Kết quả Hạng 2 Argentina, Kqbd Argentina hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 2 Argentina hôm nay: kqbd Hạng 2 Argentina mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Argentina hôm nay: xem kq bd Hạng 2 Argentina trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 29 Hạng 2 Argentina mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Argentina gần đây và kqbd H2 Argentina (Hạng hai) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Argentina sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 2 Argentina thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd H2 Argentina (Hạng hai) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng 2 Argentina mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Argentina và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 2 argentina hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Argentina sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Argentina là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Argentina. Các kết quả bóng đá Argentina hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Argentina (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Argentina và BĐKQ Cúp Argentina của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Argentina, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Argentina với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2022

37363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 09/10 03:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Deportivo Moron
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    Atletico Atlanta
    Gimnasia Mendoza
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    Atletico Rafaela
    Deportivo Riestra
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    CA Brown Adrogue
    Almirante Brown
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    Estudiantes de Caseros
    All Boys
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    Club Atletico Mitre
    Alvarado Mar del Plata
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    Chacarita Juniors
    Villa Dalmine
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    Defensores de Belgrano
    Gimnasia Jujuy
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    Ferrol Carril Oeste
    Almagro
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    Guillermo Brown
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    Independiente Rivadavia
    Nueva Chicago
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    Instituto Cordoba
    Deportivo Madryn
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    Quilmes
    Deportivo Maipu
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    Sacachispas
    Estudiantes Rio Cuarto
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    San Martin San Juan
    San Telmo
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    San Martin Tucuman
    Flandria
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    Santa Marina Tandil
    Club Atletico Guemes
    ? - ?
    Vòng 37
  • 09/10 03:00
    Tristan Suarez
    Temperley
    ? - ?
    Vòng 37
  • 02/10 03:00
    All Boys
    Santa Marina Tandil
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Almagro
    Independiente Rivadavia
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Almirante Brown
    Defensores de Belgrano
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Alvarado Mar del Plata
    Ferrol Carril Oeste
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Belgrano
    Chacarita Juniors
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Chaco For Ever
    San Martin San Juan
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Club Atletico Guemes
    Atletico Rafaela
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Deportivo Madryn
    Sacachispas
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Deportivo Moron
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Deportivo Riestra
    Guillermo Brown
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Club Atletico Mitre
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Flandria
    Tristan Suarez
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Gimnasia Jujuy
    San Martin Tucuman
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Gimnasia Mendoza
    Estudiantes de Caseros
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Nueva Chicago
    Quilmes
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    San Telmo
    Atletico Atlanta
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Temperley
    Agropecuario de Carlos Casares
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/10 03:00
    Villa Dalmine
    CA Brown Adrogue
    ? - ?
    Vòng 36
  • 25/09 03:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Flandria
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Atletico Atlanta
    Chaco For Ever
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Atletico Rafaela
    All Boys
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    CA Brown Adrogue
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Estudiantes de Caseros
    San Telmo
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Club Atletico Mitre
    Deportivo Madryn
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Chacarita Juniors
    Deportivo Riestra
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Defensores de Belgrano
    Villa Dalmine
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Deportivo Maipu
    Nueva Chicago
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Ferrol Carril Oeste
    Estudiantes Rio Cuarto
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Guillermo Brown
    Club Atletico Guemes
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Independiente Rivadavia
    Alvarado Mar del Plata
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Instituto Cordoba
    Temperley
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Quilmes
    Almagro
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Sacachispas
    Deportivo Moron
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    San Martin Tucuman
    Almirante Brown
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Santa Marina Tandil
    Gimnasia Mendoza
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/09 03:00
    Tristan Suarez
    Gimnasia Jujuy
    ? - ?
    Vòng 35
  • 18/09 03:00
    All Boys
    Guillermo Brown
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Almagro
    Deportivo Maipu
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Almirante Brown
    Tristan Suarez
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Alvarado Mar del Plata
    Quilmes
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Belgrano
    Defensores de Belgrano
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Chaco For Ever
    Estudiantes de Caseros
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Club Atletico Guemes
    Chacarita Juniors
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Deportivo Madryn
    Ferrol Carril Oeste
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Deportivo Moron
    Club Atletico Mitre
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Deportivo Riestra
    CA Brown Adrogue
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Independiente Rivadavia
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Flandria
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Gimnasia Jujuy
    Agropecuario de Carlos Casares
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Gimnasia Mendoza
    Atletico Rafaela
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    San Martin San Juan
    Atletico Atlanta
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    San Telmo
    Santa Marina Tandil
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Temperley
    Sacachispas
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/09 03:00
    Villa Dalmine
    San Martin Tucuman
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/09 03:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Almirante Brown
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Atletico Rafaela
    San Telmo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    CA Brown Adrogue
    Club Atletico Guemes
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Estudiantes de Caseros
    San Martin San Juan
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Club Atletico Mitre
    Temperley
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Chacarita Juniors
    All Boys
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Defensores de Belgrano
    Deportivo Riestra
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Deportivo Maipu
    Alvarado Mar del Plata
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Ferrol Carril Oeste
    Deportivo Moron
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Guillermo Brown
    Gimnasia Mendoza
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Independiente Rivadavia
    Deportivo Madryn
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Instituto Cordoba
    Gimnasia Jujuy
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Nueva Chicago
    Almagro
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Quilmes
    Estudiantes Rio Cuarto
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Sacachispas
    Flandria
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    San Martin Tucuman
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Santa Marina Tandil
    Chaco For Ever
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/09 03:00
    Tristan Suarez
    Villa Dalmine
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/09 03:00
    All Boys
    CA Brown Adrogue
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Almirante Brown
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Alvarado Mar del Plata
    Nueva Chicago
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Atletico Atlanta
    Estudiantes de Caseros
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Belgrano
    Tristan Suarez
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Chaco For Ever
    Atletico Rafaela
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Club Atletico Guemes
    Defensores de Belgrano
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Deportivo Madryn
    Quilmes
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Deportivo Moron
    Independiente Rivadavia
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Deportivo Riestra
    San Martin Tucuman
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Deportivo Maipu
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Flandria
    Club Atletico Mitre
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Gimnasia Jujuy
    Sacachispas
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Gimnasia Mendoza
    Chacarita Juniors
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    San Martin San Juan
    Santa Marina Tandil
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    San Telmo
    Guillermo Brown
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Temperley
    Ferrol Carril Oeste
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/09 03:00
    Villa Dalmine
    Agropecuario de Carlos Casares
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/08 03:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Almagro
    Alvarado Mar del Plata
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Atletico Rafaela
    San Martin San Juan
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    CA Brown Adrogue
    Gimnasia Mendoza
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Club Atletico Mitre
    Gimnasia Jujuy
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Chacarita Juniors
    San Telmo
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Defensores de Belgrano
    All Boys
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Deportivo Maipu
    Deportivo Madryn
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Ferrol Carril Oeste
    Flandria
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Guillermo Brown
    Chaco For Ever
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Independiente Rivadavia
    Temperley
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Instituto Cordoba
    Villa Dalmine
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Nueva Chicago
    Estudiantes Rio Cuarto
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Quilmes
    Deportivo Moron
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Sacachispas
    Almirante Brown
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    San Martin Tucuman
    Club Atletico Guemes
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Santa Marina Tandil
    Atletico Atlanta
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Tristan Suarez
    Deportivo Riestra
    ? - ?
    Vòng 31
  • 21/08 03:00
    All Boys
    San Martin Tucuman
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Almirante Brown
    Club Atletico Mitre
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Atletico Atlanta
    Atletico Rafaela
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Belgrano
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Estudiantes de Caseros
    Santa Marina Tandil
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Chaco For Ever
    Chacarita Juniors
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Club Atletico Guemes
    Tristan Suarez
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Deportivo Madryn
    Nueva Chicago
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Deportivo Moron
    Deportivo Maipu
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Deportivo Riestra
    Agropecuario de Carlos Casares
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Almagro
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Flandria
    Independiente Rivadavia
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Gimnasia Jujuy
    Ferrol Carril Oeste
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Gimnasia Mendoza
    Defensores de Belgrano
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    San Martin San Juan
    Guillermo Brown
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    San Telmo
    CA Brown Adrogue
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Temperley
    Quilmes
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/08 03:00
    Villa Dalmine
    Sacachispas
    ? - ?
    Vòng 30
  • 17/08 07:10
    Agropecuario de Carlos Casares
    Club Atletico Guemes
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/08 07:10
    Ferrol Carril Oeste
    Almirante Brown
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/08 02:00
    Independiente Rivadavia
    Gimnasia Jujuy
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/08 01:30
    Nueva Chicago
    Deportivo Moron
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/08 03:40
    San Martin Tucuman
    Gimnasia Mendoza
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/08 02:30
    Club Atletico Mitre
    Villa Dalmine
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/08 02:00
    Alvarado Mar del Plata
    Estudiantes Rio Cuarto
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/08 01:00
    Almagro
    Deportivo Madryn
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/08 01:00
    CA Brown Adrogue
    Chaco For Ever
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/08 01:00
    Defensores de Belgrano
    San Telmo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/08 00:45
    Chacarita Juniors
    San Martin San Juan
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/08 00:00
    Guillermo Brown
    Atletico Atlanta
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/08 23:00
    Tristan Suarez
    All Boys
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/08 04:10
    Instituto Cordoba
    Deportivo Riestra
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/08 01:00
    Deportivo Maipu
    Temperley
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/08 01:00
    Quilmes
    Flandria
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/08 00:10
    Sacachispas
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/08 04:35
    Atletico Rafaela
    Estudiantes de Caseros
    0 - 1
    Vòng 29
  • 11/08 01:00
    Deportivo Madryn
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 25
  • 10/08 07:10
    Almirante Brown
    Independiente Rivadavia
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/08 07:10
    Atletico Atlanta
    Chacarita Juniors
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/08 03:10
    Club Atletico Guemes
    Instituto Cordoba
    1 - 0
    Vòng 28
  • 09/08 01:30
    San Martin San Juan
    CA Brown Adrogue
    2 - 0
    Vòng 28
  • 09/08 01:00
    Gimnasia Jujuy
    Quilmes
    1 - 1
    Vòng 28
  • 08/08 06:00
    Belgrano
    Club Atletico Mitre
    0 - 2
    Vòng 28
  • 08/08 02:30
    Chaco For Ever
    Defensores de Belgrano
    0 - 0
    Vòng 28
  • 08/08 02:00
    Santa Marina Tandil
    Atletico Rafaela
    1 - 0
    Vòng 28
  • 08/08 01:15
    All Boys
    Agropecuario de Carlos Casares
    0 - 0
    Vòng 28
  • 08/08 01:00
    Deportivo Madryn
    Alvarado Mar del Plata
    0 - 0
    Vòng 28
  • 08/08 01:00
    Flandria
    Deportivo Maipu
    0 - 0
    Vòng 28
  • 07/08 04:05
    Temperley
    Nueva Chicago
    2 - 0
    Vòng 28
  • 07/08 02:40
    Estudiantes de Caseros
    Guillermo Brown
    2 - 1
    Vòng 28
  • 07/08 01:30
    Deportivo Riestra
    Sacachispas1
    2 - 0
    Vòng 28
  • 07/08 01:30
    1Villa Dalmine1
    Ferrol Carril Oeste1
    1 - 0
    Vòng 28
  • 07/08 01:00
    Gimnasia Mendoza
    Tristan Suarez1
    0 - 0
    Vòng 28
  • 06/08 23:10
    San Telmo
    San Martin Tucuman
    0 - 0
    Vòng 28
  • 06/08 06:10
    Deportivo Moron
    Almagro
    2 - 0
    Vòng 28
  • 03/08 07:10
    Defensores de Belgrano
    San Martin San Juan
    1 - 0
    Vòng 27
  • 03/08 01:35
    Estudiantes Rio Cuarto
    Deportivo Madryn
    1 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 07:40
    Instituto Cordoba
    All Boys
    2 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 07:00
    San Martin Tucuman
    Chaco For Ever
    0 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 05:35
    Ferrol Carril Oeste
    Belgrano1
    1 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 05:00
    Alvarado Mar del Plata
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 02:00
    Club Atletico Mitre
    Deportivo Riestra
    1 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 01:00
    Almagro
    Temperley
    0 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 01:00
    Guillermo Brown
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 01:00
    Nueva Chicago
    Flandria
    0 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 01:00
    Tristan Suarez
    San Telmo
    0 - 1
    Vòng 27
  • 01/08 02:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 27
  • 01/08 02:00
    Independiente Rivadavia
    Villa Dalmine
    0 - 0
    Vòng 27
  • 01/08 01:40
    Chacarita Juniors
    Estudiantes de Caseros
    0 - 0
    Vòng 27
  • 01/08 01:40
    Quilmes
    Almirante Brown
    1 - 0
    Vòng 27
  • 01/08 01:30
    Deportivo Maipu
    Gimnasia Jujuy1
    2 - 0
    Vòng 27
  • 01/08 01:00
    Sacachispas
    Club Atletico Guemes
    0 - 1
    Vòng 27
  • 31/07 23:40
    CA Brown Adrogue
    Atletico Atlanta
    1 - 1
    Vòng 27
  • 29/07 07:35
    Deportivo Moron
    Estudiantes Rio Cuarto
    1 - 1
    Vòng 26
  • 29/07 04:35
    Atletico Rafaela
    Guillermo Brown
    2 - 0
    Vòng 26
  • 29/07 01:35
    San Martin San Juan
    San Martin Tucuman
    0 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 07:45
    Belgrano
    Independiente Rivadavia
    0 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 07:00
    1Chaco For Ever1
    Tristan Suarez
    1 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 06:30
    Santa Marina Tandil
    Chacarita Juniors
    2 - 1
    Vòng 26
  • 28/07 06:05
    All Boys
    Sacachispas1
    1 - 1
    Vòng 26
  • 28/07 06:00
    Almirante Brown
    Deportivo Maipu2
    2 - 1
    Vòng 26
  • 28/07 05:30
    Atletico Atlanta
    Defensores de Belgrano
    0 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 05:00
    Club Atletico Guemes
    Club Atletico Mitre
    1 - 1
    Vòng 26
  • 28/07 01:30
    San Telmo
    Agropecuario de Carlos Casares1
    0 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 01:05
    Gimnasia Mendoza
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 01:00
    Deportivo Riestra
    Ferrol Carril Oeste
    ? - ?
    Vòng 26
  • 28/07 01:00
    Flandria
    Almagro
    0 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 01:00
    Gimnasia Jujuy
    Nueva Chicago
    1 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 01:00
    Temperley
    Alvarado Mar del Plata1
    0 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 01:00
    Villa Dalmine
    Quilmes
    0 - 0
    Vòng 26
  • 27/07 07:10
    Estudiantes de Caseros
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 26
  • 24/07 06:30
    Quilmes
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 25
  • 24/07 04:00
    Instituto Cordoba
    San Telmo1
    1 - 0
    Vòng 25
  • 24/07 02:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Chaco For Ever
    0 - 0
    Vòng 25
  • 24/07 01:35
    1Nueva Chicago1
    Almirante Brown3
    0 - 2
    Vòng 25
  • 24/07 01:30
    Chacarita Juniors
    Atletico Rafaela
    1 - 0
    Vòng 25
  • 24/07 01:30
    Defensores de Belgrano
    Estudiantes de Caseros
    1 - 0
    Vòng 25
  • 24/07 01:30
    Independiente Rivadavia
    Deportivo Riestra
    1 - 0
    Vòng 25
  • 24/07 01:00
    Almagro
    Gimnasia Jujuy
    2 - 0
    Vòng 25
  • 24/07 01:00
    CA Brown Adrogue
    Santa Marina Tandil
    0 - 1
    Vòng 25
  • 23/07 07:10
    San Martin Tucuman
    Atletico Atlanta
    0 - 0
    Vòng 25
  • 23/07 05:10
    Ferrol Carril Oeste
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 25
  • 23/07 05:00
    Alvarado Mar del Plata
    Flandria
    0 - 1
    Vòng 25
  • 23/07 05:00
    Tristan Suarez
    San Martin San Juan
    1 - 0
    Vòng 25
  • 23/07 02:00
    1Club Atletico Mitre1
    All Boys
    0 - 0
    Vòng 25
  • 23/07 01:00
    Deportivo Maipu
    Villa Dalmine
    3 - 0
    Vòng 25
  • 23/07 01:00
    Sacachispas
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 25
  • 23/07 00:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Temperley
    0 - 0
    Vòng 25
  • 19/07 07:30
    Santa Marina Tandil
    Defensores de Belgrano
    1 - 1
    Vòng 24
  • 19/07 04:05
    Club Atletico Guemes
    Independiente Rivadavia
    0 - 0
    Vòng 24
  • 18/07 03:40
    Almirante Brown
    Almagro
    0 - 0
    Vòng 24
  • 18/07 03:10
    Belgrano
    Deportivo Maipu
    0 - 0
    Vòng 24
  • 18/07 02:00
    Atletico Rafaela
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 24
  • 18/07 02:00
    Chaco For Ever
    Instituto Cordoba
    1 - 1
    Vòng 24
  • 18/07 01:30
    Gimnasia Jujuy
    Alvarado Mar del Plata
    1 - 1
    Vòng 24
  • 18/07 01:05
    Guillermo Brown
    Chacarita Juniors
    0 - 0
    Vòng 24
  • 18/07 01:00
    San Telmo
    Sacachispas
    0 - 0
    Vòng 24
  • 17/07 04:10
    Estudiantes de Caseros
    San Martin Tucuman1
    0 - 0
    Vòng 24
  • 17/07 01:30
    Gimnasia Mendoza
    Club Atletico Mitre
    0 - 0
    Vòng 24
  • 17/07 01:30
    San Martin San Juan
    Agropecuario de Carlos Casares1
    1 - 0
    Vòng 24
  • 17/07 01:00
    Flandria
    Estudiantes Rio Cuarto1
    0 - 1
    Vòng 24
  • 17/07 01:00
    Temperley
    Deportivo Madryn
    0 - 1
    Vòng 24
  • 17/07 00:10
    Atletico Atlanta
    Tristan Suarez
    0 - 0
    Vòng 24
  • 16/07 07:10
    All Boys
    Ferrol Carril Oeste
    2 - 1
    Vòng 24
  • 16/07 01:00
    Deportivo Riestra
    Quilmes
    0 - 1
    Vòng 24
  • 15/07 07:10
    Villa Dalmine
    Nueva Chicago
    3 - 3
    Vòng 24
  • 12/07 07:40
    San Martin Tucuman
    Santa Marina Tandil
    2 - 0
    Vòng 23
  • 12/07 05:40
    Alvarado Mar del Plata
    Almirante Brown
    0 - 1
    Vòng 23
  • 12/07 03:35
    Defensores de Belgrano
    Atletico Rafaela
    1 - 1
    Vòng 23
  • 11/07 02:00
    Club Atletico Mitre
    San Telmo
    2 - 0
    Vòng 23
  • 11/07 02:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Gimnasia Jujuy1
    1 - 1
    Vòng 23
  • 11/07 01:00
    Deportivo Madryn
    Flandria
    0 - 2
    Vòng 23
  • 11/07 01:00
    1Instituto Cordoba1
    San Martin San Juan1
    1 - 1
    Vòng 23
  • 11/07 01:00
    Sacachispas
    Chaco For Ever
    0 - 1
    Vòng 23
  • 10/07 07:10
    Deportivo Moron
    Temperley
    0 - 1
    Vòng 23
  • 10/07 06:10
    Quilmes
    Club Atletico Guemes
    0 - 1
    Vòng 23
  • 10/07 05:10
    Independiente Rivadavia
    All Boys
    0 - 1
    Vòng 23
  • 10/07 04:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Atletico Atlanta
    0 - 0
    Vòng 23
  • 10/07 01:30
    Deportivo Maipu
    Deportivo Riestra
    2 - 2
    Vòng 23
  • 10/07 01:00
    Almagro
    Villa Dalmine1
    1 - 0
    Vòng 23
  • 10/07 01:00
    CA Brown Adrogue
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 23
  • 10/07 01:00
    Tristan Suarez
    Estudiantes de Caseros
    1 - 0
    Vòng 23
  • 09/07 06:10
    Ferrol Carril Oeste
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 23
  • 09/07 04:10
    Nueva Chicago
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 23
  • 05/07 01:00
    1Gimnasia Jujuy1
    Deportivo Madryn
    0 - 0
    Vòng 22
  • 05/07 01:00
    Villa Dalmine
    Alvarado Mar del Plata
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 04:30
    Atletico Rafaela
    San Martin Tucuman1
    1 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 03:00
    Atletico Atlanta
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 02:00
    Chaco For Ever
    Club Atletico Mitre
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 02:00
    1Club Atletico Guemes1
    Deportivo Maipu1
    0 - 1
    Vòng 22
  • 04/07 02:00
    1Santa Marina Tandil1
    Tristan Suarez1
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 01:30
    Flandria
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 01:30
    San Martin San Juan
    Sacachispas1
    2 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 01:00
    Guillermo Brown
    Defensores de Belgrano
    0 - 1
    Vòng 22
  • 04/07 01:00
    San Telmo
    Ferrol Carril Oeste2
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 00:45
    Gimnasia Mendoza
    Independiente Rivadavia
    1 - 0
    Vòng 22
  • 03/07 06:10
    Chacarita Juniors
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 22
  • 03/07 05:10
    All Boys
    Quilmes
    1 - 0
    Vòng 22
  • 03/07 04:05
    Estudiantes de Caseros
    Agropecuario de Carlos Casares
    1 - 0
    Vòng 22
  • 03/07 01:00
    Almirante Brown
    Estudiantes Rio Cuarto
    2 - 2
    Vòng 22
  • 03/07 00:10
    Deportivo Riestra
    Nueva Chicago
    1 - 0
    Vòng 22
  • 02/07 05:10
    Belgrano
    Almagro1
    1 - 1
    Vòng 22
  • 28/06 07:15
    Defensores de Belgrano
    Chacarita Juniors
    0 - 0
    Vòng 21
  • 28/06 05:00
    Nueva Chicago
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 21
  • 28/06 04:00
    1Ferrol Carril Oeste1
    Chaco For Ever3
    0 - 0
    Vòng 21
  • 28/06 01:30
    Sacachispas
    Atletico Atlanta1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 27/06 06:30
    San Martin Tucuman
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 21
  • 27/06 04:00
    Tristan Suarez
    Atletico Rafaela1
    2 - 0
    Vòng 21
  • 27/06 02:30
    Independiente Rivadavia
    San Telmo
    2 - 0
    Vòng 21
  • 27/06 02:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 21
  • 27/06 02:00
    Club Atletico Mitre
    San Martin San Juan
    0 - 1
    Vòng 21
  • 27/06 02:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Villa Dalmine
    1 - 1
    Vòng 21
  • 27/06 01:30
    Deportivo Maipu
    All Boys
    1 - 0
    Vòng 21
  • 27/06 01:00
    1Almagro1
    Deportivo Riestra1
    0 - 1
    Vòng 21
  • 27/06 01:00
    Deportivo Madryn
    Almirante Brown
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/06 04:10
    Temperley
    Flandria
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/06 02:10
    Alvarado Mar del Plata
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 21
  • 26/06 00:10
    Deportivo Moron
    Gimnasia Jujuy
    1 - 0
    Vòng 21
  • 25/06 07:00
    Instituto Cordoba
    Estudiantes de Caseros
    0 - 0
    Vòng 21
  • 25/06 06:00
    Quilmes
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 21
  • 21/06 01:30
    1CA Brown Adrogue1
    Defensores de Belgrano1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 21/06 01:00
    2Atletico Atlanta2
    Club Atletico Mitre
    0 - 1
    Vòng 20
  • 20/06 05:00
    Club Atletico Guemes
    Almagro
    1 - 0
    Vòng 20
  • 20/06 01:50
    Belgrano
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 0
    Vòng 20
  • 20/06 01:00
    Gimnasia Jujuy
    Temperley1
    2 - 0
    Vòng 20
  • 20/06 01:00
    Guillermo Brown
    Tristan Suarez
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/06 23:45
    San Telmo
    Quilmes1
    2 - 2
    Vòng 20
  • 19/06 21:00
    San Martin San Juan
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/06 06:10
    Chacarita Juniors
    San Martin Tucuman
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/06 04:10
    Chaco For Ever
    Independiente Rivadavia
    1 - 0
    Vòng 20
  • 19/06 02:00
    Atletico Rafaela
    Agropecuario de Carlos Casares
    2 - 2
    Vòng 20
  • 19/06 01:30
    Almirante Brown
    Deportivo Moron1
    1 - 0
    Vòng 20
  • 19/06 01:30
    Deportivo Riestra
    Alvarado Mar del Plata1
    1 - 0
    Vòng 20
  • 19/06 01:30
    Gimnasia Mendoza
    Deportivo Maipu1
    1 - 1
    Vòng 20
  • 19/06 01:30
    Villa Dalmine
    Deportivo Madryn
    3 - 1
    Vòng 20
  • 19/06 01:00
    Estudiantes de Caseros
    Sacachispas
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/06 00:10
    All Boys
    Nueva Chicago1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 18/06 07:10
    Santa Marina Tandil
    Instituto Cordoba
    0 - 2
    Vòng 20
  • 15/06 07:10
    Ferrol Carril Oeste
    Atletico Atlanta
    1 - 0
    Vòng 19
  • 14/06 06:10
    San Martin Tucuman
    CA Brown Adrogue
    1 - 0
    Vòng 19
  • 14/06 06:00
    Independiente Rivadavia
    San Martin San Juan
    0 - 0
    Vòng 19
  • 14/06 04:30
    Agropecuario de Carlos Casares
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 04:10
    Almagro
    All Boys
    0 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 02:10
    1Temperley1
    Almirante Brown1
    0 - 1
    Vòng 19
  • 13/06 02:00
    Alvarado Mar del Plata
    Club Atletico Guemes
    1 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 02:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Deportivo Riestra
    0 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 01:30
    Deportivo Moron
    Villa Dalmine1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 01:30
    Sacachispas
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 01:00
    Deportivo Maipu
    San Telmo
    1 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 00:05
    Deportivo Madryn
    Belgrano1
    1 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 00:00
    Club Atletico Mitre
    Estudiantes de Caseros
    1 - 0
    Vòng 19
  • 12/06 01:30
    1Flandria1
    Gimnasia Jujuy
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/06 01:30
    Quilmes
    Chaco For Ever
    1 - 0
    Vòng 19
  • 12/06 01:10
    Tristan Suarez
    Chacarita Juniors1
    2 - 1
    Vòng 19
  • 12/06 01:00
    Instituto Cordoba
    Atletico Rafaela1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 11/06 05:10
    Nueva Chicago
    Gimnasia Mendoza1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 08/06 04:10
    Almirante Brown
    Flandria
    0 - 1
    Vòng 18
  • 07/06 07:10
    Defensores de Belgrano
    San Martin Tucuman
    0 - 0
    Vòng 18
  • 07/06 04:10
    Villa Dalmine
    Temperley
    0 - 0
    Vòng 18
  • 07/06 01:30
    Deportivo Riestra
    Deportivo Madryn
    0 - 0
    Vòng 18
  • 06/06 07:30
    Belgrano
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 18
  • 06/06 05:00
    Club Atletico Guemes
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 0
    Vòng 18
  • 06/06 05:00
    Santa Marina Tandil
