Lịch thi đấu Argentina Torneo A vòng mùa giải 2019/2020

Xem lịch thi đấu Argentina Torneo A hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng Hạng 3 Argentina mùa giải 2019-2020 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Argentina Torneo A mùa giải 2019-2020: tổng hợp lịch bóng đá Argentina Torneo A tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Argentina mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Argentina Torneo A thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Argentina Torneo A có tên Tiếng Anh là Argentina Torneo A và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Argentina. Lịch thi đấu bóng đá Argentina trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Argentina (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Argentina. Ngoài ra, LTĐ BĐ Argentina Torneo A tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Argentina Torneo A 2019-2020 - vòng

  • 25/08 05:00
    Atletico Parana
    Union Sunchales
    0 - 0
    Vòng
  • 25/08 05:00
    Sportivo Penarol
    Circulo Deportivo
    0 - 1
    Vòng
  • 25/08 05:00
    Villa Mitre
    Olimpo
    0 - 2
    Vòng
  • 25/08 06:00
    Sportivo Las Parejas
    Defensores Pronunciamiento
    0 - 0
    Vòng
  • 25/08 06:30
    Club Cipolletti
    Estudiantes de San Luis
    0 - 0
    Vòng
  • 25/08 07:00
    Gimnasia C Uruguay
    Sarmiento Resistencia
    0 - 0
    Vòng
  • 25/08 07:00
    Racing de Cordoba
    Sportivo Belgrano
    1 - 1
    Vòng
  • 25/08 08:15
    Juventud Antoniana
    Central Norte Salta
    1 - 0
    Vòng
  • 28/08 02:00
    CA Juventud Unida San Luis
    Ferro Carril Oeste (GP)
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Union Sunchales
    Sportivo Las Parejas
    1 - 0
    Vòng
  • 29/08 00:00
    G.San Martin Formosa
    Juventud Antoniana
    1 - 0
    Vòng
  • 29/08 01:00
    Liniers Bahia Blanca
    Sportivo Penarol
    0 - 0
    Vòng
  • 29/08 01:00
    Circulo Deportivo
    Huracan Las Heras
    1 - 0
    Vòng
  • 29/08 01:00
    Sol de Mayo
    Ciudad De Bolivar
    0 - 1
    Vòng
  • 29/08 01:15
    CA Douglas Haig
    Gimnasia C Uruguay
    0 - 0
    Vòng
  • 29/08 01:30
    Defensores Pronunciamiento
    Crucero del Norte
    3 - 0
    Vòng
  • 29/08 01:30
    Gimnasia y Tiro
    Atletico Parana
    0 - 0
    Vòng
  • 29/08 02:00
    Argentino Monte Maiz
    Sansinena
    1 - 1
    Vòng
  • 29/08 02:00
    Defensores Belgrano Villa Ramallo
    CSyD Juventud Unida Gualeguaychu
    1 - 0
    Vòng
  • 29/08 02:00
    Independiente Chivilcoy
    Villa Mitre
    1 - 0
    Vòng
  • 29/08 02:00
    Olimpo
    Club Cipolletti
    1 - 0
    Vòng
  • 29/08 04:00
    Estudiantes de San Luis
    Sportivo Desamparados
    0 - 1
    Vòng
  • 29/08 04:30
    Central Norte Salta
    Boca Unidos
    2 - 1
    Vòng
  • 02/09 06:00
    Sarmiento Resistencia
    Racing de Cordoba
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 01:00
    Ciudad De Bolivar
    Argentino Monte Maiz
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 02:00
    Sportivo Penarol
    CA Juventud Unida San Luis
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 05:00
    Club Cipolletti
    Independiente Chivilcoy
    ? - ?
