Kết quả Hạng 2 Brazil, Kqbd Brazil hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 2 Brazil hôm nay: kqbd Hạng 2 Brazil mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Brazil hôm nay: xem kq bd Hạng 2 Brazil trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 24 Hạng 2 Brazil mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Brazil gần đây và kqbd H2 Brazil Serie B trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Brazil sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 2 Brazil thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd H2 Brazil Serie B trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Brazil Serie B mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Brazil và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 2 brazil hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Brazil sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Brazil có tên Tiếng Anh là Brazil Serie B và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Brazil. Các kết quả bóng đá Brazil hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Brazil (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Brazil (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Brazil và BĐKQ Cúp Brazil của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Brazil, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Brazil với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 2 Brazil mùa giải 2022

  • Kết quả Hạng 2 Brazil của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 2 Brazil của 1 cặp đấu:
    VS
3837363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 06/11 04:00
    CRB AL
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/11 04:00
    Criciuma
    Tombense
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/11 04:00
    Cruzeiro MG
    CSA
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/11 04:00
    Gremio RS
    Brusque
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/11 04:00
    Guarani
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/11 04:00
    Ituano SP
    Vasco da Gama RJ
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/11 04:00
    Nautico PE
    Ponte Preta
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/11 04:00
    Operario Ferroviario PR
    Gremio Novorizontino
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/11 04:00
    Sampaio Correa MA
    Londrina PR
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/11 04:00
    Vila Nova GO
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/10 03:00
    Bahia
    Guarani
    ? - ?
    Vòng 37
  • 30/10 03:00
    Brusque
    CRB AL
    ? - ?
    Vòng 37
  • 30/10 03:00
    Chapecoense
    Nautico PE
    ? - ?
    Vòng 37
  • 30/10 03:00
    CSA
    Vila Nova GO
    ? - ?
    Vòng 37
  • 30/10 03:00
    Londrina PR
    Ituano SP
    ? - ?
    Vòng 37
  • 30/10 03:00
    Gremio Novorizontino
    Cruzeiro MG
    ? - ?
    Vòng 37
  • 30/10 03:00
    Ponte Preta
    Criciuma
    ? - ?
    Vòng 37
  • 30/10 03:00
    Sport Club Recife PE
    Operario Ferroviario PR
    ? - ?
    Vòng 37
  • 30/10 03:00
    Tombense
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 37
  • 30/10 03:00
    Vasco da Gama RJ
    Sampaio Correa MA
    ? - ?
    Vòng 37
  • 23/10 03:00
    Brusque
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 03:00
    CRB AL
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 03:00
    Cruzeiro MG
    Ituano SP
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 03:00
    Gremio RS
    CSA
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 03:00
    Guarani
    Londrina PR
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 03:00
    Nautico PE
    Tombense
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 03:00
    Gremio Novorizontino
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 03:00
    Operario Ferroviario PR
    Vasco da Gama RJ
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 03:00
    Sampaio Correa MA
    Ponte Preta
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 03:00
    Vila Nova GO
    Criciuma
    ? - ?
    Vòng 33
  • 19/10 03:00
    Bahia
    Vila Nova GO
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/10 03:00
    Brusque
    Gremio Novorizontino
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/10 03:00
    Chapecoense
    Tombense
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/10 03:00
    CRB AL
    Operario Ferroviario PR
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/10 03:00
    Cruzeiro MG
    Guarani
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/10 03:00
    Ituano SP
    Sampaio Correa MA
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/10 03:00
    Londrina PR
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/10 03:00
    Nautico PE
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/10 03:00
    Ponte Preta
    CSA
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/10 03:00
    Vasco da Gama RJ
    Criciuma
    ? - ?
    Vòng 36
  • 16/10 03:00
    Criciuma
    Ituano SP
    ? - ?
    Vòng 35
  • 16/10 03:00
    CSA
    Londrina PR
    ? - ?
    Vòng 35
  • 16/10 03:00
    Gremio RS
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 35
  • 16/10 03:00
    Guarani
    CRB AL
    ? - ?
    Vòng 35
  • 16/10 03:00
    Gremio Novorizontino
    Nautico PE
    ? - ?
    Vòng 35
  • 16/10 03:00
    Operario Ferroviario PR
    Brusque
    ? - ?
    Vòng 35
  • 16/10 03:00
    Sampaio Correa MA
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 35
  • 16/10 03:00
    Sport Club Recife PE
    Vasco da Gama RJ
    ? - ?
    Vòng 35
  • 16/10 03:00
    Tombense
    Ponte Preta
    ? - ?
    Vòng 35
  • 16/10 03:00
    Vila Nova GO
    Cruzeiro MG
    ? - ?
    Vòng 35
  • 09/10 03:00
    Bahia
    Brusque
    ? - ?
    Vòng 34
  • 09/10 03:00
    Chapecoense
    Operario Ferroviario PR
    ? - ?
    Vòng 34
  • 09/10 03:00
    Criciuma
    Nautico PE
    ? - ?
    Vòng 34
  • 09/10 03:00
    CSA
    Sampaio Correa MA
    ? - ?
    Vòng 34
  • 09/10 03:00
    Ituano SP
    Guarani
    ? - ?
    Vòng 34
  • 09/10 03:00
    Londrina PR
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 34
  • 09/10 03:00
    Ponte Preta
    Vila Nova GO
    ? - ?
    Vòng 34
  • 09/10 03:00
    Sport Club Recife PE
    Cruzeiro MG
    ? - ?
    Vòng 34
  • 09/10 03:00
    Tombense
    CRB AL
    ? - ?
    Vòng 34
  • 09/10 03:00
    Vasco da Gama RJ
    Gremio Novorizontino
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/10 03:00
    Brusque
    Criciuma
    ? - ?
    Vòng 32
  • 02/10 03:00
    Chapecoense
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 32
  • 02/10 03:00
    CSA
    Guarani
    ? - ?
    Vòng 32
  • 02/10 03:00
    Ituano SP
    CRB AL
    ? - ?
    Vòng 32
  • 02/10 03:00
    Operario Ferroviario PR
    Vila Nova GO
    ? - ?
    Vòng 32
  • 02/10 03:00
    Ponte Preta
    Cruzeiro MG
    ? - ?
    Vòng 32
  • 02/10 03:00
    Sampaio Correa MA
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 32
  • 02/10 03:00
    Sport Club Recife PE
    Nautico PE
    ? - ?
    Vòng 32
  • 02/10 03:00
    Tombense
    Gremio Novorizontino
    ? - ?
    Vòng 32
  • 02/10 03:00
    Vasco da Gama RJ
    Londrina PR
    ? - ?
    Vòng 32
  • 25/09 03:00
    Bahia
    Operario Ferroviario PR
    ? - ?
    Vòng 31
  • 25/09 03:00
    Criciuma
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 31
  • 25/09 03:00
    Cruzeiro MG
    Vasco da Gama RJ
    ? - ?
    Vòng 31
  • 25/09 03:00
    CSA
    Tombense
    ? - ?
    Vòng 31
  • 25/09 03:00
    Gremio RS
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 31
  • 25/09 03:00
    Guarani
    Gremio Novorizontino
    ? - ?
    Vòng 31
  • 25/09 03:00
    Ituano SP
    Brusque
    ? - ?
    Vòng 31
  • 25/09 03:00
    Londrina PR
    Ponte Preta
    ? - ?
    Vòng 31
  • 25/09 03:00
    Nautico PE
    Sampaio Correa MA
    ? - ?
    Vòng 31
  • 25/09 03:00
    Vila Nova GO
    CRB AL
    ? - ?
    Vòng 31
  • 18/09 03:00
    Brusque
    Vila Nova GO
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/09 03:00
    Chapecoense
    CSA
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/09 03:00
    CRB AL
    Cruzeiro MG
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/09 03:00
    Gremio Novorizontino
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/09 03:00
    Operario Ferroviario PR
    Guarani
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/09 03:00
    Ponte Preta
    Ituano SP
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/09 03:00
    Sampaio Correa MA
    Criciuma
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/09 03:00
    Sport Club Recife PE
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/09 03:00
    Tombense
    Londrina PR
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/09 03:00
    Vasco da Gama RJ
    Nautico PE
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/09 03:00
    Criciuma
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/09 03:00
    Cruzeiro MG
    Operario Ferroviario PR
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/09 03:00
    CSA
    CRB AL
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/09 03:00
    Gremio RS
    Vasco da Gama RJ
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/09 03:00
    Ituano SP
    Tombense
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/09 03:00
    Londrina PR
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/09 03:00
    Nautico PE
    Brusque
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/09 03:00
    Ponte Preta
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/09 03:00
    Sampaio Correa MA
    Gremio Novorizontino
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/09 03:00
    Vila Nova GO
    Guarani
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/09 06:30
    Operario Ferroviario PR
    Londrina PR
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/09 05:00
    Bahia
    Tombense
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/09 05:00
    Chapecoense
    Ponte Preta
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/09 02:30
    Brusque
    Vasco da Gama RJ
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/09 02:30
    CRB AL
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/09 02:30
    Cruzeiro MG
    Criciuma
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/09 02:30
    Guarani
    Sampaio Correa MA
    ? - ?
    Vòng 28
  • 03/09 21:00
    Gremio Novorizontino
    CSA
    ? - ?
    Vòng 28
  • 03/09 07:30
    Gremio RS
    Vila Nova GO
    ? - ?
    Vòng 28
  • 03/09 05:00
    Nautico PE
    Ituano SP
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/09 07:30
    Ponte Preta
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/09 05:00
    Vasco da Gama RJ
    Guarani
    ? - ?
    Vòng 27
  • 31/08 07:30
    CSA
    Nautico PE
    ? - ?
    Vòng 27
  • 31/08 07:30
    Tombense
    Brusque
    ? - ?
    Vòng 27
  • 31/08 06:30
    Criciuma
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 27
  • 31/08 06:30
    Ituano SP
    Operario Ferroviario PR
    ? - ?
    Vòng 27
  • 31/08 05:00
    Londrina PR
    CRB AL
    ? - ?
    Vòng 27
  • 31/08 05:00
    Sampaio Correa MA
    Cruzeiro MG
    ? - ?
    Vòng 27
  • 31/08 05:00
    Sport Club Recife PE
    Gremio Novorizontino
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/08 06:00
    Chapecoense
    Vila Nova GO
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/08 02:00
    Bahia
    Vasco da Gama RJ
    ? - ?
    Vòng 26
  • 28/08 06:30
    Brusque
    Londrina PR
    ? - ?
    Vòng 26
  • 28/08 05:00
    Operario Ferroviario PR
    CSA
    ? - ?
    Vòng 26
  • 28/08 02:30
    CRB AL
    Criciuma
    ? - ?
    Vòng 26
  • 27/08 21:00
    Guarani
    Tombense
    ? - ?
    Vòng 26
  • 27/08 07:30
    Cruzeiro MG
    Nautico PE
    ? - ?
    Vòng 26
  • 27/08 05:00
    Gremio RS
    Ituano SP
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/08 07:30
    Gremio Novorizontino
    Ponte Preta
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/08 05:00
    Vila Nova GO
    Sampaio Correa MA
    ? - ?
    Vòng 26
  • 24/08 07:30
    Sport Club Recife PE
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22/08 02:00
    Gremio RS
    Cruzeiro MG
    ? - ?
    Vòng 25
  • 21/08 05:00
    Sampaio Correa MA
    CRB AL
    ? - ?
    Vòng 25
  • 21/08 02:30
    Chapecoense
    Brusque
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/08 21:00
    Ponte Preta
    Guarani
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/08 07:30
    Nautico PE
    Vila Nova GO
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/08 05:00
    Ituano SP
    Gremio Novorizontino
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/08 07:30
    Tombense
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/08 06:00
    CSA
    Vasco da Gama RJ
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/08 05:00
    Criciuma
    Operario Ferroviario PR
    ? - ?
    Vòng 25
  • 17/08 06:30
    Londrina PR
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/08 21:00
    Gremio Novorizontino
    Criciuma
    ? - ?
    Vòng 24
  • 14/08 06:30
    CRB AL
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 24
  • 14/08 04:30
    Guarani
    Nautico PE
    ? - ?
    Vòng 24
  • 14/08 02:30
    Cruzeiro MG
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 24
  • 14/08 02:00
    Sport Club Recife PE
    CSA
    ? - ?
    Vòng 24
  • 13/08 21:00
    Operario Ferroviario PR
    Sampaio Correa MA
    ? - ?
    Vòng 24
  • 13/08 21:00
    Vasco da Gama RJ
    Tombense
    ? - ?