    Club Atletico Mitre
    1 - 1
    Vòng 18
  • 06/06 04:00
    Atletico Rafaela
    Sacachispas1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 05/06 23:30
    San Telmo
    Nueva Chicago
    1 - 0
    Vòng 18
  • 05/06 23:00
    CA Brown Adrogue
    Tristan Suarez
    0 - 0
    Vòng 18
  • 05/06 23:00
    Gimnasia Mendoza
    Almagro
    1 - 0
    Vòng 18
  • 05/06 21:00
    Guillermo Brown
    Instituto Cordoba
    1 - 0
    Vòng 18
  • 05/06 06:05
    Estudiantes de Caseros
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 2
    Vòng 18
  • 05/06 05:35
    All Boys
    Alvarado Mar del Plata1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 05/06 03:35
    Chacarita Juniors
    Agropecuario de Carlos Casares
    1 - 0
    Vòng 18
  • 05/06 02:00
    San Martin San Juan
    Quilmes
    0 - 1
    Vòng 18
  • 05/06 01:30
    Chaco For Ever
    Deportivo Maipu
    1 - 1
    Vòng 18
  • 04/06 06:10
    Atletico Atlanta
    Independiente Rivadavia
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02/06 00:00
    Instituto Cordoba
    Tristan Suarez
    2 - 0
    Vòng 13
  • 31/05 07:10
    Deportivo Moron
    Deportivo Riestra
    1 - 1
    Vòng 17
  • 30/05 07:10
    Almagro
    San Telmo1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 30/05 05:10
    Ferrol Carril Oeste
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 03:10
    Temperley
    Belgrano
    1 - 1
    Vòng 17
  • 30/05 03:00
    Club Atletico Mitre
    Atletico Rafaela1
    1 - 2
    Vòng 17
  • 30/05 02:00
    1Alvarado Mar del Plata1
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 01:30
    Deportivo Maipu
    San Martin San Juan
    1 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 01:30
    Gimnasia Jujuy
    Almirante Brown1
    1 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 01:10
    Estudiantes Rio Cuarto
    All Boys
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 01:00
    Deportivo Madryn
    Club Atletico Guemes
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/05 05:20
    Quilmes
    Atletico Atlanta
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/05 04:00
    Tristan Suarez
    Defensores de Belgrano
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/05 01:30
    Flandria
    Villa Dalmine
    3 - 0
    Vòng 17
  • 29/05 01:30
    Sacachispas
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 17
  • 29/05 01:10
    Instituto Cordoba
    Chacarita Juniors
    2 - 0
    Vòng 17
  • 29/05 01:10
    Nueva Chicago
    Chaco For Ever1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 28/05 06:10
    Agropecuario de Carlos Casares
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 17
  • 28/05 04:00
    Independiente Rivadavia
    Estudiantes de Caseros
    2 - 0
    Vòng 17
  • 24/05 07:10
    Chaco For Ever
    Almagro
    0 - 1
    Vòng 16
  • 24/05 01:35
    Deportivo Riestra
    Temperley
    1 - 1
    Vòng 16
  • 23/05 07:30
    San Martin Tucuman
    Tristan Suarez
    1 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 05:00
    Club Atletico Guemes
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 03:00
    2Chacarita Juniors2
    Sacachispas
    0 - 1
    Vòng 16
  • 23/05 02:00
    Atletico Rafaela
    Ferrol Carril Oeste1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 02:00
    Gimnasia Mendoza
    Estudiantes Rio Cuarto1
    1 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 00:00
    Guillermo Brown
    Club Atletico Mitre
    2 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 00:00
    San Telmo
    Alvarado Mar del Plata
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22/05 05:10
    Estudiantes de Caseros
    Quilmes
    1 - 1
    Vòng 16
  • 22/05 02:00
    San Martin San Juan
    Nueva Chicago
    1 - 1
    Vòng 16
  • 22/05 01:30
    Santa Marina Tandil
    Independiente Rivadavia
    0 - 1
    Vòng 16
  • 22/05 01:30
    Villa Dalmine
    Gimnasia Jujuy
    1 - 0
    Vòng 16
  • 22/05 01:10
    CA Brown Adrogue
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22/05 01:10
    Defensores de Belgrano
    Agropecuario de Carlos Casares
    0 - 0
    Vòng 16
  • 21/05 07:10
    Belgrano
    Flandria
    1 - 0
    Vòng 16
  • 21/05 07:00
    All Boys
    Deportivo Madryn
    1 - 0
    Vòng 16
  • 21/05 05:10
    Atletico Atlanta
    Deportivo Maipu
    0 - 0
    Vòng 16
  • 18/05 01:30
    Deportivo Maipu
    Tristan Suarez
    1 - 0
    Vòng 7
  • 17/05 07:10
    Almirante Brown
    Villa Dalmine
    2 - 1
    Vòng 15
  • 17/05 05:10
    1Deportivo Moron1
    All Boys
    0 - 0
    Vòng 15
  • 17/05 05:00
    Ferrol Carril Oeste
    Guillermo Brown1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 17/05 01:00
    Nueva Chicago
    Atletico Atlanta
    1 - 0
    Vòng 15
  • 16/05 05:10
    Gimnasia Jujuy
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 15
  • 16/05 03:10
    Club Atletico Mitre
    Chacarita Juniors
    0 - 1
    Vòng 15
  • 16/05 03:00
    Independiente Rivadavia
    Atletico Rafaela
    1 - 0
    Vòng 15
  • 16/05 02:30
    Alvarado Mar del Plata
    Chaco For Ever
    0 - 0
    Vòng 15
  • 16/05 02:30
    Estudiantes Rio Cuarto
    San Telmo
    1 - 0
    Vòng 15
  • 16/05 01:30
    Flandria
    Deportivo Riestra
    0 - 0
    Vòng 15
  • 16/05 01:30
    Temperley
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 15
  • 16/05 01:00
    Instituto Cordoba
    Defensores de Belgrano1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 03:00
    Quilmes
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 01:30
    1Agropecuario de Carlos Casares1
    San Martin Tucuman1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 15/05 01:30
    Almagro
    San Martin San Juan
    1 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 01:30
    Deportivo Maipu
    Estudiantes de Caseros
    0 - 1
    Vòng 15
  • 15/05 01:30
    Sacachispas
    CA Brown Adrogue
    1 - 1
    Vòng 15
  • 15/05 01:00
    Deportivo Madryn
    Gimnasia Mendoza
    1 - 0
    Vòng 15
  • 10/05 07:10
    San Martin Tucuman
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng 14
  • 10/05 06:30
    Santa Marina Tandil
    Deportivo Maipu
    0 - 0
    Vòng 14
  • 10/05 05:10
    All Boys
    Temperley
    2 - 0
    Vòng 14
  • 09/05 05:00
    Club Atletico Guemes
    Flandria
    0 - 0
    Vòng 14
  • 09/05 04:35
    Chacarita Juniors
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 0
    Vòng 14
  • 09/05 02:00
    1Chaco For Ever1
    Estudiantes Rio Cuarto
    1 - 0
    Vòng 14
  • 09/05 02:00
    Gimnasia Mendoza
    Deportivo Moron
    1 - 0
    Vòng 14
  • 09/05 01:00
    Guillermo Brown
    Independiente Rivadavia
    1 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 21:00
    CA Brown Adrogue
    Club Atletico Mitre
    0 - 1
    Vòng 14
  • 08/05 05:05
    1Belgrano1
    Almirante Brown1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 05:00
    Atletico Rafaela
    Quilmes
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 05:00
    Tristan Suarez
    Agropecuario de Carlos Casares
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 04:15
    Estudiantes de Caseros
    Nueva Chicago
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 02:00
    San Martin San Juan
    Alvarado Mar del Plata
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 01:30
    Defensores de Belgrano
    Sacachispas
    1 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 01:30
    Deportivo Riestra
    Gimnasia Jujuy
    0 - 2
    Vòng 14
  • 07/05 07:10
    Atletico Atlanta
    Almagro
    1 - 1
    Vòng 14
  • 07/05 01:30
    San Telmo
    Deportivo Madryn
    1 - 0
    Vòng 14
  • 04/05 07:10
    Ferrol Carril Oeste
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/05 07:10
    Temperley
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/05 05:10
    Nueva Chicago
    Santa Marina Tandil1
    2 - 0
    Vòng 13
  • 03/05 03:05
    Quilmes
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/05 02:30
    Club Atletico Mitre
    Defensores de Belgrano
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/05 02:00
    Deportivo Maipu
    Atletico Rafaela
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/05 01:05
    Sacachispas
    San Martin Tucuman
    0 - 1
    Vòng 13
  • 01/05 07:15
    Almirante Brown
    Deportivo Riestra1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 01/05 05:30
    Alvarado Mar del Plata
    Atletico Atlanta
    1 - 1
    Vòng 13
  • 01/05 05:00
    1Gimnasia Jujuy1
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 13
  • 01/05 04:00
    Independiente Rivadavia
    Chacarita Juniors
    0 - 2
    Vòng 13
  • 01/05 01:30
    Almagro
    Estudiantes de Caseros
    1 - 0
    Vòng 13
  • 01/05 01:30
    Deportivo Madryn
    Chaco For Ever
    0 - 1
    Vòng 13
  • 01/05 01:30
    Deportivo Moron
    San Telmo
    2 - 0
    Vòng 13
  • 01/05 01:30
    Flandria
    All Boys
    0 - 1
    Vòng 13
  • 01/05 00:10
    1Villa Dalmine1
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 13
  • 30/04 06:10
    Estudiantes Rio Cuarto
    San Martin San Juan
    2 - 0
    Vòng 13
  • 26/04 07:10
    Defensores de Belgrano
    Ferrol Carril Oeste
    2 - 2
    Vòng 12
  • 26/04 05:10
    Gimnasia Mendoza
    Flandria
    0 - 1
    Vòng 12
  • 26/04 01:35
    Agropecuario de Carlos Casares
    Instituto Cordoba
    1 - 0
    Vòng 12
  • 26/04 01:30
    1Deportivo Riestra1
    Villa Dalmine1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 25/04 05:00
    Club Atletico Guemes
    Almirante Brown
    1 - 1
    Vòng 12
  • 25/04 01:30
    Guillermo Brown
    Deportivo Maipu
    0 - 1
    Vòng 12
  • 25/04 01:00
    Estudiantes de Caseros
    Alvarado Mar del Plata
    1 - 0
    Vòng 12
  • 25/04 00:10
    Atletico Rafaela
    Nueva Chicago
    0 - 1
    Vòng 12
  • 24/04 07:00
    Chaco For Ever
    Deportivo Moron
    1 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 06:10
    All Boys
    Gimnasia Jujuy
    2 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 05:45
    1Santa Marina Tandil1
    Almagro
    0 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 05:00
    1Tristan Suarez1
    Sacachispas
    2 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 02:30
    San Martin San Juan
    Deportivo Madryn
    1 - 2
    Vòng 12
  • 24/04 02:10
    Chacarita Juniors
    Quilmes
    0 - 1
    Vòng 12
  • 24/04 01:30
    1Atletico Atlanta1
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 01:30
    San Telmo
    Temperley
    1 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 01:00
    CA Brown Adrogue
    Independiente Rivadavia
    0 - 0
    Vòng 12
  • 23/04 07:10
    San Martin Tucuman
    Club Atletico Mitre
    0 - 3
    Vòng 12
  • 19/04 07:10
    Independiente Rivadavia
    Defensores de Belgrano
    2 - 1
    Vòng 11
  • 19/04 06:35
    Quilmes
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/04 05:10
    Nueva Chicago
    Guillermo Brown
    0 - 1
    Vòng 11
  • 19/04 01:30
    Sacachispas
    Agropecuario de Carlos Casares
    0 - 0
    Vòng 11
  • 18/04 06:00
    Club Atletico Mitre
    Tristan Suarez
    1 - 1
    Vòng 11
  • 18/04 06:00
    1Estudiantes Rio Cuarto1
    Estudiantes de Caseros
    2 - 0
    Vòng 11
  • 18/04 02:35
    Almirante Brown
    All Boys
    1 - 1
    Vòng 11
  • 18/04 01:30
    Almagro
    Atletico Rafaela
    3 - 1
    Vòng 11
  • 18/04 01:00
    Gimnasia Jujuy
    Gimnasia Mendoza
    0 - 1
    Vòng 11
  • 18/04 00:35
    Deportivo Maipu
    Chacarita Juniors
    1 - 0
    Vòng 11
  • 17/04 06:35
    Belgrano
    Deportivo Riestra
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17/04 05:30
    Alvarado Mar del Plata
    Santa Marina Tandil
    1 - 0
    Vòng 11
  • 17/04 02:05
    1Ferrol Carril Oeste1
    San Martin Tucuman
    1 - 3
    Vòng 11
  • 17/04 01:30
    Deportivo Madryn
    Atletico Atlanta
    2 - 0
    Vòng 11