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Atletico Camioneros
    Estudiantes de San Luis
    2 - 1
    Vòng
  • 05/09 01:30
    CSyD Juventud Unida Gualeguaychu
    Central Norte Salta
    1 - 0
    Vòng
  • 05/09 02:00
    Boca Unidos
    G.San Martin Formosa
    1 - 1
    Vòng
  • 05/09 02:00
    Gimnasia C Uruguay
    Defensores Belgrano Villa Ramallo
    0 - 0
    Vòng
  • 05/09 02:00
    Huracan Las Heras
    Liniers Bahia Blanca
    1 - 1
    Vòng
  • 05/09 02:00
    Sansinena
    Circulo Deportivo
    0 - 1
    Vòng
  • 05/09 02:00
    Villa Mitre
    Sol de Mayo
    2 - 0
    Vòng
  • 05/09 02:30
    Sportivo Desamparados
    Olimpo
    0 - 1
    Vòng
  • 05/09 05:00
    Juventud Antoniana
    Defensores Pronunciamiento
    0 - 1
    Vòng
  • 05/09 06:00
    Sportivo Las Parejas
    Gimnasia y Tiro
    1 - 1
    Vòng
  • 06/09 06:30
    Sportivo Belgrano
    Sarmiento Resistencia
    1 - 0
    Vòng
  • 07/09 07:05
    Racing de Cordoba
    CA Douglas Haig
    1 - 0
    Vòng
  • 07/09 21:00
    Club Cipolletti
    CA Juventud Unida San Luis
    1 - 1
    Vòng
  • 11/09 01:30
    Ferro Carril Oeste (GP)
    Sportivo Penarol
    2 - 0
    Vòng
  • 11/09 02:00
    G.San Martin Formosa
    CSyD Juventud Unida Gualeguaychu
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 08:00
    Central Norte Salta
    Gimnasia C Uruguay
    1 - 1
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Defensores Pronunciamiento
    Boca Unidos
    1 - 1
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Gimnasia y Tiro
    Crucero del Norte
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    CA Juventud Unida San Luis
    Huracan Las Heras
    2 - 1
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Sol de Mayo
    Club Cipolletti
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 00:30
    Independiente Chivilcoy
    Sportivo Desamparados
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 01:00
    Argentino Monte Maiz
    Villa Mitre
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 01:00
    Circulo Deportivo
    Ciudad De Bolivar
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 01:00
    Defensores Belgrano Villa Ramallo
    Racing de Cordoba
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 01:00
    Olimpo
    Atletico Camioneros
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 01:30
    Union Sunchales
    Juventud Antoniana
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 06:00
    Atletico Parana
    Sportivo Las Parejas
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 06:30
    Liniers Bahia Blanca
    Sansinena
    1 - 1
    Vòng
  • 13/09 00:00
    CA Douglas Haig
    Sportivo Belgrano
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 02:05
    Ciudad De Bolivar
    Liniers Bahia Blanca
    2 - 1
    Vòng
  • 18/09 02:30
    Sportivo Desamparados
    Sol de Mayo
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Atletico Camioneros
    Independiente Chivilcoy
    0 - 3
    Vòng
  • 18/09 21:00
    CSyD Juventud Unida Gualeguaychu
    Defensores Pronunciamiento
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Club Cipolletti
    Argentino Monte Maiz
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 02:00
    Boca Unidos
    Union Sunchales
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 02:00
    Crucero del Norte
    Atletico Parana
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 02:00
    Huracan Las Heras
    Ferro Carril Oeste (GP)
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 02:00
    Sportivo Belgrano
    Defensores Belgrano Villa Ramallo
    0 - 1
    Vòng
  • 19/09 02:00
    Villa Mitre
    Circulo Deportivo
    1 - 1
    Vòng
  • 19/09 02:00
    Sansinena
    CA Juventud Unida San Luis
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 02:00
    Estudiantes de San Luis
    Olimpo
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 02:00
    Gimnasia C Uruguay
    G.San Martin Formosa
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 02:30
    Racing de Cordoba
    Central Norte Salta
    1 - 0
    Vòng
  • 20/09 07:00
    Sarmiento Resistencia
    CA Douglas Haig
    1 - 1
    Vòng
  • 22/09 02:00
    Sportivo Penarol
    Sol de Mayo
    0 - 0
    Vòng
  • 22/09 08:15
    Juventud Antoniana
    Gimnasia y Tiro
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 06:00
    Liniers Bahia Blanca
    Villa Mitre
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 01:00
    Circulo Deportivo
    Club Cipolletti
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 01:00
    Defensores Pronunciamiento
    Gimnasia C Uruguay
    3 - 0
    Vòng
  • 26/09 01:30
    Sol de Mayo
    Atletico Camioneros
    1 - 0
    Vòng
  • 26/09 02:00
    G.San Martin Formosa
    Racing de Cordoba
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 02:00
    Sportivo Las Parejas
    Crucero del Norte
    1 - 0
    Vòng
  • 26/09 02:00
    Gimnasia y Tiro
    Boca Unidos
    1 - 0
    Vòng
  • 26/09 02:00
