Kết quả Hạng 3 Argentina, Kqbd Argentina hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Argentina hôm nay: kqbd Hạng 3 Argentina mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Argentina hôm nay: xem kq bd Hạng 3 Argentina trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Reducido Final Hạng 3 Argentina mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Argentina gần đây và kqbd H3 Argentina (Hạng ba) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Argentina sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 3 Argentina thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd H3 Argentina (Hạng ba) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Argentina Primera B Metropolitana mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Argentina và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 3 argentina hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 3 Argentina sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 3 Argentina có tên Tiếng Anh là Argentina Primera B Metropolitana và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Argentina. Các kết quả bóng đá Argentina hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Argentina (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Argentina và BĐKQ Cúp Argentina của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Argentina, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Argentina với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

KQBD Hạng 3 Argentina mùa giải 2022 - vòng Reducido Final

  • Kết quả Hạng 3 Argentina của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 3 Argentina của 1 cặp đấu:
    VS
Reducido FinalReducido SemifinalReducido Quarter FinalReducido Play-offsRelegation Group FinalRelegation Group SemifinalChung kếtClausuraApertura
  • 07/11 00:00
    Villa San Carlos
    Defensores Unidos1
    0 - 0
    Vòng Reducido Final
  • 31/10 01:00
    Defensores Unidos
    Villa San Carlos
    1 - 0
    Vòng Reducido Final
  • 23/10 00:45
    Deportivo Armenio
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Reducido Semifinal
  • 23/10 00:40
    Club Comunicaciones (AR)
    Villa San Carlos
    0 - 1
    Vòng Reducido Semifinal
  • 16/10 01:10
    Villa San Carlos
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Reducido Quarter Final
  • 16/10 00:10
    Defensores Unidos
    CA Fenix Pilar1
    1 - 0
    Vòng Reducido Quarter Final
  • 10/10 01:30
    Club Atletico Colegiales
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Reducido Play-offs
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 09/10 07:10
    Ituzaingo
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Reducido Play-offs
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-3]
  • 09/10 01:30
    1Canuelas1
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Reducido Play-offs
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-4]
  • 09/10 01:10
    Villa San Carlos
    Talleres Remdios de Escalada1
    0 - 0
    Vòng Reducido Play-offs
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-3]
  • 04/10 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Club Comunicaciones (AR)
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 03/10 01:30
    Defensores Unidos
    Argentino de Quilmes1
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 03/10 00:05
    Deportivo Merlo
    Club Atletico Colegiales
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 03/10 00:05
    Deportivo Armenio
    Los Andes
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 03/10 00:05
    CA San Miguel
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 03/10 00:05
    Villa San Carlos
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 02/10 01:30
    UAI Urquiza
    Canuelas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 01/10 07:00
    Talleres Remdios de Escalada
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/09 01:35
    Justo Jose de Urquiza
    UAI Urquiza
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/09 01:35
    Los Andes
    CA San Miguel
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/09 01:30
    Argentino de Quilmes
    Villa San Carlos
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/09 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Defensores Unidos
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/09 01:30
    Canuelas
    Sportivo Dock Sud
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/09 01:30
    Ituzaingo
    CA Fenix Pilar
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/09 00:00
    Club Atletico Colegiales
    Talleres Remdios de Escalada
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/09 00:00
    1Club Comunicaciones (AR)1
    Deportivo Armenio
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/09 07:10
    Talleres Remdios de Escalada
    Deportivo Merlo
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 20/09 01:30
    1CA Fenix Pilar1
    Los Andes1
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 19/09 01:30
    1Defensores Unidos1
    Club Atletico Colegiales
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/09 01:30
    1Villa San Carlos1
    Club Atletico Acassuso
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/09 01:30
    Deportivo Armenio
    Canuelas
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/09 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Justo Jose de Urquiza1
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/09 01:30
    CA San Miguel
    Club Comunicaciones (AR)
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 18/09 01:30
    1UAI Urquiza1
    Argentino de Quilmes
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 13/09 01:30
    Club Atletico Acassuso
    UAI Urquiza
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 13/09 01:00
    Los Andes
    Ituzaingo1
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/09 01:30
    Argentino de Quilmes
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/09 01:30
    Canuelas
    CA San Miguel
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 11/09 01:30
    Club Atletico Colegiales
    Villa San Carlos
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/09 01:30
    2Club Comunicaciones (AR)2
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/09 01:30
    Deportivo Merlo
    Defensores Unidos
    1 - 2
    Vòng Clausura
  • 10/09 23:10
    Justo Jose de Urquiza
    Deportivo Armenio
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 06/09 01:30
    1Sportivo Dock Sud1
    Club Atletico Acassuso1
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 06/09 01:30
    CA Fenix Pilar
    Canuelas
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 05/09 01:30
    Villa San Carlos
    Deportivo Merlo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/09 03:40
    Ituzaingo
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:30
    Deportivo Armenio
    Argentino de Quilmes
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:30
    CA San Miguel
    Justo Jose de Urquiza
    3 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:30
    1UAI Urquiza1
    Club Atletico Colegiales
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 03/09 23:30
    Defensores Unidos
    Talleres Remdios de Escalada2
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/08 07:10
    Talleres Remdios de Escalada
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 29/08 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 28/08 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Deportivo Armenio
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 28/08 01:30
    Argentino de Quilmes
    CA San Miguel
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 28/08 01:30
    Canuelas
    Ituzaingo1
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 28/08 01:30
    Club Comunicaciones (AR)
    Los Andes
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 28/08 01:30
    Deportivo Merlo
    UAI Urquiza
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 28/08 00:30
    Club Atletico Colegiales
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 24/08 07:10
    Ituzaingo
    Justo Jose de Urquiza
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 23/08 01:00
    Los Andes
    Canuelas
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/08 01:30
    Deportivo Armenio
    Club Atletico Colegiales2
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/08 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Deportivo Merlo
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 21/08 01:30
    CA Fenix Pilar
    Argentino de Quilmes
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/08 01:30
    CA San Miguel
    Club Atletico Acassuso
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/08 01:30
    UAI Urquiza
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/08 01:30
    Villa San Carlos
    Defensores Unidos
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 16/08 01:30
    Argentino de Quilmes
    Ituzaingo
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 16/08 01:00
    Justo Jose de Urquiza
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/08 01:30
    Club Atletico Colegiales
    CA San Miguel1
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 14/08 01:30
    Club Atletico Acassuso
    CA Fenix Pilar1
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/08 01:30
    Canuelas
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 3
    Vòng Clausura
  • 14/08 01:30
    Defensores Unidos
    UAI Urquiza
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 14/08 01:30
    Deportivo Merlo
    Deportivo Armenio
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 13/08 23:15
    Talleres Remdios de Escalada
    Sportivo Dock Sud
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 09/08 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Defensores Unidos
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 09/08 01:30
    Los Andes
    Argentino de Quilmes1
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/08 23:10
    Club Comunicaciones (AR)
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/08 01:30
    Deportivo Armenio
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/08 01:30
    Ituzaingo
    Club Atletico Acassuso
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 07/08 01:30
    UAI Urquiza
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 06/08 23:10
    CA Fenix Pilar
    Club Atletico Colegiales
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 06/08 01:30
    CA San Miguel
    Deportivo Merlo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 01/08 01:30
    1Villa San Carlos1
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/07 06:10
    Talleres Remdios de Escalada
    CA San Miguel
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 31/07 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/07 01:30
    1Argentino de Quilmes1
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/07 01:30
    1Deportivo Merlo1
    CA Fenix Pilar1
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/07 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    Canuelas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 30/07 23:10
    Club Atletico Colegiales
    Ituzaingo
    3 - 0
    Vòng Clausura
  • 30/07 23:05
    1Defensores Unidos1
    Deportivo Armenio
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/07 07:10
    Ituzaingo
    Deportivo Merlo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/07 01:30
    Sportivo Dock Sud
    UAI Urquiza
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    Canuelas
    Argentino de Quilmes1
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    Club Comunicaciones (AR)
    Club Atletico Acassuso1
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    Deportivo Armenio
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    CA Fenix Pilar
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    Los Andes
    Club Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 23/07 23:10
    CA San Miguel
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/07 01:30
    Argentino de Quilmes
    Justo Jose de Urquiza
