Lịch thi đấu Australia: Hạng nhất Victoria vòng Play-off lên hạng mùa giải 2022

Xem lịch thi đấu Australia: Hạng nhất Victoria hôm nay mới nhất: trực tiếp lịch bóng đá vòng Play-off lên hạng Australia: Hạng nhất Victoria mùa giải 2022 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Australia: Hạng nhất Victoria vòng Play-off lên hạng mùa giải 2022: tổng hợp lịch bóng đá Australia: Hạng nhất Victoria tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Australia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Australia: Hạng nhất Victoria thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Australia: Hạng nhất Victoria có tên Tiếng Anh là Australia Victorian Division 1 và là giải đấu hạng 6 trong hệ thống giải đấu bóng đá Australia. Lịch thi đấu bóng đá Australia trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Australia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Australia (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Australia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Australia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Australia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu Australia: Hạng nhất Victoria 2022 - vòng Play-off lên hạng

  • Lịch thi đấu Australia: Hạng nhất Victoria của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Australia: Hạng nhất Victoria của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819202122Play-off lên hạng
  • 18/03 16:30
    Moreland Zebras
    Pascoe Vale SC
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/03 11:00
    Brunswick City
    Kingston City
    1 - 2
    Vòng 1
  • 19/03 11:00
    Goulburn Valley Suns
    Manningham United Blues
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/03 11:00
    Moreland City
    Bulleen Lions
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/03 11:00
    Northcote City
    North Geelong Warriors
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/03 15:00
    Langwarrin
    Werribee City
    0 - 0
    Vòng 1
  • 25/03 16:15
    Pascoe Vale SC
    Langwarrin
    1 - 1
    Vòng 2
  • 26/03 11:00
    Brunswick City
    Manningham United Blues
    1 - 0
    Vòng 2
  • 26/03 11:00
    Werribee City
    Goulburn Valley Suns
    1 - 2
    Vòng 2
  • 26/03 13:00
    North Geelong Warriors
    Moreland Zebras
    2 - 0
    Vòng 2
  • 28/03 16:15
    Bulleen Lions
    Northcote City
    2 - 1
    Vòng 2
  • 28/03 16:30
    Kingston City
    Moreland City
    0 - 2
    Vòng 2
  • 01/04 16:30
    Moreland Zebras
    Bulleen Lions
    1 - 0
    Vòng 3
  • 02/04 11:00
    Brunswick City
    Werribee City
    0 - 1
    Vòng 3
  • 02/04 11:00
    Goulburn Valley Suns
    Pascoe Vale SC
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02/04 11:00
    Langwarrin
    North Geelong Warriors
    2 - 1
    Vòng 3
  • 02/04 11:00
    Manningham United Blues
    Kingston City
    1 - 2
    Vòng 3
  • 02/04 11:00
    Northcote City
    Moreland City
    1 - 1
    Vòng 3
  • 08/04 17:15
    Pascoe Vale SC
    Brunswick City
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09/04 12:00
    Moreland City
    Moreland Zebras
    2 - 1
    Vòng 4
  • 09/04 12:00
