Kết quả Hạng 2 Italia, Kqbd Italia hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 2 Italia hôm nay: tổng hợp kqbđ Italia mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Hạng 2 Italia 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Italia tối và đêm qua: bdkq Hạng 2 Italia hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Hạng 2 Italia: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 16 Hạng 2 Italia mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Italia hôm nay và xem kqbd Serie B Ý trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Italia sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Hạng 2 Italia hôm nay 2022-2023 vòng đấu 16: trực tiếp kq bd Serie B Ý tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Italy Serie B 2022-2023 hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq Serie B Ý mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Hang 2 Italia hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Italia sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Italia có tên Tiếng Anh là Italy Serie B và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Italia. Các kết quả bóng đá Italia hôm qua và trực tiếp kqbd Italia ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Italia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Italia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Italia và BĐKQ Cúp Italia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Italia, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Italia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Hạng 2 Italia mùa giải 2022-2023 - vòng 16

  • Kết quả Hạng 2 Italia của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 2 Italia của 1 cặp đấu:
    VS
3837363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 19/05 20:00
    Cittadella
    Como
    ? - ?
    Vòng 38
  • 19/05 20:00
    Cosenza
    Cagliari
    ? - ?
    Vòng 38
  • 19/05 20:00
    Genoa
    Bari 1908
    ? - ?
    Vòng 38
  • 19/05 20:00
    Modena
    Alto Adige/Sudtirol
    ? - ?
    Vòng 38
  • 19/05 20:00
    Palermo
    Brescia
    ? - ?
    Vòng 38
  • 19/05 20:00
    Parma
    Venezia
    ? - ?
    Vòng 38
  • 19/05 20:00
    Perugia
    Benevento
    ? - ?
    Vòng 38
  • 19/05 20:00
    Pisa
    Spal
    ? - ?
    Vòng 38
  • 19/05 20:00
    Reggina
    Ascoli
    ? - ?
    Vòng 38
  • 19/05 20:00
    Ternana
    Frosinone
    ? - ?
    Vòng 38
  • 13/05 20:00
    Ascoli
    Cosenza
    ? - ?
    Vòng 37
  • 13/05 20:00
    Bari 1908
    Reggina
    ? - ?
    Vòng 37
  • 13/05 20:00
    Benevento
    Modena
    ? - ?
    Vòng 37
  • 13/05 20:00
    Brescia
    Pisa
    ? - ?
    Vòng 37
  • 13/05 20:00
    Cagliari
    Palermo
    ? - ?
    Vòng 37
  • 13/05 20:00
    Como
    Ternana
    ? - ?
    Vòng 37
  • 13/05 20:00
    Frosinone
    Genoa
    ? - ?
    Vòng 37
  • 13/05 20:00
    Spal
    Parma
    ? - ?
    Vòng 37
  • 13/05 20:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Cittadella
    ? - ?
    Vòng 37
  • 13/05 20:00
    Venezia
    Perugia
    ? - ?
    Vòng 37
  • 06/05 20:00
    Cittadella
    Benevento
    ? - ?
    Vòng 36
  • 06/05 20:00
    Cosenza
    Venezia
    ? - ?
    Vòng 36
  • 06/05 20:00
    Genoa
    Ascoli
    ? - ?
    Vòng 36
  • 06/05 20:00
    Modena
    Bari 1908
    ? - ?
    Vòng 36
  • 06/05 20:00
    Palermo
    Spal
    ? - ?
    Vòng 36
  • 06/05 20:00
    Parma
    Brescia
    ? - ?
    Vòng 36
  • 06/05 20:00
    Perugia
    Cagliari
    ? - ?
    Vòng 36
  • 06/05 20:00
    Pisa
    Frosinone
    ? - ?
    Vòng 36
  • 06/05 20:00
    Reggina
    Como
    ? - ?
    Vòng 36
  • 06/05 20:00
    Ternana
    Alto Adige/Sudtirol
    ? - ?
    Vòng 36
  • 01/05 20:00
    Ascoli
    Pisa
    ? - ?
    Vòng 35
  • 01/05 20:00
    Bari 1908
    Cittadella
    ? - ?
    Vòng 35
  • 01/05 20:00
    Benevento
    Parma
    ? - ?
    Vòng 35
  • 01/05 20:00
    Brescia
    Cosenza
    ? - ?
    Vòng 35
  • 01/05 20:00
    Cagliari
    Ternana
    ? - ?
    Vòng 35
  • 01/05 20:00
    Como
    Palermo
    ? - ?
    Vòng 35
  • 01/05 20:00
    Frosinone
    Reggina
    ? - ?
    Vòng 35
  • 01/05 20:00
    Spal
    Perugia
    ? - ?
    Vòng 35
  • 01/05 20:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Genoa
    ? - ?
    Vòng 35
  • 01/05 20:00
    Venezia
    Modena
    ? - ?
    Vòng 35
  • 22/04 20:00
    Cittadella
    Genoa
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 20:00
    Como
    Ascoli
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 20:00
    Frosinone
    Alto Adige/Sudtirol
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 20:00
    Modena
    Spal
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 20:00
    Palermo
    Benevento
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 20:00
    Parma
    Cagliari
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 20:00
    Perugia
    Cosenza
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 20:00
    Pisa
    Bari 1908
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 20:00
    Reggina
    Brescia
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 20:00
    Ternana
    Venezia
    ? - ?
    Vòng 34
  • 15/04 20:00
    Ascoli
    Alto Adige/Sudtirol
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/04 20:00
    Bari 1908
    Como
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/04 20:00
    Benevento
    Reggina
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/04 20:00
    Cagliari
    Frosinone
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/04 20:00
    Cosenza
    Cittadella
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/04 20:00
    Genoa
    Perugia
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/04 20:00
    Modena
    Parma
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/04 20:00
    Spal
    Brescia
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/04 20:00
    Ternana
    Pisa
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/04 20:00
    Venezia
    Palermo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 10/04 20:00
    Benevento
    Spal
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 20:00
    Brescia
    Ternana
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 20:00
    Cittadella
    Parma
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 20:00
    Como
    Genoa
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 20:00
    Frosinone
    Ascoli
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 20:00
    Palermo
    Cosenza
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 20:00
    Perugia
    Modena
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 20:00
    Pisa
    Cagliari
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 20:00
    Reggina
    Venezia
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 20:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Bari 1908
    ? - ?
    Vòng 32
  • 01/04 20:00
    Ascoli
    Brescia
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/04 20:00
    Bari 1908
    Benevento
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/04 20:00
    Cagliari
    Alto Adige/Sudtirol
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/04 20:00
    Cosenza
    Pisa
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/04 20:00
    Genoa
    Reggina
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/04 20:00
    Modena
    Cittadella
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/04 20:00
    Parma
    Palermo
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/04 20:00
    Perugia
    Frosinone
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/04 20:00
    Spal
    Ternana
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/04 20:00
    Venezia
    Como
    ? - ?
    Vòng 31
  • 18/03 21:00
    Ascoli
    Venezia
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/03 21:00
    Brescia
    Genoa
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/03 21:00
    Cittadella
    Perugia
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/03 21:00
    Como
    Parma
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/03 21:00
    Frosinone
    Cosenza
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/03 21:00
    Palermo
    Modena
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/03 21:00
    Pisa
    Benevento
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/03 21:00
    Reggina
    Cagliari
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/03 21:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Spal
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/03 21:00
    Ternana
    Bari 1908
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 21:00
    Bari 1908
    Frosinone
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/03 21:00
    Benevento
    Como
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/03 21:00
    Cagliari
    Ascoli
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/03 21:00
    Cittadella
    Palermo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/03 21:00
    Cosenza
    Spal
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/03 21:00
    Genoa
    Ternana
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/03 21:00
    Modena
    Pisa
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/03 21:00
    Parma
    Alto Adige/Sudtirol
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/03 21:00
    Perugia
    Reggina
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/03 21:00
    Venezia
    Brescia
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 21:00
    Ascoli
    Bari 1908
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/03 21:00
    Brescia
    Cagliari
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/03 21:00
    Como
    Modena
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/03 21:00
    Frosinone
    Venezia
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/03 21:00
    Genoa
    Cosenza
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/03 21:00
    Pisa
    Palermo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/03 21:00
    Reggina
    Parma
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/03 21:00
    Spal
    Cittadella
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/03 21:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Perugia
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/03 21:00
    Ternana
    Benevento
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/02 21:00
    Parma
    Pisa
    ? - ?
    Vòng 27
  • 28/02 21:00
    Perugia
    Como
    ? - ?
    Vòng 27
  • 28/02 21:00
    Spal
    Frosinone
    ? - ?
    Vòng 27
  • 28/02 21:00
    Bari 1908
    Venezia
    ? - ?
    Vòng 27
  • 28/02 21:00
    Benevento
    Alto Adige/Sudtirol
    ? - ?
    Vòng 27
  • 28/02 21:00
    Cagliari
    Genoa
    ? - ?
    Vòng 27
  • 28/02 21:00
    Cittadella
    Brescia
    ? - ?
    Vòng 27
  • 28/02 21:00
    Cosenza
    Reggina
    ? - ?
    Vòng 27
  • 28/02 21:00
    Modena
    Ascoli
    ? - ?
    Vòng 27
  • 28/02 21:00
    Palermo
    Ternana
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 21:00
    Ascoli
    Benevento
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 21:00
    Brescia
    Bari 1908
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 21:00
    Como
    Cosenza
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 21:00
    Frosinone
    Parma
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 21:00
    Genoa
    Spal
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 21:00
    Pisa
    Perugia
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 21:00
    Reggina
    Modena
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 21:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Palermo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 21:00
    Ternana
    Cittadella
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 21:00
    Venezia
    Cagliari
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 21:00
    Bari 1908
    Cagliari
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 21:00
    Benevento
    Brescia
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 21:00
    Cittadella
    Reggina
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 21:00
    Cosenza
    Alto Adige/Sudtirol
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 21:00
    Modena
    Genoa
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 21:00
    Palermo
    Frosinone
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 21:00
    Parma
    Ascoli
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 21:00
    Perugia
    Ternana
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 21:00
    Pisa
    Venezia
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 21:00
    Spal
    Como
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 21:00
    Ascoli
    Perugia
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 21:00
    Bari 1908
    Cosenza
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 21:00
    Brescia
    Modena
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 21:00
    Cagliari
    Benevento
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 21:00
    Frosinone
    Cittadella
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 21:00
    Genoa
    Palermo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 21:00
    Reggina
    Pisa
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 21:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Como
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 21:00
    Ternana
    Parma
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 21:00
    Venezia
    Spal
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 21:00
    Benevento
    Venezia
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 21:00
    Cittadella
    Ascoli
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 21:00
    Como
    Frosinone
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 21:00
    Cosenza
    Ternana
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 21:00
    Modena
    Cagliari
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 21:00
    Palermo
    Reggina
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 21:00
    Parma
    Genoa
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 21:00
    Perugia
    Brescia
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 21:00
    Pisa
    Alto Adige/Sudtirol
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 21:00
    Spal
    Bari 1908
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 21:00
    Ascoli
    Palermo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 28/01 21:00
    Bari 1908
    Perugia
    ? - ?
    Vòng 22
  • 28/01 21:00
    Brescia
    Como
    ? - ?
    Vòng 22
  • 28/01 21:00
    Cagliari
    Spal
    ? - ?
    Vòng 22
  • 28/01 21:00
    Cosenza
    Parma
    ? - ?
    Vòng 22
  • 28/01 21:00
    Frosinone
    Benevento
    ? - ?
    Vòng 22
  • 28/01 21:00
    Genoa
    Pisa
    ? - ?
    Vòng 22
  • 28/01 21:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Reggina
    ? - ?
    Vòng 22
  • 28/01 21:00
    Ternana
    Modena
    ? - ?
    Vòng 22
  • 28/01 21:00
    Venezia
    Cittadella
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 21:00
    Benevento
    Genoa
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/01 21:00
    Brescia
    Frosinone
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/01 21:00
    Cittadella
    Cagliari
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/01 21:00
    Como
    Pisa
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/01 21:00
    Modena
    Cosenza
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/01 21:00
    Palermo
    Bari 1908
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/01 21:00
    Parma
    Perugia
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/01 21:00
    Reggina
    Ternana
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/01 21:00
    Spal
    Ascoli
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/01 21:00
    Venezia
    Alto Adige/Sudtirol
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/01 21:00
    Bari 1908
    Parma
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/01 21:00
    Cagliari
    Como
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/01 21:00
    Cosenza
    Benevento
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/01 21:00
    Frosinone
    Modena
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/01 21:00
    Genoa
    Venezia
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/01 21:00
    Perugia
    Palermo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/01 21:00
    Pisa
    Cittadella
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/01 21:00
    Reggina
    Spal
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/01 21:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Brescia
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/01 21:00
    Ternana
    Ascoli
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/12 02:30
    Bari 1908
    Genoa
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/12 00:00
    Frosinone
    Ternana
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 21:00
    Ascoli
    Reggina
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 21:00
    Benevento
    Perugia
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 21:00
    Cagliari
    Cosenza
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 21:00
    Como
    Cittadella
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 21:00
    Spal
    Pisa
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 21:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Modena
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 21:00
    Venezia
    Parma
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 18:30
    Brescia
    Palermo
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/12 02:30
    Perugia
    Venezia
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/12 02:30
    Genoa
    Frosinone
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/12 00:00
    Palermo
    Cagliari
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/12 20:00
    Cittadella
    Alto Adige/Sudtirol
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/12 20:00
    Cosenza
    Ascoli
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/12 20:00
    Modena
    Benevento
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/12 20:00
    Parma
    Spal
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/12 20:00
    Ternana
    Como
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/12 02:30
    Reggina
    Bari 1908
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/12 00:00
    Pisa
    Brescia
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/12 02:30
    Brescia
    Parma
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/12 02:30
    Frosinone
    Pisa
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/12 00:00
    Bari 1908
    Modena
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/12 21:00
    Ascoli
    Genoa
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/12 21:00
    Benevento
    Cittadella
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/12 21:00
    Como
    Reggina
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/12 21:00
    Spal
    Palermo
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/12 21:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Ternana
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/12 21:00
    Venezia
    Cosenza
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/12 18:30
    Cagliari
    Perugia
    ? - ?
    Vòng 17
  • 09/12 02:30
    Palermo
    Como
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/12 00:00
    Pisa
    Ascoli
    1 - 0
    Vòng 16
  • 08/12 21:00
    Cittadella
    Bari 1908
    0 - 2
    Vòng 16
  • 08/12 21:00
    Cosenza
    Brescia
    0 - 0
    Vòng 16
  • 08/12 21:00
    Genoa
    Alto Adige/Sudtirol
    0 - 0
    Vòng 16
  • 08/12 21:00
    Modena
    Venezia
    1 - 0
    Vòng 16
  • 08/12 21:00
    Perugia
    Spal
    0 - 0
    Vòng 16
  • 08/12 21:00
    Reggina
    Frosinone
    0 - 1
    Vòng 16
  • 08/12 18:30
    Parma
    Benevento1
    0 - 1
    Vòng 16
  • 08/12 02:30
    Ternana
    Cagliari
    1 - 0
    Vòng 16
  • 05/12 00:00
    Benevento
    Palermo
    0 - 0
    Vòng 15
  • 04/12 21:00
    1Ascoli1
    Como
    1 - 2
    Vòng 15
  • 04/12 21:00
    Bari 1908
    Pisa1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 04/12 21:00
    Brescia
    Reggina
    0 - 2
    Vòng 15
  • 04/12 21:00
    Cosenza
    Perugia
    0 - 0
    Vòng 15
  • 04/12 21:00
    Genoa
    Cittadella
    0 - 0
    Vòng 15
  • 04/12 21:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Frosinone
    1 - 0
    Vòng 15
  • 04/12 18:30
    Spal
    Modena1
    0 - 1
    Vòng 15
  • 04/12 00:00
    Cagliari
    Parma
    0 - 1
    Vòng 15
  • 03/12 20:00
    Venezia
    Ternana
    2 - 1
    Vòng 15
  • 28/11 00:00
    Palermo
    Venezia
    0 - 0
    Vòng 14
  • 27/11 21:00
    Brescia
    Spal
    2 - 0
    Vòng 14
  • 27/11 21:00
    Cittadella
    Cosenza
    1 - 0
    Vòng 14
  • 27/11 21:00
    Como
    Bari 1908
    1 - 0
    Vòng 14
  • 27/11 21:00
    Frosinone
    Cagliari
    1 - 1
    Vòng 14
  • 27/11 21:00
    Perugia
    Genoa
    0 - 0
    Vòng 14
  • 27/11 21:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Ascoli
    0 - 1
    Vòng 14
  • 27/11 18:30
    Reggina
    Benevento
    2 - 0
    Vòng 14
  • 27/11 00:00
    Pisa
    Ternana
    3 - 1
    Vòng 14
  • 26/11 21:00
    Parma
    Modena
    0 - 2
    Vòng 14
  • 13/11 22:15
    Genoa
    Como
    1 - 0
    Vòng 13
  • 12/11 22:15
    Ternana
    Brescia
    0 - 0
    Vòng 13
  • 12/11 20:00
    Bari 1908
    Alto Adige/Sudtirol
    1 - 2
    Vòng 13
  • 12/11 20:00
    Cagliari
    Pisa
    0 - 0
    Vòng 13
  • 12/11 20:00
    1Cosenza1
    Palermo
    1 - 1
    Vòng 13
  • 12/11 20:00
    Modena
    Perugia
    1 - 1
    Vòng 13
  • 12/11 20:00
    Parma
    Cittadella
    1 - 0
    Vòng 13
  • 12/11 20:00
    1Spal1
    Benevento
    1 - 0
    Vòng 13
  • 12/11 20:00
    Venezia
    Reggina
    1 - 0
    Vòng 13
  • 12/11 02:30
    1Ascoli1
    Frosinone
    0 - 0
    Vòng 13
  • 08/11 02:30
    Reggina
    Genoa
    1 - 1
    Vòng 12
  • 06/11 22:15
    Como
    Venezia
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05/11 22:15
    Frosinone
    Perugia
    1 - 0
    Vòng 12
  • 05/11 22:15
    Palermo
    Parma
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05/11 20:00
    1Benevento1
    Bari 1908
    1 - 0
    Vòng 12
  • 05/11 20:00
    1Brescia1
    Ascoli
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05/11 20:00
    Cittadella
    Modena
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05/11 20:00
    Pisa
    Cosenza
    2 - 0
    Vòng 12
  • 05/11 20:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Cagliari
    1 - 1
    Vòng 12
  • 05/11 20:00
    Ternana
    Spal
    0 - 0
    Vòng 12
  • 30/10 22:15
    1Perugia1
    Cittadella
    0 - 1