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/07 01:30
    Deportivo Merlo
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/07 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/07 01:30
    Villa San Carlos
    CA San Miguel
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 17/07 01:30
    1Club Atletico Acassuso1
    Canuelas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 17/07 01:30
    Defensores Unidos
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 17/07 01:30
    UAI Urquiza
    Deportivo Armenio
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 16/07 22:05
    2Club Atletico Colegiales2
    Club Comunicaciones (AR)1
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 13/07 04:10
    Los Andes
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/07 01:30
    CA Fenix Pilar
    Villa San Carlos
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 11/07 04:10
    Ituzaingo
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/07 01:30
    Canuelas
    Club Atletico Colegiales1
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/07 01:30
    Club Comunicaciones (AR)
    Deportivo Merlo
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 10/07 01:30
    Deportivo Armenio
    Sportivo Dock Sud
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/07 01:30
    1Justo Jose de Urquiza1
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/07 01:30
    CA San Miguel
    UAI Urquiza
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/07 01:30
    UAI Urquiza
    CA Fenix Pilar
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/07 01:00
    Villa San Carlos
    Ituzaingo
    1 - 2
    Vòng Clausura
  • 03/07 01:30
    Defensores Unidos
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 03/07 01:30
    Deportivo Merlo
    Canuelas
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 03/07 01:30
    1Talleres Remdios de Escalada1
    Club Comunicaciones (AR)
    2 - 2
    Vòng Clausura
  • 02/07 23:00
    1Club Atletico Colegiales1
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/07 22:05
    1Sportivo Dock Sud1
    CA San Miguel
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 02/07 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Argentino de Quilmes
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 27/06 02:00
    Los Andes
    Villa San Carlos
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 27/06 01:30
    Argentino de Quilmes
    Club Atletico Colegiales
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 27/06 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    Deportivo Merlo
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 26/06 01:30
    Canuelas
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 26/06 01:30
    CA Fenix Pilar
    Sportivo Dock Sud2
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/06 01:30
    Ituzaingo
    UAI Urquiza
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/06 01:30
    CA San Miguel
    Deportivo Armenio
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/06 00:00
    Club Comunicaciones (AR)
    Defensores Unidos
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 21/06 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/06 01:30
    Club Atletico Colegiales
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/06 01:30
    Deportivo Merlo
    Argentino de Quilmes
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 19/06 01:30
    Deportivo Armenio
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/06 01:30
    1Villa San Carlos1
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/06 22:05
    UAI Urquiza
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/06 01:30
    Defensores Unidos
    Canuelas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/06 01:00
    1Sportivo Dock Sud1
    Ituzaingo
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 14/06 01:30
    CA Fenix Pilar
    CA San Miguel
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 13/06 01:30
    Argentino de Quilmes
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/06 05:00
    Ituzaingo
    Deportivo Armenio
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/06 03:10
    Los Andes
    Sportivo Dock Sud
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 12/06 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Deportivo Merlo
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 12/06 01:30
    Canuelas
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/06 01:30
    1Club Comunicaciones (AR)1
    UAI Urquiza
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/06 23:10
    Justo Jose de Urquiza
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/06 01:45
    Justo Jose de Urquiza
    Villa San Carlos
    0 - 3
    Vòng Apertura
  • 05/06 23:00
    Club Atletico Colegiales
    Deportivo Merlo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/06 23:00
    Los Andes
    Deportivo Armenio1
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 05/06 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Talleres Remdios de Escalada
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 05/06 01:30
    Argentino de Quilmes
    Defensores Unidos
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/06 01:30
    Canuelas
    UAI Urquiza
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 05/06 01:30
    Club Comunicaciones (AR)
    Sportivo Dock Sud
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/06 22:00
    Ituzaingo
    CA San Miguel
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 29/05 01:30
    Defensores Unidos
    Club Atletico Acassuso
    3 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/05 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Canuelas1
    2 - 2
    Vòng Apertura
  • 29/05 01:30
    CA San Miguel
    Los Andes
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/05 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    Club Atletico Colegiales
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/05 01:30
    UAI Urquiza
    Justo Jose de Urquiza
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 29/05 01:30
    Villa San Carlos
