Kết quả bóng đá hôm nay, kqbd hn, tỷ số bóng đá hôm nay

Kết quả bóng đá hôm nay: xem kqbd tối và đêm nay mới nhất và CHÍNH XÁC. Xem kqbd ngày hôm nay giải Ngoại Hạng Anh, Ý, Đức, Pháp và TBN chuẩn xác nhất. Kết quả bóng đá tối nay của ĐTQG Việt Nam: kqbd hn các trận bóng đá từ lúc 00h00 đến 23h59 ngày 3/2/2023 các giải bóng đá hàng đầu Thế giới như Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, La Liga, Serie A NHANH nhất. Xem trực tuyến kq bóng đá 24/7 sáng, chiều tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Tỷ số bóng đá hôm nay 24h: xem kết quả bóng đá đêm nay giải V-League Việt Nam, Copa Euro, World Cup-WC và tuyển U23 Việt Nam mới nhất.

Tỷ số bóng đá đêm nay: xem kqbđ hn các giải đấu bóng đá hot nhất thế giới và Việt Nam hôm nay như World Cup, Euro, MU, Đội tuyển Việt Nam vs ĐT Thái Lan. Xem kq bd hn VN Anh TBN, Ý, Đức và Pháp: cập nhật tỷ số bóng đá sáng-chiều-tối-đêm nay và kq giải NHA-La Liga, Serie A và Bundesliga sớm nhất.

  • 16:10
    U21 ES Ben Aknoun
    U21 CRB Temouchent
    1 - 0
    Vòng
  • 16:30
    U21 NRB Teleghma
    U21 MC El Eulma1
    1 - 0
    Vòng
  • 16:45
    U21 ASM Oran
    U21 OM Medea
    0 - 1
    Vòng
  • 16:45
    U21 USM El Harrach
    U21 USM Annaba
    0 - 1
    Vòng
  • 16:45
    U21 ES Mostaganem
    U21 RC Kouba
    0 - 0
    Vòng
  • 16:45
    U21 Hamra Annaba
    U21 ES Sour Ghozlane
    1 - 1
    Vòng
  • 17:00
    U21 MO Constantine
    U21 IRB Ouargla
    1 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U21 MC Saida
    U21 WA Boufarik
    1 - 0
    Vòng
  • 17:10
    U21 JS Bordj Menaiel
    U21 JSM Skikda
    0 - 0
    Vòng
  • 17:10
    U21 JSM Tiaret
    U21 RC Relizane
    10 - 1
    Vòng
  • 07:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Boca Juniors Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    1River Plate Reserve
    Belgrano Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Instituto Cordoba Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Newells Old Boys Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Middelfart
    Tarup Paarup IF
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 00:30
    Raufoss
    Gjovik Lyn
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 00:30
    USV Gnas
    Bad Gleichenberg
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 01:00
    Mauerwerk
    Klingenbach
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    SV Schlebusch 1923
    Bergisch Gladbach 09
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    VfB Ginsheim
    SCV Griesheim
    0 - 4
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    SV Wachtberg
    Fortuna Koln Am
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 02:45
    Queen of the South Reserve
    Motherwell FC Reserve
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 02:45
    Glebe North
    Lucan United
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 02:45
    Maynooth Université
    Bangor Celtic
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 14:45
    Krylya Sovetov Samara
    Shinnik Yaroslavl
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 15:30
    Nepean Football Club
    Prospect United Soccer Club
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 15:30
    Volga Ulyanovsk
    FK Nizhny Novgorod
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 15:30
    Torpedo Zhodino
    Neman Grodno
    1 - 4
    Vòng Tháng 2
  • 15:30
    Fakel Voronezh
    Andijan
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Motor Lublin
    Gornik Leczna
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    NK Opatija
    ASK Bravo
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Kustosija
    FK Krupa
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Lokomotiv Plovdiv
    Maritsa Plovdiv
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Sarpsborg 08 FF
    HamKam
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Krylya Sovetov Samara
    Gazovik Orenburg
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 17:30
    Aalesund
    IL Hodd
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Beroe
    Yantra Gabrovo
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Botev Plovdiv 2
    Levski Sofia 2
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Odra Opole
    Opava
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Dinamo Brest
    Torpedo Zhodino Reserve
    3 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Austria Wien Amateure
    SV Horn
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    MFK Zemplin Michalovce
    Sandecja Nowy Sacz
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:30
    Sabah FA
    Odense BK
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Augsburg 2
    SSV Ulm 1846
    2 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Lokomotiv Sofia
    Sportist Svoge
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    FK Rinija Gostivar
    Metalist 1925 Kharkiv
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    FK Biolog
    Rotor Volgograd
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    1FK Ohrid 2004
    Rabotnichki
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    MSK Zilina 2
    Dukla Praha 2
    2 - 4
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    1Beitar Tel Aviv
    Shimshon Tel Aviv
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 17:00
    Bnei Eilat
    Maccabi Shaarayim
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 17:15
    Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    Dimona
    1 - 0
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 17:45
    Hapoel Raanana
    MS Tzeirey Kfar Kana
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 17:50
    Hapoel Holon Yaniv
    Hapoel Herzliya
    2 - 2
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 18:00
    Hapoel Kafr Kanna
    Maccabi Tzur Shalom
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:00
    Maccabi Yavne
    Ironi Modiin
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 18:30
    Hapoel Migdal HaEmek
    CS Alagoas Youth
    0 - 1
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:30
    Maccabi Nujeidat Ahmed
    Hapoel Qalansawe
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:30
    Maccabi Tamra
    Ironi Nesher
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:30
    Moadon Sport Tira
    Hapoel Al Gharbiyee
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:30
    Ironi Kuseife
    Shimshon Kfar Qasem1
    1 - 0
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 19:00
    Hapoel Bnei Zalfa
    Hapoel Kaukab
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 00:00
    SC Hapoel Lod
    Hapoel Ramat Yisrael
    4 - 0
    Vòng
  • 01:30
    Hamachtesh Givataim
    Ironi Beit Dagan
    0 - 0
    Vòng
  • 01:30
    Maccabi Ramla
    MS Jerusalem
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Hapoel Segev Shalom
    Shikun HaMizrah
    0 - 1
    Vòng
  • 16:30
    Hapoel Kiryat Ono
    Beitar Petah Tikva
    0 - 0
    Vòng
  • 16:45
    1Beitar Ramat Gan
    Tzeirey Tira
    0 - 1
    Vòng
  • 17:30
    Hapoel Hod HaSharon
    Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva
    2 - 1
    Vòng
  • 17:45
    2Maccabi Ironi Sderot
    Sderot
    0 - 2
    Vòng
  • 17:45
    Hapoel Mahane Yehuda
    Bnei Jaffa Ortodoxim1
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    AS Nordia Jerusalem
    Hapoel Gedera
    0 - 0
    Vòng
  • 18:30
    Hapoel Kiryat Yam
    Tzeirey Tamra
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    1Nữ Hapoel Beer Sheva
    Nữ Hapoel Petah Tikva1
    0 - 1
    Vòng 16
  • 00:00
    Nữ AS Tel Aviv University
    Nữ Maccabi Kishronot Hadera
    0 - 0
    Vòng 16
  • 00:00
    Nữ Maccabi Kiryat Gat
    Nữ Hapoel Jerusalem1
    1 - 0
    Vòng 16
  • 01:30
    Nữ Maccabi Emek Hefer
    Nữ Ironi Ramat Hasharon
    0 - 0
    Vòng 16
Cập nhật: