Kết quả Hạng 3 Ba Lan, Kqbd Ba Lan hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Ba Lan hôm nay: kqbd Hạng 3 Ba Lan mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Ba Lan hôm nay: xem kq bd Hạng 3 Ba Lan trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Hạng 3 Ba Lan mùa giải 2020-2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Ba Lan gần đây và kqbd Hạng ba Ba Lan (H3 BL) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Ba Lan sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 3 Ba Lan thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Hạng ba Ba Lan (H3 BL) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng 3 Ba Lan mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Ba Lan và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 3 ba lan hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 3 Ba Lan sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 3 Ba Lan là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Ba Lan. Các kết quả bóng đá Ba Lan hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Ba Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Ba Lan (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Ba Lan và BĐKQ Cúp Ba Lan của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Ba Lan, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Ba Lan với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Ba Lan mùa giải 2020-2021

  • 12/08 23:15
    GKS Przodkowo
    Sokol Kleczew
    2 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    1Rekord Bielsko1
    Polonia Bytom1
    2 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Baltyk Gdynia
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Olimpia Grudziadz
    Swit Skolwin
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Polonia Sroda
    Unia Solec Kujawski
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 22:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Miedz Legnica 2
    1 - 1
    Vòng
  • 12/08 22:00
    Ursus Warszawa
    Bron Radom
    1 - 0
    Vòng
  • 12/08 22:00
    1Pelikan Lowicz1
    Legia Warszawa 2
    0 - 2
    Vòng
  • 12/08 22:00
    Sokol Ostroda
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 3
    Vòng
  • 07/08 20:30
    1Wiazownica1
    Orleta Radzyn P
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 23:00
    Polonia Bytom
    Warta Gorzow Wielkopolski
    3 - 0
    Vòng
  • 06/08 23:00
    BTP Stal Brzeg
    Chrobry 2 Glogow
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Warta Sieradz
    Jagiellonia Bialystok 2
    1 - 1
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Concordia Elblag
    LKS 2 Lodz
    0 - 2
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Ursus Warszawa
    Blonianka Blonie
    1 - 1
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Jarota Jarocin
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Wisloka Debica
    LKS Lagow
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Korona 2 Kielce
    Podhale Nowy
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 19:00
    Unia Solec Kujawski
    Cartusia Kartuzy
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 18:00
    Unia Swarzedz
    Baltyk Gdynia
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 18:00
    Miedz Legnica 2
    LKS Goczalkowice Zdroj
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 17:00
    Legia Warszawa 2
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 17:00
    Gedania Gdansk
    Blekitni Stargard Szczecinski
    0 - 2
    Vòng
  • 06/08 17:00
    GKS Wikielec
    Huragan Morag
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 17:00
    Wieczysta Krakow
    KSZO Ostrowiec1
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 00:00
    Stolem Gniewino
    Olimpia Grudziadz
    0 - 2
    Vòng
  • 05/08 23:00
    Swit Skolwin
    Polonia Sroda
    3 - 0
    Vòng
  • 29/06 22:00
    Unia Solec Kujawski
    WKP Wloclavia Wloclawek
    1 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Unia Janikowo
    Zawisza Bydgoszcz
    1 - 1
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Swit Skolwin
    Olimpia Grudziadz
    1 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Baltyk Koszalin
    Blekitni Stargard Szczecinski
    2 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Korona Rzeszow
    Stal Stalowa Wola
    0 - 2
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Stolem Gniewino
    Kotwica Kolobrzeg
    1 - 4
    Vòng
  • 18/06 20:00
    1Legia Warszawa 21
    Znicz Biala Piska
    0 - 1
    Vòng
  • 17/06 23:00
    Polonia Sroda
    Pogon Szczecin 2
    0 - 3
    Vòng
  • 15/06 22:30
    Odra Wodzislaw
    Polonia Bytom
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 22:30
    Gornik Zabrze 2
    Gwarek Tarnowskie Gory
    1 - 0
    Vòng
  • 15/06 22:30
    Piast Zmigrod
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 0
    Vòng
  • 15/06 22:30
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Sleza Wroclaw
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 22:30
    LKS Goczalkowice Zdroj
    MKS Kluczbork
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 22:30
    Carina Gubin
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    1 - 1
    Vòng
  • 15/06 22:30
    Karkonosze J. Gora
    Lechia Zielona Gora
    0 - 1
    Vòng
  • 15/06 22:30
    Miedz Legnica 2
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    1 - 1
    Vòng
  • 12/06 23:00
    Podhale Nowy
    Czarni Polaniec
    2 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Wisla Sandomierz
    Wolczanka WP
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 21:00
    LKS Lagow
    Sokol Sieniawa1
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 00:10
    Polonia Warszawa
    Legionovia Legionowo
    0 - 1
    Vòng
  • 11/06 23:00
    Polonia Bytom
    Piast Zmigrod
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Blonianka Blonie
    GKS Wikielec
    0 - 2
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Avia Swidnik
    Korona Rzeszow
    4 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    LKS Goczalkowice Zdroj
    1 - 2
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Stal Stalowa Wola
    Unia Tarnow
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Carina Gubin
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Orleta Radzyn P
    Wisloka Debica1
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Podlasie Biala Podlaska
    KSZO Ostrowiec
    3 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Chelmianka Chelm
    Tomasovia
    3 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Zawisza Bydgoszcz
    Baltyk Gdynia
    2 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Kotwica Kolobrzeg
    KP Starogard Gdanski
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Jarota Jarocin
    Kluczevia Stargard
    1 - 2
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Olimpia Grudziadz
    Stolem Gniewino
    5 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Sokol Kleczew
    Swit Skolwin
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Ursus Warszawa
    Bron Radom
    0 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    LKS 2 Lodz
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 21:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Pelikan Lowicz
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 20:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    0 - 1
    Vòng
  • 11/06 20:00
    Elana Torun
    Unia Janikowo
    ? - ?
    Vòng
  • 11/06 19:00
    MKS Kutno
    Pilica Białobrzegi
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 19:00
    Lechia Zielona Gora
    Gornik Zabrze 2
    1 - 2
    Vòng
  • 11/06 19:00
    1Sleza Wroclaw1
    Miedz Legnica 21
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 19:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    Odra Wodzislaw
    0 - 2
    Vòng
  • 11/06 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Siarka Tarnobrzeg
    2 - 1
    Vòng
  • 11/06 17:00
    Pogon Szczecin 2
    Baltyk Koszalin
    1 - 0
    Vòng
  • 10/06 23:00
    Zaglebie Lubin 2
    BTP Stal Brzeg
    2 - 0
    Vòng
  • 10/06 22:30
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Legia Warszawa 2
    1 - 1
    Vòng
  • 10/06 22:30
    Rekord Bielsko
    Karkonosze J. Gora
    1 - 1
    Vòng
  • 10/06 22:00
    MKS Kluczbork
    Warta Gorzow Wielkopolski
    1 - 0
    Vòng
  • 10/06 22:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Mamry Gizycko
    1 - 1
    Vòng
  • 10/06 22:00
    Unia Skierniewice
    Wissa Szczuczyn
    0 - 2
    Vòng
  • 07/06 23:00
    1BTP Stal Brzeg1
    Rekord Bielsko
    0 - 4
    Vòng
  • 05/06 22:00
    Sokol Sieniawa
    Chelmianka Chelm1
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 21:00
    Tomasovia
    Podhale Nowy
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 20:00
    Unia Tarnow
    Avia Swidnik1
    2 - 0
    Vòng
  • 05/06 17:00
    Pelikan Lowicz
    Jagiellonia Bialystok 21
    2 - 0
    Vòng
  • 04/06 23:00
    Legionovia Legionowo
    Unia Skierniewice1
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:30
    Wisloka Debica
    Korona Rzeszow
    0 - 1
    Vòng
  • 04/06 22:30
    Odra Wodzislaw
    Sleza Wroclaw
    0 - 3
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Pilica Białobrzegi
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    GKS Wikielec
    Polonia Warszawa
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    KSZO Ostrowiec
    Wisla Sandomierz
    1 - 1
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Siarka Tarnobrzeg
    LKS Lagow2
    2 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Orleta Radzyn P
    Cracovia Krakow 2
    2 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Czarni Polaniec
    Podlasie Biala Podlaska
    2 - 2
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Wolczanka WP
    Stal Stalowa Wola
    0 - 1
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Unia Janikowo
    Baltyk Gdynia
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Polonia Bytom
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    3 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Piast Zmigrod
    BTP Stal Brzeg
    0 - 3
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Karkonosze J. Gora
    Zaglebie Lubin 2
    0 - 2
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Carina Gubin
    Lechia Zielona Gora
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Bron Radom
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 21:00
    Polonia Sroda
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 4
    Vòng
  • 04/06 21:00
    KP Starogard Gdanski
    Olimpia Grudziadz
    0 - 1
    Vòng
  • 04/06 21:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Pogon Szczecin 2
    0 - 1
    Vòng
  • 04/06 21:00
    Znicz Biala Piska
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    2 - 0
    Vòng
  • 04/06 20:00
    Elana Torun
    Blekitni Stargard Szczecinski
    ? - ?
    Vòng
  • 04/06 20:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    0 - 2
    Vòng
  • 04/06 19:00
    Mamry Gizycko
    Ursus Warszawa
    2 - 0
    Vòng
  • 04/06 18:00
    Kluczevia Stargard
    Zawisza Bydgoszcz
    2 - 2
    Vòng
  • 04/06 18:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Gwarek Tarnowskie Gory
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 18:00
    Gornik Zabrze 2
    Rekord Bielsko
    1 - 1
    Vòng
  • 04/06 17:00
    LKS 2 Lodz
    Blonianka Blonie
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 17:00
    Legia Warszawa 2
    MKS Kutno
    2 - 1
    Vòng
  • 04/06 17:00
    Baltyk Koszalin
    GKS Przodkowo
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 17:00
    Miedz Legnica 2
    MKS Kluczbork1
    0 - 4
    Vòng
  • 03/06 23:30
    Stolem Gniewino
    Sokol Kleczew
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 23:00
    Swit Skolwin
    Jarota Jarocin
    0 - 2
    Vòng
  • 01/06 23:30
    Polonia Warszawa
    LKS 2 Lodz1
    1 - 0
    Vòng
  • 01/06 23:00
    1Sokol Aleksandrow Lodzki1
    Legia Warszawa 2
    0 - 0
    Vòng
  • 01/06 23:00
    Wissa Szczuczyn
    Legionovia Legionowo
    0 - 2
    Vòng
  • 01/06 22:00
    Unia Skierniewice
    GKS Wikielec
    0 - 0
    Vòng
  • 01/06 22:00
    Ursus Warszawa
    Pilica Białobrzegi
    1 - 0
    Vòng
  • 01/06 22:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Bron Radom
    1 - 0
    Vòng
  • 01/06 22:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Mamry Gizycko
    1 - 0
    Vòng
  • 01/06 22:00
    MKS Kutno
    Znicz Biala Piska
    1 - 0
    Vòng
  • 29/05 22:00
    LKS Lagow
    Orleta Radzyn P
    1 - 0
    Vòng
  • 29/05 22:00
    Wisla Sandomierz
    Czarni Polaniec
    1 - 2
    Vòng
  • 29/05 22:00
    Podhale Nowy
    Sokol Sieniawa
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 21:00
    Swit Skolwin
    Zawisza Bydgoszcz
    2 - 1
    Vòng
  • 28/05 23:00
    Pelikan Lowicz
    Polonia Warszawa
    0 - 2
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Avia Swidnik
    Wolczanka WP
    3 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    BTP Stal Brzeg
    Karkonosze J. Gora
    3 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    MKS Kluczbork
    Odra Wodzislaw
    1 - 2
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Stal Stalowa Wola
    KSZO Ostrowiec
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Jarota Jarocin
    Stolem Gniewino
    1 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Chelmianka Chelm
    Siarka Tarnobrzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    1Sokol Kleczew1
    KP Starogard Gdanski
    1 - 1
    Vòng
  • 28/05 22:00
    1Kotwica Kolobrzeg1
    Baltyk Koszalin
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Warta Gorzow Wielkopolski
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Korona Rzeszow
    Unia Tarnow
    2 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Olimpia Grudziadz
    Polonia Sroda
    5 - 1
    Vòng
  • 28/05 22:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Miedz Legnica 2
    2 - 0
    Vòng
  • 28/05 21:00
    Znicz Biala Piska
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    2 - 0
    Vòng
  • 28/05 21:00
    GKS Przodkowo
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 21:00
    Zaglebie Lubin 2
    Gornik Zabrze 2
    3 - 0
    Vòng
  • 28/05 20:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Unia Janikowo
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 20:00
    Rekord Bielsko
    Carina Gubin
    2 - 1
    Vòng
  • 28/05 20:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Tomasovia
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 19:00
    Lechia Zielona Gora
    LKS Goczalkowice Zdroj
    3 - 0
    Vòng
  • 28/05 19:00
    Sleza Wroclaw
    Polonia Bytom
    2 - 0
    Vòng
  • 28/05 19:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    Piast Zmigrod
    1 - 2
    Vòng
  • 28/05 18:00
    Pilica Białobrzegi
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    3 - 0
    Vòng
  • 28/05 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Wisloka Debica
    1 - 1
    Vòng
  • 28/05 17:00
    Legia Warszawa 2
    Ursus Warszawa
    0 - 2
    Vòng
  • 28/05 17:00
    GKS Wikielec
    Wissa Szczuczyn
    2 - 0
    Vòng
  • 28/05 17:00
    Baltyk Gdynia
    Kluczevia Stargard
    1 - 0
    Vòng
  • 28/05 16:00
    LKS 2 Lodz
    Unia Skierniewice
    3 - 1
    Vòng
  • 27/05 23:00
    Bron Radom
    Blonianka Blonie
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 23:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    MKS Kutno
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 22:00
    Mamry Gizycko
    Jagiellonia Bialystok 2
    0 - 1
    Vòng
  • 25/05 23:00
    Pcimianka
    Jutrzenka Giebultow
    3 - 0
    Vòng
  • 22/05 23:00
    Swit Skolwin
    Baltyk Gdynia
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 22:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Legia Warszawa 2
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 22:00
    Wolczanka WP
    Korona Rzeszow
    0 - 2
    Vòng
  • 22/05 21:00
    Unia Skierniewice
    Pelikan Lowicz1
    1 - 2
    Vòng
  • 22/05 21:00
    Miedz Legnica 2
    Gwarek Tarnowskie Gory
    1 - 1
    Vòng
  • 22/05 21:00
    Sokol Sieniawa
    Podlasie Biala Podlaska
    1 - 0
    Vòng
  • 22/05 18:00
    Cracovia Krakow 2
    LKS Lagow
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 17:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Pilica Białobrzegi
    1 - 0
    Vòng
  • 22/05 17:00
    Gornik Zabrze 2
    BTP Stal Brzeg
    1 - 0
    Vòng
  • 22/05 17:00
    1Blekitni Stargard Szczecinski1
    Pogon Szczecin 2
    1 - 0
    Vòng
  • 21/05 18:00
    Polonia Sroda
    Sokol Kleczew
    0 - 1
    Vòng
  • 21/05 18:00
    Baltyk Koszalin
    Olimpia Grudziadz
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 22:00
    MKS Kutno
    Unia Skierniewice
    1 - 2
    Vòng
  • 18/05 22:00
    Mamry Gizycko
    GKS Wikielec
    0 - 1
    Vòng
  • 15/05 22:00
    Podhale Nowy
    Orleta Radzyn P
    1 - 0
    Vòng
  • 15/05 22:00
    Wisla Sandomierz
    Sokol Sieniawa
    0 - 1
    Vòng
  • 15/05 22:00
    Pilica Białobrzegi
    Blonianka Blonie
    0 - 1
    Vòng
  • 15/05 21:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Ursus Warszawa
    0 - 2
    Vòng
  • 15/05 21:00
    LKS Lagow
    Wisloka Debica
    2 - 0
    Vòng
  • 15/05 17:00
    Pelikan Lowicz
    Wissa Szczuczyn
    3 - 0
    Vòng
  • 15/05 17:00
    Zaglebie Lubin 2
    LKS Goczalkowice Zdroj
    2 - 3
    Vòng
  • 15/05 17:00
    Cuiavia Inowroclaw
    Notecianka Pakosc
    0 - 1
    Vòng
  • 14/05 23:00
    1Lechia Zielona Gora1
    Miedz Legnica 2
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Odra Wodzislaw
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 22:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Polonia Bytom
    0 - 1
    Vòng
  • 14/05 22:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Siarka Tarnobrzeg
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 22:00
    1Chelmianka Chelm1
    Cracovia Krakow 2
    0 - 1
    Vòng
  • 14/05 22:00
    Korona Rzeszow
    KSZO Ostrowiec1
    0 - 1
    Vòng
  • 14/05 22:00
    MKS Kluczbork
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    2 - 0
    Vòng
  • 14/05 22:00
    Karkonosze J. Gora
    Gornik Zabrze 2
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 22:00
    Stal Stalowa Wola
    Tomasovia
    1 - 0
    Vòng
  • 14/05 21:00
    Znicz Biala Piska
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    1 - 0
    Vòng
  • 14/05 19:00
    Rekord Bielsko
    Warta Gorzow Wielkopolski
    2 - 0
    Vòng
  • 14/05 19:00
    Mamry Gizycko
    Polonia Warszawa
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 19:00
    Sleza Wroclaw
    Piast Zmigrod
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 18:00
    Kluczevia Stargard
    Swit Skolwin1
    1 - 2
    Vòng
  • 14/05 18:00
    Unia Tarnow
    Wolczanka WP1
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 17:00
    LKS 2 Lodz
    Legionovia Legionowo
    4 - 1
    Vòng
  • 14/05 17:00
    MKS Kutno
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    1 - 0
    Vòng
  • 14/05 17:00
    Legia Warszawa 2
    Jagiellonia Bialystok 2
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 16:00
    1Bron Radom1
    Unia Skierniewice
    0 - 2
    Vòng
  • 14/05 16:00
    Baltyk Gdynia
    Stolem Gniewino1
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 00:00
    Zawisza Bydgoszcz
    KP Starogard Gdanski
    0 - 2
    Vòng
  • 13/05 23:00
    BTP Stal Brzeg
    Carina Gubin
    1 - 0
    Vòng
  • 13/05 23:00
    1Olimpia Grudziadz1
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    1 - 0
    Vòng
  • 13/05 23:00
    Pogon Szczecin 2
    Unia Janikowo
    0 - 1
    Vòng
  • 13/05 23:00
    GKS Przodkowo
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 1
    Vòng
  • 11/05 23:30
    Polonia Warszawa
    Pilica Białobrzegi
    2 - 0
    Vòng
  • 11/05 22:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    2 - 0
    Vòng
  • 11/05 22:00
    Unia Skierniewice
    Mamry Gizycko1
    1 - 0
    Vòng
  • 11/05 22:00
    GKS Wikielec
    LKS 2 Lodz
    0 - 0
    Vòng
  • 11/05 22:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Znicz Biala Piska
    0 - 1
    Vòng
  • 11/05 22:00
    Ursus Warszawa
    MKS Kutno
    2 - 0
    Vòng
  • 08/05 17:00
    Pelikan Lowicz
    GKS Wikielec
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 17:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Jagiellonia Bialystok 2
    2 - 0
    Vòng
  • 07/05 17:00
    Polonia Sroda
    Zawisza Bydgoszcz
    0 - 3
    Vòng
  • 07/05 17:00
    Pogon Szczecin 2
    GKS Przodkowo
    1 - 0
    Vòng
  • 07/05 17:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Sokol Kleczew
    1 - 0
    Vòng
  • 04/05 22:00
    Rekord Bielsko
    MKS Kluczbork
    1 - 0
    Vòng
  • 04/05 22:00
    Ursus Warszawa
    Unia Skierniewice
    0 - 1
    Vòng
  • 04/05 22:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Gornik Zabrze 2
    1 - 2
    Vòng
  • 04/05 22:00
    Legia Warszawa 2
    Pelikan Lowicz
    0 - 0
    Vòng
  • 04/05 22:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Piast Zmigrod
    2 - 0
    Vòng
  • 01/05 22:00
    Olimpia Grudziadz
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 0
    Vòng
  • 01/05 22:00
    Wisla Sandomierz
    Orleta Radzyn P
    0 - 1
    Vòng
  • 01/05 22:00
    Avia Swidnik
    Sokol Sieniawa1
    4 - 2
    Vòng
  • 01/05 21:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 21:00
    Chelmianka Chelm
    Wisloka Debica
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 20:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 20:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    MKS Kutno
    1 - 1
    Vòng
  • 01/05 18:30
    Unia Tarnow
    Czarni Polaniec
    0 - 1
    Vòng
  • 01/05 00:40
    Stal Stalowa Wola
    Siarka Tarnobrzeg
    1 - 2
    Vòng
  • 30/04 22:00
    MKS Kluczbork
    Piast Zmigrod
    0 - 1
    Vòng
  • 30/04 22:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Cracovia Krakow 2
    0 - 1
    Vòng
  • 30/04 22:00
    Jarota Jarocin
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    0 - 1
    Vòng
  • 30/04 21:00
    Karkonosze J. Gora
    LKS Goczalkowice Zdroj
    0 - 0
    Vòng
  • 30/04 21:00
    GKS Przodkowo
    Unia Janikowo
    0 - 0
    Vòng
  • 30/04 18:00
    Wissa Szczuczyn
    Pilica Białobrzegi
    0 - 0
    Vòng
  • 30/04 17:00
    LKS 2 Lodz
    Pelikan Lowicz
    0 - 0
    Vòng
  • 30/04 17:00
    GKS Wikielec
    Bron Radom
    2 - 0
    Vòng
  • 30/04 17:00
    Zaglebie Lubin 2
    Miedz Legnica 21
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 23:00
    Bron Radom
    LKS 2 Lodz
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 23:00
    Pogon Szczecin 2
    Olimpia Grudziadz
    1 - 0
    Vòng
  • 27/04 23:00
    Odra Wodzislaw
    Zaglebie Lubin 2
    2 - 2
    Vòng
  • 27/04 23:00
    Baltyk Koszalin
    Baltyk Gdynia
    1 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:30
    Polonia Sroda
    Kluczevia Stargard
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 22:30
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Sokol Kleczew
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 22:00
    MKS Kutno
    Blonianka Blonie
    1 - 1
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Jagiellonia Bialystok 2
    1 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Pilica Białobrzegi
    Legionovia Legionowo
    0 - 2
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Legia Warszawa 2
    Wissa Szczuczyn
    3 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:00
    KP Starogard Gdanski
    Swit Skolwin
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Unia Janikowo
    Stolem Gniewino
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:00
    1Pogon Nowe Skalmierzyce1
    Zawisza Bydgoszcz
    0 - 3
    Vòng
  • 27/04 22:00
    MKS Kluczbork
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    1 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Orleta Radzyn P
    Stal Stalowa Wola
    1 - 1
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Cracovia Krakow 2
    Wisla Sandomierz
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Czarni Polaniec
    Wolczanka WP1
