • 20/07 16:30
    Brisbane Wolves
    Holland Park Hawks
    1 - 1
    Vòng 16
  • 22/07 17:15
    Albany Creek
    Samford Rangers
    1 - 2
    Vòng 18
  • 26/07 16:30
    Brisbane Wolves
    Virginia United (AUS)
    1 - 0
    Vòng 18
  • 26/07 16:30
    Taringa Rovers
    Grange Thistle SC
    1 - 2
    Vòng 16
  • 26/07 16:30
    Albany Creek
    Souths United
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/07 16:30
    Magic United
    Samford Rangers
    1 - 2
    Vòng 8
  • 29/07 17:45
    Souths United
    Brisbane Wolves
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 14:00
    Surfers Paradise
    Grange Thistle SC
    4 - 1
    Vòng 19
  • 30/07 14:30
    Samford Rangers
    Magic United
    1 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 15:15
    Virginia United (AUS)
    Holland Park Hawks
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 16:00
    Coomera
    Taringa Rovers
    1 - 1
    Vòng 19
  • 31/07 12:00
    North Star
    Albany Creek
    1 - 0
    Vòng 19
  • 02/08 16:30
    Magic United
    Taringa Rovers
    0 - 1
    Vòng 12
  • 05/08 17:15
    Grange Thistle SC
    Virginia United (AUS)
    0 - 0
    Vòng 20
  • 05/08 17:15
    Holland Park Hawks
    Souths United
    1 - 1
    Vòng 20
  • 06/08 14:15
    Magic United
    North Star
    1 - 1
    Vòng 20
  • 06/08 15:00
    Albany Creek
    Surfers Paradise
    0 - 2
    Vòng 20
  • 06/08 15:15
    Taringa Rovers
    Samford Rangers
    0 - 0
    Vòng 20
  • 06/08 15:15
    Brisbane Wolves
    Coomera
    2 - 1
    Vòng 20
  • 09/08 16:30
    Magic United
    Coomera
    1 - 2
    Vòng 18
  • 09/08 16:30
    Holland Park Hawks
    Grange Thistle SC
    0 - 0
    Vòng 18
  • 09/08 16:45
    North Star
    Surfers Paradise
    0 - 2
    Vòng 18
  • 09/08 17:10
    Taringa Rovers
    Souths United
    0 - 1
    Vòng 18
  • 13/08 15:00
    Virginia United (AUS)
    Surfers Paradise
    0 - 0
    Vòng 21
  • 13/08 15:00
    Samford Rangers
    Brisbane Wolves
    0 - 0
    Vòng 21
  • 13/08 15:00
    Coomera
    Holland Park Hawks
    1 - 1
    Vòng 21
  • 13/08 15:00
    Souths United
    Grange Thistle SC
    1 - 1
    Vòng 21
  • 13/08 15:00
    Magic United
    Albany Creek
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/08 16:30
    Coomera
    Albany Creek
    0 - 1
    Vòng 17
  • 18/08 16:30
    North Star
    Taringa Rovers
    2 - 0
    Vòng 21
  • 21/08 14:00
    Virginia United (AUS)
    Souths United
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 14:00
    Magic United
    Surfers Paradise
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 14:00
    Taringa Rovers
    Albany Creek
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 14:00
    Grange Thistle SC
    Coomera
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 14:00
    Brisbane Wolves
    North Star
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 14:00
    Holland Park Hawks
    Samford Rangers
    ? - ?
    Vòng 22
Cập nhật:

Giải bóng đá Australia Queensland 2

Tên giải đấu Australia Queensland 2
Tên khác Giải Queensland 2
Tên Tiếng Anh Australia Queensland State Leagues 2
Vòng đấu hiện tại 17
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng chín 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Á (AFC)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)