Lịch thi đấu Áo - Giải vùng - Tây Vorarlberg 2022/2023

Lịch thi đấu Áo - Giải vùng - Tây Vorarlberg hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 4 Austria Regionalliga West-Vorarlberg mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Áo - Giải vùng - Tây Vorarlberg vòng 4 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Áo - Giải vùng - Tây Vorarlberg thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Áo mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Áo - Giải vùng - Tây Vorarlberg thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Áo - Giải vùng - Tây Vorarlberg có tên Tiếng Anh là Austrian Regional League West-Vorarlberg và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Áo. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Áo hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Áo (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Áo (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Áo. Ngoài ra, LTĐ BĐ Áo và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Áo tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Áo - Giải vùng - Tây Vorarlberg mùa giải 2022-2023

12345678910111213141516171819202122
  • 23/07 22:00
    SC Rothis
    Lauterach
    2 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 22:00
    RW Rankweil
    Admira Dornbirn
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 23:00
    Rheindorf Altach 2
    Gofis
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 23:00
    Brauerei Egg
    Dornbirner SV
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 23:00
    Bregenz
    Wolfurt
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/07 22:00
    Rotenberg
    VfB Hohenems
    3 - 0
    Vòng 1
  • 29/07 23:00
    Lauterach
    VfB Hohenems
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/07 21:00
    Gofis
    RW Rankweil
    2 - 2
    Vòng 2
  • 30/07 22:00
    SC Rothis
    Bregenz
    0 - 1
    Vòng 2
  • 30/07 22:00
    Wolfurt
    Rheindorf Altach 2
    0 - 2
    Vòng 2
  • 30/07 23:00
    Admira Dornbirn
    Brauerei Egg
    1 - 2
    Vòng 2
  • 30/07 23:00
    Dornbirner SV
    Rotenberg
    0 - 0
    Vòng 2
  • 05/08 23:30
    VfB Hohenems
    Dornbirner SV
    1 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 22:00
    Rotenberg
    Admira Dornbirn
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 23:00
    Brauerei Egg
    Gofis
    1 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 23:00
    Bregenz
    Lauterach
    1 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 15:30
    Rheindorf Altach 2
    SC Rothis
    1 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 22:00
    RW Rankweil
    Wolfurt
    0 - 0
    Vòng 3
  • 10/08 23:30
    Admira Dornbirn
    VfB Hohenems
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/08 23:30
    Gofis
    Rotenberg
    1 - 1
    Vòng 4
  • 10/08 23:30
    SC Rothis
    RW Rankweil
    2 - 0
    Vòng 4
  • 10/08 23:30
    Wolfurt
    Brauerei Egg
    2 - 0
    Vòng 4
  • 11/08 00:00
    Bregenz
    Rheindorf Altach 2
    3 - 0
    Vòng 4
  • 11/08 00:00
    Lauterach
    Dornbirner SV
    0 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 21:30
    Rotenberg
    Wolfurt
    ? - ?
    Vòng 5
  • 13/08 22:00
    Rheindorf Altach 2
    Lauterach
    ? - ?
    Vòng 5
  • 13/08 22:00
    Dornbirner SV
    Admira Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 5
  • 13/08 23:00
    VfB Hohenems
    Gofis
    ? - ?
    Vòng 5
  • 14/08 16:00
    Brauerei Egg
    SC Rothis
    ? - ?
    Vòng 5
  • 14/08 22:00
    RW Rankweil
    Bregenz
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 00:00
    Lauterach
    Admira Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 21:00
    Gofis
    Dornbirner SV
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 22:00
    SC Rothis
    Rotenberg
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 22:00
    Wolfurt
    VfB Hohenems
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 23:00
    Bregenz
    Brauerei Egg
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 20:00
    Rheindorf Altach 2
    RW Rankweil
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23/08 23:30
    Admira Dornbirn
    Gofis
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/08 23:30
    Dornbirner SV
    Wolfurt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/08 23:30
    VfB Hohenems
    SC Rothis
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/08 23:00
    Rotenberg
    Bregenz
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/08 23:30
    Brauerei Egg
    Rheindorf Altach 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/08 23:30
    RW Rankweil
    Lauterach
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    Lauterach
    Gofis
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 22:30
    Rheindorf Altach 2
    Rotenberg
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 23:00
    Bregenz
    VfB Hohenems
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 21:00
    SC Rothis
    Dornbirner SV
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 21:00
    Wolfurt
    Admira Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 22:00
    RW Rankweil
    Brauerei Egg
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/09 23:00
    Rotenberg
    RW Rankweil
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/09 23:30
    VfB Hohenems
    Rheindorf Altach 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 22:00
    Admira Dornbirn
    SC Rothis
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 22:00
    Gofis
    Wolfurt
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 15:30
    Dornbirner SV
    Bregenz
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 21:00
    Brauerei Egg
    Lauterach
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 21:00
    Bregenz
    Admira Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    Brauerei Egg
    Rotenberg
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    Lauterach
    Wolfurt
    ? - ?
    Vòng 10
  • 11/09 20:00
    Rheindorf Altach 2
    Dornbirner SV
    ? - ?
    Vòng 10
  • 11/09 21:00
    SC Rothis
    Gofis
    ? - ?
    Vòng 10
  • 11/09 22:00
    RW Rankweil
    VfB Hohenems
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 00:00
    Rotenberg
    Lauterach
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 21:00
    Admira Dornbirn
    Rheindorf Altach 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    Gofis
    Bregenz
    ? - ?
    Vòng 11
  • 18/09 15:30
    Dornbirner SV
    RW Rankweil
    ? - ?
    Vòng 11
  • 18/09 20:00
    VfB Hohenems
    Brauerei Egg
    ? - ?
    Vòng 11
  • 18/09 21:00
    Wolfurt
    SC Rothis
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/09 20:00
    Gofis
    Rheindorf Altach 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/09 21:00
    Admira Dornbirn
    RW Rankweil
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/09 22:00
    VfB Hohenems
    Rotenberg
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/09 22:00
    Lauterach
    SC Rothis
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/09 22:00
    Wolfurt
    Bregenz
    ? - ?
    Vòng 12
  • 25/09 21:00
    Dornbirner SV
    Brauerei Egg
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Bregenz
    SC Rothis
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 21:00
    VfB Hohenems
    Lauterach
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 21:00
    RW Rankweil
    Gofis
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 22:00
    Brauerei Egg
    Admira Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/10 16:00
    Rotenberg
    Dornbirner SV
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/10 20:30
    Rheindorf Altach 2
    Wolfurt
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    Admira Dornbirn
    Rotenberg
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    Dornbirner SV
    VfB Hohenems
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    Lauterach
    Bregenz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 09/10 16:00
    Gofis
    Brauerei Egg
    ? - ?
    Vòng 14
  • 09/10 21:00
    SC Rothis
    Rheindorf Altach 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 09/10 21:00
    Wolfurt
    RW Rankweil
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 21:00
    Brauerei Egg
    Wolfurt
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 21:00
    Dornbirner SV
    Lauterach
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 21:00
    VfB Hohenems
    Admira Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 21:00
    Rotenberg
    Gofis
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/10 21:00
    Rheindorf Altach 2
    Bregenz
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/10 21:00
    RW Rankweil
    SC Rothis
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 00:00
    Gofis
    VfB Hohenems
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 00:00
    SC Rothis
    Brauerei Egg
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 00:00
    Bregenz
    RW Rankweil
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 00:00
    Wolfurt
    Rotenberg
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 00:00
    Lauterach
    Rheindorf Altach 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 00:00
    Admira Dornbirn
    Dornbirner SV
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 20:00
    Rotenberg
    SC Rothis
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 20:30
    Admira Dornbirn
    Lauterach
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    VfB Hohenems
    Wolfurt
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/10 16:30
    Dornbirner SV
    Gofis
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/10 22:00
    Brauerei Egg
    Bregenz
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/10 22:00
    RW Rankweil
    Rheindorf Altach 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 20:00
    SC Rothis
    VfB Hohenems
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 20:30
    Rheindorf Altach 2
    Brauerei Egg
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 20:30
    Gofis
    Admira Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 21:00
    Lauterach
    RW Rankweil
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 22:00
    Bregenz
    Rotenberg
    ? - ?
    Vòng 18
  • 06/11 20:30
    Wolfurt
    Dornbirner SV
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 20:00
    Admira Dornbirn
    Wolfurt
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/11 20:00
    Brauerei Egg
    RW Rankweil
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/11 20:00
    Dornbirner SV
    SC Rothis
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/11 20:00
    Gofis
    Lauterach
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/11 20:00
    Rotenberg
    Rheindorf Altach 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 00:30
    VfB Hohenems
    Bregenz
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/03 01:00
    Rheindorf Altach 2
    VfB Hohenems
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/03 01:00
    Bregenz
    Dornbirner SV
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/03 01:00
    Lauterach
    Brauerei Egg
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/03 01:00
    SC Rothis
    Admira Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/03 01:00
    RW Rankweil
    Rotenberg
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/03 01:00
    Wolfurt
    Gofis
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/03 01:00
    Admira Dornbirn
    Bregenz
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 01:00
    Dornbirner SV
    Rheindorf Altach 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 01:00
    Gofis
    SC Rothis
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 01:00
    VfB Hohenems
    RW Rankweil
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 01:00
    Wolfurt
    Lauterach
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 05:00
    Rotenberg
    Brauerei Egg
    ? - ?
    Vòng 21
  • 02/04 00:00
    Rheindorf Altach 2
    Admira Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02/04 00:00
    Brauerei Egg
    VfB Hohenems
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02/04 00:00
    Bregenz
    Gofis
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02/04 00:00
    Lauterach
    Rotenberg
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02/04 00:00
    SC Rothis
    Wolfurt
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02/04 00:00
    RW Rankweil
    Dornbirner SV
    ? - ?
    Vòng 22
Cập nhật:

Giải bóng đá Áo - Giải vùng - Tây Vorarlberg

Tên giải đấu Áo - Giải vùng - Tây Vorarlberg
Tên khác Austria Regionalliga West-Vorarlberg
Tên Tiếng Anh Austrian Regional League West-Vorarlberg
Vòng đấu hiện tại 4
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 10 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng bảy 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)