    North Geelong Warriors
    Goulburn Valley Suns
    4 - 0
    Vòng 4
  • 09/04 12:00
    Werribee City
    Manningham United Blues
    0 - 2
    Vòng 4
  • 11/04 17:15
    Bulleen Lions
    Langwarrin
    0 - 0
    Vòng 4
  • 11/04 17:30
    Kingston City
    Northcote City
    0 - 1
    Vòng 4
  • 15/04 15:00
    Moreland Zebras
    Northcote City
    4 - 0
    Vòng 5
  • 16/04 12:00
    Brunswick City
    North Geelong Warriors
    0 - 1
    Vòng 5
  • 16/04 12:00
    Goulburn Valley Suns
    Bulleen Lions
    1 - 2
    Vòng 5
  • 16/04 12:00
    Langwarrin
    Moreland City
    1 - 2
    Vòng 5
  • 16/04 12:00
    Manningham United Blues
    Pascoe Vale SC
    0 - 2
    Vòng 5
  • 16/04 12:00
    Werribee City
    Kingston City
    1 - 3
    Vòng 5
  • 22/04 17:15
    Pascoe Vale SC
    Werribee City
    2 - 1
    Vòng 6
  • 23/04 12:00
    Moreland City
    Goulburn Valley Suns
    0 - 2
    Vòng 6
  • 23/04 12:00
    North Geelong Warriors
    Manningham United Blues
    1 - 0
    Vòng 6
  • 25/04 14:30
    Northcote City
    Langwarrin
    0 - 1
    Vòng 6
  • 25/04 17:15
    Bulleen Lions
    Brunswick City
    0 - 1
    Vòng 6
  • 25/04 17:30
    Kingston City
    Moreland Zebras
    0 - 2
    Vòng 6
  • 30/04 12:00
    Brunswick City
    Moreland City
    0 - 2
    Vòng 7
  • 30/04 12:00
    Langwarrin
    Moreland Zebras
    0 - 1
    Vòng 7
  • 30/04 12:00
    Manningham United Blues
    Bulleen Lions
    0 - 1
    Vòng 7
  • 30/04 12:00
    Werribee City
    North Geelong Warriors
    0 - 2
    Vòng 7
  • 30/04 13:00
    Goulburn Valley Suns
    Northcote City
    0 - 1
    Vòng 7
  • 06/05 17:30
    Northcote City
    Brunswick City
    0 - 2
    Vòng 8
  • 06/05 17:30
    Langwarrin
    Kingston City
    1 - 1
    Vòng 8
  • 07/05 12:00
    Moreland City
    Manningham United Blues
    1 - 0
    Vòng 8
  • 07/05 12:00
    Moreland Zebras
    Goulburn Valley Suns
    2 - 1
    Vòng 8
  • 07/05 12:00
    North Geelong Warriors
    Pascoe Vale SC
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/05 17:15
    Bulleen Lions
    Werribee City
    1 - 0
    Vòng 8
  • 13/05 17:15
    Pascoe Vale SC
    Bulleen Lions
    1 - 0
    Vòng 9
  • 14/05 12:00
    Brunswick City
    Moreland Zebras
    0 - 1
    Vòng 9
  • 14/05 12:00
    Werribee City
    Moreland City
    0 - 0
    Vòng 9
  • 14/05 12:00
    Goulburn Valley Suns
    Langwarrin
    0 - 2
    Vòng 9
  • 14/05 12:00
    Manningham United Blues
    Northcote City
    0 - 1
    Vòng 9
  • 14/05 13:00
    Kingston City
    North Geelong Warriors
    0 - 3
    Vòng 9
  • 17/05 16:30
    Pascoe Vale SC
    Kingston City
    1 - 1
    Vòng 7
  • 20/05 17:30
    Moreland Zebras
    Manningham United Blues
    1 - 0
    Vòng 10
  • 20/05 17:30
    Northcote City
    Werribee City
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21/05 12:00
    Moreland City
    Pascoe Vale SC
    3 - 1
    Vòng 10
  • 21/05 12:00
    Goulburn Valley Suns
    Kingston City
    0 - 3
    Vòng 10
  • 21/05 12:00
    Langwarrin
    Brunswick City
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21/05 12:00
    Bulleen Lions
    North Geelong Warriors
    2 - 0
    Vòng 10
  • 27/05 17:15
    Pascoe Vale SC
    Northcote City
    1 - 0
    Vòng 11
  • 28/05 12:00
    Brunswick City
    Goulburn Valley Suns
    1 - 0
    Vòng 11
  • 28/05 12:00
    North Geelong Warriors
    Moreland City
    1 - 0
    Vòng 11
  • 28/05 12:00
    Werribee City
    Moreland Zebras
    0 - 2
    Vòng 11
  • 28/05 12:00
    Manningham United Blues
    Langwarrin
    1 - 0
    Vòng 11
  • 30/05 17:30
    Kingston City
    Bulleen Lions
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/06 17:15
    Pascoe Vale SC
    Moreland Zebras
    1 - 0
    Vòng 12
  • 04/06 12:00
    North Geelong Warriors
    Northcote City
    2 - 0
    Vòng 12
  • 04/06 12:00
    Werribee City
    Langwarrin
    0 - 2
    Vòng 12
  • 04/06 12:00
    Manningham United Blues
    Goulburn Valley Suns
    3 - 0
    Vòng 12
  • 06/06 17:15
    Bulleen Lions
    Moreland City
    5 - 0
    Vòng 12
  • 06/06 17:30
    Kingston City
    Brunswick City
    1 - 0
    Vòng 12
  • 10/06 17:30
    Northcote City
    Bulleen Lions
    1 - 0
    Vòng 13
  • 11/06 12:00
    Manningham United Blues
    Brunswick City
    0 - 2
    Vòng 13
  • 11/06 12:00
    Moreland City
    Kingston City
    1 - 0
    Vòng 13
  • 11/06 12:00
    Moreland Zebras
    North Geelong Warriors
    0 - 0
    Vòng 13
  • 11/06 12:00
    Goulburn Valley Suns
    Werribee City
    0 - 0
    Vòng 13
  • 11/06 12:15
    Langwarrin
    Pascoe Vale SC
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 12:00
    Moreland City
    Northcote City
    1 - 1
    Vòng 14
  • 18/06 12:00
    Pascoe Vale SC
    Goulburn Valley Suns
    2 - 0
    Vòng 14
  • 18/06 12:00
    North Geelong Warriors
    Langwarrin
    1 - 0
    Vòng 14
  • 18/06 12:00
    Werribee City
    Brunswick City
    0 - 1
    Vòng 14
  • 20/06 17:15
    Bulleen Lions
    Moreland Zebras
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20/06 17:30
    Kingston City
    Manningham United Blues
    0 - 4
    Vòng 14
  • 24/06 17:30
    Moreland Zebras
    Moreland City
    1 - 0
    Vòng 15
  • 24/06 17:30
    Northcote City
    Kingston City
    3 - 1
    Vòng 15
  • 25/06 12:00
    Brunswick City
    Pascoe Vale SC
    0 - 1
    Vòng 15
  • 25/06 12:00
    Langwarrin
    Bulleen Lions
    1 - 0
    Vòng 15
  • 25/06 12:00
    Manningham United Blues
    Werribee City
    1 - 1
    Vòng 15
  • 25/06 13:00
    Goulburn Valley Suns
    North Geelong Warriors
    1 - 1
    Vòng 15
  • 01/07 17:15
    Pascoe Vale SC
    Manningham United Blues
    0 - 0
    Vòng 16
  • 01/07 17:30
    Northcote City
    Moreland Zebras
    0 - 1
    Vòng 16
  • 02/07 12:00
    Moreland City
    Langwarrin
    0 - 0
    Vòng 16
  • 02/07 12:00
    North Geelong Warriors
    Brunswick City
    1 - 0
    Vòng 16
  • 02/07 12:00
    Bulleen Lions
    Goulburn Valley Suns
    0 - 1
    Vòng 16
  • 04/07 17:30
    Kingston City
    Werribee City
    1 - 1
    Vòng 16
  • 09/07 12:00
    Brunswick City
    Bulleen Lions
    1 - 0
    Vòng 17
  • 09/07 12:00
    Werribee City
    Pascoe Vale SC
    1 - 0
    Vòng 17
  • 09/07 12:00
    Goulburn Valley Suns
    Moreland City
    0 - 2
    Vòng 17