    Argentino Monte Maiz
    Sportivo Desamparados
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 02:00
    Defensores Belgrano Villa Ramallo
    Sarmiento Resistencia
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 02:00
    Ferro Carril Oeste (GP)
    Sansinena
    1 - 1
    Vòng
  • 26/09 02:00
    Independiente Chivilcoy
    Estudiantes de San Luis
    1 - 1
    Vòng
  • 26/09 02:00
    CA Juventud Unida San Luis
    Ciudad De Bolivar
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 02:30
    Sportivo Penarol
    Huracan Las Heras
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 03:30
    Central Norte Salta
    Sportivo Belgrano
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 05:00
    Atletico Parana
    Juventud Antoniana
    0 - 2
    Vòng
  • 27/09 06:00
    Union Sunchales
    CSyD Juventud Unida Gualeguaychu
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 21:00
    Club Cipolletti
    Liniers Bahia Blanca
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 02:00
    Ciudad De Bolivar
    Ferro Carril Oeste (GP)
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 02:00
    Olimpo
    Independiente Chivilcoy
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 02:00
    Sansinena
    Sportivo Penarol
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 07:00
    Sarmiento Resistencia
    Central Norte Salta
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Atletico Camioneros
    Argentino Monte Maiz
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 21:00
    CSyD Juventud Unida Gualeguaychu
    Gimnasia y Tiro
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 02:00
    Boca Unidos
    Atletico Parana
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 02:00
    CA Douglas Haig
    Defensores Belgrano Villa Ramallo
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 02:00
    Gimnasia C Uruguay
    Union Sunchales
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 02:00
    Estudiantes de San Luis
    Sol de Mayo
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 02:00
    Villa Mitre
    CA Juventud Unida San Luis
    2 - 0
    Vòng
  • 03/10 02:30
    Sportivo Desamparados
    Circulo Deportivo
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 02:30
    Racing de Cordoba
    Defensores Pronunciamiento
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 05:00
    Juventud Antoniana
    Sportivo Las Parejas
    2 - 0
    Vòng
  • 04/10 06:30
    Sportivo Belgrano
    G.San Martin Formosa
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 03:00
    Crucero del Norte
    Juventud Antoniana
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 05:00
    Atletico Parana
    CSyD Juventud Unida Gualeguaychu
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 01:30
    Sol de Mayo
    Olimpo
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 02:00
    Argentino Monte Maiz
    Estudiantes de San Luis
    0 - 2
    Vòng
  • 10/10 02:00
    Defensores Pronunciamiento
    Sportivo Belgrano
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 02:00
    Gimnasia y Tiro
    Gimnasia C Uruguay
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 02:00
    Sportivo Las Parejas
    Boca Unidos
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 02:30
    Ferro Carril Oeste (GP)
    Villa Mitre
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 02:30
    G.San Martin Formosa
    Sarmiento Resistencia
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 03:00
    Sportivo Penarol
    Ciudad De Bolivar
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 04:00
    Central Norte Salta
    CA Douglas Haig
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 06:00
    Liniers Bahia Blanca
    Sportivo Desamparados
    0 - 0
    Vòng
  • 11/10 01:00
    Circulo Deportivo
    Atletico Camioneros
    1 - 1
    Vòng
  • 11/10 02:30
    Huracan Las Heras
    Sansinena
    1 - 0
    Vòng
  • 11/10 07:00
    Union Sunchales
    Racing de Cordoba
    1 - 0
    Vòng
  • 13/10 02:00
    CA Juventud Unida San Luis
    Club Cipolletti
    0 - 0
    Vòng
  • 15/10 02:10
    Boca Unidos
    Crucero del Norte
    3 - 0
    Vòng
  • 15/10 07:00
    Estudiantes de San Luis
    Circulo Deportivo
    1 - 0
    Vòng
  • 15/10 23:00
    Atletico Camioneros
    Liniers Bahia Blanca
    1 - 1
    Vòng
  • 16/10 02:30
    Villa Mitre
    Sportivo Penarol
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 06:00
    Sarmiento Resistencia
    Defensores Pronunciamiento
    0 - 1
    Vòng
  • 16/10 21:00
    Club Cipolletti
    Ferro Carril Oeste (GP)
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 01:00
    Independiente Chivilcoy
    Sol de Mayo
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 02:00
    CSyD Juventud Unida Gualeguaychu
    Sportivo Las Parejas
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 02:00
    Ciudad De Bolivar
    Huracan Las Heras
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 02:00