  • 17/04 01:30
    Deportivo Moron
    San Martin San Juan
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17/04 01:30
    Flandria
    San Telmo
    1 - 2
    Vòng 11
  • 17/04 01:30
    Temperley
    Chaco For Ever
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17/04 01:30
    1Villa Dalmine1
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 11
  • 12/04 07:10
    San Martin Tucuman
    Independiente Rivadavia1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 12/04 06:30
    Santa Marina Tandil
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 1
    Vòng 10
  • 12/04 05:10
    Club Atletico Guemes
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/04 03:05
    Defensores de Belgrano
    Quilmes
    1 - 0
    Vòng 10
  • 11/04 04:00
    1Chaco For Ever1
    Flandria
    1 - 1
    Vòng 10
  • 11/04 02:40
    Chacarita Juniors
    Nueva Chicago1
    1 - 1
    Vòng 10
  • 11/04 01:30
    Guillermo Brown
    Almagro
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/04 01:30
    San Telmo
    Gimnasia Jujuy
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/04 01:30
    Tristan Suarez
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/04 00:40
    Instituto Cordoba
    Sacachispas2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 10/04 21:00
    CA Brown Adrogue
    Deportivo Maipu
    0 - 1
    Vòng 10
  • 10/04 04:10
    Estudiantes de Caseros
    Deportivo Madryn
    0 - 0
    Vòng 10
  • 10/04 02:30
    Gimnasia Mendoza
    Almirante Brown
    0 - 0
    Vòng 10
  • 10/04 02:30
    San Martin San Juan
    Temperley
    2 - 1
    Vòng 10
  • 10/04 01:30
    Agropecuario de Carlos Casares
    Club Atletico Mitre
    1 - 0
    Vòng 10
  • 10/04 01:30
    All Boys
    Villa Dalmine
    1 - 0
    Vòng 10
  • 10/04 01:30
    Atletico Atlanta
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 10
  • 09/04 07:10
    Atletico Rafaela
    Alvarado Mar del Plata
    3 - 0
    Vòng 10
  • 05/04 07:10
    Quilmes
    San Martin Tucuman
    0 - 1
    Vòng 9
  • 05/04 05:05
    Club Atletico Mitre
    Instituto Cordoba
    0 - 1
    Vòng 9
  • 05/04 01:40
    Deportivo Riestra
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/04 06:30
    Independiente Rivadavia
    Tristan Suarez
    0 - 1
    Vòng 9
  • 04/04 05:10
    Temperley
    Atletico Atlanta
    0 - 2
    Vòng 9
  • 04/04 03:05
    Almirante Brown
    San Telmo
    1 - 1
    Vòng 9
  • 04/04 02:00
    1Deportivo Madryn1
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/04 02:00
    Deportivo Maipu
    Defensores de Belgrano1
    1 - 1
    Vòng 9
  • 04/04 01:30
    Alvarado Mar del Plata
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/04 01:30
    2Deportivo Moron2
    Estudiantes de Caseros
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/04 01:30
    Ferrol Carril Oeste
    Agropecuario de Carlos Casares
    1 - 1
    Vòng 9
  • 04/04 00:30
    Nueva Chicago
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/04 03:10
    2Almagro2
    Chacarita Juniors
    1 - 3
    Vòng 9
  • 03/04 01:30
    Flandria
    San Martin San Juan
    1 - 0
    Vòng 9
  • 03/04 01:30
    2Villa Dalmine2
    Gimnasia Mendoza
    1 - 2
    Vòng 9
  • 02/04 07:30
    Gimnasia Jujuy
    Chaco For Ever
    0 - 1
    Vòng 9
  • 02/04 07:10
    Belgrano
    All Boys1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02/04 07:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Atletico Rafaela
    0 - 0
    Vòng 9
  • 29/03 07:30
    San Martin Tucuman
    Deportivo Maipu
    1 - 0
    Vòng 8
  • 29/03 06:30
    Santa Marina Tandil
    Deportivo Moron
    1 - 1
    Vòng 8
  • 29/03 06:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Independiente Rivadavia2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/03 06:00
    Atletico Rafaela
    Deportivo Madryn
    1 - 1
    Vòng 8
  • 29/03 05:10
    Instituto Cordoba
    Ferrol Carril Oeste
    2 - 2
    Vòng 8
  • 29/03 03:15
    Defensores de Belgrano
    Nueva Chicago
    1 - 0
    Vòng 8
  • 29/03 02:00
    Atletico Atlanta
    Flandria
    1 - 1
    Vòng 8
  • 29/03 02:00
    Estudiantes de Caseros
    Temperley
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/03 01:05
    Tristan Suarez
    Quilmes
    1 - 1
    Vòng 8
  • 29/03 01:00
    CA Brown Adrogue
    Almagro
    2 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 04:40
    Chaco For Ever
    Almirante Brown
    0 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 03:30
    San Martin San Juan
    Gimnasia Jujuy
    2 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 02:40
    Gimnasia Mendoza
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 02:00
    All Boys
    Deportivo Riestra2
    1 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 02:00
    Guillermo Brown
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 02:00
    San Telmo
    Villa Dalmine
    0 - 2
    Vòng 8
  • 28/03 01:35
    Chacarita Juniors
    Alvarado Mar del Plata
    2 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 01:30
    Sacachispas
    Club Atletico Mitre
    0 - 1
    Vòng 8
  • 24/03 07:30
    Club Atletico Guemes
    All Boys
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 07:30
    1Gimnasia Jujuy1
    Atletico Atlanta
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 07:15
    Belgrano
    San Telmo
    1 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 06:35
    Quilmes
    Agropecuario de Carlos Casares
    1 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 06:30
    Deportivo Moron
    Atletico Rafaela
    1 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 06:00
    Ferrol Carril Oeste
    Sacachispas
    0 - 1
    Vòng 7
  • 24/03 06:00
    Temperley
    Santa Marina Tandil
    1 - 1
    Vòng 7
  • 24/03 03:05
    Nueva Chicago
    San Martin Tucuman
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 02:00
    Alvarado Mar del Plata
    CA Brown Adrogue
    0 - 1
    Vòng 7