    Vòng 24
  • 13/08 07:30
    1Bahia1
    Ituano SP1
    0 - 0
    Vòng 24
  • 13/08 07:30
    Brusque
    Ponte Preta
    1 - 0
    Vòng 24
  • 13/08 05:00
    Vila Nova GO
    Londrina PR
    0 - 0
    Vòng 24
  • 11/08 07:30
    Criciuma
    Guarani
    0 - 0
    Vòng 23
  • 11/08 05:00
    Chapecoense
    Gremio Novorizontino
    1 - 1
    Vòng 23
  • 11/08 05:00
    Nautico PE
    CRB AL1
    2 - 0
    Vòng 23
  • 10/08 07:30
    Sampaio Correa MA
    Bahia
    1 - 0
    Vòng 23
  • 10/08 07:30
    Tombense
    Vila Nova GO
    0 - 0
    Vòng 23
  • 10/08 07:00
    Londrina PR
    Cruzeiro MG
    0 - 0
    Vòng 23
  • 10/08 06:30
    1CSA1
    Brusque
    0 - 0
    Vòng 23
  • 10/08 06:30
    Ponte Preta
    Vasco da Gama RJ
    1 - 1
    Vòng 23
  • 10/08 05:00
    Gremio RS
    Operario Ferroviario PR1
    1 - 0
    Vòng 23
  • 10/08 05:00
    Ituano SP
    Sport Club Recife PE
    2 - 1
    Vòng 23
  • 07/08 05:00
    Cruzeiro MG
    Tombense
    0 - 0
    Vòng 22
  • 07/08 05:00
    Gremio Novorizontino
    Londrina PR
    0 - 0
    Vòng 22
  • 07/08 02:30
    Bahia
    CSA
    1 - 0
    Vòng 22
  • 06/08 07:30
    Guarani
    Gremio RS
    0 - 1
    Vòng 22
  • 06/08 05:00
    Operario Ferroviario PR
    Nautico PE
    0 - 0
    Vòng 22
  • 06/08 05:00
    Vila Nova GO
    Ituano SP
    0 - 0
    Vòng 22
  • 05/08 07:30
    CRB AL
    Ponte Preta
    1 - 1
    Vòng 22
  • 05/08 05:00
    Brusque
    Sampaio Correa MA
    1 - 0
    Vòng 22
  • 03/08 07:30
    Sport Club Recife PE
    Criciuma
    0 - 1
    Vòng 22
  • 01/08 02:00
    1Vasco da Gama RJ1
    Chapecoense
    0 - 0
    Vòng 22
  • 31/07 06:30
    CSA
    Ituano SP1
    0 - 2
    Vòng 21
  • 31/07 05:00
    Ponte Preta
    Operario Ferroviario PR
    2 - 0
    Vòng 21
  • 31/07 04:30
    Gremio Novorizontino
    Vila Nova GO1
    0 - 1
    Vòng 21
  • 31/07 02:00
    Londrina PR
    Criciuma
    1 - 1
    Vòng 21
  • 30/07 21:00
    Brusque
    Cruzeiro MG
    0 - 0
    Vòng 21
  • 30/07 07:30
    Tombense
    Sampaio Correa MA
    0 - 0
    Vòng 21
  • 30/07 05:00
    Bahia
    Nautico PE
    0 - 0
    Vòng 21
  • 29/07 07:30
    Sport Club Recife PE
    Guarani
    1 - 0
    Vòng 21
  • 29/07 05:00
    Vasco da Gama RJ
    CRB AL
    2 - 0
    Vòng 21
  • 27/07 04:30
    Chapecoense
    Gremio RS1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 26/07 05:00
    Criciuma
    CSA1
    0 - 1
    Vòng 20
  • 26/07 05:00
    Operario Ferroviario PR
    Tombense
    0 - 0
    Vòng 20
  • 24/07 21:00
    Guarani
    Brusque
    0 - 0
    Vòng 20
  • 24/07 06:30
    CRB AL
    Gremio Novorizontino
    2 - 0
    Vòng 20
  • 24/07 05:00
    Ituano SP
    Chapecoense
    1 - 0
    Vòng 20
  • 24/07 04:30
    Nautico PE
    Londrina PR
    1 - 0
    Vòng 20
  • 24/07 02:30
    Gremio RS
    Ponte Preta
    2 - 0
    Vòng 20
  • 24/07 02:30
    Vila Nova GO
    Vasco da Gama RJ
    0 - 0
    Vòng 20
  • 24/07 02:00
    1Cruzeiro MG1
    Bahia
    0 - 0
    Vòng 20
  • 23/07 07:30
    Sampaio Correa MA
    Sport Club Recife PE1
    2 - 0
    Vòng 20
  • 21/07 07:30
    Gremio Novorizontino
    Operario Ferroviario PR
    2 - 0
    Vòng 19
  • 21/07 05:00
    Chapecoense
    Guarani
    0 - 0
    Vòng 19
  • 21/07 05:00
    CSA
    Cruzeiro MG
    0 - 1
    Vòng 19
  • 21/07 05:00
    Ponte Preta
    Nautico PE
    0 - 0
    Vòng 19
  • 20/07 07:30
    Vasco da Gama RJ
    Ituano SP
    0 - 1
    Vòng 19
  • 20/07 05:00
    Bahia
    CRB AL
    1 - 0
    Vòng 19
  • 20/07 05:00
    Brusque
    Gremio RS
    0 - 0
    Vòng 19
  • 20/07 05:00
    Londrina PR
    Sampaio Correa MA
    1 - 0
    Vòng 19
  • 20/07 05:00
    Tombense
    Criciuma
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19/07 06:00
    Sport Club Recife PE
    Vila Nova GO
    0 - 0
    Vòng 19
  • 18/07 02:00
    Cruzeiro MG
    Gremio Novorizontino
    1 - 0
    Vòng 18
  • 18/07 02:00
    Nautico PE
    Chapecoense
    0 - 0
    Vòng 18
  • 17/07 04:30
    Guarani
    Bahia
    0 - 1
    Vòng 18
  • 17/07 02:30
    Gremio RS
    Tombense
    3 - 0
    Vòng 18
  • 17/07 02:30
    Sampaio Correa MA
    Vasco da Gama RJ
    1 - 0
    Vòng 18
  • 17/07 02:00
    CRB AL
    Brusque
    0 - 0
    Vòng 18
  • 16/07 21:00
    Ituano SP
    Londrina PR
    0 - 0
    Vòng 18
  • 16/07 07:30
    Vila Nova GO
    CSA
    0 - 1
    Vòng 18
  • 16/07 05:00
    Criciuma
    Ponte Preta
    0 - 1
    Vòng 18
  • 15/07 04:30
    Operario Ferroviario PR
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng 18
  • 10/07 04:30
    Sampaio Correa MA
    Ituano SP
    1 - 0
    Vòng 17
  • 10/07 02:30
    Criciuma
    Vasco da Gama RJ
    0 - 1
    Vòng 17
  • 10/07 02:30
    Tombense
    Chapecoense
    1 - 1
    Vòng 17
  • 10/07 02:00
    Sport Club Recife PE
    Londrina PR
    1 - 0
    Vòng 17
  • 09/07 21:00
    Guarani
    Cruzeiro MG
    1 - 0
    Vòng 17
  • 09/07 07:30
    Gremio RS
    Nautico PE
    1 - 0
    Vòng 17
  • 09/07 05:00
    Vila Nova GO
    Bahia
    0 - 0
    Vòng 17
  • 08/07 05:00
    CSA
    Ponte Preta1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 07/07 07:30
    Gremio Novorizontino
    Brusque
    0 - 0
    Vòng 17
  • 06/07 07:30
    Operario Ferroviario PR
    CRB AL
    2 - 2
    Vòng 17
  • 06/07 05:00
    1Ituano SP1
    Cruzeiro MG
    0 - 0
    Vòng 14
  • 06/07 05:00
    Chapecoense
    Londrina PR
    0 - 1
    Vòng 10
  • 04/07 02:00
    Bahia
    Gremio RS
    0 - 0
    Vòng 16
  • 04/07 02:00
    Vasco da Gama RJ
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng 16
  • 03/07 21:00
    Ponte Preta
    Tombense
    0 - 0
    Vòng 16
  • 03/07 06:30
    CRB AL
    Guarani
    1 - 0
    Vòng 16
  • 03/07 04:30
    Nautico PE
    Gremio Novorizontino
    3 - 0
    Vòng 16
  • 03/07 02:00
    Ituano SP
    Criciuma
    0 - 0
    Vòng 16
  • 02/07 21:00
    Londrina PR
    CSA
    0 - 0
    Vòng 16
  • 02/07 07:30
    Brusque
    Operario Ferroviario PR
    1 - 0
    Vòng 16
  • 02/07 07:30
    Cruzeiro MG
    Vila Nova GO
    1 - 0
    Vòng 16
  • 02/07 05:00
    Chapecoense
    Sampaio Correa MA
    0 - 0
    Vòng 16
  • 30/06 07:30
    CRB AL
    Tombense
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/06 07:30
    Gremio Novorizontino
    Vasco da Gama RJ1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 30/06 05:00
    1Nautico PE1
    Criciuma
    1 - 1
    Vòng 15
  • 29/06 07:30
    Cruzeiro MG
    Sport Club Recife PE
    2 - 1
    Vòng 15
  • 29/06 07:30
    Guarani
    Ituano SP
    0 - 1
    Vòng 15
  • 29/06 07:30
    Vila Nova GO
    Ponte Preta
    1 - 1
    Vòng 15
  • 29/06 05:00
    Brusque
    Bahia
    0 - 2
    Vòng 15
  • 29/06 05:00
    Gremio RS
    Londrina PR
    1 - 0
    Vòng 15
  • 28/06 06:00
    Operario Ferroviario PR
    Chapecoense1
    2 - 0
    Vòng 15
  • 28/06 06:00
    Sampaio Correa MA
    CSA
    0 - 0
    Vòng 15
  • 26/06 21:00
    Tombense
    Nautico PE1
    0 - 1
    Vòng 14
  • 26/06 04:30
    Sport Club Recife PE
    Brusque
    0 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 02:00
    Bahia
    Gremio Novorizontino
    0 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 21:00
    Criciuma
    Vila Nova GO
    1 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 05:00
    Londrina PR
    Guarani
    1 - 1
    Vòng 14
  • 25/06 05:00
    Vasco da Gama RJ
    Operario Ferroviario PR
    0 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 07:30
    CSA
    Gremio RS
    1 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 07:30
    Ponte Preta
    Sampaio Correa MA
    0 - 0
    Vòng 14
  • 22/06 05:10
    Chapecoense
    CRB AL
    1 - 1
    Vòng 14
  • 19/06 21:00
    Guarani
    CSA
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19/06 04:30
    Nautico PE
    Sport Club Recife PE
    0 - 1
    Vòng 13
  • 19/06 02:00
    Londrina PR
    Vasco da Gama RJ
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19/06 02:00
    2Gremio Novorizontino2
    Tombense
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Gremio RS
    Sampaio Correa MA
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 07:30
    CRB AL
    Ituano SP
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 05:00
    1Criciuma1
    Brusque
    0 - 0
    Vòng 13
  • 17/06 06:00
    Vila Nova GO
    Operario Ferroviario PR
    0 - 0
    Vòng 13
  • 17/06 02:00
    Cruzeiro MG
    Ponte Preta1
    1 - 0
    Vòng 13
  • 15/06 05:00
    1Bahia1
    Chapecoense1
    0 - 1
    Vòng 13
  • 14/06 06:00
    Sport Club Recife PE
    Gremio RS1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13/06 05:00
    Tombense
    CSA
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13/06 02:00
    Vasco da Gama RJ
    Cruzeiro MG
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 21:00
    Gremio Novorizontino
    Guarani
    0 - 1
    Vòng 12
  • 12/06 04:30
    Operario Ferroviario PR
    Bahia
    0 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 02:30
    CRB AL
    Vila Nova GO
    0 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 02:30
    2Ponte Preta2
    Londrina PR1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    1Brusque1
    Ituano SP
    0 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 07:30
    Chapecoense
    Criciuma
    2 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 05:00
    Sampaio Correa MA
    Nautico PE1
    2 - 0
    Vòng 12
  • 09/06 07:30
    Bahia
    Sport Club Recife PE1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/06 05:00
    Cruzeiro MG
    CRB AL1
    2 - 0
    Vòng 11
  • 08/06 07:30
    CSA
    Chapecoense
    1 - 0
    Vòng 11
  • 08/06 07:30
    Gremio RS
    Gremio Novorizontino
    1 - 0
    Vòng 11
  • 08/06 06:30
    Criciuma
    Sampaio Correa MA
    2 - 1
    Vòng 11
  • 08/06 06:30
    Ituano SP
    Ponte Preta
    1 - 2
    Vòng 11
  • 08/06 05:15
    Nautico PE
    Vasco da Gama RJ
    0 - 2
    Vòng 11
  • 08/06 05:00
    1Londrina PR1
    Tombense
    0 - 1
    Vòng 11
  • 08/06 05:00
    Vila Nova GO
    Brusque
    0 - 0
    Vòng 11
  • 07/06 06:00
    1Guarani1
    Operario Ferroviario PR
    0 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 05:00
    Brusque
    Nautico PE
    1 - 0
    Vòng 10
  • 05/06 05:00
    Tombense
    Ituano SP
    1 - 1
    Vòng 10
  • 05/06 02:30
    1Bahia1
    Criciuma
    0 - 1
    Vòng 10
  • 05/06 02:30
    Gremio Novorizontino
    Sampaio Correa MA
    0 - 0
    Vòng 10
  • 04/06 07:30
    Operario Ferroviario PR
    Cruzeiro MG
    0 - 0
    Vòng 10
  • 03/06 07:30
    Guarani
    Vila Nova GO
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/06 07:30
    Sport Club Recife PE
    Ponte Preta
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/06 06:00
    Vasco da Gama RJ
    Gremio RS
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/06 07:30
    CRB AL
    CSA
    0 - 0
    Vòng 10
  • 30/05 02:00
    Vila Nova GO
    Gremio RS
    0 - 0
    Vòng 9
  • 29/05 05:00
    Sampaio Correa MA
    Guarani
    1 - 0
    Vòng 9
  • 29/05 02:30
    CSA
    Gremio Novorizontino
    2 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 07:30
    1Criciuma1
    Cruzeiro MG
    0 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 05:00
    Tombense
    Bahia
    0 - 0