    Defensores Belgrano Villa Ramallo
    Central Norte Salta
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 02:00
    Sportivo Desamparados
    CA Juventud Unida San Luis
    1 - 0
    Vòng
  • 17/10 02:00
    CA Douglas Haig
    G.San Martin Formosa
    1 - 1
    Vòng
  • 17/10 02:00
    Gimnasia C Uruguay
    Atletico Parana
    1 - 1
    Vòng
  • 17/10 02:00
    Racing de Cordoba
    Gimnasia y Tiro
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 02:00
    Sportivo Belgrano
    Union Sunchales
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 02:30
    Olimpo
    Argentino Monte Maiz
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 03:00
    Olimpo
    Sansinena
    1 - 0
    Vòng
  • 24/10 01:00
    Ciudad De Bolivar
    CA Douglas Haig
    2 - 0
    Vòng
  • 24/10 02:00
    Villa Mitre
    Sportivo Belgrano
    2 - 0
    Vòng
  • 24/10 02:00
    G.San Martin Formosa
    Estudiantes de San Luis
    0 - 1
    Vòng
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-1],
  • 24/10 02:00
    Independiente Chivilcoy
    Gimnasia y Tiro
    1 - 0
    Vòng
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3],
  • 24/10 03:00
    Racing de Cordoba
    Sportivo Las Parejas
    1 - 0
    Vòng
  • 24/10 04:00
    Central Norte Salta
    Sol de Mayo
    0 - 0
    Vòng
  • 24/10 05:30
    Sarmiento Resistencia
    CA Juventud Unida San Luis
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 02:00
    Villa Mitre
    G.San Martin Formosa
    0 - 0
    Vòng
  • 31/10 02:00
    Olimpo
    Independiente Chivilcoy
    2 - 1
    Vòng
  • 31/10 03:00
    Racing de Cordoba
    Central Norte Salta
    0 - 0
    Vòng
  • 31/10 05:30
    Sarmiento Resistencia
    Ciudad De Bolivar
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-4],
  • 07/11 01:00
    Olimpo
    Villa Mitre
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-4],
  • 07/11 04:00
    Racing de Cordoba
    Sarmiento Resistencia
    1 - 0
    Vòng
  • 14/11 02:45
    Racing de Cordoba
    Villa Mitre
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-4],
  • 11/03 03:00
    Boca Unidos
    Sarmiento Resistencia
    0 - 2
    Vòng
  • 11/03 07:30
    Estudiantes de San Luis
    Ciudad De Bolivar
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 03:30
    Crucero del Norte
    Gimnasia y Tiro
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 04:00
    Villa Mitre
    Liniers Bahia Blanca
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 06:00
    Santa Marina Tandil
    Sansinena
    0 - 1
    Vòng
  • 13/03 02:00
    Huracan Las Heras
    San Martin Mendoza
    1 - 0
    Vòng
  • 13/03 03:00
    Germinal de Rawson
    Olimpo
    1 - 0
    Vòng
  • 13/03 03:00
    Juventud Antoniana
    G.San Martin Formosa
    0 - 0
    Vòng
  • 13/03 03:00
    Sol De America Formosa
    Central Norte Salta
    0 - 0
    Vòng
  • 13/03 03:00
    Sportivo Belgrano
    Defensores Pronunciamiento
    1 - 0
    Vòng
  • 13/03 03:30
    Union Sunchales
    El Linqueno
    1 - 0
    Vòng
  • 13/03 04:00
    Club Cipolletti
    Circulo Deportivo
    0 - 0
    Vòng
  • 13/03 05:30
    SCyB Atenas
    CA Juventud Unida San Luis
    1 - 0
    Vòng
  • 13/03 06:00
    CA Douglas Haig
    Sportivo Las Parejas
    0 - 0
    Vòng
  • 13/03 06:00
    Ferro Carril Oeste GP
    Sportivo Penarol
    1 - 0
    Vòng
  • 13/03 06:00
    Gimnasia C Uruguay
    Independiente Chivilcoy
    0 - 0
    Vòng
  • 18/03 07:45
    Central Norte Salta
    9 de Julio Rafaela
    1 - 0
    Vòng
  • 19/03 02:00
    Circulo Deportivo
    Germinal de Rawson
    0 - 0
    Vòng
  • 19/03 02:00
    Ciudad De Bolivar
    Argentino Monte Maiz
    0 - 1
    Vòng
  • 19/03 06:00
    Liniers Bahia Blanca
    Santa Marina Tandil
    0 - 1
    Vòng
  • 20/03 02:00
    Defensores Pronunciamiento
    Defensores Belgrano Villa Ramallo
    2 - 1
    Vòng
  • 20/03 02:30
    Olimpo
    Sol de Mayo
    3 - 0
    Vòng
  • 20/03 03:00
    Gimnasia y Tiro
    Juventud Antoniana
    1 - 0
    Vòng
  • 20/03 03:00
    Independiente Chivilcoy
    CA Douglas Haig
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 03:00
    CA Juventud Unida San Luis
    Ferro Carril Oeste GP
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 03:00
    G.San Martin Formosa
    Boca Unidos
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 03:00
    Sportivo Las Parejas
    Union Sunchales
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 03:00
    Sportivo Penarol
    Estudiantes de San Luis
    1 - 1
    Vòng
  • 20/03 04:15
    San Martin Mendoza
    SCyB Atenas
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 05:00
    El Linqueno
    Sportivo Belgrano
    1 - 0
    Vòng
  • 20/03 05:30
    Sarmiento Resistencia
    Sol de America ARG
    1 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Argentina Torneo A

Tên giải đấu Argentina Torneo A
Tên khác Hạng 3 Argentina
Tên Tiếng Anh Argentina Torneo A
Mùa giải hiện tại 2019-2020
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)