Kết quả Hạng 2 Chile hôm nay, Kqbd Chile đêm qua

Kết quả bóng đá Hạng 2 Chile hôm nay: kqbd Hạng 2 Chile mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Chile hôm nay: xem kq bd Hạng 2 Chile trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 24 Hạng 2 Chile mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Chile gần đây và kqbd Hạng 2 Chile trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Chile sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 2 Chile thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Hạng 2 Chile trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng 2 Chile mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Chile và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 2 chile hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Chile sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Chile là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Chile. Các kết quả bóng đá Chile hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Chile (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Chile (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Chile và BĐKQ Cúp Chile của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Chile, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Chile với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 2 Chile mùa giải 2022

  • Kết quả Hạng 2 Chile của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 2 Chile của 1 cặp đấu:
    VS
34333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 31/10 04:00
    Cobreloa
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 34
  • 31/10 04:00
    CD Copiapo S.A.
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 34
  • 31/10 04:00
    Melipilla
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 34
  • 31/10 04:00
    Rangers Talca
    Puerto Montt
    ? - ?
    Vòng 34
  • 31/10 04:00
    Deportes Recoleta
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 34
  • 31/10 04:00
    Union San Felipe
    Fernandez Vial
    ? - ?
    Vòng 34
  • 31/10 04:00
    Santiago Wanderers
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 34
  • 31/10 04:00
    Universidad de Concepcion
    San Luis Quillota
    ? - ?
    Vòng 34
  • 24/10 03:00
    Fernandez Vial
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/10 03:00
    Deportes Santa Cruz
    Melipilla
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/10 03:00
    Deportes Iquique
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/10 03:00
    Deportes Temuco
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/10 03:00
    Puerto Montt
    CD Copiapo S.A.
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/10 03:00
    Magallanes
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/10 03:00
    San Luis Quillota
    Deportes Recoleta
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/10 03:00
    CD Santiago Morning
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 33
  • 17/10 03:00
    CSyD Barnechea
    Fernandez Vial
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/10 03:00
    Cobreloa
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/10 03:00
    CD Copiapo S.A.
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/10 03:00
    Melipilla
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/10 03:00
    Deportes Recoleta
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/10 03:00
    Union San Felipe
    Puerto Montt
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/10 03:00
    San Luis Quillota
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/10 03:00
    Universidad de Concepcion
    Santiago Wanderers
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/10 03:00
    Fernandez Vial
    San Luis Quillota
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/10 03:00
    Deportes Santa Cruz
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/10 03:00
    Deportes Iquique
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/10 03:00
    Deportes Temuco
    Deportes Recoleta
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/10 03:00
    Magallanes
    Melipilla
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/10 03:00
    Rangers Talca
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/10 03:00
    CD Santiago Morning
    CD Copiapo S.A.
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/10 03:00
    Santiago Wanderers
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 31
  • 03/10 03:00
    CSyD Barnechea
    Santiago Wanderers
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/10 03:00
    CD Copiapo S.A.
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/10 03:00
    Puerto Montt
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/10 03:00
    Melipilla
    Fernandez Vial
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/10 03:00
    Deportes Recoleta
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/10 03:00
    Union San Felipe
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/10 03:00
    San Luis Quillota
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/10 03:00
    Universidad de Concepcion
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/09 03:00
    Fernandez Vial
    CD Copiapo S.A.
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/09 03:00
    CSyD Barnechea
    Melipilla
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/09 03:00
    Deportes Santa Cruz
    Puerto Montt
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/09 03:00
    Cobreloa
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/09 03:00
    Deportes Iquique
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/09 03:00
    Deportes Temuco
    San Luis Quillota
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/09 03:00
    CD Santiago Morning
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/09 03:00
    Santiago Wanderers
    Deportes Recoleta
    ? - ?
    Vòng 29
  • 12/09 03:00
    CD Copiapo S.A.
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/09 03:00
    Puerto Montt
    Fernandez Vial
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/09 03:00
    Magallanes
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/09 03:00
    Melipilla
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/09 03:00
    Rangers Talca
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/09 03:00
    Deportes Recoleta
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/09 03:00
    Union San Felipe
    Santiago Wanderers
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/09 03:00
    Universidad de Concepcion
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/09 03:00
    Fernandez Vial
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/09 03:00
    CSyD Barnechea
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/09 03:00
    Deportes Santa Cruz
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/09 03:00
    Deportes Iquique
    CD Copiapo S.A.
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/09 03:00
    Deportes Temuco
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/09 03:00
    San Luis Quillota
    Puerto Montt
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/09 03:00
    CD Santiago Morning
    Deportes Recoleta
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/09 03:00
    Santiago Wanderers
    Melipilla
    ? - ?
    Vòng 27
  • 31/08 07:30
    Cobreloa
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 26
  • 31/08 07:30
    Melipilla
    San Luis Quillota
    ? - ?
    Vòng 26
  • 31/08 05:00
    Union San Felipe
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 26
  • 31/08 02:00
    Magallanes
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 26
  • 30/08 07:30
    CD Copiapo S.A.
    Deportes Recoleta
    ? - ?
    Vòng 26
  • 30/08 07:30
    Rangers Talca
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 26
  • 30/08 05:00
    Fernandez Vial
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 26
  • 28/08 07:30
    Puerto Montt
    Santiago Wanderers
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/08 07:30
    Cobreloa
    Melipilla
    ? - ?
    Vòng 25
  • 25/08 05:00
    Universidad de Concepcion
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 25
  • 24/08 23:30
    CSyD Barnechea
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 25
  • 24/08 07:30
    San Luis Quillota
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 25
  • 24/08 05:00
    Deportes Temuco
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/08 02:00
    Deportes Iquique
    Fernandez Vial
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/08 02:00
    Santiago Wanderers
    CD Copiapo S.A.
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/08 22:00
    Deportes Recoleta
    Puerto Montt
    ? - ?
    Vòng 25
  • 17/08 05:00
    Santiago Wanderers
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 19
  • 16/08 07:00
    CD Copiapo S.A.
    San Luis Quillota
    ? - ?
    Vòng 24
  • 16/08 04:30
    Union San Felipe
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 24
  • 16/08 02:00
    Deportes Santa Cruz
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 24
  • 14/08 23:30
    Rangers Talca
    Deportes Recoleta
    ? - ?
    Vòng 24
  • 13/08 02:00
    Magallanes
    Santiago Wanderers
    0 - 0
    Vòng 24
  • 12/08 07:00
    Puerto Montt
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 24
  • 10/08 07:00
    Melipilla
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 23
  • 09/08 07:30
    Deportes Iquique
    CD Santiago Morning
    2 - 0
    Vòng 23
  • 09/08 07:30
    San Luis Quillota
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 23
  • 08/08 23:30
    CSyD Barnechea
    Deportes Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng 23
  • 07/08 22:00
    Santiago Wanderers
    Fernandez Vial
    1 - 1
    Vòng 23
  • 07/08 07:00
    Deportes Temuco
    Puerto Montt
    0 - 1
    Vòng 23
  • 07/08 07:00
    Universidad de Concepcion
    CD Copiapo S.A.1
    1 - 0
    Vòng 23
  • 06/08 07:00
    1Cobreloa1
    Magallanes
    1 - 0
    Vòng 23
  • 03/08 02:00
    Deportes Recoleta
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 22
  • 02/08 07:30
    CD Copiapo S.A.
    Melipilla1
    2 - 1
    Vòng 22
  • 02/08 07:30
    Rangers Talca
    Santiago Wanderers
    1 - 1
    Vòng 22
  • 02/08 05:00
    Puerto Montt
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02/08 02:30
    CD Santiago Morning
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 22
  • 01/08 07:30
    Deportes Santa Cruz
    Cobreloa1
    1 - 1
    Vòng 22
  • 31/07 22:00
    Fernandez Vial
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 22
  • 31/07 22:00
    Magallanes
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 22
  • 27/07 05:00
    Deportes Santa Cruz
    Fernandez Vial
    1 - 0
    Vòng 21
  • 27/07 02:00
    Melipilla
    Deportes Recoleta
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/07 07:30
    Deportes Iquique
    Puerto Montt
    0 - 1
    Vòng 21
  • 26/07 07:30
    Union San Felipe
    CD Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/07 05:00
    Santiago Wanderers
    San Luis Quillota
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/07 02:00
    CSyD Barnechea
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 21
  • 24/07 23:30
    Cobreloa
    Rangers Talca
    1 - 0
    Vòng 21
  • 24/07 23:30
    Universidad de Concepcion
    Magallanes
    0 - 1
    Vòng 21
  • 19/07 07:30
    CD Copiapo S.A.
    Cobreloa
    1 - 0
    Vòng 20
  • 19/07 07:30
    Puerto Montt
    Melipilla
    2 - 0
    Vòng 20
  • 19/07 05:00
    Rangers Talca
    Union San Felipe1
    1 - 1
    Vòng 20
  • 19/07 05:00
    Deportes Recoleta
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 20
  • 16/07 22:00
    Magallanes
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng 20
  • 16/07 07:30
    San Luis Quillota
    CSyD Barnechea
    0 - 0
    Vòng 20
  • 16/07 05:00
    Deportes Temuco
    Deportes Iquique
    3 - 1
    Vòng 20
  • 16/07 02:30
    CD Santiago Morning
    Santiago Wanderers
    1 - 1
    Vòng 20
  • 12/07 07:30
    Cobreloa
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/07 07:30
    Melipilla
    Rangers Talca
    0 - 1
    Vòng 19
  • 10/07 23:30
    Fernandez Vial
    Deportes Recoleta
    0 - 0
    Vòng 19
  • 09/07 23:30
    CSyD Barnechea
    Puerto Montt1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 09/07 23:30
    Magallanes
    San Luis Quillota
    1 - 0
    Vòng 19
  • 09/07 05:00
    Deportes Santa Cruz
    CD Santiago Morning1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 09/07 05:00
    Union San Felipe
    CD Copiapo S.A.2
    1 - 1
    Vòng 19
  • 05/07 07:30
    Universidad de Concepcion
    Melipilla
    1 - 0
    Vòng 18
  • 05/07 05:00
    San Luis Quillota
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 18
  • 03/07 23:30
    Puerto Montt
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 18
  • 03/07 23:30
    1CD Santiago Morning1
    CSyD Barnechea
    0 - 1
    Vòng 18
  • 02/07 23:30
    Deportes Temuco
    Deportes Santa Cruz
    0 - 1
    Vòng 18
  • 02/07 23:30
    Rangers Talca
    Fernandez Vial1
    0 - 2
    Vòng 18
  • 02/07 08:00
    1Deportes Iquique1
    Santiago Wanderers
    1 - 0
    Vòng 18
  • 02/07 07:30
    Deportes Recoleta
    Union San Felipe
    2 - 3
    Vòng 18
  • 10/06 05:00
    Santiago Wanderers
    Union San Felipe
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/06 07:30
    Union San Felipe
    Deportes Recoleta
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/06 05:00
    Cobreloa
    CD Copiapo S.A.
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/06 02:30
    Santiago Wanderers
    Deportes Iquique2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/06 02:30
    CSyD Barnechea
    CD Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 1
  • 03/06 02:00
    Cobreloa
    Deportes Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/06 07:30
    Puerto Montt
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 17
  • 01/06 07:30
    San Luis Quillota
    Universidad de Concepcion
    0 - 1
    Vòng 17
  • 01/06 05:00
    Fernandez Vial
    Union San Felipe
    0 - 1
    Vòng 17
  • 30/05 02:00
    Magallanes
    Deportes Recoleta1
    2 - 1
    Vòng 17
  • 29/05 23:30
    Deportes Iquique
    Melipilla
    1 - 0
    Vòng 17
  • 29/05 23:30
    Deportes Temuco
    CD Copiapo S.A.
    0 - 2
    Vòng 17
  • 28/05 23:30
    Puerto Montt
    CSyD Barnechea
    1 - 1
    Vòng 2
  • 28/05 23:30
    1CD Santiago Morning1
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 17
  • 28/05 05:00
    Deportes Santa Cruz
    Santiago Wanderers
    1 - 0
    Vòng 17
  • 26/05 07:00
    CD Copiapo S.A.
    Union San Felipe
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/05 07:30
    1Rangers Talca1
    Magallanes1
    2 - 1
    Vòng 16
  • 24/05 07:30
    Universidad de Concepcion
    CD Santiago Morning
    4 - 1
    Vòng 16
  • 24/05 05:00
    Deportes Recoleta
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 23:30
    CSyD Barnechea
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 04:30
    Cobreloa
    Fernandez Vial
    1 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 04:30
    Melipilla
    Deportes Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng 16
  • 21/05 23:30
    CD Copiapo S.A.
    Puerto Montt
    2 - 0
    Vòng 16
  • 21/05 23:30
    Union San Felipe
    Deportes Iquique
    1 - 0
    Vòng 16
  • 18/05 07:30
    Deportes Santa Cruz
    San Luis Quillota1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/05 05:00
    Deportes Temuco
    Cobreloa1
    2 - 0
    Vòng 15
  • 17/05 05:00
    1Puerto Montt1
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 15
  • 17/05 05:00
    Santiago Wanderers
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 15
  • 17/05 02:30
    1CD Santiago Morning1
    Melipilla
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 23:30
    Fernandez Vial
    CSyD Barnechea
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 23:30
    Magallanes
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 07:30
    Deportes Iquique
    Deportes Recoleta
    1 - 0
    Vòng 15
  • 13/05 07:30
    Cobreloa
    Santiago Wanderers
    1 - 1
    Vòng 14
  • 13/05 07:30
    San Luis Quillota
    Fernandez Vial
    0 - 0
    Vòng 14
  • 13/05 05:00
    Melipilla
    Magallanes
    1 - 0
    Vòng 14
  • 13/05 05:00
    Union San Felipe
    Deportes Santa Cruz
    1 - 1
    Vòng 14
  • 12/05 07:30
    CD Copiapo S.A.
