Kết quả Hạng 2 Guatemla, Kqbd Guatemala hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 2 Guatemla hôm nay: kqbd Hạng 2 Guatemla mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Guatemla hôm nay: xem kq bd Hạng 2 Guatemla trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Hạng 2 Guatemla mùa giải 2020-2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Guatemala gần đây và kqbd Guatemla 2 trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Guatemla sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 2 Guatemla thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Guatemla 2 trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Guatemla 2. Division mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Guatemla và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 2 guatemla hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Guatemla sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Guatemla có tên Tiếng Anh là Guatemla 2. Division và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Guatemala. Các kết quả bóng đá Guatemala hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Guatemala (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Guatemala (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Guatemala và BĐKQ Cúp Guatemala của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Guatemla, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Guatemala với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

KQBD Hạng 2 Guatemla mùa giải 2020-2021 - vòng

  • Kết quả Hạng 2 Guatemla của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 2 Guatemla của 1 cặp đấu:
    VS
  • 01/10 22:00
    Club Comunicaciones 2
    Deportivo Sanarate
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 09:00
    2Deportivo Mictlan2
    CSyD Sacachispas2
    2 - 1
    Vòng
  • 26/09 05:00
    CSyD Sacachispas
    CD Zacapa
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 04:45
    Juventud Pinulteca
    San Benito
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 01:00
    Coatepeque
    Deportivo San Pedro
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 00:00
    Sportivo San Juan
    CD Suchitepequez
    1 - 2
    Vòng
  • 26/09 00:00
    Deportivo Sanarate
    Deportivo Barberena
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 00:00
    Aurora (Gua)
    Club Comunicaciones 2
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 09:00
    CD Marquense
    Nueva Concepcion
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 04:00
    Chimaltenango
    Deportivo Mictlan
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 02:00
    Deportivo Puerto San Jose
    Solola
    1 - 0
    Vòng
  • 22/09 09:00
    Deportivo Mictlan
    Deportivo Sanarate1
    0 - 1
    Vòng
  • 22/09 04:00
    1Chimaltenango1
    CSyD Sacachispas
    0 - 1
    Vòng
  • 22/09 04:00
    Nueva Concepcion
    Deportivo Quiche
    0 - 0
    Vòng
  • 22/09 02:30
    CD Suchitepequez
    Deportivo San Pedro
    3 - 0
    Vòng
  • 22/09 00:30
    Catarina
    San Juan
    0 - 0
    Vòng
  • 22/09 00:00
    Solola
    CD Marquense
    0 - 0
    Vòng
  • 22/09 00:00
    Deportivo Barberena
    Aurora (Gua)
    1 - 1
    Vòng
  • 21/09 22:00
    Club Comunicaciones 2
    Juventud Pinulteca
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 04:45
    Juventud Pinulteca
    Deportivo Barberena
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 04:00
    Deportivo San Pedro
    Catarina
    2 - 0
    Vòng
  • 19/09 01:00
    Coatepeque
    CD Suchitepequez
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 00:00
    Sportivo San Juan
    Nueva Concepcion
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 00:00
    Deportivo Sanarate
    Chimaltenango
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 00:00
    Aurora (Gua)
    Deportivo Mictlan
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 09:00
    CD Zacapa
    Club Comunicaciones 2
    2 - 0
    Vòng
  • 18/09 09:00
    CD Marquense
    Deportivo Puerto San Jose
    2 - 0
    Vòng
  • 17/09 09:00
    CSyD Sacachispas
    San Benito
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 01:00
    Nueva Concepcion
    Deportivo San Pedro
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 00:30
    Catarina
    CD Suchitepequez
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 00:00
    Deportivo Puerto San Jose
    Deportivo Quiche
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 00:00
    Solola
    Sportivo San Juan
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 00:00
    Deportivo Mictlan
    Juventud Pinulteca
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 00:00
    Deportivo Sanarate
    CSyD Sacachispas
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 00:00
    Deportivo Barberena
    CD Zacapa
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 09:00
    CD Zacapa
    Deportivo Mictlan
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 09:00
    CSyD Sacachispas
    Club Comunicaciones 2
    2 - 0
    Vòng
  • 08/09 05:00
    Aurora (Gua)
    Deportivo Sanarate
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 04:45
    Juventud Pinulteca
    Chimaltenango
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 04:00
    San Juan
    Deportivo Puerto San Jose
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 04:00
    1Deportivo San Pedro1
    Solola3
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 02:30
    CD Suchitepequez
    Nueva Concepcion
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 01:30
    Coatepeque
    Catarina
    0 - 0
    Vòng
  • 05/09 04:45
    Juventud Pinulteca
    Deportivo Sanarate
    0 - 0
    Vòng
  • 05/09 04:00
    Deportivo San Pedro
    Deportivo Puerto San Jose
    ? - ?
    Vòng
  • 05/09 01:00
    1Coatepeque1
    Deportivo Quiche2
    1 - 0
    Vòng
  • 05/09 00:30
    Catarina
    Nueva Concepcion
    0 - 0
    Vòng
  • 05/09 00:00
    Sportivo San Juan
    CD Marquense
    2 - 0
    Vòng
  • 04/09 09:00
    CD Zacapa
    Chimaltenango
    1 - 0
    Vòng
  • 03/09 22:00
    Club Comunicaciones 2
    Deportivo Barberena
    1 - 0
    Vòng
  • 03/09 09:00
    CSyD Sacachispas
    Aurora (Gua)
    0 - 1
    Vòng
  • 29/08 00:00
    Solola
    Catarina
    0 - 0
    Vòng
  • 29/08 00:00
    Deportivo Quiche
    San Juan
    0 - 0
    Vòng
  • 29/08 00:00
    Deportivo Mictlan
    Club Comunicaciones 2
    0 - 0
    Vòng
  • 29/08 00:00
    Deportivo Sanarate
    CD Zacapa
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 23:00
    Aurora (Gua)
    Juventud Pinulteca1
    1 - 0
    Vòng
  • 28/08 04:00
    Chimaltenango
    San Benito
    1 - 1
    Vòng
  • 25/08 09:00
    CD Zacapa
    Aurora (Gua)1
    0 - 0
    Vòng
  • 25/08 04:45
    1Juventud Pinulteca1
    CSyD Sacachispas
    1 - 0
    Vòng
  • 25/08 04:00
    Nueva Concepcion
    Solola
    0 - 2
    Vòng
  • 25/08 04:00
    Deportivo San Pedro
    Deportivo Quiche
    2 - 0
    Vòng
  • 25/08 04:00
    San Benito
    Deportivo Sanarate
    0 - 0
    Vòng
  • 25/08 04:00
    San Juan
    Coatepeque
    0 - 0
    Vòng
  • 25/08 03:10
    CD Suchitepequez
    CD Marquense1
    2 - 0
    Vòng
  • 25/08 00:30
    Catarina
    Deportivo Puerto San Jose
    1 - 0
    Vòng
  • 25/08 00:00
    Deportivo Barberena
    Deportivo Mictlan
    0 - 1
    Vòng
  • 24/08 22:00
    Club Comunicaciones 2
    Chimaltenango
    1 - 0
    Vòng
  • 22/08 01:00
    Coatepeque
    Solola
    ? - ?
    Vòng
  • 22/08 00:00
    Sportivo San Juan
    Deportivo San Pedro
    0 - 0
    Vòng
  • 22/08 00:00
    Deportivo Sanarate
    Club Comunicaciones 2
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 09:00
    CD Marquense
    Catarina
    2 - 1
    Vòng
  • 20/08 09:00
    CSyD Sacachispas
    Deportivo Mictlan
    0 - 0
    Vòng
  • 19/08 01:00
    1Deportivo Quiche1
    CD Suchitepequez2
    0 - 0
    Vòng
  • 16/08 00:00
    Solola
    Deportivo Puerto San Jose1
    1 - 0
    Vòng
  • 15/08 04:00
    Deportivo Mictlan
    Chimaltenango
    1 - 1
    Vòng
  • 14/08 09:00
    1CD Zacapa1
    CSyD Sacachispas
    1 - 1
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Club Comunicaciones 2
    Aurora (Gua)
    0 - 0
    Vòng
  • 11/08 09:00
    CSyD Sacachispas
    Chimaltenango
    0 - 0
    Vòng
  • 11/08 09:00
    CD Zacapa
    San Benito
    0 - 0
    Vòng
  • 11/08 07:00
    Aurora (Gua)
    Deportivo Barberena
    0 - 0
    Vòng
  • 11/08 04:45
    Juventud Pinulteca
    Club Comunicaciones 2
    0 - 0
    Vòng
  • 11/08 04:00
    Deportivo Sanarate
    Deportivo Mictlan
    3 - 0
    Vòng
  • 11/08 04:00
    CD Marquense
    Solola
    0 - 0
    Vòng
  • 11/08 04:00
    1Deportivo San Pedro1
    CD Suchitepequez1
    2 - 0
    Vòng
  • 11/08 01:30
    1Coatepeque1
    Deportivo Puerto San Jose
    2 - 0
    Vòng
  • 08/08 02:00
    1Solola1
    Deportivo Quiche2
    1 - 0
    Vòng
  • 08/08 01:00
    Nueva Concepcion
    San Juan1
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 00:30
    Catarina
    Deportivo San Pedro
    1 - 0
    Vòng
  • 08/08 00:00
    Deportivo Barberena
    Juventud Pinulteca
    1 - 1
    Vòng
  • 07/08 06:30
    Deportivo Mictlan
    Aurora (Gua)
    0 - 0
    Vòng
  • 07/08 04:00
    Chimaltenango
    Deportivo Sanarate
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 22:00
    1Club Comunicaciones 21
    CD Zacapa
    0 - 0
    Vòng
  • 01/08 04:45
    Juventud Pinulteca
    Deportivo Mictlan
    2 - 0
    Vòng
  • 01/08 04:00
    Deportivo San Pedro
    Nueva Concepcion
    4 - 0
    Vòng
  • 01/08 00:00
    Aurora (Gua)
    Chimaltenango
    0 - 0
    Vòng
  • 01/08 00:00
    1Sportivo San Juan1
    Solola
    1 - 1
    Vòng
  • 31/07 09:00
    Deportivo Quiche
    Deportivo Puerto San Jose1
    0 - 0
    Vòng
  • 30/07 09:00
    CSyD Sacachispas
    Deportivo Sanarate
    ? - ?
    Vòng
  • 27/07 00:00
    Chimaltenango
    Juventud Pinulteca1
    0 - 0
    Vòng
  • 24/07 02:00
    Deportivo Puerto San Jose
    Sportivo San Juan
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 06:00
    CD Marquense
    Deportivo Xinabajul
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 07:00
    CSyD Mixco
    Deportivo Xinabajul
    0 - 1
    Vòng
  • 16/05 07:00
    CSyD Mixco
    CD Marquense
    1 - 1
    Vòng
  • 16/05 07:00
    Deportivo Xinabajul
    Deportivo San Pedro
    0 - 0
    Vòng
  • 22/04 01:00
    Chimaltenango
    CD Marquense
    0 - 1
    Vòng
  • 20/04 22:00
    Club Comunicaciones 2
    Coatepeque
    0 - 0
    Vòng
  • 14/04 00:00
    Deportivo San Pedro
    Deportivo Quiche
    2 - 0
    Vòng
  • 14/04 00:00
    CD Suchitepequez
    Amatitlan
    ? - ?
    Vòng
  • 14/04 00:00
    Deportivo Xinabajul
    Plataneros
    0 - 0
    Vòng
  • 14/04 00:00
    CD Marquense
    Deportivo Puerto San Jose
    ? - ?
    Vòng
  • 14/04 00:00
    Coatepeque
    Escuintla
    ? - ?
    Vòng
  • 14/04 00:00
    Aurora (Gua)
    CD Zacapa
    ? - ?
    Vòng
  • 14/04 00:00
    Deportivo Sanarate
    Chimaltenango
    ? - ?
    Vòng
  • 14/04 00:00
    Deportivo Mictlan
    CSyD Mixco
    ? - ?
    Vòng
  • 14/04 00:00
    Agua Blanca
    Club Comunicaciones 2
    0 - 1
    Vòng
  • 14/04 00:00
    Juventud Pinulteca
    CSyD Sacachispas
    0 - 0
    Vòng
  • 11/04 04:00
    Chimaltenango
    Agua Blanca
    0 - 0
    Vòng
  • 11/04 01:00
    Plataneros
    CD Suchitepequez
    0 - 0
    Vòng
  • 11/04 00:00
    Escuintla
    Deportivo Xinabajul
    0 - 0
    Vòng
  • 11/04 00:00
    Deportivo Puerto San Jose
    Deportivo San Pedro
    0 - 0
    Vòng
  • 10/04 09:00
    Deportivo Quiche
    Coatepeque
    0 - 0
    Vòng
  • 10/04 09:00
    CSyD Sacachispas
    Deportivo Mictlan
    0 - 0
    Vòng
  • 10/04 08:15
    Amatitlan
    CD Marquense
    0 - 1
    Vòng
  • 10/04 07:00
    CSyD Mixco
    Deportivo Sanarate
    0 - 0
    Vòng
  • 07/04 09:00
    CD Marquense
    CD Suchitepequez
    3 - 1
    Vòng
  • 07/04 09:00
    Deportivo Mictlan
    CD Zacapa
    0 - 0
    Vòng
  • 07/04 08:00
    Deportivo Xinabajul
    Deportivo Quiche
    0 - 0
    Vòng
  • 07/04 07:00
    CSyD Mixco
    CSyD Sacachispas
    1 - 1
    Vòng
  • 07/04 04:00
    Juventud Pinulteca
    Club Comunicaciones 2
    2 - 0
    Vòng
  • 07/04 04:00
    Agua Blanca
    Deportivo Sanarate
    1 - 0
    Vòng
  • 07/04 04:00
    Deportivo San Pedro
    Amatitlan
    2 - 0
    Vòng
  • 07/04 04:00
    Plataneros
    Siquinala
    1 - 0
    Vòng
  • 07/04 04:00
    Aurora (Gua)
    Chimaltenango
    0 - 0
    Vòng
  • 07/04 01:00
    Coatepecano IB /DR
    Deportivo Puerto San Jose
    0 - 0
    Vòng
  • 04/04 04:00
    Chimaltenango
    Juventud Pinulteca
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 09:00
    Deportivo Quiche
    Siquinala
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 09:00
    CD Marquense
    Plataneros
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 03:00
    Club Comunicaciones 2
    Deportivo Mictlan
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 02:00
    Deportivo Sanarate
    Aurora (Gua)
    0 - 0
    Vòng
  • 28/03 01:00
    Coatepecano IB /DR
    CD Suchitepequez
    ? - ?
    Vòng
  • 27/03 06:00
    CSyD Mixco
    CD Zacapa
    ? - ?
    Vòng
  • 27/03 04:00
    Aurora (Gua)
    Agua Blanca
    ? - ?
    Vòng
  • 26/03 09:00
    CSyD Sacachispas
    Club Comunicaciones 2
    0 - 2
    Vòng
  • 24/03 09:00
    Amatitlan
    Deportivo Xinabajul
    0 - 1
    Vòng
  • 21/03 04:00
    Deportivo San Pedro
    Plataneros
    1 - 0
    Vòng
  • 17/03 09:00
    Deportivo Quiche
    Amatitlan
    1 - 1
    Vòng
  • 17/03 09:00
    CSyD Sacachispas
    Deportivo Sanarate
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 07:00
    Deportivo Xinabajul
    CD Marquense
    1 - 0
    Vòng
  • 17/03 07:00
    CSyD Mixco
    Club Comunicaciones 2
    2 - 1
    Vòng
  • 17/03 04:00
    Plataneros
    Deportivo Puerto San Jose
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 04:00
    Siquinala
    CD Suchitepequez
    0 - 1
    Vòng
  • 17/03 04:00
    Deportivo Mictlan
    Agua Blanca
    3 - 0
    Vòng
  • 17/03 04:00
    CD Zacapa
    Chimaltenango
    2 - 0
    Vòng
  • 17/03 01:00
    Coatepecano IB /DR
    Deportivo San Pedro
    1 - 0
    Vòng
  • 12/03 09:00
    Amatitlan
    Deportivo Puerto San Jose
    0 - 0
    Vòng
  • 10/03 09:00
    Deportivo Quiche
    Deportivo Xinabajul
    0 - 1
    Vòng
  • 10/03 00:00
    CD Suchitepequez
    CD Marquense
    2 - 0
    Vòng
  • 07/03 09:00
    Deportivo Xinabajul
    Coatepecano IB /DR
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 09:00
    Deportivo Quiche
    CD Marquense
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 09:00
    CD Zacapa
    Agua Blanca
    1 - 0
    Vòng
  • 06/03 06:00
    CSyD Mixco
    Chimaltenango
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 04:00
    Club Comunicaciones 2
    Deportivo Sanarate
    0 - 0
    Vòng
  • 03/03 07:00
    Deportivo Xinabajul
    Deportivo Puerto San Jose
    1 - 1
    Vòng
  • 03/03 01:00
    Plataneros
    CD Marquense
    0 - 0
    Vòng
  • 02/03 09:00
    Amatitlan
    Deportivo Quiche
    0 - 1
    Vòng
  • 28/02 04:00
    Chimaltenango
    Deportivo Sanarate
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 09:00
    Deportivo Quiche
    Deportivo San Pedro
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 04:00
    Club Comunicaciones 2
    Agua Blanca
    0 - 0
    Vòng
  • 26/02 09:00
    CSyD Sacachispas
    Juventud Pinulteca
    1 - 0
    Vòng
  • 26/02 07:10
    Amatitlan
    CD Suchitepequez
    1 - 0
    Vòng
  • 21/02 08:00
    Deportivo Xinabajul
    Siquinala
    0 - 0
    Vòng
  • 21/02 04:00
    Juventud Pinulteca
    CD Zacapa
    0 - 0
    Vòng
  • 21/02 04:00
    Agua Blanca
    Chimaltenango
    0 - 0
    Vòng
  • 21/02 04:00
    Deportivo San Pedro
    Deportivo Puerto San Jose
    0 - 0
    Vòng
  • 17/02 09:00
    CSyD Sacachispas
    CSyD Mixco
    0 - 1
    Vòng
  • 16/02 23:00
    Club Comunicaciones 2
    Juventud Pinulteca
    0 - 0
    Vòng
  • 16/02 22:00
    Siquinala
    Plataneros
    0 - 1
    Vòng
  • 13/02 09:00
    CSyD Sacachispas
    CD Zacapa
    1 - 0
    Vòng
  • 12/02 01:00
    Deportivo Mictlan
    Club Comunicaciones 2
    1 - 1
    Vòng
  • 10/02 09:00
    Deportivo Quiche
    Deportivo Puerto San Jose
    1 - 0
    Vòng
  • 06/02 09:00
    Deportivo Quiche
    Plataneros
    ? - ?
    Vòng
  • 06/02 09:00
    CD Marquense
    Deportivo San Pedro
    ? - ?
    Vòng
  • 03/02 09:00
    CSyD Sacachispas
    Chimaltenango
    1 - 0
    Vòng
  • 03/02 09:00
    Deportivo Mictlan
    Deportivo Sanarate
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 09:00
    CD Zacapa
    Club Comunicaciones 2
    2 - 0
    Vòng
  • 03/02 07:00
    CSyD Mixco
    Aurora (Gua)
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 04:00
    Plataneros
    Deportivo San Pedro
    0 - 2
    Vòng
  • 03/02 00:00
    Siquinala
    Amatitlan
    1 - 1
    Vòng
  • 31/01 04:00
    Agua Blanca
    Deportivo Mictlan
    0 - 0
    Vòng
  • 31/01 00:00
    CD Marquense
    Deportivo Xinabajul
    0 - 0
    Vòng
  • 31/01 00:00
    CD Suchitepequez
    Siquinala
    0 - 0
    Vòng
  • 31/01 00:00
    Deportivo Puerto San Jose
    Plataneros
    0 - 0
    Vòng
  • 30/01 04:00
    Club Comunicaciones 2
    CSyD Mixco
    0 - 0
    Vòng
  • 30/01 04:00
    Aurora (Gua)
    Juventud Pinulteca
    0 - 1
    Vòng
  • 30/01 02:00
    Deportivo Sanarate
    CSyD Sacachispas
    1 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Guatemla

Tên giải đấu Hạng 2 Guatemla
Tên khác Guatemla 2
Tên Tiếng Anh Guatemla 2. Division
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)