Kết quả Hạng 2 Mexico, Kqbd Mexico hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 2 Mexico hôm nay: tổng hợp kqbđ Mexico mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Hạng 2 Mexico 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Mexico tối và đêm qua: bdkq Hạng 2 Mexico hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Hạng 2 Mexico: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Clausura Hạng 2 Mexico mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Mexico hôm nay và xem kqbd Hạng 2 Mexico trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Mexico sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Hạng 2 Mexico hôm nay 2022-2023 vòng đấu Clausura: trực tiếp kq bd Hạng 2 Mexico tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Liga de Expansión MX 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq Hạng 2 Mexico mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Hang 2 Mexico hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Mexico sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Mexico có tên Tiếng Anh là Liga de Expansión MX và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Mexico. Các kết quả bóng đá Mexico hôm qua và trực tiếp kqbd Mexico ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Mexico (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Mexico (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Mexico và BĐKQ Cúp Mexico của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Mexico, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Mexico với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Hạng 2 Mexico mùa giải 2022-2023 - vòng Clausura

  • Kết quả Hạng 2 Mexico của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 2 Mexico của 1 cặp đấu:
    VS
Championship FinalsChung kết (C)Bán kết (C)Tứ kết (C)Clausura ReclassificationClausuraChung kết (A)Bán kết (A)Tứ kết (A)Phân loại (A)Apertura
  • 24/04 06:00
    CF Atlante
    CD Alacranes de Durango
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/04 06:00
    Tlaxcala
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/04 07:00
    Leones Negros
    CSyD Dorados de Sinaloa
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 20/04 10:05
    BVSC Zuglo
    Tepatitlan De Morelos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 20/04 08:05
    Celaya
    Atletico La Paz
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 20/04 06:00
    Club Chivas Tapatio
    Mineros de Zacatecas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 19/04 10:05
    Cimarrones Sonora
    Monarcas Morelia
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 19/04 08:05
    Venados
    Cancun
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 19/04 06:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Pumas Tabasco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 15/04 06:00
    Tepatitlan De Morelos
    Tlaxcala
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/04 08:05
    Monarcas Morelia
    Alebrijes de Oaxaca
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/04 06:00
    Leones Negros
    BVSC Zuglo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/04 10:05
    Correcaminos UAT
    Celaya
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/04 08:05
    Atletico La Paz
    CF Atlante
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/04 06:00
    CD Alacranes de Durango
    Club Chivas Tapatio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 12/04 10:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Venados
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 12/04 08:05
    Cancun
    Pumas Tabasco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 12/04 06:00
    Mineros de Zacatecas
    Cimarrones Sonora
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/04 06:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Cancun
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/04 10:05
    CF Atlante
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/04 08:05
    Club Chivas Tapatio
    CSyD Dorados de Sinaloa
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 06/04 10:05
    Cimarrones Sonora
    Tepatitlan De Morelos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 06/04 08:05
    Venados
    Leones Negros
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 06/04 06:00
    Celaya
    Mineros de Zacatecas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 05/04 10:05
    BVSC Zuglo
    CD Alacranes de Durango
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 05/04 08:05
    Pumas Tabasco
    Monarcas Morelia
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 05/04 06:00
    Tlaxcala
    Atletico La Paz
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 03/04 10:05
    Monarcas Morelia
    Celaya
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 01/04 06:00
    Leones Negros
    Tlaxcala
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 31/03 08:00
    Tepatitlan De Morelos
    CF Atlante
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 30/03 10:05
    BVSC Zuglo
    CSyD Dorados de Sinaloa
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 30/03 08:05
    Cancun
    Club Chivas Tapatio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 30/03 06:00
    CD Alacranes de Durango
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 29/03 10:05
    Cimarrones Sonora
    Alebrijes de Oaxaca
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 29/03 08:05
    Atletico La Paz
    Venados
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 29/03 06:00
    Mineros de Zacatecas
    Pumas Tabasco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 27/03 10:05
    Tlaxcala
    CD Alacranes de Durango
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 27/03 08:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Monarcas Morelia
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 27/03 06:00
    Club Chivas Tapatio
    Tepatitlan De Morelos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 27/03 01:00
    CF Atlante
    Leones Negros
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 26/03 10:05
    Pumas Tabasco
    BVSC Zuglo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 26/03 08:05
    Correcaminos UAT
    Mineros de Zacatecas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 26/03 06:00
    Celaya
    Venados
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 25/03 08:05
    Cancun
    Cimarrones Sonora
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 25/03 06:05
    Alebrijes de Oaxaca
    Atletico La Paz
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/03 08:05
    Leones Negros
    Monarcas Morelia
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/03 06:00
    CF Atlante
    Tlaxcala
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 23/03 10:05
    Venados
    Club Chivas Tapatio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 23/03 08:05
    BVSC Zuglo
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 23/03 06:00
    CD Alacranes de Durango
    Pumas Tabasco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/03 10:05
    Atletico La Paz
    CSyD Dorados de Sinaloa
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/03 10:05
    Cimarrones Sonora
    Celaya
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/03 08:05
    Mineros de Zacatecas
    Alebrijes de Oaxaca
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/03 06:00
    Tepatitlan De Morelos
    Cancun
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 20/03 06:00
    Celaya
    CD Alacranes de Durango
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 17/03 10:05
    Club Chivas Tapatio
    Cimarrones Sonora
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 17/03 08:05
    Cancun
    Mineros de Zacatecas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 16/03 10:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    CF Atlante
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 16/03 08:05
    Monarcas Morelia
    BVSC Zuglo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 16/03 06:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Leones Negros
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 15/03 10:05
    Correcaminos UAT
    Tepatitlan De Morelos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 15/03 08:05
    Pumas Tabasco
    Atletico La Paz
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 15/03 06:00
    Tlaxcala
    Venados
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/03 06:00
    Leones Negros
    Club Chivas Tapatio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 10/03 10:05
    Cimarrones Sonora
    Pumas Tabasco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 10/03 08:00
    Tepatitlan De Morelos
    Celaya
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 09/03 10:05
    BVSC Zuglo
    Alebrijes de Oaxaca
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 09/03 08:05
    Venados
    CF Atlante
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 09/03 06:00
    Tlaxcala
    Cancun
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/03 10:05
    Monarcas Morelia
    Mineros de Zacatecas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/03 08:05
    Atletico La Paz
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/03 06:05
    CD Alacranes de Durango
    CSyD Dorados de Sinaloa
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 04/03 06:00
    Celaya
    Tlaxcala
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 03/03 10:05
    Club Chivas Tapatio
    Alebrijes de Oaxaca
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 03/03 08:00
    CF Atlante
    BVSC Zuglo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 02/03 10:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Tepatitlan De Morelos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 02/03 08:05
    Cancun
    Monarcas Morelia
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 02/03 06:00
    Correcaminos UAT
    Cimarrones Sonora
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 01/03 10:05
    Pumas Tabasco
    Venados
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 01/03 08:05
    Atletico La Paz
    CD Alacranes de Durango
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 01/03 06:05
    Mineros de Zacatecas
    Leones Negros
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 27/02 06:00
    Monarcas Morelia
    CF Atlante
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/02 10:05
    Leones Negros
    Atletico La Paz
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/02 08:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 23/02 10:05
    Pumas Tabasco
    Celaya
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 23/02 08:05
    Venados
    CD Alacranes de Durango
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 23/02 06:00
    Tepatitlan De Morelos
    Mineros de Zacatecas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/02 10:05
    Cimarrones Sonora
    CSyD Dorados de Sinaloa
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/02 08:05
    BVSC Zuglo
    Cancun
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/02 06:05
    Tlaxcala
    Club Chivas Tapatio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 20/02 01:00
    Tepatitlan De Morelos
    Leones Negros
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 18/02 06:00
    Club Chivas Tapatio
    Pumas Tabasco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 17/02 08:05
    Mineros de Zacatecas
    BVSC Zuglo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 16/02 10:05
    CF Atlante
    Celaya
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 16/02 08:05
    Atletico La Paz
    Cancun
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 16/02 06:00
    CD Alacranes de Durango
    Alebrijes de Oaxaca
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 15/02 10:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Tlaxcala
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 15/02 08:05
    Venados
    Cimarrones Sonora
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 15/02 06:05
    Correcaminos UAT
    Monarcas Morelia
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 11/02 06:00
    Mineros de Zacatecas
    Venados
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 10/02 08:05
    Monarcas Morelia
    Club Chivas Tapatio
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 09/02 10:05
    Alebrijes de Oaxaca
    Tepatitlan De Morelos
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 09/02 08:05
    Pumas Tabasco
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 09/02 06:00
    Celaya
    CSyD Dorados de Sinaloa
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/02 10:05
    Cimarrones Sonora
    Tlaxcala
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/02 10:05
    Leones Negros
    CD Alacranes de Durango
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/02 08:05
    Cancun
    CF Atlante
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 08/02 06:05
    BVSC Zuglo
    Atletico La Paz
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 04/02 06:00
    Club Chivas Tapatio
    Celaya
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 03/02 08:05
    Correcaminos UAT
    Leones Negros
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 03/02 06:00
    1Tepatitlan De Morelos1
    Monarcas Morelia
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/02 10:05
    1Atletico La Paz1
    Cimarrones Sonora
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 02/02 08:05
    Venados
    BVSC Zuglo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/02 06:00
    Tlaxcala
    Alebrijes de Oaxaca
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 01/02 10:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Pumas Tabasco
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 01/02 08:05
    CF Atlante
    Mineros de Zacatecas
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 01/02 06:05
    1CD Alacranes de Durango1
    Cancun
    3 - 1
    Vòng Clausura
  • 30/01 06:00
    1Club Chivas Tapatio1
    Atletico La Paz
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 29/01 06:00
    Mineros de Zacatecas
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 28/01 06:05
    Pumas Tabasco
    Tepatitlan De Morelos1
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 27/01 08:00
    Monarcas Morelia
    Venados
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/01 10:05
    Alebrijes de Oaxaca
    CSyD Dorados de Sinaloa
    3 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/01 08:05
    Cancun
    Correcaminos UAT
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/01 06:00
    Celaya
    Leones Negros
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/01 10:05
    Cimarrones Sonora
    CF Atlante
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/01 06:05
    BVSC Zuglo
    Tlaxcala1
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/01 06:00
    Correcaminos UAT
    Club Chivas Tapatio
    1 - 2
    Vòng Clausura
  • 20/01 10:05
    1CF Atlante1
    Pumas Tabasco
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 20/01 08:05
    Atletico La Paz
    Monarcas Morelia1
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 19/01 10:05
    Venados
    Alebrijes de Oaxaca
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/01 08:05
    Leones Negros
    Cimarrones Sonora
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 19/01 06:00
    CD Alacranes de Durango
    Tepatitlan De Morelos
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/01 10:05
    1CSyD Dorados de Sinaloa1
    Cancun
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/01 08:05
    Celaya
    BVSC Zuglo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/01 06:05
    Tlaxcala
    Mineros de Zacatecas
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 16/01 01:00
    Tepatitlan De Morelos
    Atletico La Paz
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/01 06:00
    Club Chivas Tapatio
    CF Atlante1
    1 - 2
    Vòng Clausura
  • 13/01 08:00
    Monarcas Morelia
    CD Alacranes de Durango1
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/01 10:05
    Cimarrones Sonora
    BVSC Zuglo1
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 12/01 08:05
    1Cancun1
    Leones Negros
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 12/01 06:00
    1Alebrijes de Oaxaca1
    Celaya
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/01 10:05
    Mineros de Zacatecas
    CSyD Dorados de Sinaloa
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/01 08:05
    Pumas Tabasco
    Tlaxcala
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/01 06:05
    1Correcaminos UAT1
    Venados
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 09/01 06:00
    Leones Negros
    Pumas Tabasco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/01 06:00
    BVSC Zuglo
    Club Chivas Tapatio
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/01 06:00
    Tlaxcala
    Monarcas Morelia
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 06/01 10:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Correcaminos UAT
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 06/01 08:05
    CF Atlante
    Alebrijes de Oaxaca
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 06/01 06:00
    CD Alacranes de Durango
    Cimarrones Sonora
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 05/01 10:05
    Venados
    Tepatitlan De Morelos
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 05/01 08:05
    Atletico La Paz
    Mineros de Zacatecas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 05/01 06:05
    Celaya
    Cancun
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 13/11 06:00
    Celaya
    CF Atlante
    0 - 1
    Vòng Chung kết (A)
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-3]
  • 10/11 09:00
    1CF Atlante1
    Celaya1
    0 - 0
    Vòng Chung kết (A)
  • 06/11 08:05
    CF Atlante
    Leones Negros
    0 - 0
    Vòng Bán kết (A)
  • 06/11 06:00
    Celaya
    Cimarrones Sonora1
    1 - 0
    Vòng Bán kết (A)
  • 03/11 10:05
    Cimarrones Sonora
    Celaya1
    0 - 0
    Vòng Bán kết (A)
  • 03/11 08:00
    Leones Negros
    CF Atlante
    0 - 1
    Vòng Bán kết (A)
  • 30/10 07:15
    CF Atlante
    Mineros de Zacatecas
    2 - 1
    Vòng Tứ kết (A)
  • 30/10 05:00
    Celaya
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng Tứ kết (A)
  • 29/10 09:15
    Cimarrones Sonora
    Monarcas Morelia
    3 - 1
    Vòng Tứ kết (A)
  • 29/10 07:00
    Leones Negros
    Venados1
    2 - 0
    Vòng Tứ kết (A)
  • 27/10 07:05
    Mineros de Zacatecas
    CF Atlante
    1 - 2
    Vòng Tứ kết (A)
  • 27/10 05:00
    CD Alacranes de Durango
    Celaya
    0 - 0
    Vòng Tứ kết (A)
  • 26/10 09:05
    Monarcas Morelia
    Cimarrones Sonora
    1 - 0
    Vòng Tứ kết (A)
  • 26/10 07:00
    Venados
    Leones Negros
    1 - 0
    Vòng Tứ kết (A)
  • 22/10 09:15
    CSyD Dorados de Sinaloa
    CD Alacranes de Durango
    1 - 1
    Vòng Phân loại (A)
  • 22/10 07:00
    Monarcas Morelia
    Alebrijes de Oaxaca
    1 - 0
    Vòng Phân loại (A)
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 21/10 07:00
    1Mineros de Zacatecas1
    Club Chivas Tapatio
    0 - 0
    Vòng Phân loại (A)
  • 20/10 07:00
    Venados
    Tepatitlan De Morelos
    4 - 0
    Vòng Phân loại (A)
  • 17/10 04:00
    Celaya
    Correcaminos UAT
    0 - 3
    Vòng Apertura
  • 16/10 09:00
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Club Chivas Tapatio
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/10 05:00
    CD Alacranes de Durango
    Mineros de Zacatecas1
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/10 07:00
    Monarcas Morelia
    Leones Negros
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/10 09:05
    Cimarrones Sonora
    Venados
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/10 07:05
    Atletico La Paz
    Club Chivas Tapatio
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 12/10 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Alebrijes de Oaxaca
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/10 07:05
    Cancun
    Tepatitlan De Morelos
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 12/10 05:05
    BVSC Zuglo
    Pumas Tabasco
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 10/10 04:00
    CF Atlante
    Club Chivas Tapatio1
    3 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/10 05:00
    Mineros de Zacatecas
    Cancun
    3 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/10 07:00
    1Tepatitlan De Morelos1
    Cimarrones Sonora
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 06/10 09:05
    1Correcaminos UAT1
    Atletico La Paz1
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/10 07:05
    1Alebrijes de Oaxaca1
    BVSC Zuglo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/10 05:00
    CD Alacranes de Durango
    Monarcas Morelia1
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 05/10 09:05
    Venados
    Tlaxcala1
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/10 07:05
    1Pumas Tabasco1
    CSyD Dorados de Sinaloa1
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/10 05:05
    Leones Negros
    Celaya
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/09 09:05
    Atletico La Paz
    Alebrijes de Oaxaca
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 30/09 07:05
    Club Chivas Tapatio
    Venados
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/09 05:00
    Monarcas Morelia
    Tepatitlan De Morelos
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/09 09:15
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Leones Negros
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 29/09 07:05
    Cancun
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 29/09 05:00
    Celaya
    CF Atlante
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/09 00:00
    Cimarrones Sonora
    Correcaminos UAT
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 28/09 07:05
    Tlaxcala
    Pumas Tabasco
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/09 05:05
    BVSC Zuglo
    Mineros de Zacatecas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 26/09 09:05
    Venados
    Atletico La Paz
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 26/09 07:05
    2Cancun2
    CSyD Dorados de Sinaloa
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 26/09 07:05
    Leones Negros
    CF Atlante
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 26/09 05:00
    CD Alacranes de Durango
    Celaya
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/09 09:05
    1Mineros de Zacatecas1
    Monarcas Morelia
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 25/09 07:05
    Pumas Tabasco
    Cimarrones Sonora
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/09 05:05
    Alebrijes de Oaxaca
    Tlaxcala
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/09 07:05
    Correcaminos UAT
    BVSC Zuglo
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 24/09 05:00
    1Tepatitlan De Morelos1
    Club Chivas Tapatio1
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 23/09 07:05
    1CF Atlante1
    Venados2
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 23/09 05:00
    1Monarcas Morelia1
    Cancun1
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/09 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Mineros de Zacatecas1
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/09 09:05
    Cimarrones Sonora
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/09 07:05
    Atletico La Paz
    Pumas Tabasco1
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 22/09 05:00
    Celaya
    Alebrijes de Oaxaca
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/09 09:05
    BVSC Zuglo
    Leones Negros
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/09 07:05
    Tlaxcala
    Tepatitlan De Morelos
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 21/09 05:05
    Club Chivas Tapatio
    Correcaminos UAT
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/09 00:00
    Monarcas Morelia
    Atletico La Paz1
    2 - 2
    Vòng Apertura
  • 16/09 09:00
    2Correcaminos UAT2
    CSyD Dorados de Sinaloa
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/09 07:00
    Tepatitlan De Morelos
    Venados
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/09 09:05
    Cimarrones Sonora
    Club Chivas Tapatio1
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/09 07:05
    1Alebrijes de Oaxaca1
    CF Atlante
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 15/09 05:00
    CD Alacranes de Durango
    BVSC Zuglo1
    3 - 1
    Vòng Apertura
  • 14/09 09:05
    Pumas Tabasco
    Leones Negros
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 14/09 07:05
    1Cancun1
    Celaya
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 14/09 05:05
    Mineros de Zacatecas
    Tlaxcala1
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/09 05:00
    Alebrijes de Oaxaca
    CD Alacranes de Durango3
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/09 07:05
    1CF Atlante1
    Cimarrones Sonora
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 09/09 05:00
    Club Chivas Tapatio
    Tlaxcala
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 08/09 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    BVSC Zuglo
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 08/09 07:05
    Venados
    Mineros de Zacatecas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/09 05:00
    Celaya
    Monarcas Morelia1
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/09 09:05
    Atletico La Paz
    Tepatitlan De Morelos
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 07/09 07:05
    Correcaminos UAT
    Pumas Tabasco1
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/09 05:05
    Leones Negros
    Cancun
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/09 09:00
    Tlaxcala
    CF Atlante
    0 - 3
    Vòng Apertura
  • 05/09 07:05
    Monarcas Morelia
    CSyD Dorados de Sinaloa
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 02/09 09:00
    BVSC Zuglo
    Celaya
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 02/09 07:00
    1Tepatitlan De Morelos1
    Alebrijes de Oaxaca2
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/09 09:05
    Pumas Tabasco
    Club Chivas Tapatio
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/09 07:05
    Tlaxcala
    Leones Negros
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/09 05:00
    CD Alacranes de Durango
    CF Atlante
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 31/08 09:05
    Cimarrones Sonora
    Atletico La Paz
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 31/08 07:05
    Cancun
    Venados
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 31/08 05:05
    Mineros de Zacatecas
    Correcaminos UAT
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 29/08 05:00
    CF Atlante
    Tepatitlan De Morelos
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/08 05:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Monarcas Morelia
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 26/08 05:00
    Club Chivas Tapatio
    Cancun1
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/08 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    CD Alacranes de Durango
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 25/08 07:05
    Venados
    Pumas Tabasco
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/08 05:00
    Celaya
    Cimarrones Sonora
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/08 09:05
    1Atletico La Paz1
    BVSC Zuglo1
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/08 07:05
    Correcaminos UAT
    Tlaxcala
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 24/08 05:05
    Leones Negros
    Mineros de Zacatecas
    2 - 2
    Vòng Apertura
  • 22/08 09:00
    Monarcas Morelia
    Cimarrones Sonora
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/08 07:00
    Pumas Tabasco
    CF Atlante
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/08 05:00
    1Tepatitlan De Morelos1
    Correcaminos UAT
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 18/08 07:05
    Tlaxcala
    Celaya
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 18/08 05:00
    CD Alacranes de Durango
    Leones Negros1
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/08 09:05
    BVSC Zuglo
    Venados
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 17/08 07:05
    Cancun
    Alebrijes de Oaxaca1
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/08 05:05
    Mineros de Zacatecas
    Atletico La Paz1
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 12/08 09:00
    Correcaminos UAT
    Cancun
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/08 07:05
    CF Atlante
    Monarcas Morelia
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/08 05:00
    Club Chivas Tapatio
    BVSC Zuglo1
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/08 09:05
    1Cimarrones Sonora1
    Leones Negros
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/08 07:05
    Venados
    CSyD Dorados de Sinaloa
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/08 05:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Mineros de Zacatecas
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 10/08 09:05
    Atletico La Paz
    Tlaxcala
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 10/08 07:05
    1Pumas Tabasco1
    CD Alacranes de Durango
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/08 05:05
    Celaya
    Tepatitlan De Morelos
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/08 09:00
    Leones Negros
    Venados1
    3 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/08 05:00
    1Mineros de Zacatecas1
    CF Atlante2
    0 - 3
    Vòng Apertura
  • 05/08 07:00
    Monarcas Morelia
    Correcaminos UAT1
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/08 09:05
    BVSC Zuglo
    Cimarrones Sonora
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 04/08 07:05
    Tepatitlan De Morelos
    Pumas Tabasco
    3 - 3
    Vòng Apertura
  • 04/08 05:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Club Chivas Tapatio
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/08 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Celaya
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 03/08 07:05
    Cancun
    Atletico La Paz1
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/08 05:05
    CD Alacranes de Durango
    Tlaxcala1
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/08 05:00
    Club Chivas Tapatio
    Leones Negros
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 30/07 07:00
    1Venados1
    Monarcas Morelia
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/07 07:05
    1Tepatitlan De Morelos1
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/07 09:05
    Cimarrones Sonora
    Cancun
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/07 07:05
    Pumas Tabasco
    Mineros de Zacatecas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 28/07 05:00
    Tlaxcala
    BVSC Zuglo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/07 09:05
    1Atletico La Paz1
    Celaya
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/07 07:05
    Correcaminos UAT
    Alebrijes de Oaxaca
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/07 05:05
    CF Atlante
    CSyD Dorados de Sinaloa
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/07 09:00
    Monarcas Morelia
    Pumas Tabasco
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 23/07 05:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Cimarrones Sonora
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/07 07:00
    Leones Negros
    Correcaminos UAT
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/07 09:05
    BVSC Zuglo
    CF Atlante
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/07 07:05
    Celaya
    Club Chivas Tapatio
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/07 05:00
    CD Alacranes de Durango
    Venados
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/07 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Atletico La Paz1
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/07 07:05
    1Cancun1
    Tlaxcala
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/07 05:00
    Mineros de Zacatecas
    Tepatitlan De Morelos
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/07 09:05
    Venados
    Celaya
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 15/07 07:05
    1Pumas Tabasco1
    Alebrijes de Oaxaca
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/07 05:00
    Club Chivas Tapatio
    Monarcas Morelia
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/07 09:05
    Atletico La Paz
    Leones Negros1
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 14/07 07:05
    CF Atlante
    Cancun
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/07 05:00
    Tepatitlan De Morelos
    BVSC Zuglo
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 13/07 09:05
    Cimarrones Sonora
    Mineros de Zacatecas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/07 07:05
    Correcaminos UAT
    CD Alacranes de Durango
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/07 05:00
    Tlaxcala
    CSyD Dorados de Sinaloa
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 11/07 09:00
    Leones Negros
    Tepatitlan De Morelos2
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/07 05:00
    Celaya
    Pumas Tabasco
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/07 07:05
    Correcaminos UAT
    CF Atlante
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 08/07 05:00
    Alebrijes de Oaxaca
    Venados
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/07 07:05
    1Mineros de Zacatecas1
    Club Chivas Tapatio
    1 - 3
    Vòng Apertura
  • 07/07 05:00
    CD Alacranes de Durango
    Atletico La Paz
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/07 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Cimarrones Sonora
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/07 07:05
    Cancun
    BVSC Zuglo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/07 05:00
    Monarcas Morelia
    Tlaxcala
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/07 07:00
    CF Atlante
    Atletico La Paz
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/06 09:05
    BVSC Zuglo
    Monarcas Morelia
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/06 07:05
    Tlaxcala
    Cimarrones Sonora1
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/06 05:00
    Club Chivas Tapatio
    CD Alacranes de Durango1
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/06 09:05
    1Pumas Tabasco1
    Cancun1
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/06 07:05
    Venados
    Correcaminos UAT
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 27/06 05:00
    Tepatitlan De Morelos
    CSyD Dorados de Sinaloa
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 26/06 09:05
    Leones Negros
    Alebrijes de Oaxaca
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/06 09:05
    2Mineros de Zacatecas2
    Celaya
    0 - 0
    Vòng Apertura
Cập nhật:

Hạng 2 Mexico

Tên giải đấu Hạng 2 Mexico
Tên khác
Tên Tiếng Anh Liga de Expansión MX
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 25 Tháng sáu 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại Clausura
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn CONCACAF (Liên Đoàn bóng đá Bắc, Trung Mỹ và Caribe)
Ngày thành lập 17/04/2020
Số lượng đội bóng (CLB) 16

Ascenso MX: tiền thân của giải Hạng 2 Mexico hiện thời

Ascenso MX là hạng hai của bóng đá chuyên nghiệp ở Mexico thuộc hệ thống giải bóng đá Mexico. [1] Nhà vô địch của cuộc thi đã được thăng hạng lên Liga MX (hạng vé máy bay hàng đầu). Đội cuối bảng xuống hạng ở Liga Premier (hạng 3). Nó được BBVA tài trợ thông qua công ty con BBVA ở Mexico, và được chính thức gọi là Ascenso BBVA MX.

Trước đây được gọi là Primera División A (First Division A), giải đấu được đổi tên vào năm 2009 và thể thức thi đấu thành Liga de Ascenso. Nó đã được đổi tên vào năm 2012 với tên Ascenso MX. Những thay đổi lớn: các câu lạc bộ không cần chứng nhận FMF để được thăng hạng và cuộc thi không còn sử dụng các vòng đấu nhóm.

Ascenso MX được thay thế bằng Liga de Expansión MX vào ngày 17 tháng 4 năm 2020.

Liga de Expansión MX: giải Hạng 2 Mexico bây giờ

Liga de Expansión MX, còn được gọi là Liga de Desarrollo (Liga BBVA Expansión MX vì lý do tài trợ), là một giải đấu bóng đá chuyên nghiệp Mexico được thành lập vào năm 2020 như một phần của "Dự án ổn định" của Liên đoàn bóng đá Mexico, có mục tiêu chính là cứu các đội gặp khó khăn về tài chính từ Ascenso MX và ngăn chặn sự biến mất của một giải đấu hạng hai ở Mexico, giải đấu mà sẽ không có thăng hạng và xuống hạng trong sáu mùa giải tiếp theo. Dự án cũng cố gắng để Liga MX và các đội Ascenso MX trước đây củng cố các dự án ổn định với cơ sở quản trị, tài chính và cơ sở hạ tầng mạnh mẽ.