Kết quả bóng đá Italia hôm nay, Kqbd Ý tối và đêm qua

Kết quả bóng đá Italia hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Italia mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Italia hôm nay: xem kết quả bóng đá Serie A mùa giải 2004-2023, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Italia NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Italia hôm nay: trực tiếp bdkq Italia tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Italia hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Italia, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Italia (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Italia (SC).

Xem kết quả bóng đá Italia mới nhất: trực tuyến kqbd Y hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kq bd Italia TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Italia hom nay: xem kqbd Italia toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá Serie A gần đây và xem kqbd Cúp Italia tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Italia hôm nay: tỷ số bóng đá VĐQG Italia Ý, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Italia hn và kết quả ĐTQG Italia thi đấu tối nay theo giải: kqbd Serie A và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Y. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Italia, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Y và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Italia lứa U như: kết quả U23 Italia, U21, U19 và KQ U17 Italia.

  • 02/09 22:00
    Nữ Moldova
    Nữ Italia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 11/08 15:30
    U18 Italia
    U18 Albania
    2 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 10/08 23:30
    U19 Italia
    U19 Albania
    2 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 19/07 02:00
    Nữ Italia
    Nữ Bỉ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 14/07 23:00
    Nữ Italia
    Nữ Iceland
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 11/07 02:00
    Nữ Pháp
    Nữ Italia
    5 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 13/08 01:45
    Parma
    Bari 1908
    2 - 2
    Vòng 1
  • 30/05 01:30
    Pisa
    Monza1
    2 - 1
    Vòng Play-off (Chung kết)
  • 90 phút [3-2], 2 lượt [4-4], 120 phút [3-4],
  • 27/05 01:30
    Monza
    Pisa
    1 - 0
    Vòng Play-off (Chung kết)
  • 15/06 22:00
    Recanatese
    Giugliano
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-1],
  • 11/06 21:00
    2Atletico Uri
    Insieme Formia1
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0],
  • 11/06 21:00
    Novara
    Recanatese
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 20:00
    Sangiuliano City
    Giugliano
    0 - 1
    Vòng
  • 05/06 22:30
    Gelbison
    Giugliano
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 21:00
    Team Nuova Florida
    Afragolese 1944
    2 - 1
    Vòng
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-5],
  • 05/06 21:00
    Sassari Torres
    Arzachena
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 20:30
    Carbonia
    Insieme Formia
    0 - 1
    Vòng
  • 01/06 23:00
    Rimini
    Recanatese
    1 - 0
    Vòng
  • 01/06 22:00
    Audace Cerignola
    Gelbison1
    1 - 0
    Vòng
  • 29/05 23:00
    Ravenna
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 22:00
    San Donato Tavarnelle
    Rimini
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 22:00
    Giugliano
    Audace Cerignola
    1 - 0
    Vòng
  • 29/05 21:00
    Cavese
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-0],
  • 29/05 21:00
    Union Clodiense
    Adriese
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1],
  • 29/05 21:00
    AC Legnano
    USD Casatese
    0 - 3
    Vòng
  • 29/05 21:00
    Novara
    Sangiuliano City1
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 21:00
    Sanremese
    ASD Citta Di Varese
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 21:00
    Trastevere
    Sambenedettese
    1 - 2
    Vòng
  • 29/05 21:00
    Francavilla
    US Bitonto
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 21:00
    GS Bagnolese
    Sasso Marconi
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1],
  • 29/05 21:00
    Alma Juventus Fano
    Castelfidardo
    0 - 1
    Vòng
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1],
  • 29/05 21:00
    Vastogirardi
    Castelnuovo G
    1 - 0
    Vòng
  • 29/05 21:00
    ACD Nardo
    San Giorgio 1926
    2 - 1
    Vòng
  • 29/05 21:00
    USD Lavello
    Rotonda
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], 120 phút [4-2],
  • 29/05 21:00
    1Castrovillari
    Rende 19681
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0],
  • 28/05 22:30
    Poggibonsi
    Gavorrano
    2 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:45
    Tolentino
    Sambenedettese
    0 - 0
    Vòng
  • 25/05 23:00
    Ravenna
    Athletic Carpi
    1 - 0
    Vòng
  • 25/05 22:00
    Recanatese
    San Donato Tavarnelle1
    2 - 0
    Vòng
  • 25/05 21:00
    Arzachena
    Latte Dolce
    2 - 1
    Vòng
  • 25/05 21:00
    Cassino
    ASD Lanusei
    1 - 0
    Vòng
  • 25/05 21:00
    CynthiAlbalonga
    Giugliano
    5 - 0
    Vòng
  • 25/05 21:00
    Team Nuova Florida
    Afragolese 1944
    1 - 0
    Vòng
  • 25/05 21:00
    Ostia Mare
    Insieme Formia
    0 - 0
    Vòng
  • 25/05 21:00
    Sassari Torres
    Atletico Uri
    0 - 0
    Vòng
  • 25/05 21:00
    Vis Artena
    Real Monterotondo Scalo
    0 - 1
    Vòng
  • 25/05 21:00
    1Lentigione
    Correggese
    1 - 0
    Vòng
  • 25/05 21:00
    Trastevere
    Vastese
    2 - 0
    Vòng
  • 25/05 21:00
    US Bitonto
    Citta di Fasano
    2 - 0
    Vòng
  • 25/05 21:00
    Acireale
    Lamezia Terme
    0 - 1
    Vòng
  • 25/05 21:00
    Arzignano Valchiampo
    Novara
    0 - 0
    Vòng
  • 25/05 21:00
    Cavese
    Citta Di Sant’Agata
    0 - 0
    Vòng
  • 25/05 21:00
    Francavilla
    Nocerina
    0 - 1
    Vòng
  • 25/05 19:30
    ASD Muravera
    Aprilia
    2 - 3
    Vòng
  • 25/05 19:00
    Carbonia
    Gladiator 1924
    3 - 1
    Vòng
  • 09/08 02:15
    Bologna
    Cosenza
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/08 02:00
    Cremonese
    Ternana
    2 - 0
    Vòng 1
  • 08/08 23:00
    Modena
    Sassuolo
    2 - 1
    Vòng 1
  • 08/08 22:45
    Genoa
    Benevento
    2 - 1
    Vòng 1
  • 08/08 02:15
    Monza
    Frosinone
    2 - 0
    Vòng 1
  • 08/08 02:00
    Salernitana
    Parma
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 23:00
    1Hellas Verona
    Bari 1908
    1 - 2
    Vòng 1
  • 07/08 22:45
    Venezia
    Ascoli
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 02:15
    Torino
    Palermo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 02:00
    Empoli
    Spal
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 06/08 23:00
    Spezia
    Como
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:45
    Pisa
    Brescia
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 02:15
    Sampdoria
    Reggina
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 02:00
    Lecce
    Cittadella
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-3]
  • 05/08 23:00
    Udinese
    FeralpiSalo
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05/08 22:45
    Cagliari
    Perugia
    1 - 1
    Vòng 1
  • 01/08 02:00
    Bari 1908
    Padova
    2 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 01/08 02:00
    Palermo
    Reggiana
    2 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 01/08 01:30
    Modena
    U.S. Catanzaro 1929
    2 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 30/07 23:00
    Alto Adige/Sudtirol
    FeralpiSalo
    0 - 1
    Vòng Sơ loại
  • 01/06 01:30
    U19 AS Roma
    U19 Inter Milan
    0 - 0
    Vòng Chung kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2],
  • 28/05 22:00
    U19 Inter Milan
    U19 Cagliari
    0 - 3
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-3]
  • 27/05 23:00
    U19 AS Roma
    U19 Juventus
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 26/05 19:30
    U19 Napoli
    U19 Genoa
    0 - 0
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 25/05 22:00
    U19 Cagliari
    U19 Sampdoria1
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 24/05 23:00
    U19 Atalanta
    U19 Juventus
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 13/06 02:15
    Palermo
    Padova2
    1 - 0
    Vòng PlayOff-Final
  • 06/06 02:00
    Padova
    Palermo
    0 - 1
    Vòng PlayOff-Final
  • 30/05 01:30
    Palermo
    FeralpiSalo
    1 - 0
    Vòng PlayOff-SF
  • 30/05 00:00
    Padova
    U.S. Catanzaro 1929
    0 - 1
    Vòng PlayOff-SF
  • 26/05 02:00
    FeralpiSalo
    Palermo
    0 - 2
    Vòng PlayOff-SF
  • 26/05 00:00
    U.S. Catanzaro 1929
    Padova
    0 - 0
    Vòng PlayOff-SF
Cập nhật: