Kết quả Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B), Kqbd Phần Lan hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) hôm nay: kqbd Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) hôm nay: xem kq bd Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 8 Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Phần Lan gần đây và kqbd H2 PL trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd H2 PL trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Finland - Kakkonen Lohko B mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 2 phan lan nhom b hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) có tên Tiếng Anh là Finland - Kakkonen Lohko B và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Phần Lan. Các kết quả bóng đá Phần Lan hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Phần Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Phần Lan (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Phần Lan và BĐKQ Cúp Phần Lan của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Phần Lan với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) mùa giải 2022

10987654
  • 01/10 19:00
    GrIFK
    Jazz Pori
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    HJS Akatemia
    Ilves Tampere 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    Ilves-Kissat
    Vantaa
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    KaaPo Kaarina
    Klubi 04
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    MuSa
    SalPa Salo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    Tampere United
    EPS Espoo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/09 21:00
    Honka Akatemia
    Tampere United
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 20:00
    Jazz Pori
    KaaPo Kaarina
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 19:00
    EPS Espoo
    Ilves-Kissat
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 19:00
    Vantaa
    GrIFK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 18:00
    SalPa Salo
    HJS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 22:30
    GrIFK
    Ilves-Kissat
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 22:30
    Ilves Tampere 2
    Klubi 04
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 20:00
    MuSa
    Honka Akatemia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 20:00
    SalPa Salo
    EPS Espoo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 20:00
    Tampere United
    KaaPo Kaarina
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/09 23:00
    HJS Akatemia
    Vantaa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 14/09 23:00
    Klubi 04
    MuSa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 22:30
    GrIFK
    MuSa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 21:00
    Tampere United
    HJS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 20:00
    Jazz Pori
    SalPa Salo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 20:00
    KaaPo Kaarina
    Ilves Tampere 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 19:00
    EPS Espoo
    Klubi 04
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 19:00
    Vantaa
    Honka Akatemia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 22:30
    Klubi 04
    Jazz Pori
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 21:00
    SalPa Salo
    GrIFK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 20:00
    Honka Akatemia
    Ilves Tampere 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/09 23:00
    MuSa
    Vantaa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/09 22:30
    HJS Akatemia
    KaaPo Kaarina
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/09 22:30
    Ilves-Kissat
    Tampere United
    ? - ?
    Vòng 9
  • 28/08 22:30
    Ilves Tampere 2
    SalPa Salo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 20:00
    Jazz Pori
    Ilves-Kissat
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 20:00
    KaaPo Kaarina
    Vantaa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 20:00
    Tampere United
    GrIFK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 19:00
    EPS Espoo
    MuSa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 19:00
    Honka Akatemia
    HJS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/08 23:00
    GrIFK
    EPS Espoo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/08 23:00
    HJS Akatemia
    Jazz Pori
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/08 23:00
    Ilves-Kissat
    KaaPo Kaarina
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/08 23:00
    MuSa
    Ilves Tampere 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/08 23:00
    Vantaa
    Tampere United
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23/08 22:30
    Klubi 04
    Honka Akatemia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 22:00
    Ilves-Kissat
    HJS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 22:00
    Vantaa
    SalPa Salo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 21:00
    GrIFK
    Klubi 04
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 21:00
    Jazz Pori
    Ilves Tampere 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/08 22:30
    KaaPo Kaarina
    MuSa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/08 22:30
    Honka Akatemia
    EPS Espoo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15/08 23:00
    Ilves Tampere 2
    Tampere United
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/08 22:30
    Klubi 04
    Vantaa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/08 21:00
    HJS Akatemia
    GrIFK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/08 21:00
    MuSa
    Ilves-Kissat
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/08 21:00
    SalPa Salo
    Honka Akatemia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/08 19:00
    EPS Espoo
    Jazz Pori
    ? - ?
    Vòng 8
  • 08/08 22:30
    Honka Akatemia
    GrIFK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 08/08 22:30
    Klubi 04
    Tampere United
    0 - 1
    Vòng 8
  • 07/08 23:00
    Ilves Tampere 2
    Ilves-Kissat
    0 - 0
    Vòng 8
  • 06/08 21:00
    HJS Akatemia
    EPS Espoo
    1 - 0
    Vòng 8
  • 05/08 23:00
    KaaPo Kaarina
    SalPa Salo
    2 - 3
    Vòng 8
  • 04/08 23:00
    Jazz Pori
    MuSa
    0 - 1
    Vòng 8
  • 04/08 23:00
    1Tampere United1
    Honka Akatemia
    1 - 1
    Vòng 8
  • 03/08 22:00
    Ilves Tampere 2
    EPS Espoo
    0 - 1
    Vòng 5
  • 31/07 22:00
    Ilves-Kissat
    Honka Akatemia
    1 - 0
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    EPS Espoo
    Ilves Tampere 2
    2 - 1
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    GrIFK
    KaaPo Kaarina
    1 - 0
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    SalPa Salo
    Klubi 041
    2 - 3
    Vòng 7
  • 29/07 23:00
    Jazz Pori
    Vantaa
    2 - 1
    Vòng 7
  • 29/07 23:00
    Tampere United
    MuSa
    1 - 1
    Vòng 7
  • 24/07 22:30
    Klubi 04
    Ilves-Kissat
    1 - 3
    Vòng 7
  • 24/07 19:00
    Ilves Tampere 2
    Vantaa
    1 - 0
    Vòng 7
  • 23/07 21:00
    EPS Espoo
    KaaPo Kaarina
    1 - 0
    Vòng 7
  • 23/07 21:00
    MuSa
    HJS Akatemia
    0 - 0
    Vòng 7
  • 23/07 21:00
    SalPa Salo
    Tampere United
    1 - 0
    Vòng 7
  • 22/07 22:30
    Jazz Pori
    Honka Akatemia
    0 - 1
    Vòng 7
  • 17/07 20:00
    Tampere United
    Jazz Pori
    1 - 1
    Vòng 7
  • 16/07 22:30
    Vantaa
    EPS Espoo1
    0 - 1
    Vòng 7
  • 16/07 22:00
    Ilves-Kissat
    SalPa Salo
    1 - 0
    Vòng 7
  • 16/07 21:00
    GrIFK
    Ilves Tampere 2
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16/07 21:00
    HJS Akatemia
    Klubi 04
    2 - 0
    Vòng 7
  • 16/07 21:00
    KaaPo Kaarina
    Honka Akatemia
    0 - 3
    Vòng 7
  • 13/07 23:00
    MuSa
    Jazz Pori
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/07 22:30
    Ilves Tampere 2
    HJS Akatemia
    0 - 0
    Vòng 7
  • 10/07 22:30
    1Klubi 041
    KaaPo Kaarina
    4 - 0
    Vòng 7
  • 09/07 22:30
    Vantaa
    Ilves-Kissat
    1 - 1
    Vòng 7
  • 09/07 21:00
    EPS Espoo
    Tampere United
    1 - 0
    Vòng 7
  • 09/07 21:00
    1SalPa Salo1
    MuSa
    1 - 2
    Vòng 7
  • 07/07 23:00
    Jazz Pori
    GrIFK
    1 - 0
    Vòng 7
  • 04/07 22:30
    MuSa
    Klubi 04
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/07 22:30
    GrIFK
    Vantaa
    1 - 1
    Vòng 7
  • 02/07 22:00
    Ilves-Kissat
    EPS Espoo
    3 - 1
    Vòng 7
  • 02/07 21:00
    HJS Akatemia
    SalPa Salo
    1 - 0
    Vòng 7
  • 02/07 21:00
    KaaPo Kaarina
    Jazz Pori
    0 - 2
    Vòng 7
  • 30/06 22:30
    Klubi 04
    Ilves Tampere 2
    1 - 0
    Vòng 6
  • 29/06 23:00
    1Ilves-Kissat1
    GrIFK
    0 - 1
    Vòng 6
  • 29/06 22:30
    EPS Espoo
    SalPa Salo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/06 22:30
    Vantaa
    HJS Akatemia
    1 - 0
    Vòng 6
  • 28/06 23:00
    KaaPo Kaarina
    Tampere United
    0 - 1
    Vòng 6
  • 28/06 22:30
    Honka Akatemia
    MuSa
    1 - 0
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    Honka Akatemia
    Vantaa
    2 - 1
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    Ilves Tampere 2
    KaaPo Kaarina
    3 - 1
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    Klubi 04
    EPS Espoo
    1 - 0
    Vòng 6
  • 22/06 23:00
    MuSa
    GrIFK
    0 - 1
    Vòng 6
  • 22/06 23:00
    SalPa Salo
    Jazz Pori
    1 - 0
    Vòng 6
  • 21/06 22:30
    HJS Akatemia
    Tampere United
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/06 22:30
    Ilves Tampere 2
    Honka Akatemia
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18/06 23:00
    Jazz Pori
    Klubi 04
    1 - 0
    Vòng 6
  • 18/06 22:30
    Vantaa
    MuSa1
    3 - 0
    Vòng 6
  • 18/06 21:00
    GrIFK
    SalPa Salo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18/06 21:00
    KaaPo Kaarina
    HJS Akatemia
    1 - 0
    Vòng 6
  • 17/06 23:00
    Tampere United
    Ilves-Kissat1
    2 - 1
    Vòng 6
  • 12/06 22:30
    GrIFK
    Tampere United
    0 - 2
    Vòng 6
  • 11/06 23:00
    Vantaa
    KaaPo Kaarina
    0 - 1
    Vòng 6
  • 11/06 22:30
    Ilves-Kissat
    Jazz Pori
    2 - 2
    Vòng 6
  • 11/06 21:00
    HJS Akatemia
    Honka Akatemia
    4 - 1
    Vòng 6
  • 11/06 21:00
    SalPa Salo
    Ilves Tampere 2
    0 - 1
    Vòng 6
  • 09/06 23:00
    MuSa
    EPS Espoo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 05/06 22:30
    1EPS Espoo1
    GrIFK
    1 - 2
    Vòng 6
  • 05/06 22:30
    Ilves Tampere 2
    MuSa
    0 - 0
    Vòng 6
  • 05/06 22:30
    1Jazz Pori1
    HJS Akatemia
    0 - 1
    Vòng 6
  • 05/06 20:00
    Tampere United
    Vantaa1
    3 - 2
    Vòng 6
  • 03/06 23:00
    KaaPo Kaarina
    Ilves-Kissat
    0 - 4
    Vòng 6
  • 30/05 23:00
    Klubi 04
    GrIFK
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/05 23:00
    MuSa
    KaaPo Kaarina
    2 - 1
    Vòng 5
  • 29/05 22:30
    EPS Espoo
    Honka Akatemia
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/05 22:30
    HJS Akatemia
    Ilves-Kissat
    0 - 3
    Vòng 5
  • 29/05 22:30
    Ilves Tampere 2
    Jazz Pori
    1 - 1
    Vòng 5
  • 29/05 22:30
    SalPa Salo
    Vantaa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 22/05 22:30
    GrIFK
    HJS Akatemia
    2 - 1
    Vòng 5
  • 22/05 22:30
    Honka Akatemia
    SalPa Salo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/05 22:30
    Ilves-Kissat
    MuSa
    1 - 2
    Vòng 5
  • 21/05 21:00
    1Jazz Pori1
    EPS Espoo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/05 20:00
    Tampere United
    Ilves Tampere 2
    3 - 1
    Vòng 5
  • 21/05 19:00
    Vantaa
    Klubi 04
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/05 22:00
    Tampere United
    Klubi 04
    0 - 0
    Vòng 5
  • 15/05 22:30
    GrIFK
    Honka Akatemia1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/05 23:00
    Ilves-Kissat
    Ilves Tampere 2
    2 - 1
    Vòng 5
  • 14/05 20:00
    SalPa Salo
    KaaPo Kaarina
    2 - 0
    Vòng 5
  • 14/05 19:00
    EPS Espoo
    HJS Akatemia
    1 - 0
    Vòng 5
  • 09/05 22:30
    Klubi 04
    SalPa Salo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 22:30
    Honka Akatemia
    Ilves-Kissat1
    1 - 2
    Vòng 5
  • 08/05 22:30
    MuSa
    Tampere United
    1 - 1
    Vòng 5
  • 08/05 22:30
    1Vantaa1
    Jazz Pori
    2 - 3
    Vòng 5
  • 07/05 22:00
    KaaPo Kaarina
    GrIFK
    0 - 1
    Vòng 5
  • 30/04 20:00
    1HJS Akatemia1
    MuSa
    0 - 1
    Vòng 4
  • 30/04 18:00
    Tampere United
    SalPa Salo
    3 - 1
    Vòng 4
  • 30/04 17:00
    Vantaa
    Ilves Tampere 2
    1 - 0
    Vòng 4
  • 29/04 22:30
    Honka Akatemia
    Jazz Pori
    2 - 0
    Vòng 4
  • 29/04 22:30
    Ilves-Kissat
    Klubi 04
    0 - 3
    Vòng 4
  • 29/04 22:30
    KaaPo Kaarina
    EPS Espoo
    0 - 1
    Vòng 4
  • 24/04 22:00
    Ilves Tampere 2
    GrIFK
    0 - 1
    Vòng 4
  • 24/04 21:00
    Honka Akatemia
    KaaPo Kaarina
    2 - 3
    Vòng 4
  • 24/04 21:00
    Klubi 04
    HJS Akatemia
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    Jazz Pori
    Tampere United
    1 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    SalPa Salo
    Ilves-Kissat1
    2 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    EPS Espoo
    Vantaa
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19/04 22:30
    Honka Akatemia
    Klubi 04
    2 - 1
    Vòng 4
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B)

Tên giải đấu Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B)
Tên khác H2 PL
Tên Tiếng Anh Finland - Kakkonen Lohko B
Vòng đấu hiện tại 8
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 30 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)