Kết quả Hạng nhất Nga hôm nay, Kqbd Nga đêm qua

Kết quả bóng đá Hạng nhất Nga hôm nay: kqbd Hạng nhất Nga mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng nhất Nga hôm nay: xem kq bd Hạng nhất Nga trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 5 Hạng nhất Nga mùa giải 2022-2023 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Nga gần đây và kqbd H1 Nga (Hạng 1) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng nhất Nga sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng nhất Nga thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd H1 Nga (Hạng 1) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng nhất Nga mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng nhất Nga và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang nhat nga hom nay: trực tiếp kqbd Hạng nhất Nga sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng nhất Nga là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Nga. Các kết quả bóng đá Nga hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nga (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Nga và BĐKQ Cúp Nga của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng nhất Nga, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Nga với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng nhất Nga mùa giải 2022-2023

  • Kết quả Hạng nhất Nga của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng nhất Nga của 1 cặp đấu:
    VS
34333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 03/06 22:00
    Akron Togliatti
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 22:00
    Baltika
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 22:00
    FK Makhachkala
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 22:00
    KamAZ
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 22:00
    Krasnodar 2
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 22:00
    Rodina Moskva
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 22:00
    Ufa
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 22:00
    Arsenal Tula
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 22:00
    Rubin Kazan
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 22:00
    Volga Ulyanovsk
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 22:00
    Veles Moscow
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 22:00
    Volgar Astrachan
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 22:00
    Akron Togliatti
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 22:00
    Arsenal Tula
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 22:00
    Baltika
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 22:00
    FK Makhachkala
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 22:00
    Krasnodar 2
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 22:00
    Rodina Moskva
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 22:00
    Ufa
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 22:00
    KamAZ
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 22:00
    Rubin Kazan
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 22:00
    Urozhay Krasnodar
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 22:00
    Ufa
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 22:00
    Volga Ulyanovsk
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 22:00
    Veles Moscow
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 22:00
    Volgar Astrachan
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 22:00
    Akron Togliatti
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 22:00
    Arsenal Tula
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 22:00
    Baltika
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 22:00
    FK Makhachkala
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 22:00
    Krasnodar 2
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 22:00
    Rodina Moskva
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 22:00
    KamAZ
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 22:00
    Rubin Kazan
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 22:00
    Ufa
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 22:00
    Volga Ulyanovsk
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 22:00
    Veles Moscow
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 22:00
    Akron Togliatti
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    Arsenal Tula
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    Baltika
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    FK Makhachkala
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    Krasnodar 2
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    Rodina Moskva
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    Volgar Astrachan
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 28
  • 15/04 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 22:00
    KamAZ
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 22:00
    Rubin Kazan
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 22:00
    Urozhay Krasnodar
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 22:00
    Rodina Moskva
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 22:00
    Ufa
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 22:00
    Volga Ulyanovsk
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/04 22:00
    Akron Togliatti
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 22:00
    Arsenal Tula
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 22:00
    Baltika
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 22:00
    FK Makhachkala
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 22:00
    Krasnodar 2
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 22:00
    Veles Moscow
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 22:00
    Volgar Astrachan
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/04 22:00
    FK Makhachkala
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/04 22:00
    KamAZ
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/04 22:00
    Rubin Kazan
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/04 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/04 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/04 22:00
    Rodina Moskva
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/04 22:00
    Ufa
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/04 22:00
    Volga Ulyanovsk
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/04 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/03 22:00
    Akron Togliatti
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 22:00
    Arsenal Tula
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 22:00
    Baltika
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 22:00
    Krasnodar 2
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 22:00
    Veles Moscow
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 22:00
    Volgar Astrachan
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/03 23:00
    Baltika
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 23:00
    FK Makhachkala
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 23:00
    KamAZ
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 23:00
    Urozhay Krasnodar
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 23:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 23:00
    Rodina Moskva
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 23:00
    Ufa
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 23:00
    Volga Ulyanovsk
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 23:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/03 23:00
    Akron Togliatti
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 23:00
    Alania Vladikavkaz
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 23:00
    Arsenal Tula
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 23:00
    Rubin Kazan
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 23:00
    Krasnodar 2
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 23:00
    SKA-Khabarovsk
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 23:00
    Veles Moscow
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 23:00
    Volgar Astrachan
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 23:00
    Shinnik Yaroslavl
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 23:00
    Akron Togliatti
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 23:00
    Baltika
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 23:00
    FK Makhachkala
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 23:00
    KamAZ
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 23:00
    Urozhay Krasnodar
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 23:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 23:00
    Rodina Moskva
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 23:00
    Ufa
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 23:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/11 23:00
    Urozhay Krasnodar
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 23:00
    Alania Vladikavkaz
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 23:00
    Arsenal Tula
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 23:00
    Rubin Kazan
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 23:00
    Krasnodar 2
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 23:00
    Veles Moscow
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 23:00
    Volgar Astrachan
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 23:00
    Shinnik Yaroslavl
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 22:00
    Akron Togliatti
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20/11 23:00
    Akron Togliatti
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    Baltika
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    FK Makhachkala
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    KamAZ
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    Krasnodar 2
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    Rodina Moskva
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    Ufa
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 23:00
    Alania Vladikavkaz
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    Arsenal Tula
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    Rubin Kazan
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    Urozhay Krasnodar
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    SKA-Khabarovsk
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    Volga Ulyanovsk
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    Veles Moscow
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    Volgar Astrachan
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    Shinnik Yaroslavl
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 18
  • 06/11 23:00
    Akron Togliatti
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 23:00
    Baltika
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 23:00
    FK Makhachkala
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 23:00
    KamAZ
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 23:00
    Krasnodar 2
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 23:00
    Rodina Moskva
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 23:00
    SKA-Khabarovsk
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 23:00
    Ufa
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 23:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/10 23:00
    Alania Vladikavkaz
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 23:00
    KamAZ
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 23:00
    Rubin Kazan
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 23:00
    Urozhay Krasnodar
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 23:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 23:00
    Volga Ulyanovsk
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 23:00
    Veles Moscow
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 23:00
    Volgar Astrachan
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 23:00
    Shinnik Yaroslavl
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 22:00
    Akron Togliatti
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    Arsenal Tula
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    Baltika
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    FK Makhachkala
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    Krasnodar 2
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    Rodina Moskva
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/10 22:00
    Alania Vladikavkaz
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 22:00
    KamAZ
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 22:00
    Rubin Kazan
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 22:00
    Ufa
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 22:00
    Volga Ulyanovsk
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 22:00
    Veles Moscow
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 22:00
    Volgar Astrachan
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 14
  • 09/10 22:00
    Akron Togliatti
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 22:00
    Arsenal Tula
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 22:00
    Baltika
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 22:00
    FK Makhachkala
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 22:00
    Krasnodar 2
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 22:00
    Rodina Moskva
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 22:00
    Volgar Astrachan
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/10 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    KamAZ
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Rubin Kazan
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Ufa
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Volga Ulyanovsk
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Veles Moscow
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 12
  • 25/09 22:00
    Akron Togliatti
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 22:00
    Arsenal Tula
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 22:00
    Baltika
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 22:00
    FK Makhachkala
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 22:00
    Krasnodar 2
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 22:00
    Veles Moscow
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 22:00
    Volgar Astrachan
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19/09 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 22:00
    KamAZ
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 22:00
    Rodina Moskva
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 22:00
    Rubin Kazan
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 22:00
    Volga Ulyanovsk
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 19:30
    Ufa
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 12/09 22:00
    Baltika
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 22:00
    Akron Togliatti
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 22:00
    Alania Vladikavkaz
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 22:00
    Arsenal Tula
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 22:00
    Krasnodar 2
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 22:00
    Veles Moscow
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 22:00
    Volgar Astrachan
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 22:00
    FK Makhachkala
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 22:00
    KamAZ
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 22:00
    Rodina Moskva
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 22:00
    Rubin Kazan
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 22:00
    Volga Ulyanovsk
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/09 22:00
    Ufa
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 8
  • 29/08 22:00
    Arsenal Tula
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 7
  • 28/08 22:00
    Rubin Kazan
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    Akron Togliatti
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    Krasnodar 2
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    Veles Moscow
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:00
    Volgar Astrachan
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21/08 22:00
    Baltika
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 22:00
    FK Makhachkala
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 22:00
    KamAZ
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 22:00
    Rodina Moskva
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 22:00
    Ufa
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 22:00
    Volga Ulyanovsk
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 6
  • 15/08 23:30
    Rubin Kazan
    Urozhay Krasnodar
    2 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 23:00
    Alania Vladikavkaz
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    1 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 23:00
    Krasnodar 2
    Akron Togliatti
    0 - 1
    Vòng 5
  • 14/08 22:00
    Arsenal Tula
    FK Makhachkala
    0 - 1
    Vòng 5
  • 14/08 22:00
    1SKA-Khabarovsk1
    Baltika
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 22:00
    Volgar Astrachan
    Yenisey Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 23:00
    Shinnik Yaroslavl
    Rodina Moskva
    1 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 21:00
    Volga Ulyanovsk
    KamAZ
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 18:00
    Veles Moscow
    Ufa
    0 - 1
    Vòng 5
  • 09/08 00:00
    Baltika
    Arsenal Tula1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08/08 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Rubin Kazan1
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 23:00
    FK Makhachkala
    Shinnik Yaroslavl1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 21:00
    KamAZ
    Krasnodar 2
    1 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Urozhay Krasnodar
    0 - 3
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Rodina Moskva
    Volgar Astrachan
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Ufa
    Alania Vladikavkaz
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Akron Togliatti1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 17:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Veles Moscow
    2 - 0
    Vòng 4
  • 02/08 00:00
    Rubin Kazan
    Ufa
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 23:00
    Alania Vladikavkaz
    Yenisey Krasnoyarsk
    1 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 23:00
    Urozhay Krasnodar
    KamAZ
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 23:00
    Shinnik Yaroslavl
    Baltika
    0 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 22:00
    1SKA-Khabarovsk1
    Krasnodar 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 22:00
    Volgar Astrachan
    FK Makhachkala
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 22:00
    1Arsenal Tula1
    Akron Togliatti
    0 - 1
    Vòng 3
  • 30/07 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 21:00
    Veles Moscow
    Rodina Moskva
    0 - 2
    Vòng 3
  • 26/07 00:00
    KamAZ
    SKA-Khabarovsk1
    2 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 23:00
    Baltika
    Volgar Astrachan
    3 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 23:00
    FK Makhachkala
    Veles Moscow
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 23:00
    1Krasnodar 21
    Arsenal Tula
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 22:00
    1Neftekhimik Nizhnekamsk1
    Urozhay Krasnodar
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 21:00
    Akron Togliatti
    Shinnik Yaroslavl1
    2 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 20:00
    1Rodina Moskva1
    Alania Vladikavkaz
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 17:00
    1Yenisey Krasnoyarsk1
    Rubin Kazan
    2 - 1
    Vòng 2
  • 23/07 18:00
    Ufa
    Volga Ulyanovsk
    2 - 1
    Vòng 2
  • 19/07 00:00
    1Alania Vladikavkaz1
    FK Makhachkala
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 23:00
    Urozhay Krasnodar
    Ufa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 23:00
    Shinnik Yaroslavl
    Krasnodar 2
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/07 22:00
    Arsenal Tula
    SKA-Khabarovsk
    2 - 2
    Vòng 1
  • 17/07 22:00
    Rubin Kazan
    Rodina Moskva
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 22:00
    Volgar Astrachan
    Akron Togliatti
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 18:00
    Veles Moscow
    Baltika1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:00
    1Neftekhimik Nizhnekamsk1
    KamAZ
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/07 22:00
    Volga Ulyanovsk
    Yenisey Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng nhất Nga

Tên giải đấu Hạng nhất Nga
Tên khác H1 Nga (Hạng 1)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 5
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 30 Tháng sáu 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 10 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)