Kết quả Hạng 2 Paraguay, Kqbd Paraguay hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 2 Paraguay hôm nay: kqbd Hạng 2 Paraguay mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Paraguay hôm nay: xem kq bd Hạng 2 Paraguay trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 21 Hạng 2 Paraguay mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Paraguay gần đây và kqbd Hạng 2 Paraguay trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Paraguay sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 2 Paraguay thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Hạng 2 Paraguay trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng 2 Paraguay mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Paraguay và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 2 paraguay hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Paraguay sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Paraguay là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Paraguay. Các kết quả bóng đá Paraguay hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Paraguay (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Paraguay (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Paraguay và BĐKQ Cúp Paraguay của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Paraguay, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Paraguay với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 2 Paraguay mùa giải 2022

  • Kết quả Hạng 2 Paraguay của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 2 Paraguay của 1 cặp đấu:
    VS
302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 09/10 03:00
    2 de Mayo
    Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/10 03:00
    Atyra
    Club Rubio Nu
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/10 03:00
    Deportivo Santani
    3 de Febrero
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/10 03:00
    Independiente F.B.C.
    Sol de America Pastoreo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/10 03:00
    Martin Ledesma
    CA River Plate Asuncion
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/10 03:00
    Sportivo Luqueno
    Guarani de Trinidad
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/10 03:00
    Sportivo Iteno
    Club Fernando de la Mora
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/10 03:00
    Sportivo Trinidense
    Sportivo San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/10 03:00
    3 de Febrero
    Sportivo Iteno
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/10 03:00
    Atletico Colegiales
    Sportivo Trinidense
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/10 03:00
    Club Fernando de la Mora
    Independiente F.B.C.
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/10 03:00
    Guarani de Trinidad
    Martin Ledesma
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/10 03:00
    Sol de America Pastoreo
    2 de Mayo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/10 03:00
    CA River Plate Asuncion
    Atyra
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/10 03:00
    Club Rubio Nu
    Deportivo Santani
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/10 03:00
    Sportivo San Lorenzo
    Sportivo Luqueno
    ? - ?
    Vòng 29
  • 25/09 03:00
    Atyra
    Guarani de Trinidad
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/09 03:00
    Deportivo Santani
    CA River Plate Asuncion
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/09 03:00
    Club Fernando de la Mora
    Sol de America Pastoreo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/09 03:00
    Independiente F.B.C.
    3 de Febrero
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/09 03:00
    Martin Ledesma
    Sportivo San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/09 03:00
    Sportivo Luqueno
    Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/09 03:00
    Sportivo Iteno
    Club Rubio Nu
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/09 03:00
    Sportivo Trinidense
    2 de Mayo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 18/09 03:00
    2 de Mayo
    Sportivo Luqueno
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/09 03:00
    3 de Febrero
    Club Fernando de la Mora
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/09 03:00
    Atletico Colegiales
    Martin Ledesma
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/09 03:00
    Guarani de Trinidad
    Deportivo Santani
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/09 03:00
    Sol de America Pastoreo
    Sportivo Trinidense
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/09 03:00
    CA River Plate Asuncion
    Sportivo Iteno
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/09 03:00
    Club Rubio Nu
    Independiente F.B.C.
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/09 03:00
    Sportivo San Lorenzo
    Atyra
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11/09 03:00
    3 de Febrero
    Sol de America Pastoreo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/09 03:00
    Atyra
    Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/09 03:00
    Deportivo Santani
    Sportivo San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/09 03:00
    Club Fernando de la Mora
    Club Rubio Nu
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/09 03:00
    Independiente F.B.C.
    CA River Plate Asuncion
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/09 03:00
    Martin Ledesma
    2 de Mayo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/09 03:00
    Sportivo Luqueno
    Sportivo Trinidense
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/09 03:00
    Sportivo Iteno
    Guarani de Trinidad
    ? - ?
    Vòng 26
  • 04/09 03:00
    2 de Mayo
    Atyra
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 03:00
    Atletico Colegiales
    Deportivo Santani
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 03:00
    Guarani de Trinidad
    Independiente F.B.C.
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 03:00
    Sol de America Pastoreo
    Sportivo Luqueno
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 03:00
    CA River Plate Asuncion
    Club Fernando de la Mora
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 03:00
    Club Rubio Nu
    3 de Febrero
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 03:00
    Sportivo San Lorenzo
    Sportivo Iteno
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/09 03:00
    Sportivo Trinidense
    Martin Ledesma
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/08 03:00
    3 de Febrero
    CA River Plate Asuncion
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 03:00
    Atyra
    Sportivo Trinidense
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 03:00
    Deportivo Santani
    2 de Mayo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 03:00
    Club Fernando de la Mora
    Guarani de Trinidad
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 03:00
    Independiente F.B.C.
    Sportivo San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 03:00
    Martin Ledesma
    Sportivo Luqueno
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 03:00
    Club Rubio Nu
    Sol de America Pastoreo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/08 03:00
    Sportivo Iteno
    Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/08 03:00
    2 de Mayo
    Sportivo Iteno
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/08 03:00
    Atletico Colegiales
    Independiente F.B.C.
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/08 03:00
    Guarani de Trinidad
    3 de Febrero
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/08 03:00
    Sol de America Pastoreo
    Martin Ledesma
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/08 03:00
    CA River Plate Asuncion
    Club Rubio Nu
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/08 03:00
    Sportivo San Lorenzo
    Club Fernando de la Mora
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/08 03:00
    Sportivo Luqueno
    Atyra
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/08 03:00
    Sportivo Trinidense
    Deportivo Santani
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/08 03:00
    3 de Febrero
    Sportivo San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 03:00
    Atyra
    Martin Ledesma
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 03:00
    Deportivo Santani
    Sportivo Luqueno
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 03:00
    Club Fernando de la Mora
    Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 03:00
    Independiente F.B.C.
    2 de Mayo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 03:00
    CA River Plate Asuncion
    Sol de America Pastoreo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 03:00
    Club Rubio Nu
    Guarani de Trinidad
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 03:00
    Sportivo Iteno
    Sportivo Trinidense
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/08 06:15
    Sportivo Luqueno
    Sportivo Iteno
    ? - ?
    Vòng 21
  • 16/08 04:00
    Sportivo San Lorenzo
    Club Rubio Nu
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/08 21:00
    Atletico Colegiales
    3 de Febrero
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/08 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Atyra
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/08 21:00
    2 de Mayo
    Club Fernando de la Mora
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/08 21:00
    Guarani de Trinidad
    CA River Plate Asuncion
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/08 06:15
    Sportivo Trinidense
    Independiente F.B.C.
    2 - 0
    Vòng 21
  • 13/08 01:45
    Martin Ledesma
    Deportivo Santani
    0 - 1
    Vòng 21
  • 09/08 06:30
    1Independiente F.B.C.1
    Sportivo Luqueno
    0 - 1
    Vòng 20
  • 09/08 01:30
    Sportivo Iteno
    Martin Ledesma2
    0 - 1
    Vòng 20
  • 07/08 21:00
    1Club Fernando de la Mora1
    Sportivo Trinidense
    0 - 1
    Vòng 20
  • 07/08 21:00
    Club Rubio Nu
    Atletico Colegiales
    1 - 1
    Vòng 20
  • 07/08 02:00
    CA River Plate Asuncion
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 20
  • 06/08 21:00
    1Deportivo Santani1
    Atyra1
    1 - 1
    Vòng 20
  • 06/08 21:00
    Guarani de Trinidad
    Sol de America Pastoreo
    0 - 1
    Vòng 20
  • 06/08 04:00
    3 de Febrero
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 20
  • 02/08 06:30
    Sportivo Luqueno
    Club Fernando de la Mora
    0 - 0
    Vòng 19
  • 02/08 01:30
    Atyra
    Sportivo Iteno
    2 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Deportivo Santani
    2 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 21:00
    Sportivo San Lorenzo
    Guarani de Trinidad
    1 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 01:00
    Atletico Colegiales
    CA River Plate Asuncion
    1 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 21:00
    Martin Ledesma
    Independiente F.B.C.
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 06:15
    Sportivo Trinidense
    3 de Febrero
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 01:30
    2 de Mayo
    Club Rubio Nu
    0 - 0
    Vòng 19
  • 26/07 06:15
    Club Rubio Nu
    Sportivo Trinidense
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/07 01:30
    1Guarani de Trinidad1
    Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng 18
  • 24/07 21:00
    3 de Febrero
    Sportivo Luqueno
    0 - 1
    Vòng 18
  • 24/07 21:00
    Club Fernando de la Mora
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23/07 21:00
    CA River Plate Asuncion
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23/07 21:00
    Sportivo Iteno
    Deportivo Santani
    0 - 1
    Vòng 18
  • 23/07 06:15
    Sportivo San Lorenzo
    Sol de America Pastoreo
    1 - 2
    Vòng 18
  • 23/07 04:00
    Independiente F.B.C.
    Atyra
    0 - 1
    Vòng 18
  • 19/07 06:15
    1Deportivo Santani1
    Independiente F.B.C.
    0 - 1
    Vòng 17
  • 19/07 01:30
    Atyra
    Club Fernando de la Mora
    0 - 1
    Vòng 17
  • 17/07 21:00
    Atletico Colegiales
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 17
  • 17/07 21:00
    Sportivo Luqueno
    Club Rubio Nu1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 16/07 21:00
    2 de Mayo
    Guarani de Trinidad
    1 - 0
    Vòng 17
  • 16/07 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Sportivo Iteno
    0 - 0
    Vòng 17
  • 16/07 06:15
    Sportivo Trinidense
    CA River Plate Asuncion1
    1 - 0
    Vòng 17
  • 16/07 01:30
    Martin Ledesma
    3 de Febrero
    1 - 1
    Vòng 17
  • 12/07 06:15
    Sportivo San Lorenzo
    2 de Mayo1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/07 01:30
    Atletico Colegiales
    Sol de America Pastoreo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 10/07 21:00
    Independiente F.B.C.
    Sportivo Iteno
    1 - 0
    Vòng 16
  • 10/07 21:00
    CA River Plate Asuncion
    Sportivo Luqueno
    1 - 0
    Vòng 16
  • 09/07 21:00
    Club Fernando de la Mora
    Deportivo Santani
    0 - 1
    Vòng 16
  • 09/07 21:00
    Guarani de Trinidad
    Sportivo Trinidense
    0 - 1
    Vòng 16
  • 09/07 06:15
    3 de Febrero
    Atyra
    0 - 1
    Vòng 16
  • 09/07 04:00
    Club Rubio Nu
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 16
  • 05/07 06:15
    Sportivo San Lorenzo
    Sportivo Trinidense1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 05/07 01:30
    CA River Plate Asuncion
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 15
  • 03/07 21:00
    Atletico Colegiales
    2 de Mayo1
    0 - 1
    Vòng 15
  • 03/07 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Independiente F.B.C.
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 21:00
    Club Fernando de la Mora
    Sportivo Iteno
    2 - 1
    Vòng 15
  • 02/07 21:00
    Guarani de Trinidad
    Sportivo Luqueno
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 06:15
    Club Rubio Nu
    Atyra
    1 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 04:00
    3 de Febrero
    Deportivo Santani
    0 - 0
    Vòng 15
  • 28/06 04:00
    Independiente F.B.C.
    Club Fernando de la Mora
    1 - 0
    Vòng 14
  • 27/06 21:00
    1Sportivo Trinidense1
    Atletico Colegiales2
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 21:00
    Atyra
    CA River Plate Asuncion1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 21:00
    Sportivo Iteno
    3 de Febrero
    0 - 1
    Vòng 14
  • 25/06 21:00
    2 de Mayo
    Sol de America Pastoreo
    1 - 1
    Vòng 14
  • 25/06 21:00
    Martin Ledesma
    Guarani de Trinidad2
    0 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 06:15
    Sportivo Luqueno
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 04:00
    1Deportivo Santani1
    Club Rubio Nu
    0 - 3
    Vòng 14
  • 21/06 06:15
    3 de Febrero
    Independiente F.B.C.
    0 - 0
    Vòng 13
  • 21/06 04:00
    CA River Plate Asuncion
    Deportivo Santani
    1 - 0
    Vòng 13
  • 19/06 21:00
    2 de Mayo
    Sportivo Trinidense
    1 - 1
    Vòng 13
  • 19/06 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Club Fernando de la Mora
    1 - 3
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Atletico Colegiales
    Sportivo Luqueno
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    1Guarani de Trinidad1
    Atyra1
    0 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 06:15
    1Sportivo San Lorenzo1
    Martin Ledesma
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 04:00
    1Club Rubio Nu1
    Sportivo Iteno
    1 - 0
    Vòng 13
  • 14/06 06:15
    Sportivo Trinidense
    Sol de America Pastoreo
    2 - 1
    Vòng 12
  • 14/06 04:00
    Independiente F.B.C.
    Club Rubio Nu
    1 - 1
    Vòng 12
  • 12/06 21:00
    Deportivo Santani
    Guarani de Trinidad
    0 - 3
    Vòng 12
  • 12/06 21:00
    Club Fernando de la Mora
    3 de Febrero
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Atyra
    Sportivo San Lorenzo
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Martin Ledesma
    Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 06:30
    Sportivo Luqueno
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 02:00
    Sportivo Iteno
    CA River Plate Asuncion
    1 - 3
    Vòng 12
  • 07/06 06:45
    Sportivo Trinidense
    Sportivo Luqueno1
    1 - 4
    Vòng 11
  • 07/06 04:30
    CA River Plate Asuncion
    Independiente F.B.C.
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 21:00
    1Guarani de Trinidad1
    Sportivo Iteno1
    1 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 21:00
    Sol de America Pastoreo
    3 de Febrero
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    2 de Mayo
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Atletico Colegiales
    Atyra1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 06:45
    Sportivo San Lorenzo
    Deportivo Santani
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 02:00
    Club Rubio Nu
    Club Fernando de la Mora
    0 - 0
    Vòng 11
  • 31/05 06:15
    Deportivo Santani
    Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng 10
  • 31/05 04:00
    Independiente F.B.C.
    Guarani de Trinidad
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    Club Fernando de la Mora
    CA River Plate Asuncion
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    1Sportivo Iteno1
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 21:00
    Atyra
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 21:00
    Martin Ledesma
    Sportivo Trinidense1
    0 - 2
    Vòng 10
  • 28/05 06:45
    Sportivo Luqueno
    Sol de America Pastoreo
    1 - 1
    Vòng 10
  • 28/05 04:30
    3 de Febrero
    Club Rubio Nu
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/05 05:30
    Sportivo San Lorenzo
    Independiente F.B.C.
    1 - 0
    Vòng 9
  • 24/05 21:00
    Guarani de Trinidad
    Club Fernando de la Mora
    1 - 1
    Vòng 9
  • 24/05 04:00
    1Sportivo Luqueno1
    Martin Ledesma
    0 - 1
    Vòng 9
  • 24/05 02:00
    CA River Plate Asuncion
    3 de Febrero
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22/05 21:00
    1Sol de America Pastoreo1
    Club Rubio Nu
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22/05 21:00
    Sportivo Trinidense
    Atyra
    1 - 0
    Vòng 9
  • 21/05 21:00
    2 de Mayo
    Deportivo Santani
    1 - 1
    Vòng 9
  • 21/05 21:00
    1Atletico Colegiales1
    Sportivo Iteno
    1 - 1
    Vòng 9
  • 21/05 02:00
    Club Fernando de la Mora
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 1
    Vòng 8
  • 20/05 02:00
    1Atyra1
    Sportivo Luqueno
    0 - 1
    Vòng 8
  • 19/05 21:00
    3 de Febrero
    Guarani de Trinidad
    0 - 1
    Vòng 8
  • 19/05 21:00
    Martin Ledesma
    Sol de America Pastoreo
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/05 02:00
    Club Rubio Nu
    CA River Plate Asuncion
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18/05 21:00
    Independiente F.B.C.
    Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18/05 21:00
    Sportivo Iteno
    2 de Mayo
    1 - 1
    Vòng 8
  • 18/05 02:00
    Deportivo Santani
    Sportivo Trinidense
    2 - 0
    Vòng 8
  • 17/05 05:15
    Sportivo San Lorenzo
    3 de Febrero1
    2 - 0
    Vòng 7
  • 17/05 02:00
    Martin Ledesma
    Atyra
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 21:00
    2 de Mayo
    Independiente F.B.C.
    0 - 1
    Vòng 7
  • 15/05 21:00
    1Guarani de Trinidad1
    Club Rubio Nu1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Atletico Colegiales
    Club Fernando de la Mora
    1 - 3
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Sol de America Pastoreo
    CA River Plate Asuncion
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 05:15
    Sportivo Luqueno
    Deportivo Santani
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 03:00
    Sportivo Trinidense
    Sportivo Iteno
    2 - 0
    Vòng 7
  • 10/05 05:15
    3 de Febrero
    Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/05 03:00
    Club Rubio Nu
    Sportivo San Lorenzo
    1 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 21:00
    CA River Plate Asuncion
    Guarani de Trinidad
    0 - 1
    Vòng 6
  • 08/05 21:00
    Sportivo Iteno
    Sportivo Luqueno
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 21:00
    1Atyra1
    Sol de America Pastoreo
    1 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 21:00
    1Club Fernando de la Mora1
    2 de Mayo3
    0 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 05:15
    Deportivo Santani
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 03:00
    Independiente F.B.C.
    Sportivo Trinidense
    0 - 0
    Vòng 6
  • 03/05 05:15
    Sportivo San Lorenzo
    CA River Plate Asuncion
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/05 02:00
    2 de Mayo
    3 de Febrero
    0 - 2
    Vòng 5
  • 01/05 21:00
    Atyra
    Deportivo Santani
    0 - 1
    Vòng 5
  • 01/05 21:00
    Martin Ledesma
    Sportivo Iteno1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 21:00
    1Atletico Colegiales1
    Club Rubio Nu2
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Guarani de Trinidad
    0 - 1
    Vòng 5
  • 30/04 05:15
    Sportivo Luqueno
    Independiente F.B.C.1
    2 - 1
    Vòng 5
  • 30/04 03:00
    Sportivo Trinidense
    Club Fernando de la Mora
    1 - 0
    Vòng 5
  • 26/04 05:15
    Deportivo Santani
    Sol de America Pastoreo
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/04 03:00
    3 de Febrero
    Sportivo Trinidense
    0 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 21:00
    1CA River Plate Asuncion1
    Atletico Colegiales1
    0 - 1
    Vòng 4
  • 24/04 21:00
    1Club Fernando de la Mora1
    Sportivo Luqueno
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    1Guarani de Trinidad1
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    Sportivo Iteno
    Atyra
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 05:15
    Independiente F.B.C.
    Martin Ledesma1
    2 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 03:00
    Club Rubio Nu
    2 de Mayo
    0 - 1
    Vòng 4
  • 20/04 05:15
    Sportivo Luqueno
    3 de Febrero1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/04 03:00
    Deportivo Santani
    Sportivo Iteno1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/04 05:15
    Sportivo Trinidense
    Club Rubio Nu1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/04 02:00
    2 de Mayo
    CA River Plate Asuncion
    0 - 1
    Vòng 3
  • 17/04 21:00
    1Atyra1
    Independiente F.B.C.1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/04 21:00
    Martin Ledesma
    Club Fernando de la Mora
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16/04 21:00
    Atletico Colegiales
    Guarani de Trinidad
    0 - 2
    Vòng 3
  • 16/04 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/04 21:00
    CA River Plate Asuncion
    Sportivo Trinidense
    0 - 1
    Vòng 2
  • 12/04 03:00
    3 de Febrero
    Martin Ledesma
    1 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 21:00
    Sportivo San Lorenzo
    Atletico Colegiales
    2 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 21:00
    Sportivo Iteno
    Sol de America Pastoreo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    Club Fernando de la Mora
    Atyra
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    Guarani de Trinidad
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 05:15
    Club Rubio Nu
    Sportivo Luqueno
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 03:00
    Independiente F.B.C.
    Deportivo Santani
    1 - 0
    Vòng 2
  • 05/04 07:00
    Sportivo Trinidense
    Guarani de Trinidad
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05/04 02:00
    2 de Mayo
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Atletico Colegiales
    1 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 21:00
    1Sportivo Iteno1
    Independiente F.B.C.
    0 - 2
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Atyra
    3 de Febrero
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Martin Ledesma
    Club Rubio Nu1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 05:15
    Sportivo Luqueno
    CA River Plate Asuncion
    1 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 03:00
    Deportivo Santani
    Club Fernando de la Mora
    1 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Paraguay

Tên giải đấu Hạng 2 Paraguay
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 21
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)