    Vòng 9
  • 27/05 07:30
    Ituano SP
    Nautico PE
    0 - 0
    Vòng 9
  • 27/05 05:00
    Vasco da Gama RJ
    Brusque
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 05:00
    Londrina PR
    Operario Ferroviario PR
    1 - 0
    Vòng 9
  • 25/05 07:30
    Ponte Preta
    Chapecoense
    0 - 0
    Vòng 9
  • 25/05 05:00
    Sport Club Recife PE
    CRB AL
    0 - 1
    Vòng 9
  • 22/05 21:00
    Cruzeiro MG
    Sampaio Correa MA1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Operario Ferroviario PR
    Ituano SP1
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 07:30
    Bahia
    Ponte Preta
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 05:00
    Brusque
    Tombense
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20/05 07:30
    Guarani
    Vasco da Gama RJ
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20/05 07:30
    Nautico PE
    CSA
    0 - 1
    Vòng 8
  • 20/05 05:00
    Gremio RS
    Criciuma
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20/05 05:00
    Vila Nova GO
    Chapecoense
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/05 07:30
    CRB AL
    Londrina PR
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18/05 07:30
    Gremio Novorizontino
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17/05 06:00
    Ituano SP
    Gremio RS
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16/05 02:00
    Nautico PE
    Cruzeiro MG
    0 - 1
    Vòng 7
  • 16/05 02:00
    Vasco da Gama RJ
    Bahia
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 06:30
    CSA
    Operario Ferroviario PR1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 04:30
    Sampaio Correa MA
    Vila Nova GO
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 02:00
    Tombense
    Guarani
    1 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Criciuma
    CRB AL
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Londrina PR
    Brusque
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 07:30
    Chapecoense
    Sport Club Recife PE
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 05:00
    Ponte Preta
    Gremio Novorizontino
    0 - 0
    Vòng 7
  • 10/05 06:00
    CRB AL
    Sampaio Correa MA
    2 - 0
    Vòng 6
  • 09/05 02:00
    Guarani
    Ponte Preta
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/05 02:00
    Cruzeiro MG
    Gremio RS
    1 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 05:00
    Gremio Novorizontino
    Ituano SP
    1 - 1
    Vòng 6
  • 08/05 05:00
    Vasco da Gama RJ
    CSA
    0 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 02:30
    Operario Ferroviario PR
    Criciuma
    2 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 07:30
    Sport Club Recife PE
    Tombense
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 05:00
    Vila Nova GO
    Nautico PE
    2 - 0
    Vòng 6
  • 06/05 07:30
    Brusque
    Chapecoense
    0 - 0
    Vòng 6
  • 05/05 07:00
    CSA
    Criciuma
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/05 05:00
    Gremio Novorizontino
    CRB AL
    1 - 1
    Vòng 1
  • 04/05 07:30
    Nautico PE
    Guarani
    0 - 1
    Vòng 5
  • 04/05 05:00
    Bahia
    Londrina PR
    3 - 0
    Vòng 6
  • 02/05 04:00
    Tombense
    Vasco da Gama RJ
    1 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 21:00
    1Criciuma1
    Gremio Novorizontino
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 06:30
    Ponte Preta
    Brusque
    1 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 05:00
    Chapecoense
    Cruzeiro MG
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 02:30
    1Gremio RS1
    CRB AL
    2 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 02:30
    Sampaio Correa MA
    Operario Ferroviario PR