    CD Santiago Morning
    1 - 1
    Vòng 14
  • 12/05 07:30
    Universidad de Concepcion
    Rangers Talca
    0 - 1
    Vòng 14
  • 12/05 05:00
    Deportes Recoleta
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 14
  • 12/05 02:30
    CSyD Barnechea
    Deportes Iquique1
    3 - 0
    Vòng 14
  • 09/05 02:00
    Fernandez Vial
    Melipilla
    0 - 0
    Vòng 13
  • 09/05 02:00
    Magallanes
    Union San Felipe
    0 - 0
    Vòng 13
  • 08/05 07:00
    Deportes Santa Cruz
    Deportes Recoleta1
    1 - 0
    Vòng 13
  • 07/05 23:30
    1Rangers Talca1
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/05 23:30
    CD Santiago Morning
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/05 07:30
    Deportes Iquique
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/05 05:00
    Deportes Temuco
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/05 05:00
    Santiago Wanderers
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 13
  • 01/05 06:30
    Deportes Recoleta
    Santiago Wanderers
    0 - 1
    Vòng 12
  • 01/05 04:00
    1Rangers Talca1
    CD Santiago Morning1
    1 - 2
    Vòng 12
  • 01/05 01:30
    CD Copiapo S.A.
    Fernandez Vial1
    2 - 0
    Vòng 12
  • 01/05 01:30
    Puerto Montt
    Deportes Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng 12
  • 30/04 07:30
    San Luis Quillota
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 12
  • 30/04 07:30
    Universidad de Concepcion
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 12
  • 30/04 05:00
    Melipilla
    CSyD Barnechea
    1 - 1
    Vòng 12
  • 30/04 05:00
    1Union San Felipe1
    Cobreloa
    0 - 1
    Vòng 12
  • 26/04 07:30
    Deportes Santa Cruz
    CD Copiapo S.A.
    1 - 1
    Vòng 11
  • 26/04 05:00
    Fernandez Vial
    Puerto Montt
    0 - 1
    Vòng 11
  • 26/04 05:00
    2Deportes Temuco2
    Melipilla
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/04 02:30
    1CSyD Barnechea1
    Universidad de Concepcion
    1 - 1
    Vòng 11
  • 26/04 02:30
    CD Santiago Morning
    Magallanes
    0 - 3
    Vòng 11
  • 25/04 02:00
    1Deportes Iquique1
    Rangers Talca
    0 - 1
    Vòng 11
  • 24/04 07:00
    Cobreloa
    Deportes Recoleta
    0 - 0
    Vòng 11
  • 22/04 07:30
    Union San Felipe
    Deportes Temuco1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 22/04 05:00
    Puerto Montt
    San Luis Quillota
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21/04 23:30
    Magallanes
    Fernandez Vial
    1 - 1
    Vòng 10
  • 21/04 07:30
    Cobreloa
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21/04 07:30
    Rangers Talca
    Deportes Santa Cruz
    2 - 1
    Vòng 10
  • 21/04 05:00
    2Melipilla2
    Santiago Wanderers1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 20/04 07:30
    Deportes Recoleta
    CD Santiago Morning
    0 - 0
    Vòng 10
  • 20/04 05:00
    CD Copiapo S.A.
    Deportes Iquique
    1 - 0
    Vòng 10
  • 18/04 07:30
    1San Luis Quillota1
    Melipilla
    2 - 0
    Vòng 9
  • 17/04 07:00
    Deportes Iquique
    Cobreloa
    2 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 23:30
    CSyD Barnechea
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 23:30
    1Deportes Temuco1
    Magallanes
    1 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 23:30
    Santiago Wanderers
    Puerto Montt
    1 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 06:00
    Deportes Recoleta
    CD Copiapo S.A.
    2 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 06:00
    1Universidad de Concepcion1
    Union San Felipe
    1 - 1
    Vòng 9
  • 15/04 22:45
    1CD Santiago Morning1
    Fernandez Vial
    1 - 0
    Vòng 9
  • 12/04 07:30
    Rangers Talca
    Deportes Temuco
    1 - 1
    Vòng 8
  • 12/04 07:30
    Union San Felipe
    San Luis Quillota1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/04 05:00
    Deportes Santa Cruz
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 23:30
    CD Copiapo S.A.
    Santiago Wanderers
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 23:30
    Magallanes
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 07:30
    Melipilla
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 05:00
    Fernandez Vial
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 05:00
    Puerto Montt
    Deportes Recoleta1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 06/04 04:00
    Deportes Temuco
    CD Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 7
  • 05/04 05:00
    Universidad de Concepcion
    Fernandez Vial
    1 - 2
    Vòng 7
  • 05/04 02:45
    CSyD Barnechea
    Union San Felipe
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/04 23:30
    1Deportes Iquique1
    Deportes Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng 7
  • 03/04 23:30
    Santiago Wanderers
    Magallanes
    0 - 1
    Vòng 7
  • 03/04 06:30
    Deportes Recoleta
    Rangers Talca
    0 - 2
    Vòng 7
  • 03/04 06:30
    San Luis Quillota
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/04 22:00
    Cobreloa
    Puerto Montt
    1 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 06:30
    Deportes Santa Cruz
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 6
  • 24/03 06:30
    Union San Felipe
    Melipilla
    0 - 0
    Vòng 6
  • 24/03 04:00
    Rangers Talca
    San Luis Quillota
    1 - 1
    Vòng 6
  • 24/03 03:30
    Magallanes
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23/03 06:30
    CD Copiapo S.A.
    Universidad de Concepcion2
    1 - 1
    Vòng 6
  • 23/03 06:30
    Puerto Montt
    Deportes Temuco
    2 - 0
    Vòng 6
  • 23/03 04:00
    1Fernandez Vial1
    Santiago Wanderers
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23/03 04:00
    CD Santiago Morning
    Deportes Iquique
    1 - 0
    Vòng 6
  • 17/03 06:30
    San Luis Quillota
    CD Santiago Morning
    0 - 2
    Vòng 5
  • 17/03 06:30
    Santiago Wanderers
    Rangers Talca
    0 - 1
    Vòng 5
  • 17/03 04:00
    CSyD Barnechea
    Deportes Recoleta
    1 - 0
    Vòng 5
  • 17/03 04:00
    Melipilla
    CD Copiapo S.A.
    1 - 1
    Vòng 5
  • 16/03 06:30
    Deportes Iquique
    Magallanes
    1 - 0
    Vòng 5
  • 16/03 04:00
    1Universidad de Concepcion1
    Puerto Montt1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 15/03 06:30
    1Deportes Temuco1
    Fernandez Vial
    1 - 0
    Vòng 5
  • 12/03 06:30
    1Deportes Recoleta1
    Melipilla1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 10/03 06:30
    CD Copiapo S.A.
    CSyD Barnechea
    0 - 1
    Vòng 4
  • 10/03 06:30
    San Luis Quillota
    Santiago Wanderers1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 10/03 04:00
    Magallanes
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09/03 06:30
    1Puerto Montt1
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09/03 06:30
    1Rangers Talca1
    Cobreloa1
    0 - 1
    Vòng 4
  • 09/03 04:00
    CD Santiago Morning
    Union San Felipe
    0 - 1
    Vòng 4
  • 08/03 04:30
    Fernandez Vial
    Deportes Santa Cruz1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 04/03 06:30
    Universidad de Concepcion
    Deportes Recoleta
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/03 04:00
    CSyD Barnechea
    San Luis Quillota
    2 - 0
    Vòng 3
  • 03/03 06:30
    1Union San Felipe1
    Rangers Talca
    1 - 0
    Vòng 3
  • 03/03 04:00
    Melipilla
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02/03 06:30
    1Santiago Wanderers1
    CD Santiago Morning
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02/03 04:00
    1Deportes Santa Cruz1
    Magallanes1
    1 - 1
    Vòng 3
  • 28/02 06:30
    1Deportes Iquique1
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/02 06:30
    1Universidad de Concepcion1
    Cobreloa
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/02 06:30
    Rangers Talca
    Melipilla1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/02 04:00
    Deportes Recoleta
    Fernandez Vial
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/02 06:30
    San Luis Quillota
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/02 04:00
    1CD Santiago Morning1
    Deportes Santa Cruz
    2 - 1
    Vòng 2
  • 22/02 06:30
    Deportes Temuco
    Santiago Wanderers
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18/02 04:00
    Melipilla
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/02 06:30
    Cobreloa
    San Luis Quillota
    2 - 0
    Vòng 1
  • 17/02 04:00
    Magallanes
    Puerto Montt
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/02 06:30
    Deportes Santa Cruz
    Deportes Temuco1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/02 04:00
    Fernandez Vial
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Chile

Tên giải đấu Hạng 2 Chile
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 24
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 10 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 10 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)