Kết quả Hạng 2 Latvia, Kqbd Latvia hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 2 Latvia hôm nay: kqbd Hạng 2 Latvia mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Latvia hôm nay: xem kq bd Hạng 2 Latvia trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 14 Hạng 2 Latvia mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Latvia gần đây và kqbd H2 Latvia trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Latvia sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 2 Latvia thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd H2 Latvia trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Latvia 2. Division mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Latvia và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 2 latvia hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Latvia sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Latvia có tên Tiếng Anh là Latvia 2. Division và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Latvia. Các kết quả bóng đá Latvia hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Latvia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Latvia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Latvia và BĐKQ Cúp Latvia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Latvia, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Latvia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 2 Latvia mùa giải 2022

2625242322212019181716151413121110987654321
  • 13/11 18:00
    Skanstes SK
    JDFS Alberts
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Olaines
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Grobina
    Riga 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Jelgava
    Valmieras 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Rezekne / BJSS
    Rigas Futbola skola 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Saldus SS/Leevon
    Salaspils
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Tukums-2000 2
    FK Smiltene BJSS
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 18:00
    Olaines
    Saldus SS/Leevon
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    FK Smiltene BJSS
    JDFS Alberts
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    Riga 2
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    Rigas Futbola skola 2
    Tukums-2000 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    Salaspils
    Grobina
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    Skanstes SK
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    Valmieras 2
    Rezekne / BJSS
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/10 23:00
    Jelgava
    Salaspils
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/10 21:00
    Rezekne / BJSS
    Riga 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/10 18:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    FK Smiltene BJSS
    ? - ?
    Vòng 24
  • 29/10 23:00
    Skanstes SK
    Saldus SS/Leevon
    ? - ?
    Vòng 24
  • 29/10 20:00
    Tukums-2000 2
    JDFS Alberts
    ? - ?
    Vòng 24
  • 29/10 18:00
    Grobina
    Olaines
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/10 22:00
    Rigas Futbola skola 2
    Valmieras 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 23/10 19:00
    Olaines
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 23
  • 23/10 17:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    JDFS Alberts
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/10 23:30
    Skanstes SK
    Grobina
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/10 21:00
    Salaspils
    Rezekne / BJSS
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/10 19:00
    Riga 2
    Rigas Futbola skola 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/10 17:00
    FK Smiltene BJSS
    Saldus SS/Leevon
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/10 21:00
    Valmieras 2
    Tukums-2000 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/10 21:00
    Rigas Futbola skola 2
    Salaspils
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/10 19:00
    Grobina
    FK Smiltene BJSS
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/10 17:00
    Tukums-2000 2
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/10 22:00
    Saldus SS/Leevon
    JDFS Alberts
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/10 20:00
    Jelgava
    Skanstes SK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/10 17:00
    Rezekne / BJSS
    Olaines
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/10 22:00
    Valmieras 2
    Riga 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 09/10 19:00
    FK Smiltene BJSS
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/10 18:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Saldus SS/Leevon
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/10 17:00
    Riga 2
    Tukums-2000 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/10 23:00
    Skanstes SK
    Rezekne / BJSS
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/10 20:00
    JDFS Alberts
    Grobina
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/10 17:00
    Salaspils
    Valmieras 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/10 22:00
    Olaines
    Rigas Futbola skola 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 02/10 21:00
    JDFS Alberts
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/10 19:00
    Grobina
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/10 17:00
    Tukums-2000 2
    Saldus SS/Leevon
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/10 22:00
    Rezekne / BJSS
    FK Smiltene BJSS
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/10 20:00
    Valmieras 2
    Olaines
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/10 18:00
    Riga 2
    Salaspils
    ? - ?
    Vòng 20
  • 30/09 20:00
    Rigas Futbola skola 2
    Skanstes SK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/09 23:30
    Salaspils
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    ? - ?
    Vòng 14
  • 18/09 23:00
    Valmieras 2
    Skanstes SK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 22:00
    Salaspils
    Tukums-2000 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 20:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 18:00
    FK Smiltene BJSS
    Rigas Futbola skola 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 00:00
    Saldus SS/Leevon
    Grobina
    ? - ?
    Vòng 19
  • 17/09 20:00
    JDFS Alberts
    Rezekne / BJSS
    ? - ?
    Vòng 19
  • 17/09 17:00
    Olaines
    Riga 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/09 19:00
    Rezekne / BJSS
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/09 17:00
    Tukums-2000 2
    Grobina
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/09 00:00
    Saldus SS/Leevon
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/09 23:00
    Skanstes SK
    Riga 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/09 22:00
    Salaspils
    Olaines
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/09 19:00
    Valmieras 2
    FK Smiltene BJSS
    ? - ?
    Vòng 18
  • 09/09 23:00
    Rigas Futbola skola 2
    JDFS Alberts
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/09 22:00
    Olaines
    Tukums-2000 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/09 20:00
    Saldus SS/Leevon
    Rezekne / BJSS
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/09 17:00
    Grobina
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03/09 23:00
    Salaspils
    Skanstes SK
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03/09 22:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Rigas Futbola skola 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03/09 19:00
    FK Smiltene BJSS
    Riga 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 02/09 22:00
    JDFS Alberts
    Valmieras 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 28/08 23:00
    Salaspils
    FK Smiltene BJSS
    ? - ?
    Vòng 16
  • 28/08 19:00
    Valmieras 2
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    ? - ?
    Vòng 16
  • 28/08 00:00
    Saldus SS/Leevon
    Rigas Futbola skola 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/08 21:00
    Rezekne / BJSS
    Grobina
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/08 19:00
    Olaines
    Skanstes SK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/08 17:00
    Riga 2
    JDFS Alberts
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/08 22:00
    Tukums-2000 2
    Jelgava
    ? - ?
    Vòng 16
  • 24/08 22:00
    Grobina
    Salaspils
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21/08 23:00
    Skanstes SK
    Tukums-2000 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/08 21:00
    Jelgava
    Rezekne / BJSS
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/08 19:00
    FK Smiltene BJSS
    Olaines
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/08 21:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Riga 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/08 19:00
    Saldus SS/Leevon
    Valmieras 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/08 17:00
    Grobina
    Rigas Futbola skola 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/08 21:00
    Valmieras 2
    Grobina
    1 - 2
    Vòng 14
  • 07/08 19:00
    Tukums-2000 2
    Rezekne / BJSS
    3 - 0
    Vòng 14
  • 06/08 23:00
    Skanstes SK
    FK Smiltene BJSS
    0 - 0
    Vòng 14
  • 06/08 21:00
    Saldus SS/Leevon
    Riga 2
    0 - 0
    Vòng 14
  • 06/08 19:00
    Olaines
    JDFS Alberts
    1 - 2
    Vòng 14
  • 05/08 23:00
    Rigas Futbola skola 2
    Jelgava
    0 - 1
    Vòng 14
  • 31/07 21:00
    Valmieras 2
    Jelgava
    3 - 2
    Vòng 13
  • 31/07 17:00
    Olaines
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri1