    0 - 1
    Vòng 5
  • 01/05 02:00
    CSA
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 07:30
    Ituano SP
    Bahia
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 05:00
    1Londrina PR1
    Vila Nova GO
    1 - 0
    Vòng 5
  • 28/04 07:30
    Vasco da Gama RJ
    Ponte Preta
    1 - 0
    Vòng 4
  • 28/04 07:00
    Guarani
    Criciuma
    0 - 0
    Vòng 4
  • 28/04 05:00
    CRB AL
    Nautico PE
    0 - 0
    Vòng 4
  • 28/04 05:00
    Operario Ferroviario PR
    Gremio RS
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/04 07:30
    Bahia
    Sampaio Correa MA
    1 - 0
    Vòng 4
  • 27/04 07:30
    Cruzeiro MG
    Londrina PR
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/04 06:30
    Brusque
    CSA
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/04 06:30
    Vila Nova GO
    Tombense
    1 - 0
    Vòng 4
  • 27/04 05:00
    Sport Club Recife PE
    Ituano SP
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/04 05:00
    1Gremio Novorizontino1
    Chapecoense
    0 - 2
    Vòng 4
  • 25/04 02:00
    Nautico PE
    Operario Ferroviario PR
    1 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 05:00
    Ituano SP
    Vila Nova GO1
    2 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 05:00
    Tombense
    Cruzeiro MG
    0 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 04:30
    Sampaio Correa MA
    Brusque
    1 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 02:00
    Ponte Preta
    CRB AL
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/04 21:00
    Criciuma
    Sport Club Recife PE
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/04 07:30
    Chapecoense
    Vasco da Gama RJ
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23/04 05:00
    CSA
    Bahia1
    1 - 1
    Vòng 3
  • 22/04 05:00
    Londrina PR
    Gremio Novorizontino
    1 - 1
    Vòng 3
  • 22/04 02:30
    Gremio RS
    Guarani
    2 - 1
    Vòng 3
  • 17/04 05:00
    CRB AL
    Vasco da Gama RJ
    1 - 1
    Vòng 2
  • 17/04 04:30
    Guarani
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/04 02:30
    Sampaio Correa MA
    Tombense
    1 - 1
    Vòng 2
  • 17/04 02:00
    Ituano SP
    CSA
    0 - 0
    Vòng 2
  • 16/04 21:00
    Operario Ferroviario PR
    Ponte Preta
    1 - 0
    Vòng 2
  • 16/04 07:30
    1Nautico PE1
    Bahia1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 16/04 05:00
    Gremio RS
    Chapecoense
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15/04 06:00
    Criciuma
    Londrina PR
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/04 07:30
    Cruzeiro MG
    Brusque
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/04 05:00
    Vila Nova GO
    Gremio Novorizontino
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 21:00
    Londrina PR
    Nautico PE
    2 - 0
    Vòng 1
  • 10/04 07:00
    Tombense
    Operario Ferroviario PR
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/04 04:30
    Sport Club Recife PE
    Sampaio Correa MA
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/04 02:30
    Ponte Preta
    Gremio RS
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/04 02:00
    Chapecoense
    Ituano SP
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 07:30
    Bahia
    Cruzeiro MG1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 05:00
    Brusque
    Guarani
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 05:00
    Vasco da Gama RJ
    Vila Nova GO
    1 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Brazil

Tên giải đấu Hạng 2 Brazil
Tên khác H2 Brazil Serie B
Tên Tiếng Anh Brazil Serie B
Vòng đấu hiện tại 24
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 3 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)