    1 - 0
    Vòng
  • 27/04 21:00
    Ursus Warszawa
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki1
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 21:00
    Znicz Biala Piska
    Unia Skierniewice
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 21:00
    GKS Przodkowo
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 21:00
    Miedz Legnica 2
    BTP Stal Brzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 21:00
    Sokol Sieniawa
    Korona Rzeszow1
    1 - 1
    Vòng
  • 27/04 21:00
    1Polonia Bytom1
    Rekord Bielsko
    0 - 1
    Vòng
  • 24/04 22:00
    Wisla Sandomierz
    LKS Lagow
    0 - 0
    Vòng
  • 23/04 22:00
    Olimpia Grudziadz
    GKS Przodkowo
    0 - 2
    Vòng
  • 23/04 22:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Chelmianka Chelm
    0 - 1
    Vòng
  • 23/04 22:00
    Karkonosze J. Gora
    Miedz Legnica 2
    2 - 1
    Vòng
  • 23/04 21:00
    Blonianka Blonie
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    2 - 0
    Vòng
  • 23/04 21:00
    KSZO Ostrowiec
    Czarni Polaniec
    1 - 1
    Vòng
  • 23/04 21:00
    Sokol Kleczew
    Pogon Szczecin 2
    2 - 1
    Vòng
  • 23/04 20:30
    Carina Gubin
    LKS Goczalkowice Zdroj
    1 - 1
    Vòng
  • 23/04 17:00
    Baltyk Gdynia
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    2 - 0
    Vòng
  • 23/04 17:00
    1GKS Wikielec1
    Pilica Białobrzegi
    0 - 0
    Vòng
  • 23/04 16:00
    LKS 2 Lodz
    Mamry Gizycko1
    2 - 0
    Vòng
  • 22/04 22:00
    Pelikan Lowicz
    Bron Radom
    0 - 0
    Vòng
  • 20/04 22:30
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    GKS Wikielec
    1 - 0
    Vòng
  • 20/04 22:00
    Miedz Legnica 2
    LKS Goczalkowice Zdroj
    1 - 0
    Vòng
  • 20/04 22:00
    1MKS Kluczbork1
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 1
    Vòng
  • 20/04 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Lechia Zielona Gora
    1 - 1
    Vòng
  • 20/04 21:00
    1Podlasie Biala Podlaska1
    Wisla Sandomierz
    0 - 1
    Vòng
  • 16/04 21:00
    Chelmianka Chelm
    Wisla Sandomierz
    2 - 2
    Vòng
  • 16/04 21:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Olimpia Grudziadz
    0 - 1
    Vòng
  • 16/04 21:00
    LKS Lagow
    Stal Stalowa Wola
    1 - 0
    Vòng
  • 16/04 20:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Carina Gubin
    1 - 0
    Vòng
  • 16/04 20:00
    Baltyk Koszalin
    Swit Skolwin
    1 - 1
    Vòng
  • 16/04 20:00
    MKS Kluczbork
    Lechia Zielona Gora
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 20:00
    Znicz Biala Piska
    Legionovia Legionowo
    1 - 0
    Vòng
  • 16/04 20:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Polonia Warszawa
    0 - 1
    Vòng
  • 16/04 19:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Kluczevia Stargard
    0 - 1
    Vòng
  • 16/04 19:00
    Ursus Warszawa
    Blonianka Blonie
    0 - 2
    Vòng
  • 16/04 19:00
    Mamry Gizycko
    Pelikan Lowicz
    1 - 0
    Vòng
  • 16/04 19:00
    Sleza Wroclaw
    Rekord Bielsko
    1 - 1
    Vòng
  • 16/04 18:00
    Tomasovia
    KSZO Ostrowiec
    0 - 0
    Vòng
  • 15/04 22:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Wissa Szczuczyn1
    0 - 0
    Vòng
  • 14/04 21:00
    Jaguar Gdansk
    Gryf Wejherowo
    0 - 2
    Vòng
  • 13/04 23:00
    1Bron Radom1
    Legia Warszawa 2
    2 - 0
    Vòng
  • 13/04 22:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Polonia Warszawa
    1 - 0
    Vòng
  • 13/04 22:00
    Polonia Bytom
    Gornik Zabrze 2
    0 - 1
    Vòng
  • 13/04 22:00
    1Foto Higiena Blyskawica Gac1
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 1
    Vòng
  • 13/04 21:30
    Chelmianka Chelm
    Avia Swidnik
    0 - 0
    Vòng
  • 13/04 21:30
    Orleta Radzyn P
    Wolczanka WP
    0 - 1
    Vòng
  • 13/04 21:00
    KSZO Ostrowiec
    Siarka Tarnobrzeg
    1 - 0
    Vòng
  • 13/04 21:00
    Wisloka Debica
    Tomasovia
    0 - 1
    Vòng
  • 12/04 22:00
    Sokol Sieniawa
    Czarni Polaniec
    2 - 0
    Vòng
  • 09/04 23:00
    GKS Wikielec
    Znicz Biala Piska
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 22:00
    Bron Radom
    Mamry Gizycko
    2 - 0
    Vòng
  • 09/04 22:00
    Polonia Warszawa
    Ursus Warszawa
    2 - 0
    Vòng
  • 09/04 21:00
    BTP Stal Brzeg
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 21:00
    MKS Kutno
    Wissa Szczuczyn
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 18:00