  • 09/07 12:00
    Langwarrin
    Northcote City
    0 - 1
    Vòng 17
  • 09/07 12:00
    Manningham United Blues
    North Geelong Warriors
    0 - 1
    Vòng 17
  • 15/07 17:30
    Moreland Zebras
    Langwarrin
    4 - 0
    Vòng 18
  • 16/07 12:00
    Moreland City
    Brunswick City
    1 - 0
    Vòng 18
  • 16/07 12:00
    North Geelong Warriors
    Werribee City
    0 - 0
    Vòng 18
  • 16/07 12:00
    Northcote City
    Goulburn Valley Suns
    1 - 0
    Vòng 18
  • 18/07 17:15
    Bulleen Lions
    Manningham United Blues
    1 - 1
    Vòng 18
  • 18/07 17:30
    Kingston City
    Pascoe Vale SC
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23/07 12:00
    Brunswick City
    Northcote City
    0 - 1
    Vòng 19
  • 23/07 12:00
    Werribee City
    Bulleen Lions
    0 - 2
    Vòng 19
  • 23/07 12:00
    Goulburn Valley Suns
    Moreland Zebras
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23/07 12:00
    Manningham United Blues
    Moreland City
    0 - 2
    Vòng 19
  • 23/07 14:00
    Pascoe Vale SC
    North Geelong Warriors
    3 - 1
    Vòng 19
  • 25/07 17:30
    Kingston City
    Langwarrin
    0 - 0
    Vòng 19
  • 29/07 17:30
    Moreland Zebras
    Brunswick City
    0 - 1
    Vòng 20
  • 29/07 17:30
    Northcote City
    Manningham United Blues
    1 - 1
    Vòng 20
  • 30/07 12:00
    Moreland City
    Werribee City
    3 - 0
    Vòng 20
  • 30/07 12:00
    North Geelong Warriors
    Kingston City
    2 - 1
    Vòng 20
  • 30/07 12:00
    Langwarrin
    Goulburn Valley Suns
    1 - 1
    Vòng 20
  • 01/08 17:15
    Bulleen Lions
    Pascoe Vale SC
    1 - 1
    Vòng 20
  • 05/08 17:30
    Moreland Zebras
    Kingston City
    1 - 0
    Vòng 17
  • 12/08 17:15
    Pascoe Vale SC
    Moreland City
    1 - 1
    Vòng 21
  • 13/08 12:00
    Brunswick City
    Langwarrin
    1 - 0
    Vòng 21
  • 13/08 12:00
    North Geelong Warriors
    Bulleen Lions
    1 - 0
    Vòng 21
  • 13/08 12:00
    Werribee City
    Northcote City
    0 - 0
    Vòng 21
  • 13/08 12:00
    Manningham United Blues
    Moreland Zebras
    1 - 0
    Vòng 21
  • 13/08 13:00
    Kingston City
    Goulburn Valley Suns
    1 - 1
    Vòng 21
  • 20/08 12:00
    Moreland City
    North Geelong Warriors
    1 - 0
    Vòng 22
  • 20/08 12:00
    Moreland Zebras
    Werribee City
    1 - 1
    Vòng 22
  • 20/08 12:00
    Goulburn Valley Suns
    Brunswick City
    1 - 2
    Vòng 22
  • 20/08 12:00
    Langwarrin
    Manningham United Blues
    2 - 0
    Vòng 22
  • 20/08 12:00
    Bulleen Lions
    Kingston City
    1 - 1
    Vòng 22
  • 23/08 16:30
    Northcote City
    Pascoe Vale SC
    0 - 0
    Vòng 22
  • 27/08 11:00
    Goulburn Valley Suns
    Western United NPL
    0 - 2
    Vòng Play-off lên hạng
  • 28/08 11:00
    Kingston City
    Melbourne Victory Am
    0 - 0
    Vòng Play-off lên hạng
Cập nhật:

Giải bóng đá Australia: Hạng nhất Victoria

Tên giải đấu Australia: Hạng nhất Victoria
Tên khác
Tên Tiếng Anh Australia Victorian Division 1
Vòng đấu hiện tại Play-off lên hạng
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 25 Tháng mười 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)