Lịch thi đấu Áo - Giải vùng - Tây Salzburg hôm nay, Lịch bóng đá Áo

Lịch thi đấu Áo - Giải vùng - Tây Salzburg hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 5 Austria Regionalliga West-Salzburg mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Áo - Giải vùng - Tây Salzburg vòng 5 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Áo - Giải vùng - Tây Salzburg thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Áo mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Áo - Giải vùng - Tây Salzburg thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Áo - Giải vùng - Tây Salzburg có tên Tiếng Anh là Austrian Regional League West-Salzburg và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Áo. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Áo hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Áo (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Áo (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Áo. Ngoài ra, LTĐ BĐ Áo và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Áo tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Áo - Giải vùng - Tây Salzburg mùa giải 2022-2023

  • Lịch thi đấu Áo - Giải vùng - Tây Salzburg của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Áo - Giải vùng - Tây Salzburg của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819202122
  • 22/07 23:30
    Salzburger AK 1914
    Pinzgau Saalfelden
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 00:00
    Bischofshofen
    SV Wals-Grunau
    2 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 22:00
    SC Golling
    USK Anif
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 22:00
    OTSU Hallein
    SV Seekirchen
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 22:30
    SV Áo Salzburg
    Kuchl
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 00:30
    SV Grodig
    TSV St. Johann
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 00:00
    SV Seekirchen
    Salzburger AK 1914
    1 - 1
    Vòng 2
  • 30/07 22:00
    TSV St. Johann
    SV Áo Salzburg
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/07 22:00
    Pinzgau Saalfelden
    SC Golling
    3 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 15:30
    SV Wals-Grunau
    SV Grodig
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 22:00
    Kuchl
    OTSU Hallein
    3 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 00:00
    SV Grodig
    USK Anif
    0 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    OTSU Hallein
    Salzburger AK 1914
    0 - 3
    Vòng 3
  • 06/08 00:30
    Kuchl
    TSV St. Johann
    1 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 22:00
    SC Golling
    SV Seekirchen
    0 - 3
    Vòng 3
  • 06/08 22:30
    SV Áo Salzburg
    SV Wals-Grunau
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/08 22:30
    USK Anif
    SV Áo Salzburg
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/08 23:00
    Salzburger AK 1914
    SC Golling
    3 - 1
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    SV Seekirchen
    Bischofshofen
    2 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    TSV St. Johann
    OTSU Hallein
    1 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    Pinzgau Saalfelden
    SV Grodig
    3 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 00:30
    SV Wals-Grunau
    Kuchl
    1 - 0
    Vòng 4
  • 15/08 22:00
    SV Áo Salzburg
    Pinzgau Saalfelden
    0 - 0
    Vòng 5
  • 15/08 22:00
    Bischofshofen
    Salzburger AK 1914
    2 - 0
    Vòng 5
  • 15/08 22:00
    TSV St. Johann
    SV Wals-Grunau
    1 - 0
    Vòng 5
  • 15/08 22:00
    Kuchl
    USK Anif
    0 - 0
    Vòng 5
  • 15/08 22:00
    OTSU Hallein
    SC Golling
    0 - 2
    Vòng 5
  • 16/08 00:00
    SV Grodig
    SV Seekirchen
    1 - 1
    Vòng 5
  • 20/08 00:00
    SV Seekirchen
    SV Áo Salzburg
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 00:30
    SV Wals-Grunau
    OTSU Hallein
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 19:00
    USK Anif
    TSV St. Johann
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 20:00
    SC Golling
    Bischofshofen
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 22:00
    Salzburger AK 1914
    SV Grodig
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 00:30
    Pinzgau Saalfelden
    Kuchl
    ? - ?
    Vòng 6
  • 24/08 23:00
    USK Anif
    Bischofshofen
    ? - ?
    Vòng 2
  • 27/08 00:00
    TSV St. Johann
    Pinzgau Saalfelden
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    SV Áo Salzburg
    Salzburger AK 1914
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    SV Grodig
    SC Golling
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    Kuchl
    SV Seekirchen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    OTSU Hallein
    Bischofshofen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    SV Wals-Grunau
    USK Anif
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 22:00
    Bischofshofen
    SV Grodig
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 22:00
    SC Golling
    SV Áo Salzburg
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 22:00
    Pinzgau Saalfelden
    SV Wals-Grunau
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 22:00
    Salzburger AK 1914
    Kuchl
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 22:00
    SV Seekirchen
    TSV St. Johann
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 22:00
    USK Anif
    OTSU Hallein
    ? - ?
    Vòng 8
  • 07/09 23:00
    Bischofshofen
    Pinzgau Saalfelden
    ? - ?
    Vòng 3
  • 10/09 22:00
    SV Áo Salzburg
    Bischofshofen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 22:00
    TSV St. Johann
    Salzburger AK 1914
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 22:00
    Kuchl
    SC Golling
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 22:00
    OTSU Hallein
    SV Grodig
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 22:00
    USK Anif
    Pinzgau Saalfelden
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 22:00
    SV Wals-Grunau
    SV Seekirchen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 14/09 23:00
    Bischofshofen
    Kuchl
    ? - ?
    Vòng 10
  • 14/09 23:00
    SC Golling
    TSV St. Johann
    ? - ?
    Vòng 10
  • 14/09 23:00
    SV Grodig
    SV Áo Salzburg
    ? - ?
    Vòng 10
  • 14/09 23:00
    Salzburger AK 1914
    SV Wals-Grunau
    ? - ?
    Vòng 10
  • 14/09 23:00
    SV Seekirchen
    USK Anif
    ? - ?
    Vòng 10
  • 14/09 23:00
    OTSU Hallein
    Pinzgau Saalfelden
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 22:00
    SV Áo Salzburg
    OTSU Hallein
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    TSV St. Johann
    Bischofshofen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    Kuchl
    SV Grodig
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    Pinzgau Saalfelden
