Kết quả bóng đá hôm qua, Kqbd đêm qua, KQ BD tối qua

Kết quả bóng đá hôm qua: cập nhật mới nhất kqbd tối, đêm qua và rạng sáng nay. Tổng hợp kqbd hq bóng đá Anh, Ý, Đức, Pháp và TBN NHANH nhất. Kết quả bóng đá tối hôm qua giải bóng đá hàng đầu Thế giới như Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, La Liga, Serie A SỚM nhất. Xem trực tuyến kq bd đêm hôm qua CHÍNH XÁC. Tỷ số bóng đá tối, đêm hôm qua giải V-League Việt Nam, Euro, World Cup (WC) và tuyển U23 Việt Nam (VN) mới nhất.

  • 02:00
    1Austria Wien
    Fenerbahce
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 01:30
    Gent
    AC Omonia Nicosia
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 01:00
    1Dnipro-1
    AEK Larnaca
    0 - 2
    Vòng Play-Off
  • 00:45
    Ludogorets Razgrad
    Zalgiris Vilnius1
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 00:10
    Pyunik
    Sheriff
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 00:00
    Zurich
    Hearts
    2 - 1
    Vòng Play-Off
  • 00:00
    Malmo FF
    Sivasspor
    2 - 1
    Vòng Play-Off
  • 00:00
    Apollon Limassol
    Olympiakos Piraeus
    1 - 1
    Vòng Play-Off
  • 02:00
    Partizan Belgrade
    Hamrun Spartans
    3 - 0
    Vòng Play Off
  • 02:00
    Fiorentina
    Twente Enschede
    2 - 0
    Vòng Play Off
  • 02:00
    AZ Alkmaar
    Gil Vicente
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 02:00
    Shkupi
    Ballkani
    1 - 1
    Vòng Play Off
  • 01:45
    West Ham United
    Viborg
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 01:45
    Villarreal
    Hajduk Split
    4 - 1
    Vòng Play Off
  • 01:30
    1Lech Poznan
    F91 Dudelange
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 01:30
    Steaua Bucuresti
    Viking
    1 - 2
    Vòng Play Off
  • 01:30
    1Koln
    MOL Fehervar
    1 - 2
    Vòng Play Off
  • 01:15
    NK Maribor
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 01:00
    Zrinjski Mostar
    Slovan Bratislava1
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 01:00
    Vaduz
    Rapid Wien
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 00:45
    Istanbul Basaksehir
    Royal Antwerp
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 00:30
    1CS Universitatea Craiova
    Hapoel Beer Sheva1
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 00:00
    Rigas Futbola skola
    Linfield
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 00:00
    Young Boys
    Anderlecht
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 00:00
    Synot Slovacko
    AIK Solna
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 00:00
    Molde
    Wolfsberger AC
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 00:00
    Maccabi Tel Aviv
    Nice
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 00:00
    CSKA Sofia
    Basel
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 02:00
    Nữ Zurich Frauen
    Nữ KI Klaksvikar
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 02:00
    Nữ Real Madrid
    Nữ Sturm Graz/Stattegg
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 02:00
    Nữ Manchester City
    Nữ Tomiris Turan
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 01:35
    Nữ Glasgow City
    Nữ AS Roma
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 01:30
    Nữ Ferencvarosi TC
    Nữ Glasgow Rangers
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 01:30
    Nữ Juventus
    Nữ Racing Union Luxemburg
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 01:00
    Nữ Anderlecht
    Nữ SMS Lodz
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 00:00
    Nữ Fortuna Hjorring
    Nữ Eintracht Frankfurt
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 07:30
    Argentinos Juniors
    Estudiantes La Plata
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 07:30
    CA Banfield
    Racing Club
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 05:00
    Talleres Cordoba
    Patronato Parana
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 05:00
    Union Santa Fe
    Gimnasia LP
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 02:30
    Aldosivi
    Velez Sarsfield1
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 00:30
    Barracas Central
    Defensa Y Justicia1
    3 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 23:30
    CF La Nucia
    Mar Menor
    0 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 23:10
    Al-Shabab (KSA)
    Al-Adalh
    1 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 23:00
    Nea Salamis
    Olympiakos Nicosia
    1 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 23:00