    Argentino de Quilmes
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/05 23:05
    Deportivo Armenio
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/05 23:05
    CA Fenix Pilar
    Ituzaingo1
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 23:30
    Club Comunicaciones (AR)
    CA San Miguel
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 03:10
    1Los Andes1
    CA Fenix Pilar
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:30
    Argentino de Quilmes
    UAI Urquiza
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:30
    Canuelas
    Deportivo Armenio
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:30
    Club Atletico Colegiales
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/05 23:00
    Deportivo Merlo
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 18/05 01:35
    CA Fenix Pilar
    Club Comunicaciones (AR)
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 16/05 04:00
    Ituzaingo
    Los Andes1
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    1Sportivo Dock Sud1
    Argentino de Quilmes
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    UAI Urquiza
    Club Atletico Acassuso
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 15/05 01:30
    1Defensores Unidos1
    Deportivo Merlo2
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 15/05 01:30
    Deportivo Armenio
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/05 01:30
    CA San Miguel
    Canuelas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/05 01:30
    Villa San Carlos
    Club Atletico Colegiales
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 10/05 01:30
    Argentino de Quilmes
    Deportivo Armenio
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/05 01:30
    Canuelas
    CA Fenix Pilar
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/05 01:30
    Club Atletico Colegiales
    UAI Urquiza1
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 09/05 01:30
    Deportivo Merlo
    Villa San Carlos
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 09/05 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    CA San Miguel
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/05 23:30
    Talleres Remdios de Escalada
    Defensores Unidos1
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/05 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/05 00:10
    Club Comunicaciones (AR)
    Ituzaingo1
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 03/05 01:30
    CA Fenix Pilar
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/05 01:30
    CA San Miguel
    Argentino de Quilmes1
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/05 05:10
    Ituzaingo
    Canuelas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 01/05 01:30
    Deportivo Armenio
    Club Atletico Acassuso
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 01/05 01:30
    Villa San Carlos
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 30/04 04:05
    Los Andes
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/04 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Club Atletico Colegiales1
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/04 01:30
    UAI Urquiza
    Deportivo Merlo1
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/04 01:35
    Justo Jose de Urquiza
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/04 01:30
    Club Atletico Acassuso
    CA San Miguel
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/04 01:30
    Argentino de Quilmes
    CA Fenix Pilar
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 24/04 01:30
    Canuelas
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/04 01:30
    Defensores Unidos
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/04 01:30
    Deportivo Merlo
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/04 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    UAI Urquiza
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/04 00:30
    2Club Atletico Colegiales2
    Deportivo Armenio
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 19/04 01:30
    CA Fenix Pilar
    Club Atletico Acassuso
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 18/04 04:05
    Ituzaingo
    Argentino de Quilmes
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 18/04 01:30
    1Sportivo Dock Sud1
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 17/04 01:30
    Club Comunicaciones (AR)
    Canuelas
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 17/04 01:30
    Deportivo Armenio
    Deportivo Merlo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/04 01:30
    CA San Miguel
    Club Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/04 01:30
    UAI Urquiza
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/04 05:05
    Los Andes
    Justo Jose de Urquiza
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/04 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    Club Comunicaciones (AR)
    2 - 2
    Vòng Apertura
  • 12/04 01:05
    Club Atletico Acassuso
    Ituzaingo
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 10/04 01:30
    1Argentino de Quilmes1
    Los Andes1
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 10/04 01:30
    Club Atletico Colegiales
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/04 01:30
    Deportivo Merlo
    CA San Miguel
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/04 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    Deportivo Armenio1
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 10/04 01:30
    Villa San Carlos
    UAI Urquiza
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 09/04 23:15
    Defensores Unidos
    Sportivo Dock Sud
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/04 01:05
    Sportivo Dock Sud
    Villa San Carlos
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/04 01:30
    Los Andes
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/04 01:30
    1CA San Miguel1
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/04 01:30
    Canuelas
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 03/04 01:30