    1 - 0
    Vòng 13
  • 30/07 23:00
    JDFS Alberts
    Skanstes SK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 30/07 22:00
    FK Smiltene BJSS
    Tukums-2000 21
    1 - 0
    Vòng 13
  • 30/07 21:00
    Rigas Futbola skola 2
    Rezekne / BJSS
    2 - 0
    Vòng 13
  • 30/07 17:00
    Riga 2
    Grobina
    2 - 0
    Vòng 13
  • 30/07 00:00
    Salaspils
    Saldus SS/Leevon
    0 - 0
    Vòng 13
  • 24/07 19:00
    JDFS Alberts
    FK Smiltene BJSS1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 23/07 23:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Skanstes SK
    1 - 0
    Vòng 12
  • 23/07 22:00
    Saldus SS/Leevon
    Olaines
    1 - 1
    Vòng 12
  • 23/07 19:00
    Rezekne / BJSS
    Valmieras 2
    1 - 0
    Vòng 12
  • 22/07 23:00
    Jelgava
    Riga 2
    2 - 1
    Vòng 12
  • 22/07 21:00
    Tukums-2000 2
    Rigas Futbola skola 2
    0 - 3
    Vòng 12
  • 18/07 22:00
    Valmieras 2
    Rigas Futbola skola 2
    2 - 0
    Vòng 11
  • 17/07 23:00
    1Salaspils1
    Jelgava
    0 - 1
    Vòng 11
  • 17/07 17:00
    JDFS Alberts
    Tukums-2000 2
    1 - 0
    Vòng 11
  • 16/07 23:00
    Olaines
    Grobina
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/07 22:00
    FK Smiltene BJSS
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 16/07 21:00
    Saldus SS/Leevon
    Skanstes SK1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/07 20:00
    Riga 2
    Rezekne / BJSS
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 21:00
    Rezekne / BJSS
    Salaspils1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/07 19:00
    Jelgava
    Olaines
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/07 23:00
    Rigas Futbola skola 2
    Riga 2
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/07 23:00
    JDFS Alberts
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/07 21:00
    Grobina
    Skanstes SK
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/07 19:00
    Saldus SS/Leevon
    FK Smiltene BJSS
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01/07 20:00
    Tukums-2000 2
    Valmieras 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 19/06 23:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Tukums-2000 2
    2 - 0
    Vòng 9
  • 19/06 22:00
    2Salaspils2
    Rigas Futbola skola 2
    1 - 3
    Vòng 9
  • 19/06 20:00
    FK Smiltene BJSS
    Grobina
    0 - 1
    Vòng 9
  • 18/06 23:00
    Skanstes SK
    Jelgava
    0 - 0
    Vòng 9
  • 18/06 21:00
    Olaines
    Rezekne / BJSS
    0 - 1
    Vòng 9
  • 18/06 19:00
    JDFS Alberts
    Saldus SS/Leevon
    0 - 0
    Vòng 9
  • 17/06 20:00
    1Riga 21
    Valmieras 2
    3 - 2
    Vòng 9
  • 04/06 17:00
    JDFS Alberts
    Salaspils
    2 - 1
    Vòng 15
  • 29/05 22:00
    Saldus SS/Leevon
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    1 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 20:00
    Grobina
    JDFS Alberts
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 18:00
    Valmieras 2
    Salaspils
    6 - 0
    Vòng 8
  • 28/05 22:00
    Jelgava
    FK Smiltene BJSS
    1 - 0
    Vòng 8
  • 28/05 19:00
    Rigas Futbola skola 2
    Olaines
    1 - 2
    Vòng 8
  • 28/05 17:00
    Tukums-2000 2
    Riga 2
    0 - 3
    Vòng 8
  • 27/05 22:00
    Rezekne / BJSS
    Skanstes SK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22/05 22:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Grobina
    0 - 2
    Vòng 7
  • 22/05 19:00
    FK Smiltene BJSS
    Rezekne / BJSS
    2 - 2
    Vòng 7
  • 22/05 17:00
    Jelgava
    JDFS Alberts
    1 - 0
    Vòng 7
  • 21/05 23:00
    Skanstes SK
    Rigas Futbola skola 2
    1 - 1
    Vòng 7
  • 21/05 21:00
    Saldus SS/Leevon
    Tukums-2000 2
    0 - 1
    Vòng 7
  • 21/05 20:00
    Salaspils
    Riga 2
