Kết quả Hạng 3 Séc (MSFL) hôm nay, Kqbd Séc đêm qua

Kết quả bóng đá Hạng 3 Séc (MSFL) hôm nay: kqbd Hạng 3 Séc (MSFL) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Séc (MSFL) hôm nay: xem kq bd Hạng 3 Séc (MSFL) trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 2 Hạng 3 Séc (MSFL) mùa giải 2022-2023 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Séc gần đây và kqbd Hạng ba Séc (H3) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Séc (MSFL) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 3 Séc (MSFL) thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Hạng ba Séc (H3) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Czech Republic Moravskoslezska Fotbalova Liga mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Séc (MSFL) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 3 sec msfl hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 3 Séc (MSFL) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 3 Séc (MSFL) có tên Tiếng Anh là Czech Republic Moravskoslezska Fotbalova Liga và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Séc. Các kết quả bóng đá Séc hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Séc (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Séc (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Séc và BĐKQ Cúp Séc của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Séc (MSFL), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Séc với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Séc (MSFL) mùa giải 2022-2023

1716151413121110987654321
  • 20/11 19:30
    Blansko
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 19:30
    Banik Ostrava 2
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 19:30
    SK Hranice
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 19:30
    Synot Slovacko 2
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 19:30
    Uhersky Brod
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 19:30
    Unicov
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 19:30
    Vrchovina
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/11 19:30
    Frydek-Mistek
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/11 19:30
    Frydlant
    Hodonin Sardice
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 19:30
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 19:30
    Viktoria Otrokovice
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 19:30
    Slovan Rosice
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 19:30
    Velke Mezirici
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 19:30
    Vitkovice
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 19:30
    Zlin 2
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 19:30
    1. Znojmo
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 19:30
    Frydlant
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 19:30
    Hodonin Sardice
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    Blansko
    Hodonin Sardice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Hlucin
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Banik Ostrava 2
    Frydlant
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    SK Hranice
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Synot Slovacko 2
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Uhersky Brod
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Unicov
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Vrchovina
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 20:00
    Frydek-Mistek
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 20:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Banik Ostrava 2
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Viktoria Otrokovice
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Slovan Rosice
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Velke Mezirici
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Vitkovice
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    1. Znojmo
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 19:00
    Frydlant
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 19:00
    Hodonin Sardice
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 15:30
    Zlin 2
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 15:15
    Synot Slovacko 2
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 15:15
    Unicov
    Hodonin Sardice
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 19:30
    Frydek-Mistek
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 19:30
    Blansko
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 19:30
    SK Hranice
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 19:30
    Uhersky Brod
    Frydlant
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 19:30
    Vrchovina
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21/10 23:00
    Hlucin
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/10 15:15
    Banik Ostrava 2
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 15:15
    Velke Mezirici
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 15:15
    1. Znojmo
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 20:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:30
    Frydlant
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:30
    Hodonin Sardice
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:30
    Blansko
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:30
    Slovan Rosice
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:30
    Vitkovice
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/10 15:30
    Zlin 2
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 15:15
    Synot Slovacko 2
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 15:15
    Unicov
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 20:00
    Vrchovina
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 19:30
    Frydek-Mistek
    Frydlant
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 19:30
    SK Hranice
    Hodonin Sardice
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 19:30
    Uhersky Brod
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/10 23:00
    Hlucin
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/10 21:30
    Viktoria Otrokovice
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/10 15:15
    Banik Ostrava 2
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 15:15
    1. Znojmo
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 20:30
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 20:00
    Frydlant
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 20:00
    Hodonin Sardice
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 20:00
    Blansko
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 20:00
    Slovan Rosice
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 20:00
    Uhersky Brod
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 20:00
    Vitkovice
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 25/09 15:30
    Zlin 2
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 15:15
    Synot Slovacko 2
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 15:15
    Unicov
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/09 15:15
    Velke Mezirici
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 20:30
    Vrchovina
    Frydlant
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 20:00
    Frydek-Mistek
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 20:00
    SK Hranice
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 00:00
    Hlucin
    Hodonin Sardice
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23/09 22:00
    Viktoria Otrokovice
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/09 15:15
    Banik Ostrava 2
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 15:15
    Unicov
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 20:30
    Frydlant
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 20:30
    Hodonin Sardice
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 20:30
    Blansko
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 20:30
    Slovan Rosice
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 20:30
    Uhersky Brod
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 20:30
    Vitkovice
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16/09 22:00
    1. Znojmo
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 15:30
    Zlin 2
    Frydlant
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 15:15
    Synot Slovacko 2
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Vrchovina
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 20:30
    Frydek-Mistek
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 20:30
    SK Hranice
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 00:00
    Hlucin
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 09/09 22:00
    Viktoria Otrokovice
    Hodonin Sardice
    ? - ?
    Vòng 6
  • 09/09 22:00
    Velke Mezirici
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 21:00
    Hodonin Sardice
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 15:15
    Unicov
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 15:15
    1. Znojmo
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Frydek-Mistek
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Frydlant
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Blansko
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Uhersky Brod
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:00
    Vitkovice
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 15:30
    Banik Ostrava 2
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01/09 00:00
    Hlucin
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 23:00
    Viktoria Otrokovice
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 22:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 22:00
    Slovan Rosice
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 22:00
    Velke Mezirici
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 21:00
    Hodonin Sardice
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 21:00
    Vitkovice
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 21:00
    Zlin 2
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/08 21:00
    1. Znojmo
    Frydlant
    ? - ?
    Vòng 17
  • 28/08 15:30
    Zlin 2
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 15:15
    Synot Slovacko 2
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 15:15
    Velke Mezirici
    Frydlant
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 22:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Hodonin Sardice
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:30
    Slovan Rosice
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:30
    SK Hranice
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:30
    Vrchovina
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 00:00
    Hlucin
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 4
  • 26/08 23:00
    Viktoria Otrokovice
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 21/08 15:15
    Banik Ostrava 2
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 15:15
    Unicov
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 21:30
    Frydek-Mistek
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 21:30
    Frydlant
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 21:30
    Hodonin Sardice
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 21:30
    Blansko
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 21:30
    SK Hranice
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 21:30
    Uhersky Brod
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 15:15
    1. Znojmo
    Vitkovice
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/08 15:30
    Zlin 2
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 15:15
    Synot Slovacko 2
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 2
  • 13/08 00:00
    Hlucin
    Frydek-Mistek
    0 - 1
    Vòng 2
  • 12/08 23:00
    Viktoria Otrokovice
    Uhersky Brod
    2 - 0
    Vòng 2
  • 12/08 23:00
    1Velke Mezirici1
    Blansko
    0 - 2
    Vòng 2
  • 12/08 23:00
    Vrchovina
    SK Hranice1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 15:15
    Banik Ostrava 2
    Slovan Rosice
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 15:15
    Unicov
    Viktoria Otrokovice
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Uhersky Brod
    Velke Mezirici
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Blansko
    Hanacka Slavia Kromeriz
    0 - 3
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Hodonin Sardice
    1. Znojmo
    3 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Frydlant
    Vitkovice1
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    Frydek-Mistek
    Zlin 2
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 00:00
    Hlucin
    SK Hranice
    2 - 1
    Vòng 1
  • 05/08 23:00
    Vrchovina
    Synot Slovacko 2
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Séc (MSFL)

Tên giải đấu Hạng 3 Séc (MSFL)
Tên khác Hạng ba Séc (H3)
Tên Tiếng Anh Czech Republic Moravskoslezska Fotbalova Liga
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng bảy 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)