  • 24/03 02:00
    Deportivo Madryn
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 02:00
    Deportivo Riestra
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 01:30
    Villa Dalmine
    Chaco For Ever
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 01:05
    Almagro
    Defensores de Belgrano
    0 - 0
    Vòng 7
  • 23/03 07:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Chacarita Juniors
    1 - 0
    Vòng 7
  • 23/03 06:10
    Almirante Brown
    San Martin San Juan
    1 - 0
    Vòng 7
  • 23/03 04:10
    Independiente Rivadavia
    Instituto Cordoba
    1 - 1
    Vòng 7
  • 23/03 02:05
    Flandria
    Estudiantes de Caseros
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20/03 06:00
    1Santa Marina Tandil1
    Flandria
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 05:30
    Club Atletico Mitre
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 04:30
    Chaco For Ever
    Belgrano
    2 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 04:00
    San Martin Tucuman
    Almagro
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 03:00
    Gimnasia Mendoza
    Club Atletico Guemes
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 02:00
    Estudiantes de Caseros
    Gimnasia Jujuy
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 02:00
    Chacarita Juniors
    Deportivo Madryn
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 02:00
    Guillermo Brown
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 01:30
    Defensores de Belgrano
    Alvarado Mar del Plata2
    1 - 1
    Vòng 6
  • 19/03 07:10
    1Instituto Cordoba1
    Quilmes
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/03 06:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Deportivo Maipu
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/03 06:00
    Tristan Suarez
    Nueva Chicago
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/03 05:10
    Atletico Rafaela
    Temperley
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/03 03:30
    San Martin San Juan
    Villa Dalmine
    3 - 0
    Vòng 6
  • 19/03 02:00
    San Telmo
    Deportivo Riestra
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/03 01:05
    CA Brown Adrogue
    Estudiantes Rio Cuarto1
    1 - 1
    Vòng 6
  • 18/03 03:05
    Atletico Atlanta
    Almirante Brown
    0 - 1
    Vòng 6
  • 18/03 01:05
    Sacachispas
    Independiente Rivadavia
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15/03 05:00
    Nueva Chicago
    Agropecuario de Carlos Casares
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/03 06:00
    Independiente Rivadavia
    Club Atletico Mitre
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/03 03:05
    Deportivo Moron
    Chacarita Juniors1
    0 - 1
    Vòng 5
  • 14/03 03:00
    1All Boys1
    Gimnasia Mendoza
    1 - 1
    Vòng 5
  • 14/03 03:00
    Alvarado Mar del Plata
    San Martin Tucuman
    0 - 1
    Vòng 5
  • 14/03 03:00
    Deportivo Maipu
    Instituto Cordoba1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/03 03:00
    Gimnasia Jujuy
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/03 07:30
    1Club Atletico Guemes1
    San Telmo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/03 07:10
    Almirante Brown
    Estudiantes de Caseros
    1 - 0
    Vòng 5
  • 13/03 05:05
    Temperley
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/03 03:00
    Deportivo Madryn
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/03 03:00
    1Deportivo Riestra1
    Chaco For Ever1
    1 - 1
    Vòng 5
  • 13/03 03:00
    Flandria
    Atletico Rafaela
    0 - 1
    Vòng 5
  • 13/03 03:00
    Quilmes
    Sacachispas
    0 - 0
    Vòng 5
  • 12/03 07:30
    Estudiantes Rio Cuarto
    Defensores de Belgrano
    0 - 2
    Vòng 5
  • 12/03 06:10
    Belgrano
    San Martin San Juan1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 12/03 04:05
    Almagro
    Tristan Suarez
    0 - 0
    Vòng 5
  • 11/03 06:05
    Villa Dalmine
    Atletico Atlanta
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/03 07:10
    Ferrol Carril Oeste
    Independiente Rivadavia
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08/03 05:00
    Santa Marina Tandil
    Almirante Brown
    1 - 1
    Vòng 4
  • 08/03 03:00
    San Telmo
    All Boys
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/03 07:00
    Club Atletico Mitre
    Quilmes
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/03 05:30
    Chaco For Ever
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/03 05:00
    Atletico Rafaela
    Gimnasia Jujuy
    0 - 0
    Vòng 4
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Argentina

Tên giải đấu Hạng 2 Argentina
Tên khác H2 Argentina (Hạng hai)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 29
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 10 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Chủ nhật, 30 Tháng mười 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL - Confederação Sul-Americana de Futebol)
Ngày thành lập 01/01/1986
Số lượng đội bóng (CLB) 32

Giải hạng 2 Argentina (Primera Nacional)

Primera Nacional (thường được gọi đơn giản là Nacional B, trong tiếng Anh "National B Division", và được gọi là Primera B Nacional cho đến mùa giải 2019–20) là giải hạng hai của hệ thống giải bóng đá Argentina. Cuộc thi gồm 32 đội, chia thành hai khu vực.

Nó được chơi bởi các đội từ khắp nơi trên đất nước. Các câu lạc bộ từ vùng lân cận Buenos Aires, cũng như một số câu lạc bộ từ Tỉnh Santa Fe, được thăng hạng hoặc xuống hạng tại Primera B Metropolitana ("Metropolitan B Division") trong khi đối với các đội từ các tỉnh khác là Torneo Federal A ("Federal A Tournament") là cấp độ tiếp theo xuống. Trong bóng đá Argentina, Nacional B là giải đấu cao thứ hai, và từ đó ba đội xuất sắc nhất sẽ tự động được thăng hạng lên Primera División.

Các trò chơi Primera B Nacional thường được TyC Sports truyền đến Argentina và nước ngoài trên truyền hình.