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/05 19:00
    Olaines
    Valmieras 2
    0 - 5
    Vòng 7
  • 15/05 22:00
    Tukums-2000 2
    Salaspils
    0 - 1
    Vòng 6
  • 15/05 20:00
    Jelgava
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri1
    2 - 0
    Vòng 6
  • 15/05 17:00
    Grobina
    Saldus SS/Leevon
    2 - 0
    Vòng 6
  • 14/05 23:00
    Skanstes SK
    Valmieras 2
    0 - 2
    Vòng 6
  • 14/05 21:00
    1Rezekne / BJSS1
    JDFS Alberts
    0 - 1
    Vòng 6
  • 14/05 17:00
    Rigas Futbola skola 2
    FK Smiltene BJSS
    5 - 0
    Vòng 6
  • 13/05 23:00
    Riga 2
    Olaines1
    2 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 19:00
    Grobina
    Tukums-2000 2
    3 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 17:00
    1FK Smiltene BJSS1
    Valmieras 21
    0 - 1
    Vòng 5
  • 07/05 23:00
    Olaines
    Salaspils
    0 - 3
    Vòng 5
  • 07/05 21:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Rezekne / BJSS
    1 - 0
    Vòng 5
  • 07/05 19:00
    Jelgava
    Saldus SS/Leevon
    3 - 0
    Vòng 5
  • 07/05 17:00
    Riga 2
    Skanstes SK1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 06/05 22:00
    JDFS Alberts
    Rigas Futbola skola 2
    1 - 1
    Vòng 5
  • 01/05 19:00
    Jelgava
    Grobina
    2 - 0
    Vòng 4
  • 01/05 17:00
    Tukums-2000 2
    Olaines
    1 - 3
    Vòng 4
  • 30/04 23:00
    Skanstes SK
    Salaspils
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 21:00
    Rezekne / BJSS
    Saldus SS/Leevon
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 19:00
    Valmieras 2
    JDFS Alberts
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 17:00
    Riga 2
    FK Smiltene BJSS
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 00:00
    Rigas Futbola skola 2
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    1 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 21:00
    Grobina
    Rezekne / BJSS
    3 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 17:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Valmieras 2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 23/04 23:00
    Skanstes SK
    Olaines
    2 - 0
    Vòng 3
  • 23/04 20:00
    JDFS Alberts
    Riga 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23/04 18:00
    FK Smiltene BJSS
    Salaspils
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/04 17:00
    Rigas Futbola skola 2
    Saldus SS/Leevon1
    3 - 1
    Vòng 3
  • 22/04 22:00
    Jelgava
    Tukums-2000 2
    2 - 1
    Vòng 3
  • 17/04 21:00
    Rezekne / BJSS
    Jelgava
    0 - 1
    Vòng 2
  • 17/04 19:00
    Rigas Futbola skola 2
    Grobina
    1 - 2
    Vòng 2
  • 17/04 17:00
    Olaines
    FK Smiltene BJSS
    1 - 0
    Vòng 2
  • 16/04 21:00
    Valmieras 2
    Saldus SS/Leevon
    1 - 0
    Vòng 2
  • 16/04 19:00
    Tukums-2000 2
    Skanstes SK
    0 - 0
    Vòng 2
  • 16/04 17:00
    Riga 2
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15/04 17:00
    1Salaspils1
    JDFS Alberts
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 21:00
    JDFS Alberts
    Olaines
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/04 19:00
    Rezekne / BJSS
    Tukums-2000 2
    1 - 1
    Vòng 1
  • 10/04 17:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Salaspils
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    Grobina
    Valmieras 2
    1 - 2
    Vòng 1
  • 09/04 19:00
    FK Smiltene BJSS
    Skanstes SK
    1 - 1
    Vòng 1
  • 09/04 17:00
    Riga 2
    Saldus SS/Leevon
    1 - 0
    Vòng 1
  • 08/04 22:00
    Jelgava
    Rigas Futbola skola 2
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Latvia

Tên giải đấu Hạng 2 Latvia
Tên khác H2 Latvia
Tên Tiếng Anh Latvia 2. Division
Vòng đấu hiện tại 14
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)