    Club Comunicaciones (AR)
    Argentino de Quilmes
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/04 01:30
    Deportivo Armenio
    Defensores Unidos2
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 02/04 06:35
    Ituzaingo
    Club Atletico Colegiales
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 02/04 01:30
    CA Fenix Pilar
    Deportivo Merlo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/03 01:30
    Argentino de Quilmes
    Canuelas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/03 01:30
    Club Atletico Colegiales
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/03 01:30
    1Defensores Unidos1
    CA San Miguel
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/03 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    CA Fenix Pilar
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/03 01:30
    UAI Urquiza
    Sportivo Dock Sud
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/03 01:30
    Villa San Carlos
    Deportivo Armenio
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/03 00:30
    1Deportivo Merlo1
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/03 00:05
    Club Atletico Acassuso
    Club Comunicaciones (AR)
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 22/03 07:10
    Los Andes
    Deportivo Merlo
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    Ituzaingo
    Talleres Remdios de Escalada
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    Argentino de Quilmes
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    CA San Miguel
    Villa San Carlos
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/03 01:30
    Canuelas
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/03 01:30
    1Deportivo Armenio1
    UAI Urquiza1
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/03 02:00
    Club Comunicaciones (AR)
    Club Atletico Colegiales
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 19/03 01:30
    CA Fenix Pilar
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Club Atletico Acassuso
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Club Atletico Colegiales
    Canuelas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Defensores Unidos
    Ituzaingo1
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Deportivo Merlo
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Sportivo Dock Sud
    Deportivo Armenio
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Talleres Remdios de Escalada
    Los Andes1
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    UAI Urquiza
    CA San Miguel
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Villa San Carlos
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/03 07:10
    Ituzaingo
    Villa San Carlos
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 05:10
    Los Andes
    Defensores Unidos
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 06/03 03:10
    Canuelas
    Deportivo Merlo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 03:00
    Argentino de Quilmes
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 03:00
    Club Comunicaciones (AR)
    Talleres Remdios de Escalada
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 03:00
    Justo Jose de Urquiza
    Club Atletico Colegiales
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 03:00
    CA San Miguel
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/03 03:00
    CA Fenix Pilar
    UAI Urquiza
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 28/02 03:00
    Talleres Remdios de Escalada
    Canuelas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/02 03:00
    1Club Atletico Colegiales1
    Argentino de Quilmes
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/02 03:00
    Defensores Unidos
    Club Comunicaciones (AR)
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/02 03:00
    Deportivo Merlo
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/02 03:00
    Deportivo Armenio
    CA San Miguel
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/02 03:00
    1UAI Urquiza1
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/02 03:00
    Villa San Carlos
    Los Andes
    4 - 1
    Vòng Apertura
  • 26/02 03:00
    Sportivo Dock Sud
    CA Fenix Pilar
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 23/02 07:05
    Los Andes
    UAI Urquiza1
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 05:10
    Ituzaingo
    Sportivo Dock Sud
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 03:00
    1Argentino de Quilmes1
    Deportivo Merlo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 03:00
    Canuelas
    Defensores Unidos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 03:00
    Club Comunicaciones (AR)
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 03:00
    1CA Fenix Pilar1
    Deportivo Armenio
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 03:00
    1Justo Jose de Urquiza1
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 19/02 03:00
    Club Atletico Acassuso
    Club Atletico Colegiales1
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 15/02 03:00
    Talleres Remdios de Escalada
    Argentino de Quilmes
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 14/02 03:00
    Defensores Unidos
    Justo Jose de Urquiza
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/02 03:00
    1Deportivo Merlo1
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/02 03:00
    Deportivo Armenio
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/02 03:00
    Sportivo Dock Sud
    Los Andes
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/02 03:00
    CA San Miguel
    CA Fenix Pilar1
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 13/02 03:00
    UAI Urquiza
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 13/02 03:00
    Villa San Carlos
    Canuelas
    0 - 0
    Vòng Apertura
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Argentina

Tên giải đấu Hạng 3 Argentina
Tên khác H3 Argentina (Hạng ba)
Tên Tiếng Anh Argentina Primera B Metropolitana
Vòng đấu hiện tại Reducido Final
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)