    Vòng 11
  • 29/10 21:15
    1Genoa1
    Brescia
    1 - 0
    Vòng 11
  • 29/10 19:00
    Benevento
    Pisa
    0 - 0
    Vòng 11
  • 29/10 19:00
    Cagliari
    Reggina
    1 - 1
    Vòng 11
  • 29/10 19:00
    Cosenza
    Frosinone
    1 - 1
    Vòng 11
  • 29/10 19:00
    Modena
    Palermo
    0 - 2
    Vòng 11
  • 29/10 19:00
    Parma
    Como
    1 - 0
    Vòng 11
  • 29/10 19:00
    Spal
    Alto Adige/Sudtirol
    1 - 0
    Vòng 11
  • 29/10 19:00
    1Venezia1
    Ascoli
    0 - 0
    Vòng 11
  • 29/10 01:30
    Bari 1908
    Ternana
    0 - 0
    Vòng 11
  • 25/10 01:30
    1Ascoli1
    Cagliari
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23/10 21:15
    Palermo
    Cittadella
    0 - 0
    Vòng 10
  • 23/10 21:15
    Pisa
    Modena
    1 - 1
    Vòng 10
  • 22/10 21:15
    Ternana
    Genoa
    1 - 0
    Vòng 10
  • 22/10 19:00
    Brescia
    Venezia
    1 - 0
    Vòng 10
  • 22/10 19:00
    Como
    Benevento
    2 - 1
    Vòng 10
  • 22/10 19:00
    Frosinone
    Bari 19081
    0 - 0
    Vòng 10
  • 22/10 19:00
    Reggina
    Perugia1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 22/10 19:00
    Spal
    Cosenza
    2 - 0
    Vòng 10
  • 22/10 19:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Parma1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 16/10 21:15
    Perugia
    Alto Adige/Sudtirol
    0 - 1
    Vòng 9
  • 15/10 21:15
    Bari 1908
    Ascoli
    0 - 0
    Vòng 9
  • 15/10 19:00
    Benevento
    Ternana
    2 - 0
    Vòng 9
  • 15/10 19:00
    Cagliari
    Brescia
    2 - 0
    Vòng 9
  • 15/10 19:00
    2Cittadella2
    Spal
    0 - 0
    Vòng 9
  • 15/10 19:00
    Cosenza
    Genoa1
    1 - 2
    Vòng 9
  • 15/10 19:00
    Modena
    Como
    3 - 0
    Vòng 9
  • 15/10 19:00
    Palermo
    Pisa
    2 - 1
    Vòng 9
  • 15/10 19:00
    Parma
    Reggina
    0 - 0
    Vòng 9
  • 15/10 01:30
    1Venezia1
    Frosinone
    1 - 0
    Vòng 9
  • 09/10 21:15
    Como
    Perugia
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 21:15
    Alto Adige/Sudtirol
    Benevento
    0 - 1
    Vòng 8
  • 08/10 21:15
    Frosinone
    Spal1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 08/10 21:15
    Reggina
    Cosenza1
    1 - 0
    Vòng 8
  • 08/10 19:00
    1Ascoli1
    Modena
    1 - 0
    Vòng 8
  • 08/10 19:00
    Brescia
    Cittadella
    1 - 0
    Vòng 8
  • 08/10 19:00
    Pisa
    Parma
    0 - 0
    Vòng 8
  • 08/10 19:00
    Ternana
    Palermo
    0 - 0
    Vòng 8
  • 08/10 19:00
    Venezia
    Bari 1908
    0 - 0
    Vòng 8
  • 08/10 01:30
    Genoa
    Cagliari
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/10 21:15
    Benevento
    Ascoli
    0 - 1
    Vòng 7
  • 01/10 21:15
    Perugia
    Pisa
    0 - 1
    Vòng 7
  • 01/10 19:00
    Bari 1908
    Brescia
    3 - 0
    Vòng 7
  • 01/10 19:00
    Cagliari
    Venezia
    1 - 0
    Vòng 7
  • 01/10 19:00
    Cittadella
    Ternana
    0 - 1
    Vòng 7
  • 01/10 19:00
    Modena
    Reggina
    0 - 0
    Vòng 7
  • 01/10 19:00
    Palermo
    Alto Adige/Sudtirol
    0 - 1
    Vòng 7
  • 01/10 19:00
    1Parma1
    Frosinone
    1 - 0
    Vòng 7
  • 01/10 19:00
    1Spal1
    Genoa
    0 - 1
    Vòng 7
  • 01/10 01:30
    Cosenza
    Como1
    2 - 1
    Vòng 7
  • 18/09 21:15
    Ternana
    Perugia
    1 - 0
    Vòng 6
  • 17/09 21:15
    Genoa
    Modena
    1 - 0
    Vòng 6
  • 17/09 19:00
    Ascoli
    Parma
    0 - 2
    Vòng 6
  • 17/09 19:00
    Cagliari
    Bari 19081
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/09 19:00
    Como
    Spal
    1 - 1
    Vòng 6
  • 17/09 19:00
    Frosinone
    Palermo
    1 - 0
    Vòng 6
  • 17/09 19:00
    Reggina
    Cittadella
    1 - 0
    Vòng 6
  • 17/09 19:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Cosenza
    1 - 0
    Vòng 6
  • 17/09 19:00
    Venezia
    Pisa1
    1 - 1
    Vòng 6
  • 17/09 01:30
    Brescia
    Benevento
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11/09 21:15
    Spal
    Venezia1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 10/09 21:15
    Perugia
    Ascoli
    1 - 0
    Vòng 5
  • 10/09 20:00
    Modena
    Brescia
    1 - 1
    Vòng 5
  • 10/09 19:00
    Benevento
    Cagliari1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/09 19:00
    Cittadella
    Frosinone
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/09 19:00
    1Como1
    Alto Adige/Sudtirol
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/09 19:00
    1Cosenza1
    Bari 1908
    0 - 1
    Vòng 5
  • 10/09 19:00
    Parma
    Ternana
    1 - 0
    Vòng 5
  • 10/09 19:00
    Pisa
    Reggina
    0 - 1
    Vòng 5
  • 10/09 01:30
    Palermo
    Genoa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 04/09 21:15
    Alto Adige/Sudtirol
    Pisa
    1 - 1
    Vòng 4
  • 03/09 21:15
    1Genoa1
    Parma
    2 - 2
    Vòng 4
  • 03/09 19:00
    1Ascoli1
    Cittadella2
    0 - 0
    Vòng 4
  • 03/09 19:00
    Bari 1908
    Spal
    2 - 0
    Vòng 4
  • 03/09 19:00
    Brescia
    Perugia
    2 - 1
    Vòng 4
  • 03/09 19:00
    Frosinone
    Como
    1 - 0
    Vòng 4
  • 03/09 19:00
    1Reggina1
    Palermo1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 03/09 19:00
    1Ternana1
    Cosenza
    1 - 0
    Vòng 4
  • 03/09 19:00
    Venezia
    Benevento
    0 - 0
    Vòng 4
  • 03/09 01:30
    Cagliari
    Modena
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/08 01:45
    1Como1
    Brescia
    0 - 1
    Vòng 3
  • 29/08 01:45
    Benevento
    Frosinone
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/08 01:45
    Cittadella
    Venezia
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/08 01:45
    Parma
    Cosenza
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/08 01:45
    1Perugia1
    Bari 19081
    0 - 1
    Vòng 3
  • 29/08 01:45
    1Pisa1
    Genoa
    0 - 1
    Vòng 3
  • 29/08 01:45
    Reggina
    Alto Adige/Sudtirol1
    2 - 0
    Vòng 3
  • 28/08 01:45
    Modena
    Ternana
    2 - 0
    Vòng 3
  • 28/08 01:45
    1Palermo1
    Ascoli
    1 - 2
    Vòng 3
  • 28/08 01:45
    1Spal1
    Cagliari1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 22/08 01:45
    Cagliari
    Cittadella
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/08 01:45
    Cosenza
    Modena
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/08 01:45
    Frosinone
    Brescia
    1 - 0
    Vòng 2
  • 22/08 01:45
    Pisa
    Como
    1 - 1
    Vòng 2
  • 22/08 01:45
    Alto Adige/Sudtirol
    Venezia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/08 01:45
    Ternana
    Reggina
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21/08 01:45
    Ascoli
    Spal
    1 - 1
    Vòng 2
  • 21/08 01:45
    Genoa
    Benevento
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/08 01:45
    Perugia
    Parma
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20/08 01:45
    Bari 1908
    Palermo1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 15/08 01:45
    Ascoli
    Ternana
    2 - 0
    Vòng 1
  • 15/08 01:45
    Benevento
    Cosenza
    0 - 0
    Vòng 1
  • 15/08 01:45
    Brescia
    Alto Adige/Sudtirol
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/08 01:45
    Modena
    Frosinone
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/08 01:45
    Spal
    Reggina
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/08 01:45
    Venezia
    Genoa
    0 - 1
    Vòng 1
  • 14/08 01:45
    Cittadella
    Pisa
    1 - 1
    Vòng 1
  • 14/08 01:45
    Como
    Cagliari
    1 - 0
    Vòng 1
  • 14/08 01:45
    Palermo
    Perugia1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 01:45
    Parma
    Bari 1908
    2 - 2
    Vòng 1
Cập nhật:

Hạng 2 Italia

Tên giải đấu Hạng 2 Italia
Tên khác Serie B Ý
Tên Tiếng Anh Italy Serie B
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 13 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng năm 2023
Vòng đấu hiện tại 16
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)