    SV Seekirchen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    USK Anif
    Salzburger AK 1914
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    SV Wals-Grunau
    SC Golling
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/09 00:00
    TSV St. Johann
    SV Grodig
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/09 22:00
    Kuchl
    SV Áo Salzburg
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/09 22:00
    Pinzgau Saalfelden
    Salzburger AK 1914
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/09 22:00
    SV Seekirchen
    OTSU Hallein
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/09 22:00
    USK Anif
    SC Golling
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/09 22:00
    SV Wals-Grunau
    Bischofshofen
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    SV Áo Salzburg
    TSV St. Johann
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 21:00
    Bischofshofen
    USK Anif
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 21:00
    SC Golling
    Pinzgau Saalfelden
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 21:00
    SV Grodig
    SV Wals-Grunau
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 21:00
    Salzburger AK 1914
    SV Seekirchen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 21:00
    OTSU Hallein
    Kuchl
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    TSV St. Johann
    Kuchl
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    Pinzgau Saalfelden
    Bischofshofen
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    Salzburger AK 1914
    OTSU Hallein
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    SV Seekirchen
    SC Golling
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    USK Anif
    SV Grodig
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    SV Wals-Grunau
    SV Áo Salzburg
    ? - ?
    Vòng 14
  • 14/10 23:30
    SV Grodig
    Pinzgau Saalfelden
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/10 21:00
    SV Áo Salzburg
    USK Anif
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/10 21:00
    Bischofshofen
    SV Seekirchen
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/10 21:00
    SC Golling
    Salzburger AK 1914
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/10 21:00
    Kuchl
    SV Wals-Grunau
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/10 21:00
    OTSU Hallein
    TSV St. Johann
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 19:00
    SC Golling
    OTSU Hallein
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 19:00
    Pinzgau Saalfelden
    SV Áo Salzburg
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 19:00
    Salzburger AK 1914
    Bischofshofen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 19:00
    SV Seekirchen
    SV Grodig
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 19:00
    USK Anif
    Kuchl
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 19:00
    SV Wals-Grunau
    TSV St. Johann
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 20:00
    SV Áo Salzburg
    SV Seekirchen
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/10 20:00
    Bischofshofen
    SC Golling
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/10 20:00
    SV Grodig
    Salzburger AK 1914
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/10 20:00
    TSV St. Johann
    USK Anif
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/10 20:00
    Kuchl
    Pinzgau Saalfelden
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/10 20:00
    OTSU Hallein
    SV Wals-Grunau
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 20:00
    Bischofshofen
    OTSU Hallein
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 20:00
    SC Golling
    SV Grodig
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 20:00
    Pinzgau Saalfelden
    TSV St. Johann
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 20:00
    Salzburger AK 1914
    SV Áo Salzburg
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 20:00
    SV Seekirchen
    Kuchl
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 20:00
    USK Anif
    SV Wals-Grunau
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 21:00
    SV Áo Salzburg
    SC Golling
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 21:00
    SV Grodig
    Bischofshofen
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 21:00
    TSV St. Johann
    SV Seekirchen
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 21:00
    Kuchl
    Salzburger AK 1914
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 21:00
    OTSU Hallein
    USK Anif
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 21:00
    SV Wals-Grunau
    Pinzgau Saalfelden
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/03 21:00
    Bischofshofen
    SV Áo Salzburg
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 21:00
    SC Golling
    Kuchl
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 21:00
    SV Grodig
    OTSU Hallein
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 21:00
    Pinzgau Saalfelden
    USK Anif
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 21:00
    Salzburger AK 1914
    TSV St. Johann
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 21:00
    SV Seekirchen
    SV Wals-Grunau
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/03 20:00
    SV Áo Salzburg
    SV Grodig
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 20:00
    TSV St. Johann
    SC Golling
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 20:00
    Kuchl
    Bischofshofen
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 20:00
    Pinzgau Saalfelden
    OTSU Hallein
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 20:00
    USK Anif
    SV Seekirchen
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/03 20:00
    SV Wals-Grunau
    Salzburger AK 1914
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/04 21:00
    Bischofshofen
    TSV St. Johann
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    SC Golling
    SV Wals-Grunau
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    SV Grodig
    Kuchl
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    Salzburger AK 1914
    USK Anif
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    SV Seekirchen
    Pinzgau Saalfelden
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:00
    OTSU Hallein
    SV Áo Salzburg
    ? - ?
    Vòng 22
Cập nhật:

Giải bóng đá Áo - Giải vùng - Tây Salzburg

Tên giải đấu Áo - Giải vùng - Tây Salzburg
Tên khác Austria Regionalliga West-Salzburg
Tên Tiếng Anh Austrian Regional League West-Salzburg
Vòng đấu hiện tại 5
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 15 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 15 Tháng tư 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)