    Gornik Zabrze 2
    Odra Wodzislaw
    2 - 2
    Vòng
  • 09/04 18:00
    Zaglebie Lubin 2
    Sleza Wroclaw
    1 - 1
    Vòng
  • 09/04 16:30
    LKS 2 Lodz
    Legia Warszawa 2
    0 - 0
    Vòng
  • 08/04 22:00
    Baltyk Gdynia
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 0
    Vòng
  • 06/04 21:30
    2Pilica Białobrzegi2
    Bron Radom
    1 - 1
    Vòng
  • 05/04 22:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Wissa Szczuczyn
    1 - 0
    Vòng
  • 03/04 18:00
    Odra Wodzislaw
    Carina Gubin
    0 - 1
    Vòng
  • 02/04 22:00
    Zawisza Bydgoszcz
    GKS Przodkowo
    0 - 1
    Vòng
  • 02/04 21:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    Karkonosze J. Gora
    1 - 0
    Vòng
  • 02/04 21:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Jarota Jarocin
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 21:00
    Piast Zmigrod
    Warta Gorzow Wielkopolski
    0 - 2
    Vòng
  • 02/04 21:00
    Podhale Nowy
    Stal Stalowa Wola
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 21:00
    MKS Kutno
    Legionovia Legionowo
    1 - 1
    Vòng
  • 02/04 20:00
    Unia Janikowo
    Polonia Sroda
    1 - 0
    Vòng
  • 02/04 20:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Rekord Bielsko
    1 - 1
    Vòng
  • 02/04 20:00
    Kluczevia Stargard
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 1
    Vòng
  • 02/04 20:00
    LKS Lagow
    Korona Rzeszow
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 20:00
    Znicz Biala Piska
    LKS 2 Lodz
    0 - 1
    Vòng
  • 02/04 19:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Stolem Gniewino
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 19:00
    1Baltyk Koszalin1
    KP Starogard Gdanski
    1 - 0
    Vòng
  • 02/04 19:00
    Sleza Wroclaw
    BTP Stal Brzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 18:00
    Unia Swarzedz
    MKS Olimpia Kolo
    1 - 0
    Vòng
  • 02/04 17:00
    Pogon Szczecin 2
    Baltyk Gdynia
    1 - 0
    Vòng
  • 02/04 17:00
    Cracovia Krakow 2
    Unia Tarnow1
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 17:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Blonianka Blonie
    1 - 1
    Vòng
  • 01/04 23:00
    Olimpia Grudziadz
    Sokol Kleczew
    0 - 0
    Vòng
  • 27/03 20:00
    Wissa Szczuczyn
    Ursus Warszawa
    0 - 1
    Vòng
  • 27/03 19:00
    Jeziorak Ilawa
    Motor Lubawa
    ? - ?
    Vòng
  • 27/03 18:00
    Tomasovia
    Sokol Sieniawa1
    2 - 0
    Vòng
  • 27/03 17:00
    Pelikan Lowicz
    Znicz Biala Piska
    1 - 0
    Vòng
  • 26/03 23:00
    Baltyk Gdynia
    GKS Przodkowo
    1 - 0
    Vòng
  • 26/03 23:00
    Polonia Warszawa
    Jagiellonia Bialystok 2
    1 - 0
    Vòng
  • 26/03 23:00
    Stal Stalowa Wola
    Podlasie Biala Podlaska
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 23:00
    Karkonosze J. Gora
    Sleza Wroclaw
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 23:00
    Zawisza Bydgoszcz
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 22:00
    Sokol Kleczew
    Unia Janikowo
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 22:00
    Legionovia Legionowo
    Sokol Aleksandrow Lodzki1
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 21:30
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Odra Wodzislaw
    0 - 3
    Vòng
  • 26/03 21:30
    Jarota Jarocin
    Olimpia Grudziadz
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 21:00
    KP Starogard Gdanski
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    2 - 0
    Vòng
  • 26/03 21:00
    Rekord Bielsko
    Gwarek Tarnowskie Gory
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 21:00
    1KSZO Ostrowiec1
    Orleta Radzyn P
    2 - 1
    Vòng
  • 26/03 21:00
    Korona Rzeszow
    Chelmianka Chelm
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 21:00
    Unia Skierniewice
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 21:00
    BTP Stal Brzeg
    MKS Kluczbork
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 20:00
    Czarni Polaniec
    Siarka Tarnobrzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 20:00
    Mamry Gizycko
    Pilica Białobrzegi
    1 - 1
    Vòng
  • 26/03 20:00
    Wolczanka WP
    Cracovia Krakow 2
    1 - 1
    Vòng
  • 26/03 20:00
    Unia Tarnow
    LKS Lagow
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 19:00
    Avia Swidnik
    Podhale Nowy
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 19:00