    Nữ Paris Saint Germain
    Nữ Barcelona1
    1 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 22:30
    Nữ UAE
    Nữ Syria
    0 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 22:15
    Karmiotissa Pano Polemidion
    Kouris Erimis
    2 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 21:15
    Al Wahda
    Dabba Al-Fujairah
    1 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 21:00
    Nữ Wolfsburg
    Nữ PSV Eindhoven
    2 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 21:00
    Nữ Zwolle
    Nữ Excelsior Barendrecht
    0 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 19:00
    U20 Inter de Minas
    U20 Santarritense/MG
    1 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 17:00
    Nữ Preston Lions
    Nữ Melbourne University
    4 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 13:00
    Hapoel Raanana
    Shimshon Kfar Qasem1
    1 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 12:30
    Hapoel Herzliya
    Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    1 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 01:30
    1Vila Nova GO (Youth
    Trindade AC (Youth
    0 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 01:00
    UCAM Murcia
    UD Melilla
    2 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 01:00
    Amadense SE
    Aracaju/SE1
    2 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 01:00
    San Cristobal
    Cerdanyola del Valles
    0 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 01:00
    U20 Cabofriense
    U20 Ceres (RJ)
    0 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 01:00
    U20 America-RJ
    U20 Serra Macaense RJ
    1 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-2],
  • 01:00
    U20 Serrano RJ
    U20 Campos RJ
    1 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 00:00
    SD Gernika
    SD Amorebieta
    0 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 00:00
    1UD Logrones
    Osasuna 2
    0 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 00:00
    Hapoel Petah Tikva
    Kafr Qasim1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 00:00
    Hapoel Acre
    Ironi Tiberias
    0 - 0
    Vòng 1
  • 00:00
    Hapoel Afula
    Hapoel Umm Al Fahm
    1 - 0
    Vòng 1
  • 00:00
    Hapoel Rishon Lezion
    Hapoel Kfar Saba1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 00:00
    Hapoel Ramat Gan
    Maccabi Kabilio Jaffa
    0 - 2
    Vòng 1
  • 01:15
    U19 Sparta Sarpsborg
    U19 Fredrikstad
    2 - 0
    Vòng
  • 01:15
    U19 Oppsal
    U19 Grorud IL
    0 - 1
    Vòng
  • 01:15
    U19 Follo
    U19 Lyn Oslo
    1 - 1
    Vòng
  • 01:15
    U19 FF Lillehammer
    U19 KFUM Oslo
    2 - 0
    Vòng
  • 01:15
    U19 HamKam
    U19 Baerum
    1 - 1
    Vòng
  • 01:15
    U19 Asker Fotball
    U19 Skeid Oslo
    2 - 0
    Vòng
  • 01:00
    U19 Kongsvinger
    U19 Nordstrand
    1 - 4
    Vòng
  • 22:00
    U19 Rostov
    Fakel (Youth
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 7
  • 21:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Lokomotiv Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 7
  • 21:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 Dinamo Moscow
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 7
  • 21:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Krasnodar
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 7
  • 21:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 Khimki
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 7
  • 20:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 Zenit St.Petersburg
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 7
  • 17:00
    U19 Strogino Moscow
    Torpedo Moscow (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 7
  • 16:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 CSKA Moscow
    2 - 1
    Vòng Bảng A / 7
  • 16:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    FK Orenburg (Youth
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 7
  • 15:00
    U19 Ural
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 7
  • 18:30
    U19 MFK Karvina
    U19 Sparta Praha
    1 - 3
    Vòng 3
  • 17:00
    U19 Vysocina Jihlava
    U19 Viktoria Plzen
    1 - 2
    Vòng 3
  • 16:00
    U19 Hradec Kralove
    U19 Brno
    2 - 1
    Vòng 3
  • 16:00
    U19 Ceske Budejovice
    U19 SK Sigma Olomouc
    2 - 0
    Vòng 3
  • 16:00
    U19 Pribram
    U19 Dukla Praha1
    1 - 2
    Vòng 3
  • 15:15
    U19 Pardubice
    U19 Mlada Boleslav
    1 - 2
    Vòng 3
  • 15:00
    U19 Banik Ostrava
    U19 Synot Slovacko
    1 - 1
    Vòng 3
Cập nhật: