Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland), Kqbd Thụy Điển hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) hôm nay: kqbd Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) hôm nay: xem kq bd Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 17 Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Thụy Điển gần đây và kqbd H3 TĐ (Hạng ba) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd H3 TĐ (Hạng ba) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Sweden Div 2 Norra Gotaland mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 3 thuy dien bac gotaland hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) có tên Tiếng Anh là Sweden Div 2 Norra Gotaland và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Các kết quả bóng đá Thụy Điển hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Thụy Điển và BĐKQ Cúp Thụy Điển của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Thụy Điển với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) mùa giải 2022

  • Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) của 1 cặp đấu:
    VS
2625242322212019181716151413121110987654321
  • 16/10 19:00
    Ahlafors IF
    Kumla
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Angered BK
    Lidkopings
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Grebbestads IF
    Vanersborgs
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Herrestads AIF
    Nordvarmland FF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Stenungsunds IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    IK Gauthiod
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Yxhults IK
    Mjolby AI FF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/10 22:00
    Vanersborgs
    Karlslunds IF HFK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 19:00
    Nordvarmland FF
    Grebbestads IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 20:00
    Lidkopings
    Ahlafors IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 20:00
    Mjolby AI FF
    Herrestads AIF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    IK Gauthiod
    Yxhults IK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Kumla
    SK Sifhalla Saffle
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 00:00
    Stenungsunds IF
    Angered BK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/10 20:00
    Angered BK
    Vanersborgs
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 19:00
    Mjolby AI FF
    Grebbestads IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Yxhults IK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 20:00
    Herrestads AIF
    IK Gauthiod
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Nordvarmland FF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Kumla
    Lidkopings
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 18:00
    Ahlafors IF
    Stenungsunds IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/09 19:00
    IK Gauthiod
    Nordvarmland FF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 19:00
    Yxhults IK
    Vanersborgs
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 20:00
    Herrestads AIF
    Stenungsunds IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Angered BK
    Ahlafors IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Grebbestads IF
    Lidkopings
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Mjolby AI FF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 00:00
    Karlslunds IF HFK
    Kumla
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/09 20:00
    Lidkopings
    Karlslunds IF HFK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 20:00
    Mjolby AI FF
    IK Gauthiod
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 20:00
    Vanersborgs
    Herrestads AIF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 20:00
    Nordvarmland FF
    Yxhults IK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    Ahlafors IF
    SK Sifhalla Saffle
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    Kumla
    Angered BK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 18:00
    Stenungsunds IF
    Grebbestads IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/09 19:00
    Kumla
    Grebbestads IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 19:00
    Nordvarmland FF
    Mjolby AI FF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 20:00
    Lidkopings
    Herrestads AIF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Ahlafors IF
    Karlslunds IF HFK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Angered BK
    SK Sifhalla Saffle
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 18:00
    Stenungsunds IF
    Yxhults IK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 00:30
    Vanersborgs
    IK Gauthiod
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/09 20:00
    Herrestads AIF
    Kumla
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Angered BK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 20:00
    Mjolby AI FF
    Vanersborgs
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 20:00
    Yxhults IK
    Lidkopings
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    IK Gauthiod
    Stenungsunds IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    Grebbestads IF
    Ahlafors IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/09 23:00
    SK Sifhalla Saffle
    Nordvarmland FF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 28/08 19:00
    Karlslunds IF HFK
    SK Sifhalla Saffle
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 21:00
    Vanersborgs
    Nordvarmland FF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 20:00
    Lidkopings
    IK Gauthiod
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    Angered BK
    Grebbestads IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 18:00
    Stenungsunds IF
    Mjolby AI FF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 00:00
    Kumla
    Yxhults IK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/08 23:45
    Ahlafors IF
    Herrestads AIF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 21/08 20:00
    Yxhults IK
    Ahlafors IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 19:00
    IK Gauthiod
    Kumla
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 20:00
    Mjolby AI FF
    Lidkopings
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 20:00
    Nordvarmland FF
    Stenungsunds IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Grebbestads IF
    Karlslunds IF HFK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Vanersborgs
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 00:00
    Herrestads AIF
    Angered BK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/08 20:00
    Lidkopings
    Nordvarmland FF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 00:00
    Ahlafors IF
    IK Gauthiod
    1 - 0
    Vòng 17
  • 13/08 00:00
    Grebbestads IF
    SK Sifhalla Saffle1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 07/08 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Stenungsunds IF
    0 - 0
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Mjolby AI FF
    Ahlafors IF
    0 - 1
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    1Vanersborgs1
    Lidkopings1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 06/08 20:00
    1Nordvarmland FF1
    Kumla
    0 - 1
    Vòng 16
  • 06/08 19:00
    IK Gauthiod
    Angered BK
    0 - 1
    Vòng 16
  • 06/08 00:00
    Herrestads AIF
    Grebbestads IF
    0 - 0
    Vòng 16
  • 06/08 00:00
    Yxhults IK
    Karlslunds IF HFK
    0 - 1
    Vòng 16
  • 31/07 20:00
    Mjolby AI FF
    Karlslunds IF HFK
    1 - 0
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    Vanersborgs
    Ahlafors IF
    0 - 1
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    Yxhults IK
    Herrestads AIF
    2 - 1
    Vòng 15
  • 30/07 20:00
    Nordvarmland FF
    Angered BK
    1 - 1
    Vòng 15
  • 02/07 19:00
    IK Gauthiod
    Grebbestads IF
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/06 00:30
    SK Sifhalla Saffle
    Lidkopings
    1 - 1
    Vòng 15
  • 26/06 21:00
    Angered BK
    Mjolby AI FF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 21:00
    Grebbestads IF
    Yxhults IK
    1 - 2
    Vòng 14
  • 26/06 19:00
    Stenungsunds IF
    Kumla
    1 - 1
    Vòng 15
  • 24/06 01:15
    1Kumla1
    Vanersborgs
    1 - 1
    Vòng 14
  • 24/06 00:30
    Herrestads AIF
    SK Sifhalla Saffle1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 00:30
    Karlslunds IF HFK
    IK Gauthiod
    0 - 1
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    Ahlafors IF
    Nordvarmland FF
    3 - 1
    Vòng 14
  • 23/06 00:30
    Lidkopings
    Stenungsunds IF
    1 - 0
    Vòng 14
  • 19/06 21:00
    Nordvarmland FF
    Karlslunds IF HFK
    1 - 2
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Vanersborgs
    Angered BK
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Yxhults IK
    SK Sifhalla Saffle
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 19:00
    IK Gauthiod
    Herrestads AIF
    2 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 19:00
    Grebbestads IF
    Mjolby AI FF
    0 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 00:00
    Lidkopings
    Kumla
    2 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 00:00
    Stenungsunds IF
    Ahlafors IF
    0 - 0
    Vòng 13
  • 12/06 20:00
    Yxhults IK
    IK Gauthiod
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Herrestads AIF
    Mjolby AI FF
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    Grebbestads IF
    Nordvarmland FF1
    0 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Vanersborgs
    3 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Kumla
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 00:15
    Ahlafors IF
    Lidkopings
    0 - 2
    Vòng 12
  • 11/06 00:00
    Angered BK
    Stenungsunds IF
    1 - 2
    Vòng 12
  • 05/06 20:00
    Mjolby AI FF
    Yxhults IK
    1 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 20:00
    Nordvarmland FF
    Herrestads AIF
    0 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 19:00
    Kumla
    Ahlafors IF
    0 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    IK Gauthiod
    SK Sifhalla Saffle
    0 - 2
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Vanersborgs
    Grebbestads IF
    1 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 20:00
    Lidkopings
    Angered BK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 19:00
    Stenungsunds IF
    Karlslunds IF HFK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 31/05 00:00
    Yxhults IK
    Nordvarmland FF
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:15
    Karlslunds IF HFK
    Lidkopings
    1 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    IK Gauthiod
    Mjolby AI FF
    3 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Herrestads AIF
    Vanersborgs
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Ahlafors IF
    1 - 4
    Vòng 10
  • 28/05 19:00
    Angered BK
    Kumla
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 18:00
    Grebbestads IF
    Stenungsunds IF
    1 - 0
    Vòng 10
  • 26/05 21:00
    Vanersborgs
    Yxhults IK
    2 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 20:00
    Mjolby AI FF
    SK Sifhalla Saffle
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 20:00
    Nordvarmland FF
    IK Gauthiod
    0 - 4
    Vòng 9
  • 26/05 00:30
    Stenungsunds IF
    Herrestads AIF
    2 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 00:15
    Lidkopings
    Grebbestads IF
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:00
    Ahlafors IF
    Angered BK2
    1 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 00:00
    Kumla
    Karlslunds IF HFK
    0 - 0
    Vòng 9
  • 21/05 21:00
    Mjolby AI FF
    Nordvarmland FF
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Grebbestads IF
    Kumla
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Ahlafors IF
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Angered BK
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 00:00
    IK Gauthiod
    Vanersborgs2
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 00:00
    Herrestads AIF
    Lidkopings
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 00:00
    Yxhults IK
    Stenungsunds IF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 15/05 21:00
    Vanersborgs
    Mjolby AI FF
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 20:00
    Angered BK
    Karlslunds IF HFK
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    Kumla
    Herrestads AIF
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Nordvarmland FF
    SK Sifhalla Saffle
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    Ahlafors IF
    Grebbestads IF
    2 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    Stenungsunds IF
    IK Gauthiod
    0 - 2
    Vòng 7
  • 14/05 00:15
    Lidkopings
    Yxhults IK
    1 - 0
    Vòng 7
  • 07/05 21:00
    Nordvarmland FF
    Vanersborgs
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 20:00
    Mjolby AI FF
    Stenungsunds IF
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Karlslunds IF HFK
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 00:00
    IK Gauthiod
    Lidkopings
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 00:00
    Grebbestads IF
    Angered BK
    0 - 3
    Vòng 6
  • 07/05 00:00
    Herrestads AIF
    Ahlafors IF
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 00:00
    Yxhults IK
    Kumla
    1 - 0
    Vòng 6
  • 01/05 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Grebbestads IF
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 19:00
    Kumla
    IK Gauthiod
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 19:00
    Stenungsunds IF
    Nordvarmland FF
    1 - 2
    Vòng 5
  • 30/04 21:00
    Vanersborgs
    SK Sifhalla Saffle
    1 - 1
    Vòng 5
  • 30/04 20:00
    Lidkopings
    Mjolby AI FF
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Angered BK
    Herrestads AIF
    3 - 3
    Vòng 5
  • 30/04 18:00
    Ahlafors IF
    Yxhults IK
    2 - 0
    Vòng 5
  • 23/04 20:00
    Herrestads AIF
    Karlslunds IF HFK
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 20:00
    Yxhults IK
    Angered BK
    1 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    IK Gauthiod
    Ahlafors IF
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    Nordvarmland FF
    Lidkopings
    1 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 17:30
    Vanersborgs
    Stenungsunds IF
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 00:00
    Mjolby AI FF
    Kumla
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 00:00
    SK Sifhalla Saffle
    Grebbestads IF
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18/04 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Herrestads AIF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 15/04 20:00
    Lidkopings
    Vanersborgs
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 19:00
    Angered BK
    IK Gauthiod
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 19:00
    Grebbestads IF
    Herrestads AIF
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Yxhults IK
    0 - 2
    Vòng 3
  • 15/04 18:00
    Ahlafors IF
    Mjolby AI FF
    1 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 18:00
    Stenungsunds IF
    SK Sifhalla Saffle
    0 - 2
    Vòng 3
  • 15/04 00:00
    Kumla
    Nordvarmland FF
    0 - 0
    Vòng 3
  • 10/04 19:00
    IK Gauthiod
    Karlslunds IF HFK
    1 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    Yxhults IK
    Grebbestads IF
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    Vanersborgs
    Kumla
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 20:00
    Mjolby AI FF
    Angered BK
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 19:00
    Nordvarmland FF
    Ahlafors IF
    0 - 3
    Vòng 2
  • 09/04 00:15
    Stenungsunds IF
    Lidkopings
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/04 20:00
    Ahlafors IF
    Vanersborgs
    0 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 19:00
    Grebbestads IF
    IK Gauthiod
    0 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 19:00
    Kumla
    Stenungsunds IF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 20:00
    Herrestads AIF
    Yxhults IK
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 20:00
    Lidkopings
    SK Sifhalla Saffle
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Angered BK
    Nordvarmland FF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Mjolby AI FF
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland)

Tên giải đấu Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland)
Tên khác H3 TĐ (Hạng ba)
Tên Tiếng Anh Sweden Div 2 Norra Gotaland
Vòng đấu hiện tại 17
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 10 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)