    Zaglebie Lubin 2
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    1 - 0
    Vòng
  • 26/03 18:00
    Polonia Sroda
    Baltyk Koszalin
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 18:00
    Gornik Zabrze 2
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    1 - 0
    Vòng
  • 26/03 17:30
    LKS 2 Lodz
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    1 - 1
    Vòng
  • 26/03 17:00
    Kluczevia Stargard
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 00:00
    GKS Wikielec
    MKS Kutno
    1 - 3
    Vòng
  • 25/03 22:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Miedz Legnica 21
    1 - 0
    Vòng
  • 25/03 21:30
    Polonia Bytom
    Carina Gubin
    1 - 1
    Vòng
  • 19/03 17:00
    Pogon Szczecin 2
    Swit Skolwin
    0 - 0
    Vòng
  • 19/03 00:00
    Bron Radom
    Znicz Biala Piska
    0 - 0
    Vòng
  • 13/03 20:00
    Sokol Sieniawa
    Siarka Tarnobrzeg1
    0 - 1
    Vòng
  • 13/03 20:00
    Wissa Szczuczyn
    Jagiellonia Bialystok 2
    0 - 2
    Vòng
  • 13/03 19:00
    1Miedz Legnica 21
    Odra Wodzislaw
    1 - 0
    Vòng
  • 13/03 19:00
    Tomasovia
    Orleta Radzyn P
    0 - 2
    Vòng
  • 13/03 18:00
    Gornik Zabrze 2
    MKS Kluczbork
    0 - 0
    Vòng
  • 13/03 18:00
    Pelikan Lowicz
    MKS Kutno
    2 - 0
    Vòng
  • 12/03 23:00
    1Stal Stalowa Wola1
    Wisloka Debica
    1 - 0
    Vòng
  • 12/03 23:00
    2Zawisza Bydgoszcz2
    Sokol Kleczew1
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 23:00
    Bron Radom
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 23:00
    Karkonosze J. Gora
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 21:30
    Jarota Jarocin
    Unia Janikowo
    1 - 1
    Vòng
  • 12/03 21:00
    Korona Rzeszow
    Podlasie Biala Podlaska
    2 - 1
    Vòng
  • 12/03 21:00
    1KP Starogard Gdanski1
    Blekitni Stargard Szczecinski
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 21:00
    Legionovia Legionowo
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    1 - 0
    Vòng
  • 12/03 21:00
    Unia Skierniewice
    Blonianka Blonie
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 21:00
    1BTP Stal Brzeg1
    Gwarek Tarnowskie Gory1
    1 - 0
    Vòng
  • 12/03 21:00
    Polonia Bytom
    Warta Gorzow Wielkopolski
    2 - 1
    Vòng
  • 12/03 20:30
    Unia Tarnow
    Podhale Nowy
    1 - 0
    Vòng
  • 12/03 20:30
    Rekord Bielsko
    Piast Zmigrod
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 20:00
    KSZO Ostrowiec
    LKS Lagow
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 20:00
    Swit Skolwin
    GKS Przodkowo2
    1 - 0
    Vòng
  • 12/03 20:00
    Mamry Gizycko
    Znicz Biala Piska
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 19:30
    Legia Warszawa 2
    Pilica Białobrzegi
    2 - 1
    Vòng
  • 12/03 19:00
    Avia Swidnik
    Wisla Sandomierz
    0 - 2
    Vòng
  • 12/03 19:00
    Wolczanka WP
    Chelmianka Chelm
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 19:00
    Kluczevia Stargard
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 19:00
    Carina Gubin
    Sleza Wroclaw
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 19:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Foto Higiena Blyskawica Gac1
    1 - 1
    Vòng
  • 12/03 19:00
    Zaglebie Lubin 2
    Lechia Zielona Gora
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 18:00
    Czarni Polaniec
    Cracovia Krakow 2
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 18:00
    1Baltyk Koszalin1
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    1 - 0
    Vòng
  • 12/03 18:00
    Stolem Gniewino
    Pogon Szczecin 2
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 18:00
    1LKS 2 Lodz1
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    1 - 1
    Vòng
  • 12/03 00:00
    GKS Wikielec
    Ursus Warszawa
    0 - 0
    Vòng
  • 11/03 23:00
    Baltyk Gdynia
    Olimpia Grudziadz
    0 - 1
    Vòng
  • 05/03 20:00
    Gryf Wejherowo
    Chojniczanka Chojnice 2
    0 - 0
    Vòng
  • 05/03 20:00
    Znicz Biala Piska
    Pilica Białobrzegi1
    0 - 0
    Vòng
  • 05/03 20:00
    Polonia Warszawa
    Unia Skierniewice
    1 - 0
    Vòng
  • 05/03 18:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Pelikan Lowicz
    1 - 1
    Vòng
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Ba Lan

Tên giải đấu Hạng 3 Ba Lan
Tên khác Hạng ba Ba Lan (H3 BL)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)